Hema மாமி – பாகம் 35

மாமி பெருமூச்சி விட்டாள்..

அவள் இப்போது அவள் தோல் மட்டும் தலையணை மீது படும் படி படுத்து அவள் புட்டத்தை வானை நோக்கி தூக்கிய வண்ணம் இருந்தாள்…கொஞ்சம் அசதியான அவள்…அவள் இரு கைகளால் , அவள் புட்டங்களை பிடித்து வருட..அவள் ஒரு கை என்னை தட்டி விட்டு , மறுபடியும் பளார் என்று அறைந்தேன்…மாமி அமைதியாய் தேய்த்து விட்டுக்கொண்டாள்..


மறுபடியும் மெல்ல குத்த துடங்கினேன்…..அவளாது புட்டங்கள், அவளின் ஆழத்திற்கு நாள் செல்ல தடையாய் இருக்க…

நான் : மாமி …கொஞ்சம்…உங்க கை வெச்சு பிடிச்சிக்கோங்க ..

மாமி : ..என்ன டா…எப்படி…அவளது இரண்டு கைகளால் வால் இரண்டு புட்டங்கள் பற்ற வைத்து , அதன் மீது என் கை வைத்து அப்படியே அவள் புட்டங்களை விளக்க , மாமிக்கு புரிந்தது…அவள் அவள் இரு புட்டங்களை எவ்வளவு முடியுமோ அவளவு விளக்கினாள்.. அப்போது தான் அந்த அழகிய காட்சியும் தெரிந்தது …அவளது சுருங்கிய ஆசன வாய்..அப்பா..என்ன அழகு..

இப்போது மீண்டும் குத்தினேன்…என்னவன்…எளிதாய் உள்ளே முழு நீளத்திற்கும் சென்றான்…அவள் கை ஊனுவதர்க்கு இல்லாமல் மாமியின் உடல் கொஞ்சம் ஆடியது..அவளது ஆடியே உடம்பை, என் இரு கைகள் கொண்டு அவள் இடுப்பினை பற்ற , எனக்கு வசதியான இறுக்கம் கிடைத்தது…அவல ஆழத்தில் இன்னும் தள்ள எதுவாய் இருண்டது …என் நீண்ட சுன்னி அவள் ஆழத்தில் சென்று மறைந்து அவள் மதன ரசத்தில் நினைந்து வெளியில் வந்த காட்சி…அப்பா…அப்படி ஒரு கவர்ச்சி…

மாமியை வேகமாக குத்தினேன்…

சத் சத் சத்…என சத்தத்தோடு என் தொடை அவள் புட்டத்தின் மீது மோத …

ஒவ்வவொரு குத்திற்கும் அவள் இடத்தில் இருந்து ஒரு முனுங்கள் …

சத்…

மாமி : ஹ்ம்ம்

சத் ..

மாமி : ஆ

சத்

மாமி : ஹ்ம்ம்

மாமியை இப்போது வெறியுடன் ஒத்தேன்…ஒரு வினாடிக்குள் இரண்டு மூன்று குத்து விழிந்திருக்கும், முயல்கள் ஒப்பது போல இரண்டு பெரும் ஒக்க ..
அவள் மாங்கனிகள் ஓய்ந்ணுகு எழும்பி மீண்டும் மேத்ஹையை தட்டி அடங்கும் விதமாய் அவள் உடல் முன்னுக்கும் பின்னுக்கும் சென்று வர..அவள் அடிவயறு வரை என்னவன் சென்று தூர் வாரினான்..

