பிள்ளை வரம் – பாகம் 08 – இறுதி முடிவு – அக்கா காமக்கதைகள்

 “ஆஆஆ… அசோக்க்க்..!!!” “ஆ.. ஆ.. குத்துறது நல்லாருக்கா..? ஆ.. ஆ..” “ம்ம்ம்.. நல்லாருக்குதுடா..!!” “இன்னும் ஸ்பீடா குத்தவா..? ஆ.. ஆ..” “குத்துடா.. குத்தி உன் தண்ணியை அக்கா ஓட்டைக்குள்ள பாய்ச்சுடா..!! ஆஆஆ…!!” “பாய்ச்சுறேன்க்கா.. பாய்ச்சுறேன்..!!”

“தம்பீபீபீ…!!” “என்னக்கா…?” “அக்காவை கர்ப்பமாக்குடா கண்ணா..!! ஆஆஆ…” “ஆக்குறேன்க்கா.. கர்ப்பமாக்குறேன்..!! ஆ.. ஆ..” “ஆஆஆ…!!! உன்னை மாதிரியே எனக்கு ஒரு புள்ளை குடுடா.. என் தம்பி மாதிரியே எனக்கு ஒரு புள்ளை வேணுண்டா…!!” “கண்டிப்பாக்கா.. என் மருமவன் என்னை மாதிரியே இருப்பான்க்கா..!! ஆஆஆ…” “உன் அத்தானால முடியாது..நீ முடிச்சு காட்டுடா.. அக்காவுக்கு உன்னை விட்ட வேற யாருடா இருக்கா..? குத்துடா..!! அக்கா கர்ப்பப்பையை நெறைடா கண்ணா.. என்னை இடுப்பை புடிச்சு நடக்க வைடா தம்பி..!!” “கவலைப்படாதக்கா.. இன்னும் பத்து மாசத்துல உனக்கு புள்ளை பொறக்குதா.. இல்லையான்னு பாரு…!! ஆ.. ஆ..” நாங்கள் வெறிபிடித்தவர்கள் மாதிரி ஓத்துக் கொண்டிருந்தோம். சூழ்நிலையை சுத்தமாக மறந்திருந்தோம். சுகம் ஒன்று மட்டுமே எங்களுக்கு தெரிந்தது.

‘ஆ.. ஊ.. ஹ்ஹா..’ என்று அலறிக்கொண்டே இருந்தோம். உலகை மறந்து உறவில் ஈடுபட்டிருந்தோம். ஷவரில் இருந்து ஜில்லென்று நீர் கொட்டினாலும், எங்கள் உடல் முழுக்க உற்சாக உஷ்ணம்..!! கொஞ்ச நேரத்தில் நான் உச்சநிலையை அடைந்தேன். சுன்னி நரம்புகள் எல்லாம் புடைக்க, விந்து பீய்ச்சியடித்தது. நான் அலறிக்கொண்டு இருந்த அக்காவின் உதட்டை கவ்வி அவளுடைய சத்தத்தை நிறுத்தினேன். ‘ம்ம்.. ம்ம்.. ம்ம்..’ என்று முக்கியவாறே,

எம்பி எம்பி எனது ஆண்மை ரசத்தை அக்காவின் ஓட்டைக்குள் தெளித்தேன். ‘சர்ர்.. சர்ர்.. சர்ர்..’ என எனது தண்டு நெடுநேரம் தண்ணீர் சிந்தியது. அக்காவின் ஆழக்குழியை நிறைத்தது. என்னுடைய தடி முழுவதுமாக துடித்து அடங்க வெகுநேரம் பிடித்தது. துடிப்பு அடங்கினாலும், இன்னும் விறைப்பு குறையாமல், அக்காவின் ஓட்டையை டைட்டாக அடைத்திருந்தது.அக்காவின் ஓட்டைக்குள் வடித்திருந்த எனது வெந்நீர், அவளுடைய புண்டை சுவருக்கும், எனது சுன்னித்தோலுக்கும் இடையில் பரவி, வெளியே கசிய முயன்றது. ஆனால் இடைவெளி கிடைக்காமல் திணறியது. நான் என் தடியை அக்காவின் ஓட்டைக்குள் இருந்து உருவ எத்தனிக்க, அக்கா உடனே தடுத்தாள். “வேணாண்டா தம்பி.. உருவிடாத..!!”

“ஏன்க்கா..?” “உன் தண்ணி கீழே ஒழுகிடும்டா..!! சொருகியே வச்சிரு..!! கொஞ்ச நேரம் அப்படியே இருக்கட்டும்..!! அக்காவுக்கு நல்லா ஜில்லுனு இருக்கு..!! அக்காவை அப்படியே கட்டிப் புடிச்சுக்கடா கண்ணா..!! வா..!!” கொஞ்சமாய் வெளியே வந்திருந்த தடியையும் நான் இறுக்கி அடித்து, அக்காவின் புண்டையை சீல் செய்தேன். அவளுடைய கொழுத்த முலைகள் என் மார்பில் அழுந்தி நசுங்குமாறு, அவளை இறுக்கி அணைத்துக் கொண்டேன்.

