பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 73 – தமிழ் காமக்கதைகள்

 

IMG-20160614-WA0006-1-1

”விட்றா.. அவ கெடக்கா..” என்றாள் கவிதாயினி.

”ச்ச..” கவியிடம் திரும்பினான் ”உனக்கு எப்படி இருக்கு இப்ப..?”

”ம்..ம்ம்..! தேவலை..!!”

”அவ கேட்டாளா.. உன்கிட்ட..?”

”கேக்கல.. ஆனா சண்டை போட்டா..! என்னை கண்டபடியெல்லாம் பேசினா..! இப்படித்தான்னு இல்ல.. தேவடியா.. அவ இவன்னு.. ரொம்பமே பேசினா.. என்னால பொருக்க முடியாம.. அவளை ஒரு அடி வெச்சிட்டேன்..” என்றாள்.துணுக்குற்றான்.
”அடிப்பாவி.. அவள ஏன் அடிச்ச..?”

”பின்ன.. எதுக்கும் ஒரு லிமிட் இருக்கில்ல..? கொஞ்சம்கூட பொருமையாவே பேச மாட்டேங்கறா.. நம்மள சேத்தி வெச்சு என்னெல்லாம் பேசினா தெரியுமா.?”

”ஏய்.. கவி.. அவ நம்மள மாதிரி இல்ல..! அவ ரொம்ப சென்சிடிவ்னு உனக்கும் தெரியும்ல..? தப்பு நமமளோடதுதான். அவ பார்வைல அது தப்பாதான் தெரியும்..! நீ விளக்கியிருக்கனும்.. அத விட்டுட்டு.. ஏன் இப்படி பண்ண..?” அவன் கவியிடம் கோபித்துக் கொண்டான்.

”இல்லடா.. அதுக்கெல்லாம் அவ எங்கடா பொருமையா பேசினா..? கண்ணா பிண்ணானு சகட்டு மேணிக்கு உட்டு வாங்கறா.. அதுலதான் கோபம் வந்துருச்சு எனக்கு..””ச்ச… போடி..” அவன் இடிந்து போய் சோர்வோடு உட்கார்ந்தான்.

”மச்சி நா ஒன்னு கேக்கட்டுமா..?” என்று கேட்டாள் கவி.

”என்ன..?”

”ரெண்டு பேரும்.. லவ் ஏதாவது பண்றீங்களா..?”

திகைத்தான் ”ஏன்..?”

”இல்ல.. அவ என்னமோ.. அந்த போடு போடறா.. இப்ப நீ கூட பாரு.. அவளுக்காக ரொம்ப பீல் பண்ற..? ஓபனா சொல்டா.. பண்றீங்களா..?”

”ச்ச.. அதெல்லாம் இல்லடி..”

”அவ ஏதாவது.. உன் மேல.?””ஏய்.. நீ வேற.. அப்படியெல்லாம் எதுவும் இல்ல…”

”அப்றம் என்ன விடு..!!” என்றாள்.

ஒரு பெருமூச்சுடன் வெளியே போய் பார்த்தான் சசி.
புவியைக் காணவே இல்லை.
அவன் மனசு மிகவுமே இடிந்து போனது..!!

அதன்பிறகு வந்த நாட்களில் புவி அவனைப் பார்ப்பதை சுத்தமாகவே தவிர்த்தாள். சசி எவ்வளவோ முயற்சித்தும்.. அவள் அவனோடு பேசத்தயாராக இல்லை. என்பது போலப் பிடிவாதமாக இருந்து வந்தாள்.!சசி அவளை மனதாரக் காதலித்தான்..!
ஆனால் புவியாழினி.. அவனை மனதார வெறுத்தாள்….!!!!

1 thought on “பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 73 – தமிழ் காமக்கதைகள்”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


முதலாளி அம்மா காம வெறி கதை"manaivi kamakathaikal""dirty story in tamil"பால் கட்டு தமிழ் kama kathaigal"அம்மா xossip"www.tamilsexstory.comதங்கையுடன் செக்ஸ்"செக்ஸ் கதைகள்""nude nayanthara"சின்ன பையனும் Sex நடிகையும் ஓழ்சுகம்thrumathi kerija tamil kamakathikarpalipu kamakathaiஜோதிகா"akkavai otha kathai"/archives/tag/regina-cassandra-sexகொரில்லா செக்க்ஷ்"akka thambi story""tamil scandals""அம்மா முலை"அக்காவின் தோழி ஓழ் கதை"tamil kamakadaigal""incest xossip"பிரியா பவானி காம கதைகள்தமிழ்காம.அம்மாகதைகள்ஓழ்சுகம்"dirty tamil stories""english sex stories""tamil new actress sex stories"oolkathaithirunelveli akka thambi kamakathai"tamil story akka"tamilkamaveri.com"tamil sex storeis""tamil kama kadhaigal""free sex stories""trisha hot sex""dirty stories in tamil""tamil fucking""actress hot memes""tamil sex story in tamil""amma tamil kathaigal""tamil new kamakathaigal"thrumathi kerija tamil kamakathiஓழ்சுகம்"tamil kamakathigal"Uma athai kama kathaitrishasextamilkamakadhaigal"dirty tamil story"முதலிரவு செக்ஸ்மீன் விழிகள் பாகம் 8 site:26ds3.ruநடிகளின் சுண்ணி"nayanthara biodata""desibees amma tamil"செக்ஸ்கதைகள்ஓழ்சுகம்"tamil sex stories in english""akka sex story"Vithavai anni kama tamil regionalsex stories"tamil sex kathai""sister sex story tamil""ginseng in tamil""tamil sex kathikal"அம்மாவின் ஓட்டையில்"tamil sex storeis""free sex story""tamil kama veri""tamil sex novels""akka thambi kamakathai"சுவாதியின் வாழ்க்கை காமகதைகள்en manaiviyin kamaveri kamakathaikal"mamanar marumagal kamakathaigal"sudha anni sex storyமாமிகளின் செக்ஸ் காமவெறிஅப்பா சுன்னி தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரீஸ்"amma magan story"அண்ணி செக்ஸ்பொம்மலாட்டம்-பகுதி-1 மான்சி தொடர் கதை"tamil kama kathaigal new""tamil sex stories new"நாய்யிடம் ஓல் கதைபேய் காமக்கதைகள்tamilsesஅம்மா மகன் காமக்கதைகள்tamil new poundai kataiகுரூப் காமக்கதைகள்"hot tamil story"