Hema மாமி – பாகம் 44

வெளி கதவை தாளிட்டுவிட்டு உள்ளே வந்தேன். ஹாலில் மாமியை காணவில்லை . சமையல் அறையில் பாத்திரம் சத்தம் கேட்க, சமையல் அறை சென்றேன். அங்கு பாத்திரம் தேய்த்து கொண்டிருந்தாள் மாமி. அவள் பின்னழகை கண்டு ரசித்தபடி நெருங்கினேன்.

அவள் தூக்கி செருகி இருந்த புடவை அவளது இடது தண்டு போன்ற காலினை இலைமறை காயென காட்ட , அவள் கட்டி இருந்த georgette பூ போட்ட புடவை அவள் புட்டங்களை பற்றி தழுவி அலையென ததும்பி எங்கோ அவள் இடுப்பின் சுருளிற்க்குள் ஓடி மறைந்திருந்தது .அவள் கூந்தலை கொண்டை போட்டிருந்தாள் , அவள் கொண்டையின் இருக்கத்தில் இருந்து தங்களை விடுவித்து கொண்டிருந்த இரண்டு மூன்று கூந்தல் இழைகள் அவள் கழுத்தின் மீது சுற்றி வளைந்து அவள் வியர்வையின் ஈரத்தில் நினைந்து அவளின் ஸ்பரித்ததின் மீது ஒட்டிக்கொண்டிருந்தது.

அவளது அக்களில் இருந்து சுரந்த வியர்வை அவளது ரவிக்கையை நினைத்திருந்தன …ஆங்காங்கே அவளது வியர்வை துளிகள் அவளது பளீர் வெள்ளை தேகத்தின் மீது படர்ந்து , அதிகாலை புள் நுனி பனி போல் ஜொலிக்க , இவளும் இயற்கையின் மாபெரும் அழகு தான் என்று என்ன தோன்றியது

மெல்ல அவளை அடைந்த நமக்கு அவளை பற்றி அணைக்க மனம் துடித்தாலும் , எங்கே மாமி கோபித்துக்கொள்வாளோ என்ற பயமும் இருந்தது. அமைதியாய் அவளுக்கு மிக அருகில் சென்ற நான் , அவளோடு உடல் உறசி நின்றேன். மாமி என்னை பார்க்காமலே பேசினாள்

மாமி : என்ன பூனை சமையல் அறை பக்கம் வந்திருக்கு …அதுவும் வந்து அமைதியாய் நிக்குது

நான் : பால் குடிக்க தான் வந்தேன் …ஆனா எஜமானி அம்மா திட்டு வாங்களோ என்ற பயம் தான்

மாமி : பரவாயில்லையே …பயம் எல்லாம் இருக்கா ?

நான் : என்ன மாமி இப்படி கேட்குறீங்க ….உங்க மேல நான் வெச்சிருக்குற மரியாதை பத்தி உங்களுக்கு தெரியாது …என்று சொல்லிக்கொண்டிருக்கும் போதே மாமி பாத்திரங்களை கழுவி முடித்திருந்தாள் …அவளின் கையினை மாட்டியிருந்த துண்டில் துடைத்துக்கொண்டு , சமையல் அறையின் “L ” மேடையின் மூளையில் அவள் புட்டத்தை அமர்த்தி என்னை பார்த்தாள் …

மேடை மீது வைத்திருந்த என் கையினை பற்றி …

மாமி : எனக்கு தெரியும் டா … நீ என் மேல எவ்வளவு மரியாதை , காதல் , ஆசை , நேசம் எல்லாம் வெச்சிருக்கேனு …

என் பதிலை எதிர் பார்க்காமல் , என் காய் பற்றி என்னை அவள் பக்கம் மெல்லமாய் இழுத்தாள் ..

அவள் முன் சென்று நின்ற என்னை , அவள் கண் மீது கண் வைத்து பார்க்க அவள் கண்களில் அவ்வளவு காதல்