அக்காவுடைய குண்டி சதைகளை இதமாக தடவிக் கொடுத்தேன். அக்காவும் என்னை இறுக்கி அணைத்துக் கொண்டாள். என்னுடைய தடி, அக்காவின் புண்டைக்குள் ஊறிக் கொண்டிருந்தது. ஷவரில் இருந்து நீர் ஜில்லென்று எங்கள் இருவர் மீதும் கொட்டிக் கொண்டிருந்தது.

அப்புறம் வந்த நாட்கள் எல்லாம் சொர்க்கம்தான். நானும் அக்காவும் விதவிதமாக ஓல் போட்டோம். பிள்ளைக்காத்தான் ஓல் போடுகிறோம் என்பதையே மறந்து, சுகத்துக்காக ஓல் போட ஆரம்பித்தோம். என்னென்ன பொசிஷன்கள் உள்ளதோ.. எல்லாத்தையும் அனுபவித்தோம். ஒரு நாளைக்கு ஐந்து முறையாவது அக்காவின் வாய்க்காலில் நீர் பாய்ச்ச வேண்டும்.அப்போதுதான் எனது வெறி அடங்கும். அக்காவின் வெறி அப்போதும் அடங்காது..!! ஆறாவது முறையும் வந்து இம்சை செய்வாள்.நாங்களும் ரொம்பத்தான் தைரியம் ஆகிப்போனோம். அம்மா இருக்கும்போதே, அவளிடம் ‘அக்காவை கூட்டிட்டு ரூமுக்குள்ள போறேன்மா..!!’ என்று சொல்லிவிட்டே, அக்காவை பெட்ரூம் தூக்கி சென்று பிரித்து மேய்வேன்.

அம்மாவின் எதிரிலேயே கிஸ் அடிப்பது, காய் அடிப்பது, கை போடுவது என அட்டூழியம் செய்தோம். இதையெல்லாம் பார்த்த அம்மா எப்படி மாறிப்போனாள்.. அவளை நான் எப்படி மடக்கினேன்.. அம்மாவும், நானும் ஓல் போட, அக்காவே எப்படி எல்லாம் உதவினாள்.. என்று சொல்ல ஆரம்பித்தால்.. அது இதைவிட பெரிய கதையாக வரும்.. அதை வேறொரு நேரத்தில் சொல்கிறேன்…!! ஓகேவா..? அப்புறம் ஒரு ஒன்றரை மாதம் கழித்து..

நான் அந்த கிளினிக்கின் வெளியே காத்துக் கொண்டிருந்தேன். அத்தானும், அக்காவும் உள்ளே சென்றிருந்தார்கள். கொஞ்ச நேரம் கழித்து அத்தான் மட்டும் முகத்தில் பரவசமும், பெருமையுமாக வெளியே வந்தார். வந்தவர் கிளினிக் என்று கூட பாராமல், என்னை கட்டிப் பிடித்துக் கொண்டார். “மாப்ளை.. கலக்கிட்டடா..!! உன் அக்கா உண்டாகி இருக்கா..!! கன்பார்ம் ஆயிடுச்சு..!!”

“அத்தான்.. ஹையோ… சந்தோஷம்த்தான்.. ரொம்ப சந்தோஷமா இருக்கு..!! அக்கா எங்க அத்தான்..?” “அவளுக்கு ஒரு சின்ன டெஸ்ட் இருக்கு.. வா… நாம அப்படியே வெளியே போய் நின்னு பேசலாம்..!!” அத்தான் என்னை அழைத்துக் கொண்டு வெளியே வந்தார். ரொம்ப சந்தோஷமாக, ரொம்ப உற்சாகமாக காட்சியளித்தார். சிகரெட் பாக்கெட்டை எடுத்து, ஒரு சிகரெட்டை உருவி, அவரே என் வாயில் பொருத்தி பற்ற வைத்தார்.அவரும் ஒரு சிகரெட் பற்ற வைத்துக் கொண்டார். வானத்தை பார்த்து புகையை ஊதியபடி, மகிழ்ச்சி கொப்பளிக்கும் குரலில் சொன்னார். “மாப்ளை.. எனக்கு இப்போத்தான்.. நிம்மதியா.. சந்தோஷமா இருக்குதுடா..!! இந்த மாதிரி நான் வாழ்க்கைல சந்தோஷப்பட்டதே இல்லை..!! எல்லாத்துக்கும் நீதாண்டா காரணம்..!!” “ஐயோ.. என்னத்தான் இப்படிலாம் சொல்றீங்க..?