மாமி : ஆஆஅ ஆஆ ஹ்ம்ம்ம்ம்ம் …..ஆஆஆஆ. …ம்ம்ம்ம் ….ஆஆஆஆஆ…ஹ்ம்ம் ஹ்ம்ம்மாமியின் அனத்தல் அரை முழுவதும் எதிரொலித்தது ..இப்போது எனக்கு வடிந்து விடும் போல இருந்தது…மாமி ஏற்கானவே ஒரு முறை வடித்து இருந்தாள் …அவள் இடுப்பின் சதையில் நகம் பதித்து அவளுக்குள் ஆழமாய் என்னவனை செலுத்த…எங்கோ ஆழத்தில் இருந்து சூடாக விந்து திரளுவதை உணர்ந்தேன்…

இருவரது உடம்பிலும் ஒரு முருகு, இருக்கம்…விடைப்பு..உப்போது ஒவ்வொரு குத்தும் முடிய, உடனே வெளியில் உருவாமல், ஒரு கணம் அவளுக்குள் இருந்து என் இடுப்பை மாட்டும் இன்னும் முன்னுக்கு தள்ள…கீழ விறைகளில் திரண்ட கஞ்சி அவளின் ஆழத்தில் பிய்த்து அடித்தது ..

மீண்டும் மீண்டும் அடுத்து அடுத்து நான்கு முறை கக்க….என் முட்டி தளர்ந்து அப்படியே, அவள் மீது படுத்தேன்…ஆழத்தில் என்னவன் என்னும் ஒழுகிய குழை போல மெல்லியதாய் ஒழுகி கொண்டு இருந்தான் …

மாமி அபப்டியே மெத்தை மீது படுத்துக்கொள்ள , நான் அவள் மீது படுத்துக்கொள்ள…

நான் : லவ் யு டி…

மாமி : லவ் யு டா.. உஸ்ஸ்ஸ்ஸ்….என்ன டா…இப்படி பண்ற…அப்பா…

நான் : சாரி மாமி …

மாமி : சி…லவ் யு டா…நல்ல தான் இருந்துச்சு…

களைப்பில் அவள் மீது அப்படியே கொஞ்சம் நேரம் படுத்துக்கொள்ள, என்னவன் மெல்ல அவள் புண்டையில் இருந்து வழுக்கி வெளியில் வந்தான்…மாமியின் உடல் முழுவதும் வெயர்வை துளிகள், அவள் முதுகின் மீது முத்து முத்தாய் தெரிய..அவற்றை ஒன்றொன்றாய் என் உதட்டினை பதித்து உறுஞ்சினேன்…மாமி சுகத்தில் கண்ணை மூடி ரசித்தாள்…அப்படி ஒரு வழ வழப்பான தோல், மிருதுவாய் அதே சமயம் தொங்கியும் போகாமல் இறுக்கமாய் ….செம்ம உடம்பு…

நான் : ஹேமா…உன் உடம்பு சூப்பர் ….செமையா வெச்சிருக்க டி …மாமி : ஹ்ம்ம் நீயும் தான் டா…அப்படியே கலை மாதிரி ஜம்முனு இருக்க…அதுமட்டும் இல்லாம …உன்கிட்ட இப்படி சுகம் காண தானோ என்னவோ என் உடம்ப நான் அப்படி பராமரிச்சேன் …என்னதான் இருந்தாலும் இளவயசு பொண்ணுங்க மாதிரி எல்லாம் இருக்காது…

நான் : நான் எந்த இள வயசு பொண்ணுங்களையும் பார்கள , நீங்க அதான் எனக்கு எல்லாமே …என் ஹேமா தான் …

என்றவாறே அவள் முதுகின் மீது மொத்தம் முத்தமிட்ட்டேன் …

மாமி : லவ் யு டா…டேய்

நான்: சொல்லுங்க…

மாமி : நீ என்ன இப்படியே கூப்பிடு டா …..பேரு வெச்சு இல்லனா, வாடி போடின்னு ….நல்ல இருக்கு

நான் : உண்மையாவா மாமி ?

