Hema மாமி – பாகம் 45

நான் அனிந்து இருந்த கைலியை நழுவவிட்டு , உள்ளே அனிந்து இருந்த பாக்ஸர் ஷார்ட்ஸை முட்டி வரைக்கும் இறக்கினேன் …என்னவன் விறைத்து நின்று மாமியின் புட்டங்களை நோக்கி குறிபார்த்து நின்றான் .

மெல்ல அவள் இடுப்பின் மீது காய் பதித்து அவள் இரு புட்டங்களை இரு காய் கொண்டு பற்றினேன். இரு காய் கட்ட விரலையும் அவள் புட்டத்தை பிளவில் செலுத்தி அந்த பஞ்சு பருவதங்களை விலக்க , அவளது ஆசனவாய் அழகாய் தெரிந்தது . கொஞ்சம் சுருங்கிய சீதை , எங்கோ மடிந்து ஓடி ஆழத்தில் மறைந்தன.அந்த இடம் மட்டும் சற்றே கருப்பாய் என்னை பாருடா என்று கோடிட்டு காட்டுவது போல் இருந்தது…மேல அவள் ஆசனவாயின் மீது என் விரலால் வருடினேன்…மாமி சிலிர்த்தாள்….அவளின் அந்த இடத்தை நான் தொடுவது இதுவே முதல் முறை…

மாமி : டேய்….அங்க ஏன்டா காய் வைக்குற… ச்சி …

நான் : மாமி அழகா இருக்கு…

மாமி : உனக்கு வேவஸ்தேயே இல்ல ….

நான் : ஹ்ம்ம் …நீங்க என்னோட கண்ணோட்டத்துல இருந்து பார்த்தா தான் தெரியும்..எவ்வளவு அழகு ….

மாமி : டேய்…நீ இப்போ நிறுத்த போறியா …இல்ல நான் போகட்டுமா …

என்றவாறே அவளது புடவையை நழுவ விட்டு அவள் புட்டங்களை மூடவதுபோல் பாவித்தாள் …மாமி ..

நான் : சரி சரி…

என்றவாறே அவளது அழகான ஆசனவாய் மீது வருடிய விரல்களை விளக்கி அவள் இரண்டு புட்டத்தையும் பிடித்து விரித்து என்னவனை அவளின் புண்டை தேடி செலுத்த …அங்கும் இங்கும் கொஞ்சம் முட்டி மோதியவன் அவனின் உறைவிடத்தை , உறவிடத்தை எளிதாய் கண்டுகொண்டு லாவக உள்ளே சென்று மறைந்தான் …மெல்ல என் முழு நீளத்தையும் உள்ளே செலுத்தி ஒரு இரண்டு நொடி அப்படியே இருந்து பின் அதே மெல்லிய வேகத்தில் வெளியே முழுவதுமாய் உருவினேன் …கீரையில் நினைந்த குலாப் ஜாமுன் போல என்னவன் அவள் மதன ரசத்தில் ஜொலித்தான் …அவள் தேகத்தில் இருந்து விடுபட்டாலும் அவளிடம் இருந்து முழுவதுமாய் விடுபட விடாமல் அவளின் மதன ரசம் என்னவனோடு சேர்ந்து திரித்து அவள் புண்டைக்கும் என்னவனையும் கட்டி போடும் பாலமாய் நிற்க …ப்பா …..அந்த காட்சி இருக்கிறதே … காமத்தில் கண் காணும் காட்சியின் போதை அளவற்றது …

மீண்டும் அவளின் ஆழத்தில் நுழைய முயன்ற என்னவன் இந்த முறை முட்டல் மோதல் எதுவும் இல்லாமல் அவளின் வழு வழு புண்டைக்குள் சென்று மறைந்தான் ….இந்த முறை உடனே வெளியில் உருவி மீண்டும் சொருகினேன் ….ஒரு சீரான இடைவெளியில் , சீரான பதத்தில் அவளை ஓக்காமல் ….நீண்ட இடைவெளிகள் கொண்ட ஆழ குத்துக்களை அவள் புண்டையின் மீது செலுத்தினேன் ..மாமி ….சுகத்தில் முனக ஆரம்பித்தாள் ..

