Hema மாமி – பாகம் 36

நான் : என்ன மாமி …

மாமி : ஹ்ம்ம்ம்ம் ஒன்னும் இல்ல ..

என்னவனை விட்டு விட்டு இப்போது அவனுக்கு கீழ் மெத்தை மீது தரை தட்டி அடங்கி போயிருந்த விறைகளை , பையுடன் சேர்த்து அள்ளி எடுத்தவள் ,

மேலள்ள அவற்றை உணர்ந்தாள், கையில் கிடைத்த கபடைகள் என்ன அவற்றை அவள் உள்ளங்கைக்கும் விரல்களுக்கும் மத்தியில் உருட்டி உணர்ந்தவள் , நான் சுகத்தில் கண் மூடி தலை சாய்த்த அந்த கணத்தில் , என் உத்தடின் மீது மலர்ந்த அவள் உத்தட்டினை கொண்டு ஒரு ஆழ்ந்த அழுத்தமான முத்தம் கொடுத்தாள்….மாமியின் இந்த காம ரசனை என்னை சிலுர்க்க வைத்தது ….அவள் என் விறைகளை கையில் உருட்டிக்கொண்டே , கொஞ்சம் கொஞ்சமாய் என் கழுத்து நெஞ்சு என்று முத்தமிட்டவள் , என் நெஞ்சின் காம்புகளை நாவல் நக்கி சுவைத்தால் , மெல்ல மெல்ல அங்குல அங்குலமாய் அவள் முத்தமிட என்னவன் சுர்ரென கிளம்பினான் …இப்போது மாமி என் விறைகளை விட்டுவிட்டு என்னவனை பற்றினாள் , ரொம்ப நேரம் அவளின் அந்த பற்றுதலை எதிர்வார்ஹிடுந்த அவன் அந்த கணம் வந்தவுடன் விசவரூபம் கொண்டு சீறினான் , மாமி இப்போது மேலள்ள என் நீளத்தை வருடி விட்டுக்கொண்டிருந்தாள்…அவளின் அந்த உறவளின் பயனாய் உடலில் ஓடிய மொத்த ரத்தமும் என்னவனின் தலைக்கு ஏறி வெடித்துவிடும் அளவிற்கு வீங்கி விம்மி நின்றது …

மாமி முத்தமிட்டுக்கொண்டு இப்போது என் இடுப்பினை அடைந்திருந்தாள், கொஞ்ச நேரம் அவள் என் இடுப்பினை சுற்றி முத்தமிட்டுக்கொண்டிருக்க , அவள் எப்போது என்னவன் மீது அவள் கவனத்தை செலுத்துவாள் என்ற எதிர்பார்ப்பில் நான் துடித்தேன் ..

இதை அறிந்திருபால் போல , கள்ளி, வேண்டும் என்றே என்னவன் அருகில் செல்லாமல் , என் இடுப்பு மற்றும் துடை “V ” : பகுதியை சுற்றியவள் வேண்டுமென்ற என்னை காக்கவைத்தாள் …அவளுக்கு அது பிடித்திருந்தது….என்னவனுக்கோ நரக வேதனை
அவள் தலையினை பிடித்து…அவள் முகம் மீது விழுந்த மயிர் இழைகளை அள்ளி எடுத்து ஒன்று சேர்த்து பிடித்துக்கொள்ள …அவள் , அவளின் நாக்கை வெளியில் நீட்டி என்னவனின் அடி பகுதியை லேசாய் நக்கிகொண்டே..என்னை பார்த்த காட்சி….அவள் கண்ணில் அப்படி ஒரு காமம்ஒத்த உன்ன கதற கதற ஓக்கணும் டி ….என்று மனதிற்குள் நினைத்துக்கொண்டேன்

நான் : ஹேமா….கொல்ற டி …..ப்ளீஸ் டி …பண்ணு

மாமி சிரித்துக்கொண்டே…அவள் விளையாட்டை துடர்ந்தாள்…..

