Hema மாமி – பாகம் 41

மாமி இப்போது மெல்ல முட்டியிட்டு , என் உடையினை களைந்து என்னவனை வெளியில் எடுத்தாள் …இப்போது அவளது வண்ணம் பூசிய நகங்கள் கொண்ட அவளது விரல்கள் என்னவனை சுற்றி வளைத்துக்கொள்ள ….அப்ப்பா…..என்ன ஒரு காம கிளர்ச்சி …

மெல்ல மாமி என்னவனை அவள் வாயினுள் இட்டாள் … முதலில் நாக்கினால் நக்கி ஈரமாக்கியவள் , மெல்ல மெல்ல என்னவனின் நீளத்தை விழுங்கினாள் …அவள் அந்த நீளத்தை மெல்ல மெல்ல விழுங்கும் அழகே தனி …அது அவள் வாயினை நிறைத்து முட்டி நிற்கும் போது அவள் கீழிருந்து ஒரு பார்வை பார்ப்பாள் பாருங்க ….ப்ப்பா …செமமுழு நீளத்தை வாய்க்குள் அடைத்த அவள் ஒரு நொடி அப்படியே உறைந்து பின்பு மெல்ல அவள் பல படமால் அவள் உதட்டின் மூலம் மட்டும் அழுத்தம் தந்து உருவ …சுகத்தில் லயித்தேன்

மாமி இப்போது மெல்ல ஊம்ப துடங்கினாள் , ஆவல் வாயினுள் இப்போது என்னவன் சென்று மறைந்து மறுபடியும் அவள் எஸ்த்தில் மிளிரும் விதம் வெளியில் தோன்ற …அந்த காட்சி ஒன்றிற்க்காகவே வடித்து விடலாம் ..திருத்த பட்ட அவள் கூந்தல் இப்போது முன்னும் பின்னும் ஆடி அவள் முகத்தை மறைத்தது…மெல்ல அதை கொத்தாய் பற்ற , அவளது கூந்தல் என் கையினுள் ஒரு குதிரை வாலாய் மாறியது , அவள் என்னவனை வேகம் கொண்டு ஊம்ப அவளது குதிரை வால் துள்ளி துள்ளி குதித்தது ..

நான் : மாமி …சூப்பர் ஆஹ் இருக்கு ….ஹ்ம்ம் மாமி ….உங்க முடி சூப்பர் ….ஹ்ம்ம்ம்

மாமியிடம் இருந்து வெறும்…ஹ்ம்ம் ஹ்ம்ம் மட்டும் கேட்டது …

முட்டியிட்டு அமர்ந்த மாமியின் புட்டம் அதன் மீது தொங்கி ததும்பி குதித்த கூந்தல்…அவள் வர்ணம் பூசிய விரல் நகங்கள் …அவள் வாய் என்னவனை ஊம்பி உருவிய சுகம்…இஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ் ப்ப்பா

மாமியின் கூந்தலை கொஞ்சம் இறுக்கமாய் பற்றி அவள் தலையினை என்னவன் நோக்கி அழுத்தினேன் …மாமி இன்னும் வேகமாய் ஊம்பினாள் …

நான் சுகத்தில் பினாத்தினேன் …ஹ்ம்ம்ம் ஐயோ ..மாமி….ஹேமா…..பொண்டாட்டி …ஊம்பு டி…ஹ்ம்ம்ம்

இன்னும் வேகமாய் ஊம்பிய மாமி இப்போது ஒரு கையினால் என் பந்துக்களை பற்றி உருட்ட ..எனக்கு கீழிருந்து பீறிட்டு வந்தது ….மாமியிடம் சொல்லி வெளியில் ஒருவ கூட நேரம் இல்லை …மாமி ஊம்பலில் என் சுன்னியை பாதி வெளியே எடுக்கும் தருணம் பார்த்து அவள் வாய்யனுள் பீறிட்டு பாய்ந்தது என் விந்து …இதை சற்றும் எதிர்பாராத மாமி சற்று விலக ,கொஞ்சம் அவள் வாயின்னுள்ளும் , கொஞ்சம் அவள் கன்னத்தின் மீதும் தெறித்தது ….நான் வருத்தத்துடன் …ஐயோ யோ …மாமி சாரி சாரி …வேணும்னு பண்ணல என்று சொல்லி முடிக்க ..