மாமி ::ஹ்ம்ம்ம் …. ஹ்ம்ம்

அடுத்து முக்கால் வாசி வெளியில் உருவி மீண்டும் முழுநீலம் உள்ளே செழுமாறு இன்னொரு குத்து ….மீண்டும் அதே போல் ஒரு ஆழமான குத்து ….இடைவெளி விட்டு குத்தினாலும் இப்போது இடைவெளிகள் இப்போது ஒரே சீராய் இருந்தது…

மாமி : ஆஆ ….

என்று சுகத்தில் கத்தினாள் ..

நாள் மெல்ல முட்டையினை வளைத்து அவளின் புண்டையை சற்று கீழ் இருந்து மேல் நோக்கி குத்த …அது எங்கோ ஆழத்தில் அவளின் உட்தசைகளை குத்தி மோதியது …அவளின் புண்டை என் ஒவ்வொரு குத்திற்கும் விரிந்து விலகி மீண்டும் பற்றி ஒரு சீரான தாளத்தில் , ஸ்ருதியோடு பாடிய பாடல் போல அழகாய் சுகமளித்து கொண்டிருந்தது ..மெல்ல வேகத்தை கூட்டி அவளை ஓக்க ஆரம்பிக்க அவளது முலைகள் முன்னும் பின்னுமாய் ஆட துடங்கின…அவள் அனிந்திருந்த கொண்டை மெல்ல கழண்டு …அவள் கூந்தல் விரிய …அடடே ஏதும் இல்லா அவள் முதுகில் பன்னீர் துளிகள் போல் சேர ஆரம்பித்தது அவளின் வியர்வை துளிகள் …ஊசல் ஆடிக்கொண்டிருந்த அவள் ரவிக்கை அவள் மேனி மீது படர்ந்த இடத்தில் எல்லாம் இருந்த வியர்வை துளிகளை உறிஞ்சி அதன் தாகத்தை தீர்த்துக்கொண்டது. ….

அவள் புட்டங்களின் மீது இருந்துஒரு கையினை எடுத்து அவளின் தோல்களை பற்றிக்கொண்டேன் …இப்போது இன்னும் வேகமாய் வலை குத்த அவள் புட்டங்கள் என் இட்டுப்பின் மீது மோதி அவற்றின் வடிவத்தை அசந்து சித்தரை மீண்டும் உருப்பெற்ற காட்சி…காமத்தின் உட்சி நெகிழ்ச்சி ….

வேகத்தை கூடி நான் குத்த மாமியிடம் சுக ஸ்வரங்கள் ….ஹ்ம்ம்ம் ….ஆஆ ……ஹ்ம்ம் …மதன் என்று அனத்தினாள் ..அவளின் புடவையை ஒன்று சேர்த்து மேடை மீது வீசி விட்டு இப்போது ஒரு கையால் அவள் தோல்…இன்னொரு கையினால் வால் மாங்கனிகளை பற்றி அவளை குத்த ஆரம்பித்தேன் ….மாமி …சொக்கினாள்

அவள் மீது அப்படியே படர்ந்து அவள் முதுகில் முத்தமிட்டேன் ….அவள் கூந்தலை நுகர …அது தந்த வேகம்…இன்னும் வேகமாய் மாமியை ஓக்க ….எங்கள் அதிர்வுகள் அந்த அறையில் தளம் போட்டு கொண்டிருந்தது ….அவளின் களைந்த கூந்தலை ஒன்றாய் பற்றி அவளை ஓக்க துடங்கினேன் ….சீரங்க வேகம் ….சத் சத் என்ற சத்தம் ….மாமியின் முனுங்கல் ….