மாமி : ஆமாம் டா..ஏதோ வயசு குறஞ்சி புது பொண்டாட்டி போல உணருறேன் …

நான் : வாவ் …..லவ் யு டி…ஹேமா செல்லம்

அவல முதுகை அப்படியே முத்தமிட்டுக்கொண்டு அவள் கழுத்தினை நோக்கி மேலே செல்ல…மாமி மீண்டும் கண்ணை மூடிக்கொண்டாள்…அந்த கனத்தின் கணத்தை உணர்ந்தவளாய் …மெய் சிலிர்த்தாள்…

அவள் கூந்தல் அவளது முதுகின் மீது படர்ந்து நழுவி மெத்தை மீது சரிந்து கிடக்க…அத்தை அப்படியே ஒன்று சேர்த்து , கையியில் அள்ளி நுகர்ந்தேன்…அதை அவள் கழுத்தின் மீது இருந்து விளக்கி அவள் கழுத்து தெரியுமாறு பிடித்துக்கொள்ள …மாமி எதிர்பார்ப்பில் நெளிந்தாள் …
மெல்ல குனிந்து அவள் கழுத்தின் பின் பகுதியை நாவினால் நக்கினேன்…

மாமி : இஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்……என்று சிணுங்கினாள்

மெல்ல அவள் கழிஉத்தின் தண்டுகளை உதட்டால் கவ்வி இழுத்து உறிஞ்ச , மாமிக்கு சுகமாய் இருந்தது…இப்போது அவள் மூடிய கண்கள் இன்னும் சுருங்கி அவள் சுகத்தை வெளிபடுத்த…அதை கண்டவாறே அவளது மற்றொரு கழுத்து தண்டினையும் எச்சில் படும் படி உறுஞ்சினேன் …ஒரு கையில் அவள் கூந்தல். மற்றொரு கையில் அவள் புட்டங்களை பற்றி பிதிக்கொண்டே…அவள் கழுத்தினை நக்க…கூந்தலோடு சேர்ந்து அந்த கழுத்தின் சுவை அவள் வியர்வையால் இன்னும் சுவையாய் இருந்தது..

என்னவன் மறுபடியும் …எழுந்தரிக்க துடங்கினான் …ஒரு கால் விறைச்சி அடைந்த அவள் அவள் தொடைங்களின் மீது மோதி உரசி சுகம் தேடிக்கொண்டான்
அவள் கழுத்து முழுவது நக்க , மாமிக்கு சுகன் தாங்க வில்லை , சடாரெண்டு திரும்பியவள் ….என் தலையினை பிடித்து ,,உதட்டினை கவ்வி சாரா மாதிரியாய் முத்தம் கொடுத்தாள்…ஒரு கட்டத்தில் என் உதட்டினை வெறியுடன் கடிக்கவும் செய்தாள்..நானும் வெறி அதிகமாகி அவள் உதட்டை சுவைக்க…இருவரும் அதுத்த ஓலைட்டதிற்கு தயார் ஆனோம்..எவளவு தான் புணர்ந்தாலும் , இருவருக்கும் மற்றொருவரின் தேவை மட்டும் தீரவில்லை , ஆசை அடங்கவே இல்லை …

நான் அந்த முத்த போராட்டத்தை உடைத்து …

நான் : ஹேமா…லவ் யு டி…லவ் யு டி

என்றவாறு அவளை அப்படியே சேர்த்து அணைத்துக்கொண்டேன் …

மாமி : லவ் யு டா …..மதன்….லவ் யு டா …

மீண்டும் இருவரும் முத்தமிட்டுக்கொண்டோம் …அனால் இந்த முறை , மிருதுவான, உதடும் உதடும் ஒட்டி பிறயும் முத்தம், கொஞ்சம் கொஞ்சமாய் அழுத்தம் அதிகரித்த காதல் முத்தம் , ஒவ்வொரு முத்தத்திலும் இருவரது உதட்டின் மீதான அழுத்தமும் , மற்றொருவர் உதட்டினை உருஞ்சுதலும் அதிகரித்தது …இருவரும் படுக்கை மீது எழுந்து அமர்ந்து முத்தமிட்டுக்கொள்ள …மாமி எங்கள் முத்த மாரத்தானை உடைத்தாள்..என்னை கட்டிலின் headboard மீது முதுகு சாய்த்து அமர செய்தவள் …மெல்ல என் மீது ஏறி படர்ந்தாள்…
என் கால்களின் மீது அவள் காலினை போட்டு ,

