பிள்ளை வரம் – பாகம் 01 – அக்கா காமக்கதைகள்

“தம்மடிக்கிறியா மாப்ளை..?” அத்தான் சிகரெட் பாக்கெட்டை நீட்டியபடி கேட்டார். நான் அத்தான் முன்பு தம்மடித்ததே கிடையாது. ஆனால் இப்போது பேசப்போகும் விஷயத்திற்கு, தம்மடித்தால் தேவலாம் என்று தோன்ற, ஒரு சிகரெட்டை உருவிக் கொண்டேன்.

அத்தானும் ஒன்றை எடுத்து வாயில் வைத்துக் கொண்டார். அவரே பற்ற வைத்தார். இருவரும் அந்த மொட்டை மாடியில் நின்றவாறு, ஊரை வெறித்துப் பார்த்துக்கொண்டே அமைதியாக புகை விட்டோம். கொஞ்ச நேரத்தில் அத்தானே ஆரம்பித்தார். “அத்தை எல்லா மேட்டரும் சொன்னாங்களா மாப்ளை..?” “ம்ம்.. சொ..சொன்னாங்க அத்தான்..!!” எனக்கு லேசாக வாய் குழறியது. “உனக்கு ஓகேதான..?” “ஓகேதான்.. ஆனா…” “என்ன மாப்ளை இழுக்குற..?”“கொஞ்சம் பயமா இருக்கு அத்தான்..!!” “பயமா..? ஹா.. ஹா…!! ம்ம்ம்.. இதுல என்ன பயம் உனக்கு..? ம்ம்ம்ம்…? ஒன்னும் பயப்படாத.. எல்லாம் உன் அக்கா பாத்துப்பா..!! சரியா..?” “ம்ம்..” “உன் அக்காவை ஒரு.. ஒரு மாசம் இங்க விட்டுட்டு போறேன்.. அதுக்குள்ளே முடிச்சிருவல்ல..?” “ட்ரை பண்ணுறேன் அத்தான்..!!” “ம்ம்ம்.. பாரு.. இல்லைன்னா.. கூட ஒரு மாசம் வச்சிருந்து அனுப்பு..

எவ்வளவு வேணும்னாலும் டைம் எடுத்துக்கோ.. ஆனா.. உன் அக்கா திரும்ப எங்க வீட்டுக்கு வர்றப்போ.. வயிறு நெறைஞ்சு வரணும்..!! புரியுதா..?” “ம்ம்.. புரியுது அத்தான்..!!” உங்களுக்கு புரியுதா..? என் கூட பிறந்த அக்காவுடன் படுத்து.. அவளை நான் கர்ப்பமாக்க வேண்டும். அதற்காத்தான் அவளை என் வீட்டில் ஒரு மாதம் விட்டு செல்வதாக அத்தான் சொல்கிறார். அம்மாவை கூட எப்படியோ பேசி சம்மதிக்க வைத்துவிட்டார்கள்.

உடன் பிறந்தவளுடன் உறவு கொள்வதா என எனக்குத்தான் மனம் முழுவதும் குழப்பமாக உள்ளது.”அத்தான்..” “சொல்லு மாப்ளை..!!” “இதுக்கு வேற எதுவும் பண்ண முடியாதா..?” “வேறன்னா..?” “இல்லை.. இப்போ சயின்ஸ்லாம் ரொம்ப இம்ப்ரூவ் ஆயிடுச்சு.. இன்டர்கோஸ் மூலமாதான் குழந்தை உருவாக்கிக்கனும்னு இல்லை.. இந்த டெஸ்ட் ட்யூப் பேபின்னு சொல்றாங்கல்ல..?” “அந்த ஐடியா யோசிச்சோம் மாப்ளை.. அது சரியா வராது..!!”