மாமி :::ஆஆ ,,,,ஆஆஆ …மதன்…. ஹ்ம்ம்ம் … ஆஅவேகமாய் அவளின் ஆழத்தில் ஓக்க வழு வழுத்த புண்டைக்குள் என்னவன் சற்றே விரிந்து அந்த வழு வழுப்பையும் தாண்டி அவள் புண்டை சதைகளின் மீது உரச ..எங்கோ ஆழத்தில் ஒளிந்திருந்த விந்து கொதிப்பதை உணர்ந்தேன் …..மாமியின் உடலிலும் முன்பு இல்லாத ஒரு விறைப்பு …அவள் கால்களில் ஒரு முறுக்கு …சதக் சதக் என இன்னும் வேகமாய் புணர்ந்ததில்

ஆழத்தில் இருந்து கொத்தித்து சீறி பாய்ந்து பீச்சி வெளியில் வந்தது என் விந்து …….எரிமலை போல சூடாக கசக்கிகொண்டே இருந்தது….மாமியின் மீது அப்படியே சாய…எங்களது மதன ரசம் மெல்ல அவள் புண்டைக்குள் இருந்து ஒழுக ஆரம்பித்து இருந்தது

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


சரிங்க மேடம் காமக்கதை"www tamil hot story com""tamil kamakathaikal net"அண்ணி காமம்விக்கி. xossip.சுமதி.காமகதை/archives/tag/regina-cassandra-sex"tamil thangai kamakathaikal""trisha tamil kamakathaikal"tamil anne pundai aripu story"new telugu sex stories com""nadigai kathai""amma maganai otha kathai"iyer mami tamil real sex kama tamil kathaikal/archives/tag/sex-story/page/25Www.tamilsex.stories.comஅம்மாவை கூப்பிட்டு ஓக்க சொல்லுவேன்குடும்ப ஓழ்tamila நண்பன் காதலி kama kathigal"tamil latest kamaveri kathaigal"ஓழ்சுகம்"tamilsex stores""akka ool kathai"தமிழ் கூதிஅரிப்பு காம கதைகள்"அம்மா மகன் செக்ஸ் கதை"கூதிக்குள்"tamil akka kathai""sex story sex story""gangbang sex stories""தமிழ்செக்ஸ் விடியோ""tamil police sex""tamil storys"அம்மாவுடன் ஆஸ்திரேலியா டூர் xossipசகோதரர் கற்பழிப்பு சகோதரி காமா கதை"அம்மா மகன் காம கதை"மருமகள் ஓல்கதைஅம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்iyer mami tamil real sex kama tamil kathaikal"muslim aunty pundai kathai"Oolsugamsex"அண்ணி புண்டை""tamil kaamaveri"அடுத்தவன் பொண்டட்டி செக்ஸ் கதைகள்"stories hot tamil""tamil teacher sex story""tamil sex stories anni"Tamil xossip sex stories"tamil amma pundai kathaigal"வாத்தியார் காம கதைகள்Tamil xossip sex storiesசாய் பல்லவி காமகதை"mami kathaigal""tamil amma sex stories""xossip regional tamil""actress stories xossip"/archives/tag/oil-massage"hot kamakathaikal"செக்ஸ் கதைகள் மனைவி சுத்தை கிழித்த கதைகள்"teacher sex story tamil""trisha bathroom videos""தகாத உடலுறவுக் கதைகள்"அம்மாவை கூப்பிட்டு ஓக்க சொல்லுவேன்"amma ool"kamakathaikal"hot tamil actress"newtamilsex"tamil cuckold"சின்ன பையனும் Sex நடிகையும் ஓழ்சுகம்"kama kathaikal""tamil kaamaveri""anni sex tamil story""sex storys telugu"நடிகை பாத்து xossip அக்கா sex.முலைதமழ் டிச்சார் செக்ஸ் கதை 2020"tamil anni stories"புன்டை"desibees tamil sex stories""tamil kudumba kamakathai""செக்ஸ் கதை""amma kamakathai"Tamil kudu back incest kamaKathaikal"tamil actress new sex stories""அம்மா xossip""trisha sex story tamil""tamil aunty sex stories""tamil new incest stories"நிருதியும் காமகதைகளும்"mamiyar sex stories"குளியல் ஓழ்tamil amma magal kamamAmmaoolsex"amma magan kamam tamil""rape tamil kamakathaikal"