Hema மாமி – பாகம் 28

மாமியை எண்ணி நீவியத்தில் என்னவன் விரைத்து தெறிக்கும் நிலையில் இருக்க….

மாமி : டேய் என்ன த பண்ற ?

என்று போதை ஏத்தும் குரலில் கேட்க…எனக்கும் இன்னும் விரைத்தது

நான் : ஹ்ம்ம் நீங்க இல்லையே மாமி…அதான்…உங்கள நினைச்சு…நினைச்சு…

மாமி : ஹ்ம்ம் …என்ன டா…ஹ்ம்ம் சொல்லு டா…

நான் : நானே வுருவிக்கிட்டு இருக்கேன்…மாமி : சி வெட்கமே இல்லைட உனக்கு…டேய் மதன்…எனக்கு அத பார்க்கணும் போல இருக்குடா…

 

நான் : வந்துடுங்க மாமி …உங்களுக்கு தானே

மாமி : என்னாகும் கீழ வடியுது டா…இப்போ …எல்லாம் உன்னால

நான் : மாமி …..மாமி ……வாங்க…ஹேமா….ப்ளீஸ்…..மாமி உங்க கூந்தலா புடிச்சு இப்போ உங்க பின்னாடி நின்னு செய்யிறேன் ….ஆஆஆஆஅ

மாமி : ஆஆஆ மதன்…என்ன டா…இப்படி பண்ற….

நான் : மாமி மாமி….வந்ருது …கர மாதிரி இருக்கு மாமி…வருது….அஹ்ஹ்ஹ் ஆஆஆஆ

மாமி : ஹ்ம்ம்ம்ம் ம்ம்ம்ம் குத்து டா…செல்லமே

 

நான் : ஹா அஹ்ஹ்ஹ்…அப்பா….மாமி ….வந்துடிச்சு…அப்பா

மாமி : ஹ்ம்ம் …. உன்ன வந்து கவனிச்சிக்குரேன் …..

நான் : லவ் யு மாமி ….

மாமி : லவ் யு டூ டா ….சரி மதன் நான் வைக்கிறேன்…நாளைக்கு நிறைய வேலை இருக்கும், நேரம் இருக்கும் பொது நானே பண்றேன்…

நான் : ….ஹ்ம்ம்ம்ம் சரி மாமிபோன் துண்டிக்க பட்டது. மாமியுடன் போன் மூலம் உறவு கொண்டத்தில் கொஞ்சம் திருப்த்தி ….விந்தும், பேய்ச்சி அடித்து இருந்தது…இரண்டாம் முறை என்பதால் உடலில் ஒரு தளர்ச்சி….கண் லேசாக சொருக துடங்கி இருந்தது…இப்பட்யே படுத்து விட வேண்டும் இல்லை என்றால் மீண்டும் வரும் காம நாயகியின் நினைவுகள்…மறுபடியும் போன் பண்ணால் எடுக்கவும் மாட்டாள்…

கீழே சிந்திய விந்தினை எல்லாம் துடைத்து விட்டு, அவசர அவசரமாக ஒரு குளியலை போட்டு விட்டு படுத்துவிட்டேன்… சற்று நேரத்தில் தூங்கியும் விடேன்…கன்னவில் அவள் துடன்கியதை முடித்து விட வந்திருந்தாள்
அடுத்த நாள் ..எழுந்த உடன் தோன்றியது நேற்றிய போன் செக்ஸ் …மாமிக்கு கால் பண்ணலாம் என்றால்

அவள் நீ செய்யாதே நானே செய்கிறேன் என்று கூறிவிட்டாள்…என்ன செய்வது…மாமிக்கு ஒரு குட் மார்னிங் மெசேஜ் அனுப்பி வைத்தேன் ..ஒரு ஆபத்து பதினைந்து நிமிடம் ஆகியும் எந்த பதிலும் இல்லை, அவள் கூறியது போல் பிஸியாய் இருந்திருப்பாள் போலும்…சரி இது வேலைக்கு ஆகாது என்று பாத்ரூம் சென்று பல்துலக்கி , குளித்து விட்டு ரெடி ஆகா மணி 9:30 ஆகி இருந்தது ….