“ஏன் அத்தான்..?” “மாப்ளை.. உனக்கே தெரியும்.. நான் ஒரு தேசிய கட்சியோட மாவட்ட செயலாளர்..!! போன MLA எலக்ஷன்ல கூட நின்னேன்..!! டெபாசிட் திரும்ப வாங்கலை.. அது வேற விஷயம்..!! ஆனா நான் இந்த ஏரியால ஒரு பாப்புலர் ஆளு..!! என் பர்சனல் லைஃப்ல இருக்குற சின்ன கரும்புள்ளி கூட, என் பொலிடிகல் கேரியருக்கு குறுக்க வரக்கூடாதுன்னு நெனைக்கிறேன்..!!என் ஃபேமிலி இமேஜுக்கு எனக்கு ஒரு குழந்தை தேவைப்படுது மாப்ளை..!! எனக்கு ஆண்மை இல்லை.. என்னால ஒரு குழந்தையை உருவாக்குற தகுதி இல்லைன்னு.. எதிர்க்கட்சிகாரனுக்கு தெரிஞ்சா.. கேக்கவே வேணாம்..!! மேடைக்கு மேடை என்னை கிழி கிழின்னு கிழிப்பாணுக..!! சரி.. எதிர்கட்சிக்காரனை விடு.. என் கட்சிக்காரனே என்னை மதிப்பான்னு நெனைக்கிறியா..? மூஞ்சிக்கு முன்னாடி சிரிச்சுட்டு.. முதுக்குக்கு பின்னாடி கிண்டலடிப்பான்..!!

நீ சொன்ன மாதிரி டெஸ்ட் ட்யூப் பேபிலாம் போனா.. மேட்டர் லீக் ஆயிடும் மாப்ளை..!! அப்புறம் அவ்வளவுதான்.. என் மினிஸ்டர் கனவை எல்லாம் குழி தோண்டி பொதைக்க வேண்டியதுதான்..!! அதுமில்லாம உன் அக்கா வேற.. டெஸ்ட் ட்யூப் பேபி, டாக்டர் பீஸ்னு.. காசை எதுக்கு தெண்டத்துக்கு செலவு பண்றீங்கன்னு சொல்றா..!! வேற வழி தெரியாம.. இப்போ எல்லாம் உன்னைத்தான் நம்பி இருக்கோம் மாப்ளை..!!” அத்தான் நீளமாக சொல்லி முடிக்க, நான் “ம்ம்..” என்றேன் ஒத்தை சொல்லாய். “மாப்ளை..” “சொல்லுங்க அத்தான்..”

“உன்னைத்தவிர.. எங்க எல்லாருக்குமே இதுல பரிபூரண சம்மதம்.. எனக்கு.. உங்க அம்மாவுக்கு..” “அக்காவுக்கு..?” நான் சற்றே ஆர்வமாக கேட்க, “இந்த யோசனயை சொன்னதே உன் அக்காதான் மாப்ளை..!!” “ஓஹோ..!!” எனக்கு இப்போது சற்றே அதிர்ச்சியாக இருந்தது. “இங்க பாரு மாப்ளை.. உன்னை நாங்க அவசரப்படுத்தலை.. உன் அக்காவ இங்க விட்டுட்டு போறேன்.. ரெண்டு பேரும் பழகுங்க.. உன் மனசை மாத்திக்க ட்ரை பண்ணு.. வேலையை முடிக்க நல்லா டைம் எடுத்துக்கோ..!!ஆனா சக்ஸஸ்புல்லா முடிக்கணும்..!! புரிஞ்சதா..?” “ம்ம்.. பு..புரிஞ்சது அத்தான்..!!” நான் இன்னும் அரைகுறை மனதுடனே சொன்னேன். “சரி வா.. கீழ போகலாம்.. தேடுவாங்க..!!” அத்தான் சொல்லிவிட்டு சிகரெட்டை சுண்டி எறிந்தார். நானும் எறிந்துவிட்டு அவர் பின்னே நடக்க ஆரம்பித்தேன். கீழே வந்தோம். எதுவுமே நடக்காத மாதிரி, அம்மாவும் அக்காவும் அமர்ந்து, கேஷுவலாக டிவி பார்த்துக் கொண்டிருந்தார்கள். நானும் சோபாவில் அமர்ந்து கொண்டு, ஓரக்கண்ணால் அக்காவை பார்த்தேன். அவள் குழந்தை மாதிரி,

முகமெல்லாம் பரவசமாய் சீரியல் பார்த்துக் கொண்டிருந்தாள். இவளா இந்த யோசனையை சொன்னாள்..? நம்பவே முடியவில்லையே..? என்னுடைய அக்கா காவ்யா, குலவிளக்கு சீரியலில் வரும் குத்துவிளக்கு மாதிரி குடும்பப் பாங்காக இருப்பாள். களையான, வட்ட முகம். தடித்த, செந்நிற உதடுகள். அம்மாவை போன்றே, சந்தன நிறத்தில் தேகம். சற்றே அளவுக்கு மீறி வளர்ந்திருக்கும் பெண்மை அம்சங்கள்.

