பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 73 – தமிழ் காமக்கதைகள்

 

IMG-20160614-WA0006-1-1

”விட்றா.. அவ கெடக்கா..” என்றாள் கவிதாயினி.

”ச்ச..” கவியிடம் திரும்பினான் ”உனக்கு எப்படி இருக்கு இப்ப..?”

”ம்..ம்ம்..! தேவலை..!!”

”அவ கேட்டாளா.. உன்கிட்ட..?”

”கேக்கல.. ஆனா சண்டை போட்டா..! என்னை கண்டபடியெல்லாம் பேசினா..! இப்படித்தான்னு இல்ல.. தேவடியா.. அவ இவன்னு.. ரொம்பமே பேசினா.. என்னால பொருக்க முடியாம.. அவளை ஒரு அடி வெச்சிட்டேன்..” என்றாள்.துணுக்குற்றான்.
”அடிப்பாவி.. அவள ஏன் அடிச்ச..?”

”பின்ன.. எதுக்கும் ஒரு லிமிட் இருக்கில்ல..? கொஞ்சம்கூட பொருமையாவே பேச மாட்டேங்கறா.. நம்மள சேத்தி வெச்சு என்னெல்லாம் பேசினா தெரியுமா.?”

”ஏய்.. கவி.. அவ நம்மள மாதிரி இல்ல..! அவ ரொம்ப சென்சிடிவ்னு உனக்கும் தெரியும்ல..? தப்பு நமமளோடதுதான். அவ பார்வைல அது தப்பாதான் தெரியும்..! நீ விளக்கியிருக்கனும்.. அத விட்டுட்டு.. ஏன் இப்படி பண்ண..?” அவன் கவியிடம் கோபித்துக் கொண்டான்.

”இல்லடா.. அதுக்கெல்லாம் அவ எங்கடா பொருமையா பேசினா..? கண்ணா பிண்ணானு சகட்டு மேணிக்கு உட்டு வாங்கறா.. அதுலதான் கோபம் வந்துருச்சு எனக்கு..””ச்ச… போடி..” அவன் இடிந்து போய் சோர்வோடு உட்கார்ந்தான்.

”மச்சி நா ஒன்னு கேக்கட்டுமா..?” என்று கேட்டாள் கவி.

”என்ன..?”

”ரெண்டு பேரும்.. லவ் ஏதாவது பண்றீங்களா..?”

திகைத்தான் ”ஏன்..?”

”இல்ல.. அவ என்னமோ.. அந்த போடு போடறா.. இப்ப நீ கூட பாரு.. அவளுக்காக ரொம்ப பீல் பண்ற..? ஓபனா சொல்டா.. பண்றீங்களா..?”

”ச்ச.. அதெல்லாம் இல்லடி..”

”அவ ஏதாவது.. உன் மேல.?””ஏய்.. நீ வேற.. அப்படியெல்லாம் எதுவும் இல்ல…”

”அப்றம் என்ன விடு..!!” என்றாள்.

ஒரு பெருமூச்சுடன் வெளியே போய் பார்த்தான் சசி.
புவியைக் காணவே இல்லை.
அவன் மனசு மிகவுமே இடிந்து போனது..!!

அதன்பிறகு வந்த நாட்களில் புவி அவனைப் பார்ப்பதை சுத்தமாகவே தவிர்த்தாள். சசி எவ்வளவோ முயற்சித்தும்.. அவள் அவனோடு பேசத்தயாராக இல்லை. என்பது போலப் பிடிவாதமாக இருந்து வந்தாள்.!சசி அவளை மனதாரக் காதலித்தான்..!
ஆனால் புவியாழினி.. அவனை மனதார வெறுத்தாள்….!!!!

1 thought on “பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 73 – தமிழ் காமக்கதைகள்”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"amma magan sex story tamil"பூவும் புண்டையையும் - பாகம் 78 - காமக்கதைகள்"www.tamil sex story.com""tamil sex website"குடும்ப செக்ஸ் உண்மை கதை"மனைவி xossip""tamil koothi story"xossippy"புணடை கதைகள்""tamil xossip stories""sex story tamil amma"மருமகள் காமவெறி செக்ஸ் கனத"akka kamakathaikal in tamil font""tamil sex stories online"kamakathaitamil in americans"amma kamakathai""amma magan kamakathaikal""sex kathai in tamil""tamil desibees""tamil group sex story""hot tamil sex story""tamil oll story""thamil sex store""tamil sex stroy""tamil new incest stories""sex story tamil""tamil kamakathaikal akka""www tamil kamaveri kathaikal com""ஓழ் கதைகள்""tamil kama stories"கவா்சி டீச்சா் காம கதைகள்"அம்மா புண்டை""lesbian story tamil""tamil sex kavithai""tamil stories new""tamil incest sex""tamil stories adult""akkavai otha kathai""tamil heroines hot""kamakathaigal tamil"/archives/tag/anchor-dd-sexடிடி குண்டி xossip அம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்"அக்கா புண்டை"new hot stories in tamil"tamil hot memes"Tamilkamaverinewsexstory"appa magal sex stories"காம தீபாவளி கதைகள்"tamil kamakathikal""tamil sex xossip""amma kamakathai""tamil sexstories""tamil kama kadai""akka thambi story""அண்ணி கதைகள்""mamanar marumagal sex stories""hot store tamil""புண்டை படம்""அக்கா காம கதைகள்""tamil akka thambi kamakathaikal"குரூப் காமக்கதைகள்thirunelveli akka thambi kamakathai"tamil actress hot videos""kamakathaikal tamil""fucking stories""adult sex story"/archives/tag/%E0%AE%A8%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%A9%E0%AE%BF%E0%AE%A9%E0%AF%8D-%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%A4%E0%AE%B2%E0%AE%BF/page/4குண்டிகளை கையால்"மனைவி xossip""incest stories in tamil"முதலிரவு செக்ஸ்