மாமி என்னை அதிர வைத்தாள் …அவள் வாயினுள் விழுந்த விந்தினை விழுங்கியவள் , அவள் கன்னத்தின் மீது இருந்த கொஞ்சத்தையும் அவள் விரல்களால் வழித்து , பின்பு அந்த விரலை நக்கியது …
என்னை அப்படியே உறைய வைத்தது …

மாமி கீழிருந்து என்னை பார்த்து …சிரிக்க …என் கண்கள் கலங்கின …மாமியை அப்படியே சேர்த்து அணைத்தேன் …

நான் : சாரி சாரி மாமி …வேணும்னே பண்ணல ….

என்று சொல்லி முடிக்க கூட இல்லை …மாமி என் உதட்டின் மீது முத்தமிட்டாள் …இதுல என்னடா இருக்கு …நீ மொத்தம் எனக்கு …உன்னோட இதுவும் எனக்கு …நான் உனக்கு தான்…அதுவும் மொத்தமா ..எனக்கு புடிச்சிருக்கு டா ..

மாமி அப்படியே வாரி அனைத்து முத்தமிட்டேன் ..

மாமி : ஹ்ம்ம் சரி சரி இப்போ விடு …நான் போய் வேலை பார்க்குறேன் …

மனம் இல்லாமல் அவளை விட , மாமி சமையல் அரை நோக்கி சென்றாள் …அவள் கூந்தல் அவள் பின்னால் ஒய்யாரமாய் ஆடியது …என் மனமும் தான்
கொஞ்ச நேரம் களைப்பில் தூங்கினாலும் , மாமியின் நினைவுகள் , அவள் புதிய தோற்றம் , அந்த திருத்திய நீண்ட கூந்தல் , அவளது கை விரல்கள் , காமம் நிறைந்த அந்த கண்கள் என பல என்ன ஓட்டங்கள் எண்ண ஓட்டங்கள் என் மனதை ஒரு multiplex ஆகி இருந்தது. என் இடுப்பை நோக்கி என் குருதி மொத்தம் இறங்க உணர்ந்தேன். மெல்ல எழுந்து மாமியை தேடி சென்றேன்.அவள் சமையல் அறையில் எனக்கு அவள் பின்னழகை காட்டியபடி நின்றுகொண்டிருந்தாள் …அப்படியே அந்த அறையின் வாசலில் நின்று அவள் அழகை ரசிக்க , எனக்கு மீண்டும் விறைக்க தொடங்கியது. அவனை வருடிக்கொண்டே அங்கு நிற்க மாமி நான் இருப்பதை ஓரக்கண்ணில் பார்த்து அறிந்த்துக்கொண்டாள் …

மாமி : என்ன டா …அதுக்குள்ள ..வந்துட்டே ..

நான் : ஹ்ம்ம் உங்களை விட மனசில்லை…ஒரே மூடா இருக்குது ஹேமா

என்றபடி அவள் அருகே சென்றேன்…

மாமி : டேய் சொன்ன வாக்கை காப்பாத்து …எந்த வேலை எல்லாம் யாருடா பார்க்குறது ..அதுவும் இல்லாம , எனக்கு கொஞ்சம் ஓய்வு டா … உன் ஓல் ஆட்டத்தை புது பொண்டாட்டி கூட தங்க மாட்டா .

என்று அவள் சொல்லி முடிக்கவும் நான் அவளை பின்னிருந்து அனைத்து அவள் மாங்கணிகளை பிசையவும் சரியாக இருந்தது…சற்று நேரம் சுகம் கண்டவள்..பின்பு என் கை மீது தட்டி..