என்ன செய்வது…நல்ல பசி வேறு …சரி எங்காவது ஊர் சுற்றிவிட்டு வரலாம் என கிளம்பினேன். செல்லும் வழியில் ஒரு சிறிய மெஸ்ஸில் காலை உணவை முடிக்க, அடுத்து என்ன பண்லாம் என்று யோசிக்க, அப்போது தான் அந்த யோசனை வந்தது…மாமியும் இல்லை இந்த நேரத்தில் அவளுக்காக ஒரு புடவை வாங்கி அவள் வந்த வுடன் பரிசளித்தால் என்ன ….இன்னொரு முறை எல்லாம் யோசிக்க வில்லை …யோசனை அடுத்து என்ன மாதிரி சேலை வாங்கலாம் என்பதற்கு தாவியது..அவளை பளிச்சென கவர்ச்சியை காட்டும் ஒரு நிறம் மற்றும் புடவை வேண்டும்..அவளுடைய வெளிர் நேரத்திற்கு எது போட்டாலும் நன்கு தான் இருக்கும்..வண்டியை பெரிய ஜவுளி கடை நோக்கி செலுத்தினேன்…

எப்படி இருக்க வேண்டும் என்பதற்கு தெளிவான விடையாய் , கொஞ்சம் திரைமறை காயென அவள் அங்கங்களை காட்டும் மெல்லிய சி த்ரு ராகம் தான் வேண்டும் என முடிவு எய்து விட்டேன்…என்ன நிறம் என்பதே மிகவும் கடினமான கேள்வியாக இருந்தது…வெளிர் நீளம் ? ஹ்ம்ம் அவள் நிறத்திற்கு அம்சமாஇதான் இருக்கும்…அனால் அதற்க்கு ஒத்த ரவிக்கை ?

வெளிர் நீலமே எடுபடுமா ? இல்லை …வெள்ளை ரவிக்கை…அந்த இரு கோலத்திலும் மாமியை யோசித்து பார்த்தேன்…அம்சமாய் இருந்தாலும்…ஏதோ குறைந்தது…அந்த நிறம் கவர்ச்சி கொஞ்சம் குறைந்து கொஞ்சம் நோர்மல் புடவை போல தான் தெரிந்தது என் கற்பனைக்கு …ஹ்ம்ம் ம் நீளம் வேளைக்கு ஆகாது…மஞ்சள்…எப்படி….

எந்த மஞ்சள் ? வெளிர் ? ஹ்ம்ம் அவள் தான் வெளிர் மஞ்சள் காட்டன் புடவை வைத்தது இருகிறாலே…வெள்ளை ….ஹ்ம்ம் நன்றாக தான் இருக்கும் …அனால்…..ஏனோ எனக்கு மனதிற்கு வரவில்லை… அவள் கட்டாத அடிக்கடி கட்டாத நிறம்….இருக்கிறதா ?

யோசிக்க யோசிக்க எனக்கு தோன்றிய ஒரே நிறம் கருப்பு…கருப்பு நிற புடவையில் மாமியை நான் அதிகம் பார்த்ததே இல்லை …அவளிடம் கருப்பு நிறத்தில் எதாவது புடவை இருக்கிறதா என்று கூட நினைவுக்கு வர வில்லை…அதுவும் போக…மாமியிடம், சி த்ரு கருப்பு ரவிக்கை உள்ளது ..அதை அவள் மத்த புடவையுடன் அணிது கண்டிருக்கிறேன்…அதில் அவளது பிற தெரியும் காட்சி இருக்கிறதே…அப்பா..என்ன ஒரு கிளர்ச்சி..கருப்பென்றால் ரவிக்கை தேய்க்கவும் தேவை இல்லை…அவளிடம் முன்பே இருந்தது ஒரு விதத்தில் நல்லதாய் போனது ..சரி கருப்பு புடவை ஓகே என முடிவு செய்ததேன்…கடை திறக்க..முதல் ஆளை உள்ளே சென்றிருந்தேன்..என் ஆளுக்கு புடவை எடுக்க …

கடையில் கூடம் இல்லாதது நல்லதாய் போச்சு…கூச்சபடாமல் கேடு வாங்கலாம் …என்ன புடவை எடுப்பது, மாமி எப்போதும் காட்டன் இல்லை பட்டு தான் கட்டுவாள், காட்டன் அவளுக்கு எடுப்பாய் இருந்தாலும் அதில் ஒரு விதமான மதிப்பிற்குரிய அழகே தந்தது ….அந்த மதிப்பையும் தாண்டி அது அவளின் உடலோடு ஒட்டி புத்ரி இருக்கும் பொது அது காம கிளர்ச்சியை ,

