பிள்ளை வரம் – பாகம் 07 – அக்கா காமக்கதைகள்

அவளது துவாரத்தில் உதடுகள் பதித்து உறிஞ்ச, அக்கா ‘உஷ்ஷ்ஷ்ஷ்….!!!” என்று சவுண்டு விட்டாள். அவளுடைய புண்டையை அப்படியே என் முகத்தில் வைத்து தேய்த்தாள். அக்கா இன்னும் அவளுடைய அதிரசத்தை விரித்துப் பிடித்துக் கொண்டுதான் இருந்தாள்.

நான் இப்போது எனது இரண்டுவிரல்களை மடித்து, அவளது துவாரத்துக்குள் விட்டு, சொருகி சொருகி எடுக்க ஆரம்பித்தேன். அவளுடைய கூதியை அந்த மாதிரி குத்திக் குடைந்துகொண்டே, அவளது கூதி வெடிப்பை நாக்கு போட்டு நக்கினேன்.அதே நேரம் அவளுடைய பின்பக்கம் வைத்திருந்த இன்னொரு கையால், அவளுடைய புட்ட சதைகளை பிசைந்துவிட்டேன். அந்த புட்ட வெடிப்புக்குள் கையை விட்டு, அவளது ஆசனவாயை கண்டுபிடித்து, தேய் தேய் என தேய்த்தேன். “ஆஆ… அசோக்… வேணாண்டா.. ப்ளீஸ்… அக்காவால முடியலைடா… ஆஆ…!!” நான் அக்காவை கண்டுகொள்ளவில்லை. அவளுடைய கூதித்துவாரத்தை குடைவதும்,

அவளது புண்டைவெடிப்பை நக்குவதும், அவளது சூத்து ஓட்டையை சூடு பறக்க தேய்ப்பதுமாக இருந்தேன். குத்த குத்த, அக்காவின் கூதி நீரை வடிக்க ஆரம்பித்தது. நுரை நுரையாய் வெளிப்பட்ட அக்காவின் கூதி நீர், ஷவர் நீரோடு கலப்பதற்கு முன்பே, நான் பாய்ந்து பாய்ந்து நக்கினேன். அவளது கூதி ஓட்டையில் வாயை வைத்து பொருத்தி, அந்த நீரை டைரக்டாக என் வாய்க்குள் வாங்கிக் கொண்டேன்.

“ஆஆஆஆ… அசோக்.. ப்ளீஸ்டா கண்ணா…!! போதும்..!! சொன்னா கேளுடா..!! அதை சொருகுடா..!! ப்ளீஸ்..!! ஆஆஆஆ…!!” அக்கா சுகவேதனையில் துடிக்க, நான் பட்டென்று அவளுடைய பணியாரத்தில் இருந்து வாயை எடுத்துக் கொண்டேன். ஒரு கையால் அவளுடைய இடுப்பை கெட்டியாக பிடித்துக் கொண்டேன். மறுகையால் என் தடியை பிடித்து, நாலு குலுக்கு குலுக்கி, அதற்கு முறுக்கேற்றிக் கொண்டேன். அக்கா இன்னும் தன் புண்டையை விரித்துப் பிடித்தவாறுதான் நின்றிருந்தாள்.

ஆனால் அவளுடைய கூதி இப்போது கொழகொழத்து போயிருந்தது. புண்டை இதழ்கள் ஒரு மாதிரி படபடவென துடித்தன. கூதித்துவாரத்தில் இருந்து வெள்ளையாய் மதனநீர் ஒழுகிக் கொண்டிருந்தது. நான் என் தடியை பிடித்து, அந்த துவாரத்துக்குள் சரக்கென்று ஒரு அடி அடித்தேன். அவ்வளவுதான்..!! எனது முழுத்தடியும் அக்காவின் புண்டைக்குள் ஆழமாய் பாய்ந்து முட்டி நின்றது.அக்காவின் துவாரத்துக்குள் புகுவது எனக்கு இதமாகவே இருந்தது. ஆனால் அக்காதான் வலியில் துடித்துப் போனாள். ‘அம்மாஆஆ…!!’என்று அலறியவள், உதடுகளை இறுக்கி கடித்துக் கொண்டாள். “என்னக்கா.. என்னாச்சு..?” “வலிக்குதுடா.. ரொம்ப டைட்டா இருக்கு… அப்பா….!! உஷ்ஷ்ஷ்… ஆஆஆ….!!” “என்னக்கா நீ.. என்னமோ புதுசா விட்டுக்குரவ மாதிரி துடிக்கிற..?”

“போடா.. உன் அத்தான் விடுரப்போ.. இவ்வளவு டைட்டா இருக்காது.. அவரை விட டபுள் சைஸ் வச்சிருக்கடா நீ..!!” “இப்போ என்ன.. குத்தவா..? இல்லை உருவிடவா..?” “ம்ம்.. குத்து.. ஆனா பொறுமையா..!! எடுத்ததுமே பறக்காத..!!”