மாமி : எடு டா கையை …போ போய் ஹால்ல உட்காரு

நான் : மாமி …இன்னும் எவ்வளவு நேரம் …வாங்கின ட்ரெஸ் கூட நீங்க இன்னும் போட்டு காட்டல

மாமி : போட்டு கடின மட்டும்…நீ அதையும் கழட்டிட்டு உன் வேலையை தான் பார்க்க போற …

நான் போய் கோவத்ததுடன் …அவளை விட்டு விட்டு வெளியில் செல்ல ஒரு அடி வைக்க..மாமி என் கை பற்றி இழுத்தாள்

மாமி : பாரு டா துறைக்கு கோவத்தை ….

என்னை அவளோடு சேர்த்து அணைத்த அவள் …மாமி : இன்னும் ஒரு ஒரு மணி நேரம் பொறுத்துக்கோ..நான் வேலையை முடிச்சிட்டு , குளிச்சிட்டு பிரெஷ் ஆ வரேன் …சரியா

நான் அமைதியாய் நிற்க

மாமி என்னவனை பற்றி உருவி விட்டு …இவரை நான் பார்த்துக்குரேன் என்றாள் . இருவரும் முத்த மழையில் நினைந்தோம் .

மாமி : சரி நீ இப்போ போய் ஹால்ல உட்காரு …நான் வந்துடறேன் ..

பெரிய மனம் இல்லாமல் மாமியை விட்டு சென்றேன் …செல்லும் முன் அவளது புட்டங்களை நன்கு பிசைந்து எடுத்த பின்னரே அங்கிருந்து நகர்ந்தேன் ,….

மாமி வெட்கத்தில் சிரித்த்தாள் …அவளிற்குள் இருந்த அந்த பெண்மை …ப்ப்பா அப்படி ஒரு அழகு ..அப்படி ஒரு கிளர்ச்சி

ஹாலில் கொஞ்ச நேரம் உட்கார ரொம்ப போர் அடித்தது …வெளியில் சென்றால் ஆவது நேரம் கழிக்கிறதா என்று பார்க்க , மாமியிடம் கூறிவிட்டு வெளியில் சென்றேன் …

ஊரெல்லாம் சுற்றியதில் அப்படி இப்படி என்று ஒன்றரை மணி நேரம் கழிந்தது. வானத்தில் சூரியனும் ஒரு புறம் மறைய , நிலவு ஒரு புறம் தோன்ற ஒரு மந்தமான மயக்கமான பொழுது…. வீட்டிற்கு செல்ல நினைக்கும் பொழுது தான் தோன்றியது மாமிக்கு பூ வாங்கி செல்லலாம் என்று. மாமியை பூ சூடி அனுபவிப்பது எனக்கு மிகவும் பிடிக்கும். அதுவும் அவள் வித விதமாய் பூ சூடி கொள்வாள் , ஒவ்வொரு தினுசும் ஒவ்வொரு அழகு.அவள் மயிர் இழைகளை பிரித்து அதனுள் சொருகி சூடி கொள்ளுதல் ஆகட்டும், நாகத்தின் படம் போல அவள் பின்னல் படரும் இடத்தில் ஒரே ஒரு hairpin அனிந்து அனிவதாய் இருக்கட்டும், இல்லை இரண்டு ஹேர் பின் கொண்டு அந்த கூந்தல் விரிந்து படரும் இடத்தில் அதன் அகலத்திற்கு பரப்பலாய் சூடி , பின்னலின் இரண்டு புறமும் தொங்கும் வன்னம் சூடுவதாக இருக்கட்டும், இல்லையேல் அவள் கொண்டை இல்லை பின்னை சுற்றி சூடுவதாக இருக்கட்டும் , எல்லாமே ஒரு தனி அழகு தான் . ஆனால் மாமி மிக குறைவான பூவையே சூடிக்கொள்வாள். தலை நிறைய 4 – 5 சரங்களாய் அவள் பூ சூடி நான் பார்த்ததில்லை ..இன்று பார்த்துவிட வேண்டியது தான் ..