கவிர்சியை அள்ளி தந்தது உண்மை தான் , அனால் அதுவும் ஒரு மரியாதை கொண்ட கவர்ச்சிதான் …அவளை நான் இப்போதும் ஆளை தூக்கி விழுங்கும் கவர்ச்சியான உடையில் பார்த்தது இல்லை …எப்படி பட்ட உடை என்றால் அதை அணிந்த எந்த பெண்ணும் கவர்ச்சி கன்னியாக தான் தென்டுபடுவாள்…அந்த மாதிரி உடைகளில் ஒருவரை பார்த்த கணமே நமக்கு தோன்றும் உணர்வு காமம் …

அப்படை ஒரு விடையில் இருக்கும் பெண்ணின் பார்வை பேசும் மொழிகூட காமமாய் தான் தெரியும்…அப்படி பட்ட உணர்வு நம் எல்லோருக்கும் ஏற்படுவது தான். கவர்ச்சி உடை என்றால் அது அரை குறை ஆடை ஆகா இருக்க வேண்டும் என்று இல்லை , சில நேரங்களில் சில பெண்கள் உடுத்தும் புடவையில் எவ்வளவு கவர்ச்சி இருக்கிறது…நான் கூறுவது அது போன்ற கவர்ச்சி …அது போன்ற உடைகாட்டன் வேண்டாம்…பட்டும் வேண்டாம் , டிசைனர் புடவையும் வேண்டாம் , எதாவது மெல்லிய புடவை , நேர்த்தியாகவும் இருக்க வேண்டும் அதே சமயம் கவர்ச்சியாகவும் இருக்க வேண்டும்…முதலில் காக்ரெட் என்னும் ரக புடவைகளை பார்க்கலாம் என்று முடிவு செய்தேன்…அவை நான் நினைக்கும் வண்ணம் இருக்கும் என எனக்கு தோன்றியது …

நேர காக்ரெட் பிரிவுகுசென்று 1000 முதல் 2000 வரை இருக்கும் புடவைகளை காட்டும் படி கூறினேன் …நிறத்தை ஏற்கனவே முடிவு செய்திருந்ததால் , கருப்பு நிற புடவை மட்டும் காட்டும் மாறு கூறினேன்…முதலில் எடுத்து வீசிய நான்கு புடவைகள் எனக்கு புடிக்க வில்லை , கொஞ்சம் கனமாகவும் , மிகவும் அதீத டிசைன் கொண்டதாகவும் இருந்தது ..காண்பிப்பவரிடம் கொஞ்சம் மெல்லியதாக இருக்கும் புடவைகள் காட்ட சொன்னேன் …

அவனுக்குள் அவன் சிரித்துக்கொள்வது தெரிந்தது …ஆத்து எடுத்து போட்ட புடைவைகள் பரவாக இல்லை , இருப்பினும் அவை எதுவும் எனக்கு பிடித்திருக்க வில்லை , அவன் போடுவது எதுவும் பிடிக்காமல் நானே அடிக்கி வைத்திருந்ததில் நோட்டம் விட்டேன்…ஒரு புடவை கண்ணில் பட்டது ..எடுத்து காட்ட சொல்ல , மெல்லியதாய் இருந்த அந்த புடவையில் அழகாய் மெல்லிய இல சிவப்பு நிறத்தில் டிசைன் , முந்தானையில் இளம் சிவப்பு கோடுகள், நன்றாக தெரியும் அளவிற்கு மெல்லிய புடவை ,