அவள் மார்பகங்கள் என் நெஞ்சோடு உரசுமாறு என் மீது படர்ந்த அவள் மெல்ல என் முகத்தில் முத்தமிட ஆரம்பித்தாள்…புரவங்களின் இடையே முதல் முத்தம் , மெல்லிய பூ மொட்டு உரசுவது போல, அவளின் குவிந்த உதடு, பட்டும் படாமலும் முதல் முத்தம் , அடுத்ததாய் அதே போல் நெற்றியில் மெல்லிய முத்தம் , கொஞ்சம் கீழிறங்கி மூக்கின் மீது , இப்போது அவள் கூவிய உதடு கொஞ்சம் மலர்ந்து மூக்கின் தண்டை கவ்விய வாறு முத்தமிட்டாள், மூக்கினை துடர்ந்து கன்னம் ,

பின்பு மீசை மயிரினை கவ்வி என் உதட்டின் பாதிவரை அவள் உதடு படுரும் வண்ணம் அடுத்த முத்தம் ..உதட்டை முழுவதாய் சுவைக்காமல் ,அதை சுற்றி சுற்றி 4 – 5 முத்தம் இட்டாள். நெஞ்சின் மீது இருந்த அவள் கையினை கீழ்நோக்கி நழுவ விட்டவள் , மெல்ல என்னவனை பற்றினாள், கொஞ்சம் நேரம் கையில் வைத்தவள் ஏதும் செய்யாமல் அப்படியே அவள் உள்ளங்கையில் ஏந்தி அவனை குறும்பாய் பார்த்தாள்….

2 thoughts on “Hema மாமி – பாகம் 35”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


Swathi Kamakathaikalதமிழ் குடும்ப குரூப் காமக்கதைகள்உறவுகள்"tamil anni sex kathai"ஆண்டி அண்ணி காமம்"dirty story tamil""amma magan kathaigal tamil""tamil akka thambi sex story""தகாத குடும்ப உறவுக்கதைகள்""tamil ool kathaikal""sex kathaigal""telugu sex stories xossip""tamil kaamakathaigal""english sex stories""brahmin sex""tamil kaama kathaikal""மாமி புண்டை""jothika sex"Sex tamil kathikalமலைமேல் அர்ச்சனைஇளம் பென் செக்ஸ்"nayanthara husband name""tsmil sex story"sexannitamilstorytrishasex"tamil actor sex""tamil amma magan uravu""தமிழ் செக்சு வீடியோ""incest sexstories""shreya sex"sexstoriestamilநிருதி காமக்கதைபிராவோடு பிரியாமாமியாரை ஒப்பது டிப்ஸ்"tamil kamakathaikal akka thambi in tamil""mamiyar sex""www tamil hot story com"அண்ணி செக்ஸ் சுகம்"anni tamil kamakathaikal"அத்தை காம கதைகள்"hot store tamil"மாமி சூத்தையும் நக்கும் கதை"tamil kudumba kamakathaikal""xossip english stories""தமிழ் நடிகைகளின் ஓல்கதைகள்""akkavin kamaveri""tamil actress hot stories""tamil sex stories in bus""tamil kamakathaikal in amma magan"காமக்கதைகள்tamilkamakadhaigal"mamanar marumagal otha kathai in tamil font""story tamil"Vithavai anni kama tamil vathiyar kamaveri kathaikal"rape kamakathai"Tamilsexகுடும்ப ஓழ்"sai pallavi xossip""nayanathara nude"மீனா.புண்டைநிருதி காமக்கதைகள்Nadikai pundaiyil ratthamTamilsex vedio bedroom apartment in homesextipstamil"real tamil sex stories"அண்ணி செக்ஸ் சுகம்"village sex story""tamil sex stories latest""tamil sex stories.""free sex stories in tamil"vathiyar teacher sex tamil kathaiஅண்ணி சுமதி xossip "sex storu""tamil anni sex kathai"வைஷ்ணவி தங்கை காமக்கதை"tamil amma magan stories"பானு ஓழ் கதைகள்