நான் இப்போது அவளின் கூந்தலை ஒன்று சேர்த்து இறுக்கமாய் பிடித்துக்கொண்டேன் …அவள் தலையினை லேசாக அழுத்தி என்னவனை ஊம்புமாறு அவளை உந்த…அவள் மீண்டும் என்னை பார்த்து …

மாமி : வேணுமா….வேணுமா…என் குட்டி புருஷனுக்கு

நான் : ஆமாம் டி …வேணும்….ப்ளீஸ் டி…பண்ணு டி

மாமி : இரு டா…இன்னும் கொஞ்சம் நக்கி சுவைசிட்டு செய்யுறேன்…

இப்போது அவள் , என்னவனின் தலையை மட்டும் இரண்டு விரலால் பற்றி ….என்னை காமமாய் பார்த்தாள்

நான் : ஹேமா அப்படி பார்காத டி…எனக்கு வெறி ஏறுது

மாமி : ஏறட்டும்…ஏறினா …என்ன பண்ணுவ ?

நான் : வேணாம் ..மாமி ….

மாமி : சொல்லு டா…

நான் : உன்ன கதற கதற ஒப்பேன் டி …உன் புண்டை கிழியிர மாதிரி ஒப்பேன் ….உன்னகுல என் விந்த பாய்ச்சு அடிச்சு ..உன்ன கர்ப்பம் ஆக்குவேன்..மாமி : ஓ…துறைக்கு இப்படி எல்லாம் ஒரு ஆசை வேறயா ? எனக்கும் அது தான் டா வேணும்..

என்றாவாறே என்னவனை மற்றொரு கை கொண்டு கிள்ளினால்….அப்பாஆ ..உயிரே போகும் படி வலித்தது… களுக்கென சிரித்தவள் ..கிள்ளிய இடத்தில்…அவள் நாக்கினை நீட்டி நன்கு எச்சில் படரும் படி நக்கி விட்டால் …இது தான் கிள்ளியும் விட்டு நக்கியும் விடறது …

மாமி இப்போது மெல்ல என் நீளத்தை தன நாக்கினால் நக்கினாள்…அவ்வப்போது அவள் நாக்கில் இருந்த எச்சில் என்னவன் மீது ஒட்டிக்கொண்டும் , அவள் நாக்கோடு ஒட்டிக்கொண்டும் ஒரு திரியென நீண்டு தொங்கிய காட்சி…உஷ்ஷ்ஷ்ஷ்ஷ்ஷ்ஷ்ஷ் …அப்படி ஒரு காமம் …அவளது எசில்லினால் மின்னியது …நினைந்து போய், அதன் மீது பட்ட வெளிச்சத்தில் அது மின்னிய காட்சி….மாமி என்னவனை சுற்றி சுற்றி வந்து நக்கியதில் என் நீளம் முழுவதும் நினைந்து விட்டது …என்னவன் விறைப்பின் மிகுதியில் இருந்தான் …இப்போது மெல்ல அவள் நாக்கினை உள்ளிழுத்து , அவள் உதடுகளை குவித்து என்னவனின் தலை மீது அவள் முத்தமிட தயாராக , எதிர்பார்ப்பில் என் உடல் முழுவதும் மயிர் கூச்செரிப்பு , சிலிர்த்து போனேன்

குவிந்த அந்த உதடுகள் கொண்டு என்னவனின் மெது அவள் முத்தமிட…உடலில் ஒரு மின்சார பாய்ச்சல் …இதற்கே இத்தனை சிலிர்ப்பா ? என்ன்பதை போல இருந்துதது அவளது அடுத்த செயல் ..குவிந்த அவள் உதடுகளை சற்றே விரித்து …என்னவனின் தலயின் கால்பாகத்திர்க்கும் கீழ் மட்டும் படரும் படி கவ்வி , நுங்கின் ஓட்டில் இருந்து நுங்கினை உறுஞ்சுவது போல அவள் உறுஞ்சிய பொது…..அப்பப்பா….என்ன ஒரு சுகம்…என்னவனை நோக்கி சென்று கொண்டிருந்த ரத்தத்தை எல்லாம் உறுஞ்சி எடுப்பது போல் இருந்தது…நான் : ஹேமா………….ஹேமா…….