“சரிக்கா..!!”நான் சொல்லிவிட்டு குத்த ஆரம்பித்தேன். என்னுடைய இரண்டு கைகளையும் அக்காவின் பின்பக்கமாக விட்டு, அவளுடைய குண்டியை பிடித்து என் பக்கமாக இழுத்து இழுத்து, எனது உலக்கையை அவளுடைய உரலுக்குள் சொருகி சொருகி எடுத்தேன். அக்கா ஒரு கையை எனது தோளில் வைத்திருந்தாள்.

அடுத்த கைவிரல்களால் தனது புண்டை உதடுகளை விரித்து பிடித்து, எனது தடி தடையில்லாமல் சென்று வர, உதவி செய்தாள். ஒரு மாதிரி ‘உஷ்.. உஷ்.. உஷ்..’ என்று வேதனையில் முனகிக்கொண்டே, தனது ஓட்டையை குத்திக் கிழிக்கும் தம்பியின் தண்டையே பார்த்துக் கொண்டிருந்தாள். அக்கா சொன்னது உண்மைதான். எனது தடி அக்காவின் துளையோடு ரொம்ப ரொம்ப டைட்டாக பொருந்தியிருந்தது.ஒவ்வொரு முறை எனது ஆயுதம் உள்ளே நுழையும்போதும், அவளது புண்டை உதடுகள் துடிதுடித்தன. ஆனால் எனது கருப்பு அரக்கனோ, இரக்கமே இல்லாமல் அக்காவின் மென்மையான புண்டை சதைகளை நைத்துக்கொண்டு, சரக்க்.. சரக்க்.. என உள்ள பாய்ந்தான். ஆனால் அந்தமாதிரி புண்டை நைய நைய, குத்து வாங்கியது அக்காவுக்கும் பிடித்திருந்தது. அது அவளுடைய காமப்பேச்சில் தெளிவாக தெரிந்தது.

“ஹ்ஹ்ஹா.. அசோக்… சூப்பரா இருக்குதுடா கண்ணா…!! ஆஆ… அம்மா…!!” “நல்லாருக்குதாக்கா…? அத்தான் குத்துற மாதிரி இருக்குதா..?” “அத்தானை விட நல்லா குத்துறடா தம்பி.. காலம்பூரா உன்கிட்ட இந்த மாதிரி குத்து வாங்கணும் போல இருக்குதாடா கண்ணா..!! ஹ்ஹ்ஹா..!!” “எனக்குந்தான்க்கா.. என் அழகு அக்காவை வாழ்நாள் பூரா ஓக்கனும்க்கா..

நீ கெழவி ஆனாலும் இந்த தம்பி.. உன் புண்டையை குத்தி கெழங்கெடுக்கணும்க்கா..” “ஷ்ஷ்ஷ்… ப்பா…!! எனக்கு சோறு தண்ணியே வேணாண்டா.. இந்த மாதிரி உனக்கு விரிச்சு காட்டிட்டு இருந்தா.. போதுண்டா தம்பி..!!” “எனக்கும் என் பூலை உன் புண்டைக்குள்ள சொருகி வச்சிருந்தா போதும்க்கா.. வேற ஒன்னும் வேணாம்..!!”

“சொருகுடா அசோக்.. உருவி உருவி சொருகு…!!” “நீ நல்லா விரிச்சு விரிச்சு காட்டுக்கா.. அப்போத்தான் குத்துறதுக்கு ஈசியா இருக்கும்..!!” “ம்ம்… இந்தாடா தம்பி.. குத்துடா.. ஆசைதீர அக்கா புண்டையை குத்துடா கண்ணா..!! ஆஆஆ…!!” “ம்ம்ம்.. குத்துறேன்க்கா.. குத்தி குத்தி கிழிக்கப் போறேன்க்கா…!!” “அசோக்…!!” “அக்கா…!!“சொகமா இருக்குதுடா அசோக்..!!” “சொர்க்கத்துல பறக்குற மாதிரி இருக்குது அக்கா…!!” நானும் அசோக்கும் காமவெறியில் புலம்பினோம். எங்கள் உடம்புக்குள் புகுந்திருந்த அளவுக்கு மீறிய சுகம்தான் எங்களை அப்படி புலம்ப வைத்தது. நினைத்து பார்த்தால் எனக்கு சற்று ஆச்சரியமாக இருந்தது. கொஞ்ச நேரம் முன்புதான் என் தடியை அக்காவிடம் காட்டவே தயங்கினேன். ஆனால் இப்போது..?