உங்க சந்தோஷம்தான் எங்களுக்கு முக்கியம்த்தான்..!!” “நீ நம்புனா நம்பு.. இல்லைன்னா போ..!! என் சொத்துல பாதியை உன் பேருக்கு எழுதி வைக்க போறேண்டா..!!” “ஐயையோ.. அதெல்லாம் எனக்கு வேனாம்த்தான்..!!” “அப்புறம் என்ன வேணும்.. கேளுடா..!!” “சொ..சொன்னா தப்பா எடுத்துக்கக் கூடாது..!!” “அட சொல்லுடா..!!” “அக்காவை.. அக்காவை மட்டும் அப்பப்போ என்கூட அனுப்பி வைங்கத்தான்.. அது போதும்..!!”

“அடப்பூ..!! அவ்வளவுதானா..? அவ உன் அக்கா மாப்ளை..!! குழந்தை மட்டும் நல்லபடியா பொறக்கட்டும்..!! அப்புறம் உன் இஷ்டத்துக்கு அவளை என்ன வேணா பண்ணு..!! உன் வீட்டுக்கு கூட்டிட்டு போ.. எத்தனை நாள் வேணா வச்சிருந்து.. திருப்பி அனுப்பு..!! இல்லைன்னா என் வீட்டுக்கு வந்துடு.. மூணு பேரும் ஜாலியா இருக்கலாம்..!! என்ன சொல்ற..?”

“ஓகேத்தான்..!!” நான் புன்னகைத்தவாறே சொன்னேன். கொஞ்ச நேரம் அமைதியாக தம்மடித்த அத்தான், திடீரென்று சொன்னார். “ம்ம்.. அசோக்.. வீட்டுக்கு அனுப்புறேன்னதும்தான் ஞாபகம் வருது..!!” “என்னத்தான்..?” “என் பெரியம்மா பொண்ணு ஒருத்தி.. சித்ரானு.. தெரியுமா அவளை..?”“ஆமாம்.. அந்தக்கால ரேவதி மாதிரி இருப்பாங்களே..?” “ஆமாண்டா.. அவளுக்கும் கல்யாணம் ஆகி ஏழு வருஷம் ஆச்சு.. கொழந்தையே இல்லை..!! அவ புருஷன்ட்ட பேசினேன்..!! உன் வீட்ல வந்து அவளை ஒரு மாசம் விடலாமான்னு.. உன்கிட்ட கேட்டு சொல்ல சொன்னாரு..!! கொண்டு வந்து விட சொல்லவா..?”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"new tamil actress sex stories""tamil amma ool kathaigal""akka pundai story"இன்று aunty sex videosமுஸ்லிம் நண்பனின் மனைவி புண்டைtamil sex kathaiOolsugamsex"tamil actress hot stories"sexannitamilstory"tamil bdsm stories""akka thambi kamakathaikal"tholi kamakathaikal in tamilஒ ஓழ்tamil corona sex story in tamil"kama kathai"ரம்யாவை சப்பினேன்"ginseng in tamil""latest tamil sex stories"அண்ணன் மனைவி மான்சிwww.tamilsexstories.com"kamakathaikal akka thambi"tamilsexstoreynew"anni kamakathikal""tamil sex incest stories""tamil sex stroies""tamil actresses sex stories""tamilsex storys"என் பொண்டாட்டியை ஓத்தா நாய் காமக்கதைகள்"sexstory tamil"/archives/tag/tamil-aunty-sex-storykamakathi"sex tamil kathai"Tamil aunty kamakkathaikal in Tamil languageமான்சி கதைகள்அம்மா மகன் Archives ஓழ்சுகம்"akka kamakathaikal in tamil font"முஸ்லீம் நண்பனின் மனைவி"xossip telugu sex stories"நண்பன் தங்கச்சி காமக்கதைகள்Gramathu kama kathai"tamil storys"அம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்என் மனைவியின் புண்டை அத்தை தங்கச்சியை நக்கினேன்"மகள் புண்டை""gangbang stories""tamil aunty ool kathaigal""tamil sex tips""புண்டை படங்கள்""trisha sex stories in tamil""tamil amma incest story"vathiyar tamil kathai sex"tamil incest sex"tamilkamaveri"tamil sex story in tamil" மகள் காமக்கதைள்"tamil rape kathaigal"அம்மாவை கூட்டி கொடுத்த அக்கா"tamil latest sex"Tamil நன்பனின் காதலியை ஒழுத்த கதை Sex story"tamil hot story com"மான்சிக் கதைகள்"www tamil pundai com""akka ool kathai"Tamil kamakathai manaivi nanbargaludan otha kathaiமாமா மருமகள் செக்ஸ் கதைகள்kavitha kamakkathaikal"tamil sex amma story""adult sex stories""samantha sex stories in tamil""tamil rape kathaigal""xossip regional"பேய் காமக்கதைகள்மீன் விழிகள் – பாகம் 02"tsmil sex""tami sex stories"