காலேஜ் படிக்கும்போதே அழகு ராணியாக ஜொலிப்பாள். இப்போது கல்யாணம் ஆனபிறகு, கொஞ்சமாய் சதை போட்டு, மேலும் மினுமினுப்பாகி விட்டாள். எனக்கும் அக்காவுக்கும் ஏழு வயசு வித்தியாசம். நான் இன்னும் காலேஜ்தான் படிக்கிறேன். அவளுக்கோ கல்யாணம் ஆகி ஐந்து வருடங்கள் ஆகிவிட்டன. வயது வித்தியாசம் ஜாஸ்தி என்பதால், நான் அக்காவுடன் மரியாதையாகத்தான் பழகுவேன். சகஜமாக கூட பேசுவது கிடையாது. இந்த லட்சணத்தில்.. இவளுடன் பேசி.. பழகி.. இவளுடைய கர்ப்பப்பையை வேறு நிறைக்க வேண்டும்..!!கடவுளே..!!!இரவு ஒன்பது மணி இருக்கும். அத்தான் ஊருக்கு கிளம்பினார். அக்காவை விட்டுவிட்டு, அவர் மட்டும் தனியாக காரில் கிளம்பினார். அத்தான் அந்தப்பக்கம் சென்றதும், பெண்கள் இருவரும் இந்தப்பக்கம் உள்ளறைக்குள் புகுந்து கொண்டார்கள். நான் மட்டும் தனியாக அமர்ந்து டிவி பார்த்துக் கொண்டிருந்தேன். ஒரு அரைமணி நேரம் இருக்கும். அம்மா உள்ளே இருந்து வந்தாள். “காவ்யா கூப்பிடுறா அசோக்..” என்றாள் அமைதியாக. “என்னவாம்..?” நான் டிவியில் இருந்து பார்வையை எடுக்காமலே கேட்டேன்.

“உன்கூட எதோ பேசணுமாம்..!!” “என்ன பேசணு..” நான் முழுவதும் முடிக்காமல் அப்படியே நிறுத்தினேன். அம்மா என்ன சொல்ல வருகிறாள் என்று என் மண்டைக்கு லேட்டாகத்தான் உறைத்தது. அக்காவை அங்கே அலங்கரித்து வைத்துவிட்டு, அம்மா இங்கே வந்திருக்கிறாள். அவளுடன் சென்று படுத்துக்கொள்ளுமாறு இன்டைரக்டாக சொல்கிறாள். எனக்கு உடனே உடம்பு ஒருமாதிரி வெடவெடக்க ஆரம்பித்தது. கை லேசாக நெடுங்கியது. என்ன செய்வது இப்போது..? நான் கொஞ்ச நேரம் அபப்டியே ‘பே..’ என்று விழித்தவாறு சோபாவில் அமர்ந்திருந்தேன்.

