பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 73 – தமிழ் காமக்கதைகள்

 

IMG-20160614-WA0006-1-1

”விட்றா.. அவ கெடக்கா..” என்றாள் கவிதாயினி.

”ச்ச..” கவியிடம் திரும்பினான் ”உனக்கு எப்படி இருக்கு இப்ப..?”

”ம்..ம்ம்..! தேவலை..!!”

”அவ கேட்டாளா.. உன்கிட்ட..?”

”கேக்கல.. ஆனா சண்டை போட்டா..! என்னை கண்டபடியெல்லாம் பேசினா..! இப்படித்தான்னு இல்ல.. தேவடியா.. அவ இவன்னு.. ரொம்பமே பேசினா.. என்னால பொருக்க முடியாம.. அவளை ஒரு அடி வெச்சிட்டேன்..” என்றாள்.துணுக்குற்றான்.
”அடிப்பாவி.. அவள ஏன் அடிச்ச..?”

”பின்ன.. எதுக்கும் ஒரு லிமிட் இருக்கில்ல..? கொஞ்சம்கூட பொருமையாவே பேச மாட்டேங்கறா.. நம்மள சேத்தி வெச்சு என்னெல்லாம் பேசினா தெரியுமா.?”

”ஏய்.. கவி.. அவ நம்மள மாதிரி இல்ல..! அவ ரொம்ப சென்சிடிவ்னு உனக்கும் தெரியும்ல..? தப்பு நமமளோடதுதான். அவ பார்வைல அது தப்பாதான் தெரியும்..! நீ விளக்கியிருக்கனும்.. அத விட்டுட்டு.. ஏன் இப்படி பண்ண..?” அவன் கவியிடம் கோபித்துக் கொண்டான்.

”இல்லடா.. அதுக்கெல்லாம் அவ எங்கடா பொருமையா பேசினா..? கண்ணா பிண்ணானு சகட்டு மேணிக்கு உட்டு வாங்கறா.. அதுலதான் கோபம் வந்துருச்சு எனக்கு..””ச்ச… போடி..” அவன் இடிந்து போய் சோர்வோடு உட்கார்ந்தான்.

”மச்சி நா ஒன்னு கேக்கட்டுமா..?” என்று கேட்டாள் கவி.

”என்ன..?”

”ரெண்டு பேரும்.. லவ் ஏதாவது பண்றீங்களா..?”

திகைத்தான் ”ஏன்..?”

”இல்ல.. அவ என்னமோ.. அந்த போடு போடறா.. இப்ப நீ கூட பாரு.. அவளுக்காக ரொம்ப பீல் பண்ற..? ஓபனா சொல்டா.. பண்றீங்களா..?”

”ச்ச.. அதெல்லாம் இல்லடி..”

”அவ ஏதாவது.. உன் மேல.?””ஏய்.. நீ வேற.. அப்படியெல்லாம் எதுவும் இல்ல…”

”அப்றம் என்ன விடு..!!” என்றாள்.

ஒரு பெருமூச்சுடன் வெளியே போய் பார்த்தான் சசி.
புவியைக் காணவே இல்லை.
அவன் மனசு மிகவுமே இடிந்து போனது..!!

அதன்பிறகு வந்த நாட்களில் புவி அவனைப் பார்ப்பதை சுத்தமாகவே தவிர்த்தாள். சசி எவ்வளவோ முயற்சித்தும்.. அவள் அவனோடு பேசத்தயாராக இல்லை. என்பது போலப் பிடிவாதமாக இருந்து வந்தாள்.!சசி அவளை மனதாரக் காதலித்தான்..!
ஆனால் புவியாழினி.. அவனை மனதார வெறுத்தாள்….!!!!

1 thought on “பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 73 – தமிழ் காமக்கதைகள்”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


மருமகள் கூதியை நக்கிய மாமனார்கிழவனின் காம கதைகள்"hottest sex stories"xgossipஓழ்சுகம் அக்காவை கரெக்ட் செய்வது எப்படி?"sex tips tamil"மான்சி கதைகள்"tamil dirty sex story"shamanthasisterஅவள்புண்டைக்குள்"tamil kamakathaikal in new"மாமியாரின் முனகல் சத்தம்"tamil periyamma kamakathaikal""tamil new hot sex stories""புண்டை கதைகள்"மாமிகளின் செக்ஸ் காமவெறி"kamam tamil kathai""tamil amma kamam""tamil sex site""muslim sex story""tamil sex story akka""sex story sex story"cuckold neenda kathaikalஎன் மனைவியின் புண்டை அத்தை தங்கச்சியை நக்கினேன்"tamil sex story in tamil""tamil sexstory""teacher student sex stories"நண்பர்கள் காமக்கதைசுன்னி"tamil kamaveri story""samantha tamil sex story"anni kamakadhaihalசித்தி. காமக் கதை கள்"nadigaigalin ool kathaigal"அம்மா அண்ணி அக்கா தங்கைdirtytamil cuckold kamakataikalசித்தி காமக்கதைகள்கொரில்லா செக்க்ஷ்"kamalogam tamil kathaigal""tamil sex stories cc""hot tamil actress sex stories"ஒ ஓழ்நடிகைசின்ன பையனும் Sex நடிகையும் ஓழ்சுகம்தமிழ் சித்தி ஜாக்கெட் கதைகள்கணவன்"tamil kama kathikal""tamil actress sex store""அம்மா மகன் காதல் கதைகள்""அம்மா மகன் தகாதஉறவு"விபச்சாரி காம கதைகள்"anni story tamil"டீச்சரின் மூத்திரம் குடிக்கும் லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்"அம்மா magan கதை""akka thambi kamakathaikal""amma magan kathaigal""tamil incest story"tamilactresssexstorytamilactresssexstoriesபேய் காமக்கதைகள்அம்மா அக்கா அண்ணி பெரியம்மா சித்தி மாமியார் xosipp"regina cassandra sex""actress sex stories tamil""tamil kamam com"தொடை நடுவில் பருப்பை"tamil actress tamil kamakathaikal"anty kannithirai story tamilகூதி"amma magan olu kathai""tamill sex""tamil new sex story"தமிழ்காம.அம்மாகதைகள்vanga padukalam tamil stroyuncle kamakathi in tam