பூ கடைக்கு சென்று பார்த்ததில் , முல்லை மட்டுமே புதிதாய் பளிச்சென்று இருந்தது. ஐந்து முழம் வாங்கிக்கொண்டேன். சரி என்று திரும்ப அருகில் இருக்கும் fancy ஸ்டார் கண்ணில் பட உள்ளே சென்றேன். எனக்கு மாமியை பெரிய பொட்டு சூடி பார்க்க ஆசை. அவள் எப்போதும் அளவான போட்டு மட்டுமே சூடுவாள் ….இந்த மாதிரி பெரிய பொட்டு சூட்டினால் அந்த bengali பெண்களுக்கு உள்ள கவர்ச்சி மாமியிடம் கண்டிப்பாக தோன்றும் என்பதே என் எண்ணம். தேடி தேடி அவள் அணியும் அளவை விட 2 – 3 அளவு பெரிய அளவு பொட்டுக்களை வாங்கிக்கொண்டு கூடவே எனக்கு பிடித்த நிற நக சாயங்களையும் வாங்கிக்கொன்டேன். இப்போது நேரமும் நன்கு கழிந்திருந்தது. வண்டியை வீட்டை நோக்கி செலுத்தினேன்…

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"akka thambi kamakathaikal"வாங்க படுக்கலாம் தமிழ் காதல் கதை"trisha hot sex"காம செக்ஸ் கதைகள்Literotica போடு"akka thambi sex""tamil sex kadhaigal"Hema மாமி"anni sex"tamilkamakaghaikal"indian sex stories tamil""tamil sex stories teacher""tamil actress sexy stories"அஞ்சு பசங்க ஒரு அம்மா - 6"akka kamam""amma magan pundai kathaigal""sex tamil stories""tamil sex stories 2018""kamaveri tamil""akka kamakathaikal"குரூப் செக்ஸ் கர்ப்பம் Www.keralasexstorytamilஅக்கா குண்டி"taml sex stories""tamil new amma magan sex stories"அக்கா குண்டி"tamil lesbian videos"அண்ணன் கோபி காமக்கதை"mami kathaigal"தமிழ் செக்ஸ் 18"new hot tamil sex stories""அம்மா மகன் தகாதஉறவு"மனைவிஸ்ரீதிவ்யா புண்டை xossip"sex story sex story""tamil marumagal kamakathaikal"akka thambi sex oolsugamஅண்ணி சுமதி xossip "tamil akka sex kathai"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%BF%E0%AE%B0%E0%AE%BE%E0%AE%AE-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8Dtamilsrx"குரூப் செக்ஸ்""tamil actress hot video""mamiyar kamakathai""tamil rape kamakathaikal"அம்மா மகன் கிராமத்து கற்பழிப்பு கதைகள்"tamil kamakathakikal"karpalipu kamakathaiakkakathaiசெக்ஸ் கதை"தமிழ் sex""tamil amma kama""tamil serial actress sex stories"அண்ணன் தங்கை காம கதை"samantha sex stories"காமகதைசின்ன பையனும் Sex நடிகையும் ஓழ்சுகம்"tamil incest sex story"ஓழ்சுகம்ஆச்சாரமான குடும்பம்"www.tamil sex stories.com""www trisha sex""hot tamil"thirisha sex kathaikal in tamil"www tamil hot stories""tamil amma sex story"மகளை ஓத்த கதை"tamil kamaveri.com""amma magan kathaigal""kamaveri story"காதலியின் தங்கை காமக்கதைள்"tamil hot aunty story""tamil actress new sex stories"tamil anne pundai aripu story"kamalogam tamil kathaigal""akka mulai""tamil new sexstories""அம்மாவின் xossip""teacher student sex stories""indian actress sex stories""kamakathaikal akka thambi""amma magan ool""sex stories incest""tamil sex stories in hot""amma magan sex kathai tamil"Swathi Kamakathaikal"tamil mami sex stories""aunty sex story in tamil"பிராமண மாமியின் ஓல் கதைகள்"athulya ravi hd images"