அப்புறம் எழுந்து, ஒரு எந்திரம் போல உள்ளே நடக்க ஆரம்பித்தேன். அம்மா என்னை அழைத்தாள். “அசோக்..!!” “ம்ம்.. என்னம்மா..?” “நீ.. நீ பண்ணப்போற இந்தக்காரியம்.. நம்ம குடும்ப நன்மைக்காக பண்ணப்போற நல்ல காரியம்.. முழுமனசோட பண்ணும்.. புரிஞ்சதா..?” “ம்ம்.. சரிம்மா..!!” நான் தலையை ஆட்டிவிட்டு உள்ளே நடந்தேன். அக்காவின் அறையை நெருங்கி, கதவை தள்ளினேன். கொஞ்சமாய் மல்லிகைப்பூ தூவப்பட்ட அந்த மெத்தை மீது, அக்கா ஜம்மென்று படுத்திருந்தாள். பச்சை நிறத்தில் பட்டுப்புடவை.. உதட்டில் சிவப்பாய் லிப்ஸ்டிக்..கண்ணுக்கு மையிட்டு, இமைகளை கூராக்கி வைத்திருந்தாள்.. தலை நிறைய மல்லிகைப்பூ.. ஓரமாய் இருந்த டேபிளில் ஆப்பிள், வாழைப்பழம், அதில் வாசனையாய் ஊதுவத்தி.. ஒரு பர்ஸ்ட்நைட் எஃபக்ட் பார்த்ததுமே கிடைத்தது. அக்கா கையில் எதோ புத்தகம் விரித்து வைத்து படித்துக் கொண்டிருந்தாள். நான் உள்ளே நுழைந்ததும், புத்தகத்தில் இருந்து பார்வையை எடுத்து, என்னை நிமிர்ந்து பார்த்தாள். மென்மையாக புன்னகைத்தாள். “கதவை லாக் பண்ணிட்டு இப்படி வந்து உக்காரு அசோக்.. இன்னும் ரெண்டு பேஜ்தான்..

அக்கா முடிச்சுட்டு வர்றேன்..!!” நான் கதவை லாக் செய்தேன். மெல்ல நடந்து சென்று மெத்தையில் அமர்ந்தேன். ஓரக்கண்ணால் அக்காவை பார்த்தேன். அவள் எந்த உணர்ச்சியும் காட்டாமல், அமைதியாக ஆனந்த விகடன் வாசித்துக் கொண்டிருந்தாள். எனக்கு ஹார்ட் பீட் ‘பக்.. பக்.. பக்..’ என்று எகிறிக்கொண்டே இருந்தது. ஐயோ..!! என்ன நடக்கிறது இங்கே..? நான் என் கூட பிறந்த சகோதரியுடன், ஒரே கட்டிலில் கணவன் மனைவி மாதிரி அமர்ந்திருக்கிறேன். கட்டிலை அலங்கரித்து வைத்துவிட்டு, என் அம்மா வெளியே காவல் காக்கிறாள்.

புகுந்து விளையாடு.. புள்ளையோடு அனுப்பு.. என்று அத்தான் டாடா காட்டி சென்று விட்டார். இவள் என்னடாவென்றால் இங்கே அலட்டிக்கொள்ளாமல் ஆனந்த விகடன் படிக்கிறாள். ஒரு பெண்ணுடன் இந்தமாதிரி ஒரு தனிமைக்காக எத்தனை நாள் ஏங்கியிருப்பேன்..? காலேஜில் ஏதாவது ஒரு பெண்ணின் கைவிரல் தீண்டினால் கூட எப்படி சிலிர்க்கும்..? பெண்சுகம் எப்படி இருக்கும் என்று எவ்வளவு கனவு எனக்கு..? இதோ.. எனக்கு அருகில் ஒரு பெண் அமர்ந்திருக்கிறாள். சாதாரண பெண் இல்லை..!! அழகான, அம்சமான, ஆண்மையை சீற வைக்கிற பெண்..!!என் அக்கா..!! நான் நினைத்தால் இப்போது அந்த புத்தகத்தை புடுங்கி எறிந்து விட்டு, அவளை புரட்டி புரட்டி எடுக்கலாம்..!! அவளுடைய சந்தனக்கட்டை மேனியில் ஏறிப் படுத்துக்கொண்டு, எகிறி எகிறி அடிக்கலாம்..!! தேக்கி வைத்திருக்கும் என் ஆண்மை ரசத்தை அவளுடைய அந்தரங்கத்துக்குள் தாராளமாய் தெளிக்கலாம்..!! ஆனால் மனசு வரமாட்டேன் என்கிறதே..? அக்காவாகிப் போனாளே..? இத்தனை நாள் அவளை அக்கா என்ற மரியாதையோடு பார்த்துவிட்டு, இப்போது எப்படி ஆடைகளை அவிழ்த்து, அம்மணமாக பார்ப்பது..?