அவள் இடுப்பை சுற்றி பற்றி சற்று குனிந்து அவள் உதட்டின் மீது முத்தம் பதித்தேன்

நான் : ரொம்ப மிஸ் பன்றேன் மாமி

மாமி : நானும் தான்டா

என்றவாறே என் நெற்றிமுடியினை கோதி விட்டாள் …அவளை அப்படியே அள்ளி அனைத்தேன் …அவளது கழுத்தின் மீது உதட்டினை பதித்து அவள் ஸ்பரித்தத்தின் மீது படர்ந்திருந்த அந்த வியர்வை துளிகளை என் நாவால் சுவைத்து அவள் கழுத்தை என் எச்சில் முத்தத்தால் நினைத்தேன் …மாமை என்னை இறுக்கி பற்றிக்கொண்டாள் …மெல்ல என் கைகள் அவள் இடுப்பை விட்டு சரிந்து அவள் புட்டங்களின் மீது படர்ந்தது …எத்தனை தடவை பிசைந்து அனுபவித்தாலும் இவற்றின் சுவை குன்றுவதே இல்லை …காமத்தின் அமுத சுரபி மாமி என்றால் அவள் மாடி இந்த புட்டங்களாகத்தான் இருக்க வேண்டும் …கன்னி பெண்ணல்ல இவள் , கண்ணிய உடம்பல்ல இது …

மாமி மெல்ல சாய்ந்து பின்புறமாக அவளது கைகளை ஊன்றி, அவள்மார்பகங்களை மேல் நோக்கி தள்ள , அது அவள் புடவையை முட்டி ததும்பிநிற்க..நான் அதை அவள் சேலை மீது கவி கடித்தேன் …சுகத்தில் மாமியின்தலை பின் புறமாய் கவிழ , அவளின் அழகு இப்போது படையலிட்டு உன்னதயாராக இருந்தது. மெல்ல அவளின் மாராப்பின் நுனியை பல்லினால் கடித்துஇழுத்து சரிய விட ..

அவளது மார்பகங்கள் அவளின் ரவிக்கையின்இறுக்கத்தை முட்டி மோதி விம்மி வெளிவர துடித்தன …அவளின் அந்த இருமலைகள் மோதி உரசி ஏற்படுத்திய அந்த அழகிய பள்ளத்தாக்கில் என் முகம்பதித்து முத்தமிட்டேன் ..மாமியிடம் இருந்து …..இஸ்ஸ்ஸ்ஸ் என்ற சுக ஸ்வரம்

அவள் இடுப்பினை பற்றி இழுத்து என் இடுப்போடு அணைக்க , என் விறைப்புஅவள் புடவையை தாண்டி அவளின் புண்டையை தேடி நெம்பியது ..அவள்ரவிக்கையின் மீது அவள் மாங்கணிகளை சுவைக்க , அவள் உடுத்தி இருந்தப்ரா அவளது முலைகளை புடைக்க விடாமல் தடுத்தது. அவளது ரவிக்கைகொக்கிகளை கழட்டி விட அவளது நினைந்த ரவிக்கை மெல்ல சரிந்து அவளதுகைகளின் நடுவே விழுந்து விட இப்போது அவளது அழகிய மார்பகங்கள்அவளின் ப்ரா மட்டும் ஆடிக்கொண்டு இருக்க ,

அடங்குமா அவை ..பொங்கியபால் போல அவை நம் கண்முன் மாசற்றவையாய் , பச்சை நிரம்புகள் புடைத்துநிற்க , அவளது ப்ரா வினை பிடித்து கீழ இறக்க அவை சரிந்து அளந்துமாங்கணிகளின் அடியில் அமர்ந்து அதை மேல்நோக்கி தள்ளியது . அவளதுகாம்புகள் இப்போது விறைத்து மேல்நோக்கி நிற்க நமக்கு இதை விட ஒருஅழைப்பு தேவையா என்ன ?ஒரு மார்பின் காம்பினை பற்றி திருகிக்கொண்டே மற்றொரு காம்பினைசுவைக்க துடங்கினேன் …மாமி சுகத்தில் நெளிந்தாள் …சமையல் அறையின்வெப்பம் மற்றும் இருவரது காளியாட்டத்தின் வெப்பமும் இருவரையும் வேர்க்கசெய்து இருந்தது…

மாமி : ஹ்ம்ம் மதன் ……

நான் : அவளின் மார்பை விட மனதில்லாமல் ….அவளது காம்பினைசப்பிக்கொண்டே …சொல்லுங்க …

மாமி : ஹ்ஹஹ்ம்ம் வா டா …உள்ள போலாம் …..

நான் : இல்ல …இருங்க இங்கேயே பண்ணுவோம் ….

மாமி : டேய் …வெகுது டா ….

நான் : மாமி …கொஞ்சம் நேரம்….உங்கள இப்படி செய்யணும்னு ரொம்ப நாள்ஆசை

மாமி :::ஹ்ம்ம் டேய்….என்ன ஆசை டா …..

என்று என்னை சேர்த்து அணைத்தாள் ….

அவளை நானும் அப்படியே அள்ளி அணைத்தேன் ..