என் அக்காவை நிற்க வைத்து ஓத்துக் கொண்டிருக்கிறேன். அவளுடைய கூதியை குத்தி கிழித்து, கதற விடுகிறேன். அக்காதான் என்னை சீண்டிவிட்டு இப்படி மாற்றியிருக்கிறாள் என்பது புரியாமல் இல்லை. அதோடு ஒரு பெண் நினைத்தால், ஒரு ஆணை எப்படி வேண்டுமானாலும் வளைக்க இயலும் என்ற உண்மையும் தெளிவாக புரிந்தது. ஷவரில் இருந்து வடியும் நீர் எங்கள் இருவரையும் நனைத்துக் கொண்டிருந்தது. அக்கா சுவரில் சாய்ந்தபடி தனது புண்டையை தூக்கி காட்டிக் கொண்டிருக்க,

நானோ அவளது குண்டியை பிசைந்தபடி, அவளது கூதியை இடித்துக் கொண்டிருந்தேன். அக்காவின் அழகு முகத்தை ஆசையாக பார்த்துக் கொண்டே, அவளுடைய அடியில் என் கழியை விட்டு ஆட்டினேன். அவ்வப்போது குனிந்து, ஆடிக்கொண்டிருக்கும் அக்காவின் முலைகளை சப்புவேன். கொஞ்ச நேரம் கூட சப்பியிருக்க மாட்டேன். அதற்குள் அக்கா என் தலையை தூக்கி, என் உதடுகளில் இங்க்லீஷ் கிஸ் அடிப்பாள்.

நான் அக்காவின் உதடுகளை உறிஞ்சிக்கொண்டே, என் உலக்கையால் அவளுடைய உரலை, இடி இடியென இடிப்பேன்.நேரம் ஆக ஆக என்னுடைய வெறியும் கூடிக்கொண்டே போனது. அக்காவின் துவாரம் இப்போது இளகியிருக்க, நானோ அசுர வேகத்தில் இயங்கிக் கொண்டிருந்தேன். கூடப்பிறந்த அக்காவின் கூதி என்ற கருணை இல்லாமல், குத்தி குத்தி கிழித்தேன்.‘ஆ.. ஆ.. ஆ..’ என்று கத்திக்கொண்டே குத்தினேன். அக்காவுடைய புண்டை சதைகள் அதிர, அவளுடைய கொழுத்த முலைகளோ நிலைகொள்ளாமல் சரசரவென சுழன்றன. நான் வெறித்தனமாக ஓக்க, அக்கா அடிதாங்காமல் அலறினாள்

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


தம்பி பிஞ்சு செக்ஸ் கதை"akka thambi otha kathai""காம கதைகள்"tamilkamakaghaikal"kudumba sex""amma kamakathai""amma ool kathaigal""kolunthan kamakathaikal""akka thambi kathaigal in tamil""hot stories tamil""hot tamil actress""மாமனார் மருமகள் ஒல்""incest tamil""anni kamakathikal""tamil marumagal kamakathaikal""anni sex story tamil""tamil mamiyar sex stories""trisha tamil sex story""tamil actress hot"பிச்சைக்காரன் sex stories "brother sister sex stories""www.tamilsexstories. com""nayantara boobs""சித்தி கதை""kamaveri kathaigal"செக்ஸ்?கதை"tamil actor kamakathai""நண்பனின் அக்கா""ஓப்பது எப்படி படம்""hot tamil story""மாமி புண்டை""akka sex stores""tamil aunty sex kamakathaikal""tamil free sex stories""magan amma kamakathaikal""tamil wife sex story""tamil fuck stories"oolkathai"tamil lesbian sex stories"தங்கையும் வருங்கால அண்ணி புண்டையில்"செக்ஷ் வீடியோ""2016 sex stories""anni sex story tamil""tamil kamakaghaikal""penegra tablet"Tamildesistories.inநாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 09 – தகாத உறவு கதைகள்"amma ool kathai tamil"tamil+sex"tamil latest hot sex stories""tamil amma magan stories"Kaatukul group kamakathaikalநிருதி காதல் காமக்கதை"tamil lesbian stories""tamil new sexstories""akka thambi kamakathaikal""akka thambi sex"AmmasextamilsexstorysAkkavin thozhi kamakathai"anni sex stories""tamil kamakathakal""tamil latest sex stories"குடும்ப செக்ஸ் உண்மை கதை"tamil amma magan incest stories""nayanthara sex story tamil""english sex stories""அம்மா மகன் உடலுறவுக் கதைகள்"அம்மா மகள் லெஸ்பியன் காமாக்கதை"incest stories in tamil""relation sex story""akka thambi kamakathai""tamil aunty sex story in tamil"tamil regionalsex stories"tamil amma maganai otha kathai""gangbang stories"என் மனைவியின் புண்டை அத்தை தங்கச்சியை நக்கினேன்"tamil anni sex story"tamil amma magal kamam"trisha sex story"Incest Tamil story"tamil hot memes""nayanthara bra"புண்டையை"hot tamil story""free tamil sex stories"தங்கையின் தொடைமுஸ்லிம் வேலைக்காரி காம கதை"tamil ool kathaikal"சித்தி. காமக் கதை கள்"அண்ணி காமக்கதைகள்""sex story incest""tamil sex tamil sex"