“ஸாரி அசோக்.. ஸ்டோரி ரொம்ப இன்ட்ரஸ்டிங்கா இருந்தது.. அதான்..!! ரொம்ப வெயிட் பண்ண வச்சிட்டேனா..?” அக்கா புத்தகத்தை ஓரமாக தூக்கிப் போட்டவாறே சொன்னாள். “இ..இல்லைக்கா.. பரவால்லை…!!” நான் திக்கித்திணறி சொல்ல, அக்கா அழகாக புன்னகைத்தாள். என்னுடைய வலது கையை எடுத்து தன் கைகளுக்குள் வைத்துக் கொண்டாள். என் விரல்களை நீவி, சொடுக்கு எடுத்து விட்டாள். “நகத்தை வெட்றது இல்லையா அசோக்.. பாரு.. நீள நீளமா வளர்ந்திருக்கு..?” “வெ..வெட்டனும்க்கா..!!” அக்கா கொஞ்ச நேரம் பொறுமையாக என் விரலுக்கு சொடுக்கு எடுத்து விட்டாள்.அப்புறம் சற்றே அமைதியான குரலில் கேட்டாள். “அத்தான் எல்லாம் சொன்னாரா அசோக்..?” “ம்ம்.. சொன்னாருக்கா..!!” “ஒரு மாசம் போதுமில்ல..?” “ம்ம்…” “என்னாச்சு அசோக்..? ஏன் ஒரு மாதிரி டல்லா இருக்குற..?” “அ..அதெல்லாம் ஒண்ணும் இல்லையே..?” “இல்லை.. பாத்தாலே தெரியுது.. பாரு.. முகமெல்லாம் எப்படி வேர்த்தது வழியுது.. ம்ம்..?” சொல்லிக்கொண்டே அக்கா தன் புடவைத்தலைப்பை எடுத்து என் நெற்றியை துடைத்து விட்டாள்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"akka ool kathai"koothi veri amma"tamil amma magan kamam""sridivya sex"விக்கி. xossip.சுமதி.காமகதை"tamil aunty story""exbii story""amma magan tamil kamakathai""tsmil sex stories""tamil actress tamil sex stories"தமிழ்செக்ஸ்.கம்காமக்கதைகள் மாமி"erotic stories in tamil""hot actress memes""tamil incest story""jothika sex stories""tamil desi stories""தமிழ் sex"xossippyஓல்சுகம்/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%BF%E0%AE%B0%E0%AE%BE%E0%AE%AE-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8Dதங்கச்சி xossipkamakathai"tamil actress hot sex stories""tamil sex site""rape sex story tamil"tamil lataest incest kama kathaikalஅப்பா சுன்னி ஊம்பும் மகன் கதை"nayanthara sex stories xossip""tamil real sex stories"tamil kiramathu kathaikal"jothika sex stories""tamil amma maganai otha kathai""sex tips in tamil"கூட்டி கணவன் காம"sex stories incest"அப்பா சுன்னி தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரீஸ்"tamil nadigai sex story""tamil rape kathaigal""tamil sex.stories""akka pundai""anni sex kathai"Swathi Kamakathaikal"kamakathaikal in tamil""sex story in tamil""hot story in tamil""2016 sex stories""tamil latest hot sex stories"சத்யன் மான்சி"sex tamil kathaikal""tamil amma new sex stories""tamil actress sex store"amma magan sex troll"new tamil sex story"TamilsexcomstoryAppavin aasai Tamil kamakathaikal"தங்கச்சி புண்டை""tamil hot aunty story""தமிழ் செக்ஸ் கதைகள்""tamil kamakathaikal new""tamil latest kamaveri kathaigal""tamil new amma magan sex stories"Www.keralasexstorytamilஅம்மா மகன் காதல் exbiiஅக்கா புருஷன் தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரி"aunty sex story in tamil""tamil kama kathaigal""sex stories in tamil language""sex com story"newtamilsextamilkamaveri.com"அம்மா magan கதை""tamil akka kamakathaikal""samantha sex stories""exbii story"அண்ணி ஓழ்"taml sex stories"கன்னி புண்டை கதைகள் மச்சினிtamil sex stories com"tanil sex stories""kamakathakikal tamil"மஞ்சு சசி வியர்வை அங்கிள் காம கதைKamakathaigal"www tamilactresssex com""ool kathai""tamilsex stores"