மாமி : ஹ்ம்ம் …

நான் : ஐயோ….சூப்பர் அஹ இருக்கு …

மாமி : சிரித்தவாறே ….ஹ்ம்ம்

மாமி இப்போது கொஞ்சம் கொஞ்சமாய் என்னவனின் தலையினை விழுங்கினால்..அவள் உதடுகள் ஒவ்வொரு மில்லி மீட்டர் கவ்வும் போதும் அவள் ஒரு உறுஞ்சு உருஞ்சியது….அப்பா….கொல்றாலே …

மாமி இப்படி யாக என்னவனின் தலையை உறுஞ்சி உறிஞ்சி விழுங்கு முடிக்க…என்னவனின் தலை அவள் வாயினுள் …அவள் வாயின் கதகதப்பில் முழ்கி நின்ற அந்த கணம்….அப்படி ஒரு சுகம்…மாமி தலை பிடித்து அவளை என்னவனின் நீளத்தை விழுங்க நான் செய்கை செய்ய …மாமி என்னை பார்த்து , இரு என்பது போல தலையை ஆட்டினாள்…

அடுத்து என்ன செய்ய போகிறாள் என்ற எதிர்பார்ப்பில் தழைத்தேன்..

மாமி விழுங்கிய தலையின் மீது அவள் உதடுகள் கொண்ட இறுக்கத்தை சற்றே தளர்த்தி , அவள் நாக்கினை கொண்டு ஒரு சுற்று சுற்றி நக்கியதி….அப்பா…மாஸ்டர் டச் …..நான் : மாமி ……ஹேமா…….சூப்பர் அஹ……ஆஆஆஆ

மாமி அதின் மீது எச்சிலை ஒழுகவிட..அது அபிஷேகமாய் அவன் மீது வழிந்து, அவள் உதட்டின் இறுக்கத்தை தாண்டி என்ன நீளத்தின் மீது வழிந்த காட்சி….அந்த ஒரு காட்சி, மற்றும் அது தந்த அந்த உணர்விர்க்காகவே வடித்திருக்கலாம் …அப்படி ஒரு கிளர்ச்சி …அப்படி ஒரு காமத்தின் மிகுதி

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


நண்பன் தங்கச்சி காமக்கதைகள்தமிழ் அக்கா அக்குல் செக்ஸ் கதை"nayanatara nude"கூட்டி கணவன் காமtamilkamakathaaikalஅம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்sexsroriestamil"kamam tamil kathai""actress sex stories tamil""tamil hot""tamil rape kamakathaikal""anni ool kathai tamil""அண்ணி காமகதை"tamilakkasexstoryமழை பால் காம கதைexossipஷாலினி ஓழ்சுகம்ஓழ்சுகம்மனைவி"mamiyar sex stories""tamil. sex"www.sextamil"அம்மா முலை""tamil akka thambi sex story""actress sex stories xossip"tamilxossip"sridivya sex""tamil sex stories teacher""hot incest stories""tamil sax story""tamil mami pundai kathaigal"சுன்னி"தமிழ் நடிகைகளின் ஓல்கதைகள்"/archives/3012"www tamil kama kathaigal"sex stories in tamiltamilactresssexstories"tamil actress sex stories""tamil sex story blog"காமம் அம்மா அப்பா பெண்கூதிபுன்டை"அம்மா மகன் காம கதை""tamil aunty sex story com""tamil amma magan sex story com"மன்னிப்பு"new tamil sex stories""tamil sex story sister""free tamil sex story"விரைவு பேருந்து ஆண்ட்டி காமக்கதைகள் xossip "amma kama kathai"முலைகள்"tamil sex stories 2018"சமந்தாவின் சல்லாபம்டீச்சரின் மூத்திரம் குடிக்கும் லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்"hot sex stories in tamil"chithi son sex trolls memestamilkamakadigal"akkavin kamaveri"heronie sex kathaikal in tamilHema மாமிஉறவுகள்புண்டை மாமியார்"anni sex story tamil""tamil kama kathikal"செக்ஸ்"tamil akka thambi kamakathaikal""tamil sex storied""tamil new amma magan kamakathai""tamil amma sex kathikal""aunty ool kathaigal"www.tamilkamaveri.comபுண்டைபடம்"tamil muslim sex story"மஞ்சு சசி வியர்வை பானு ஓழ் கதைகள்"அம்மா மகன் திருமணம்"ஸ்ரீதிவ்யா புண்டை xossip"tamil police sex"tamil sex anni kamakathaikal"akka sex stores""tamil actor sex"ஓழ்கதை"akka thambi tamil kamakathaikal""tamil sex storues""tamil kama akka""brother sister sex story""சித்தி காம கதைகள்""tamil family sex story"kamamsexcom"meena kamakathai""tamil anni sex story""அண்ணி காம கதைகள்""tamil sex novels"அண்ணி"சாய் பல்லவி""tamil kamakataikal"tamilstories