அவளை அப்படியே திரும்ப சொல்லி அவாளின் ரவிக்கையை இப்போதுபின்புறமாக இருந்து கழட்டி எறிந்தேன் …

மாமி : டேய் அந்த …ஜன்னலை மூடு ….

அப்போது தான் எனக்கு உரைத்தது ஜன்னல் தெரிந்தே கிடப்பது,,,சடக்கெனஎம்பி அந்த ஜன்னலை மூடினேன்

மாமி இப்போது அவள் கைகளை மேடை மீது ஊன்றி , அவள் கழுத்தை மட்டும்திருப்பி என்னை பார்த்தாள் ..எந்த ஒரு காம படத்திலும் இப்படி ஒரு காட்சிபார்த்தது இல்லை , இந்த கவர்ச்சி நடிகையின் புகைப்படமும் இந்த கிளர்ச்சியைஎன்னுள் ஏற்படுத்தியது இல்லை …அப்பா ….சாகடிக்கிறாள் ..அவள் மீது பாய்ந்தேன் , அவளது முகத்த்ததை பற்றி , அவளின் உதட்டை கவ்விசுவைக்க…இருவரும் வெறியின் உச்சத்தில் , முத்தத்தின் எச்சத்தில் …அவளைமுத்தமிட்டுக்கொண்டே அவளின் புடவையை அவளது பாவாடையுடன் சேர்த்துதூக்க , அது அவளின் தண்டு கால்களை தாண்டி அவளது துடன் மீது சேர்ந்துநின்றது ..

அவளது முத்தத்தை முறித்து என் இரண்டு கைகள் கொண்டு அந்தசேலையை அவள் இடுப்பிற்கும் மேல் தூக்க ..அடுத்து என்ன என்பதைஉணர்ந்த மாமி அடங்கிய மனைவியாய் , சுகமளிக்கும் அப்சரஸாய் ..அந்தமேடை மீது வளைந்து நிற்க ,,,…அவளது அழகிய குடம் , குத்து வாங்கி உடையதயார் ஆனது

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tanil sex stories"அம்மாஅப்பா சுன்னி"xossip sex stories"செக்ஸ் தமிழ்நாடு"tamil amma magan uravu""muslim sex story""anni sex stories in tamil""tamil actress sex stories in tamil"நமிதா முலைxsossipசெம டீல் டாடி – பாகம் 01 – தமிழ் குடும்ப காமக்கதைகள்sexstorytamil"sister sex story"மன்னிப்பு"new tamil sex stories""akkavai otha kathai""amma magan sex stories"மாங்கனி செக்ஸ்வீடியோ"nayanthara bra""tamil amma magan kathaigal""amma magan olu kathai"tamilsexstory"tamil sex storyes""tamil amma sex stories"/archives/tag/%E0%AE%B9%E0%AF%8B%E0%AE%9F%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AE%B2%E0%AF%8D-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8D"செக்க்ஷ் படம்""penegra tablet""amma magan tamil sex stories""rape sex stories""tamil kamakathaikal manaivi""tamil actar sex""tamil aunty kamakathai"காமக்கதைகள் மாமி"hot story""erotic stories tamil"மீன் விழிகள் – பாகம் 02சமந்தா hot காமபடம்"mamanar marumagal kamakathai""tamil 18+ memes""tamil sex storiea""katrina pussy""tamil kamakathakal""akka otha kathai tamil"Ammaoolsex"kamaveri kamakathaikal""sex on sofa"அத்தை காமக்கதைகள்"tamil bdsm stories""tamil sex story 2016""amma magan thagatha uravu kathai tamil"Tamilsex vedio bedroom apartment in home"tamil sister sex stories"xossio"tamil hot sex story""hot sex stories tamil"புண்டையில்"அண்ணி காமகதை""tamil kama stories"நந்து செக்ஸ் வீடியோ"athulya ravi hd images""story tamil""சித்தி கதை""trisha xossip"என்ட அம்மே – பாகம் 02 – அம்மா காமக்கதைகள்"amma magan story""tamil se stories"அம்மா மகன் Archives ஓழ்சுகம்புண்டைபடம்"anni story in tamil""அம்மா காமகதை"கிரிஜா ஓழ்"indian sex stories in tamil""அம்மா ஓல்"முலையைஎன் மனைவியின் புண்டை அத்தை தங்கச்சியை நக்கினேன்கொரில்லா செக்க்ஷ்"kamaveri kathaikal""sithi tamil kamakathaikal""tamil anni sex kathai"