பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 73 – தமிழ் காமக்கதைகள்

 

IMG-20160614-WA0006-1-1

”விட்றா.. அவ கெடக்கா..” என்றாள் கவிதாயினி.

”ச்ச..” கவியிடம் திரும்பினான் ”உனக்கு எப்படி இருக்கு இப்ப..?”

”ம்..ம்ம்..! தேவலை..!!”

”அவ கேட்டாளா.. உன்கிட்ட..?”

”கேக்கல.. ஆனா சண்டை போட்டா..! என்னை கண்டபடியெல்லாம் பேசினா..! இப்படித்தான்னு இல்ல.. தேவடியா.. அவ இவன்னு.. ரொம்பமே பேசினா.. என்னால பொருக்க முடியாம.. அவளை ஒரு அடி வெச்சிட்டேன்..” என்றாள்.துணுக்குற்றான்.
”அடிப்பாவி.. அவள ஏன் அடிச்ச..?”

”பின்ன.. எதுக்கும் ஒரு லிமிட் இருக்கில்ல..? கொஞ்சம்கூட பொருமையாவே பேச மாட்டேங்கறா.. நம்மள சேத்தி வெச்சு என்னெல்லாம் பேசினா தெரியுமா.?”

”ஏய்.. கவி.. அவ நம்மள மாதிரி இல்ல..! அவ ரொம்ப சென்சிடிவ்னு உனக்கும் தெரியும்ல..? தப்பு நமமளோடதுதான். அவ பார்வைல அது தப்பாதான் தெரியும்..! நீ விளக்கியிருக்கனும்.. அத விட்டுட்டு.. ஏன் இப்படி பண்ண..?” அவன் கவியிடம் கோபித்துக் கொண்டான்.

”இல்லடா.. அதுக்கெல்லாம் அவ எங்கடா பொருமையா பேசினா..? கண்ணா பிண்ணானு சகட்டு மேணிக்கு உட்டு வாங்கறா.. அதுலதான் கோபம் வந்துருச்சு எனக்கு..””ச்ச… போடி..” அவன் இடிந்து போய் சோர்வோடு உட்கார்ந்தான்.

”மச்சி நா ஒன்னு கேக்கட்டுமா..?” என்று கேட்டாள் கவி.

”என்ன..?”

”ரெண்டு பேரும்.. லவ் ஏதாவது பண்றீங்களா..?”

திகைத்தான் ”ஏன்..?”

”இல்ல.. அவ என்னமோ.. அந்த போடு போடறா.. இப்ப நீ கூட பாரு.. அவளுக்காக ரொம்ப பீல் பண்ற..? ஓபனா சொல்டா.. பண்றீங்களா..?”

”ச்ச.. அதெல்லாம் இல்லடி..”

”அவ ஏதாவது.. உன் மேல.?””ஏய்.. நீ வேற.. அப்படியெல்லாம் எதுவும் இல்ல…”

”அப்றம் என்ன விடு..!!” என்றாள்.

ஒரு பெருமூச்சுடன் வெளியே போய் பார்த்தான் சசி.
புவியைக் காணவே இல்லை.
அவன் மனசு மிகவுமே இடிந்து போனது..!!

அதன்பிறகு வந்த நாட்களில் புவி அவனைப் பார்ப்பதை சுத்தமாகவே தவிர்த்தாள். சசி எவ்வளவோ முயற்சித்தும்.. அவள் அவனோடு பேசத்தயாராக இல்லை. என்பது போலப் பிடிவாதமாக இருந்து வந்தாள்.!சசி அவளை மனதாரக் காதலித்தான்..!
ஆனால் புவியாழினி.. அவனை மனதார வெறுத்தாள்….!!!!

1 thought on “பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 73 – தமிழ் காமக்கதைகள்”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"தமிழ் செக்ஸ் கதை"புண்டையைசாய் பல்லவி காமகதைசுவாதி எப்போதும் என் காதலி"tamil aunty sex story in tamil"சுவாதி எப்போதும் என் காதலி"hot story tamil""அம்மா மகன் தகாதஉறவு"எனது தங்கையின் புண்டைக்குள்ளேகாமவெறிஅண்ணி ஓழ்"2016 sex stories"www.tamilsexstory"tamil amma pundai kathaigal""tamil akka thambi uravu kathaigal"நிருதி tamil sex stories"tenoric 25""puthiya kamakathaikal"அண்ணண் அண்ணி காமகதைகள்"kamaveri tamil"வயசு தங்கச்சி"mamanar sex stories""tamil cuckold stories""tamil dirtystories""stories hot""tamil actress sex stories xossip""sex stories in tamil language""desibees tamil""sithi kathai""actress namitha sex stories"kavitha kamakkathaikal"xossip tamil sex stories"அஞ்சு பசங்க ஒரு அம்மா - 6"kamakathaiklaltamil new"புண்டைபடம்"mamanar sex stories""2016 sex stories""tamil kama kadaikal"உறவுகள் – பாகம் 34– குடும்ப காமக்கதைகள்அங்கிள் குரூப் காம கதைநாய் காதல் காம கதைகள்"tamil kamakaghaikal""tamil scandals"ஓழ்கதை அம்மா மகன்"tamil aunty sex story com"malar ol kathai tamilவாங்க படுக்கலாம் காதல்கதை"அம்மா காம கதைகள்""free tamil sex""குடும்ப செக்ஸ்""fucking stories""tamil ponnu sex""hot sex stories in tamil"Boss காம கதைகள்"tamil new kamakathaikal"tamilactresssexstory"tamil story amma magan""மாமி புண்டை""tamil super kamakathaikal"தமிழ்காம.அம்மாகதைகள்புதுசு புண்டை"nude nayantara""desibees tamil""hot story in tamil""மாமி புண்டை""www tamil akka thambi kamakathai com"/archives/tag/swathi-sex/page/2"tamil sex storis""adult stories""tamil mami sex"vaathiyaar sex story tamil"tamanna sex story""sex storey com"நண்பனின் காதலி செக்ஸ் கதை"hot tamil sex story""latest tamil sex story"