நாள் ஐந்து லேயர் ஆகா மட்டித்து உடுத்தும் பொது அந்த புடவை வெளியில் அன்னிந்து செள்ளக்கொடிய கண்ணியத்தை பெற்றுவிடுவதாக இருந்தது…கொஞ்சம் யோசித்தவன் அதையே எடுத்து விடலாம் என்று முடிவு செய்ததேன் …ஒருகணம் மாமியை அந்த புடவையில் யோசித்து பார்க்க …ஹ்ம்ம் கொஞ்சம் தடுமாறிய போக்கஸ் செட்டானதும்…அட த…மாமி ஓயாரமாய் அந்த புடவையில்…ஹ்ம்ம் சூப்பர்அந்த புடவையை வாங்கிக்கொண்டு வெளியே வந்தேன்…மனதில் ஒரு இனம் புரியா ஆனந்தம் …நம் மனம் கவர்ந்தவர்க்கு அவர்கள் அறியாமல் உடை வாங்கி கொடுப்பது ஒரு வித சுகம் தான் புடவை வாங்கி யாகி விட்டது அனால் அதில் இப்போது ஒரு பிரச்சனை, மாமி வைத்திருந்த கருப்பு ரவிக்கை இதோடு ஒத்து போகாது போல தோன்றியது . என்ன செய்வது…

எப்படியும் தைக்க கொடுத்தால் மூன்று நான்கு நாள் ஆவது ஆகிவிடும் …அதுவும் நம்ம எப்படி போய் லேடீஸ் டைலர் கிட்ட..ஹ்ம்ம் ஒரு கடையில் காபி சாப்பிட நிருஇத்த அங்கு அப்படியே google செய்ததேன்….அருகில் இருக்கும் லேடீஸ் தையல் காரர்களை தேடிய பொழுது என் கண்ணில் பட்டது ஒரு கடை ..கொஞ்சம் பெரிய காடை போல இருந்தது , அவர்களின் விவரத்தில் 4 மணி நேரத்தில் தைத்து கொடுப்பதாக போட்டிருந்தார்கள் , அதற்கு கொஞ்சம் அதிக கட்டனமாம்.

அவர்களுக்கு வாடிக்கை ஆளர்கள் தாராளமான ரேட்டிங்கும் போட்டு இருந்தனர் , சரி இவர்கள் தான் நமக்கு சரியான ஆள் என்று முடிவு செய்தேன். சரி அளவு ? மாமியின் ரவிக்கை ஒன்றை எடுத்து செல்ல வேண்டியது தான்…ரவிக்கை எடுக்க வீடு செல்ல , செல்லும் வழியில் தோன்றியது, ரவிக்கையை கொஞ்சம் மாடர்ன் ஆகா தைத்தால் என்ன ? மாடர்ன் என்றால் எப்படி …நமக்கு தான் அதை பற்றி ஒன்றும் தெரியாதே …இருக்கிறான் google கடவுள்.

வீடு சென்று அவளவு ரவிக்கை எடுத்துக்கொண்டு மறுபடியும் google செய்ததேன் இந்த முறை ரவிக்கை டிசைன் பற்றி …நிறைய டிசைன் வந்தது ..எனக்கு கொஞ்சம் லோ கட் பின் புறம் வைத்து அதில் மெல்லிய வேலைபாடு செய்ததால் கவர்ச்சியாய் இருக்கும் என தோன்றியது …கொஞ்சம் தேடியதில் அப்படி ஒரு டிசைன் கிடைக்கவும் கிடைத்தது ….போன்னில் அந்த படத்தை பதித்துக்கொண்டு அந்த தையல் கடைக்கு விரைந்தேன்தால் கடையில் கூட்டம் , ஒரே பெண்கள், லைனிங் பண்ணனும் அண்ணா, இந்த pattern வைங்க…அப்படி இப்படி என்று ..என்னக்கு கொஞ்சம் கூச்சமாய் இருந்தது….ஒரு கணம் வெளியில் ஓடி விடலாமா என்று இருக்கும் போது,கடை காரர் நம்மை நோக்கி பார்க்க..

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"தமிழ் காமக்கதைகள்"tamil corona kamakathaikaloolkathai"adult stories tamil""tamil anni sex story"tamilStorysextamilகூதி"tamil kamakadhaikal""kama kathai tamil""tamil incest""mamiyar kathaigal in tamil"tamil regionalsex stories"anni tamil story"கிரிஜா ஓழ்"xxx tamil stories"ஆச்சாரமான குடும்பம் – பாகம்14tamil ciththi muthaliravu kamakathakikal"tamil akka kathai"மஞ்சு சசி ஓல்"sex kathaigal"Tamilsex blogsxosspதம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ்"அம்மா மகன் காம கதைகள்""tamil amma sex""tamil kamveri""actress hot memes"தமிழ் குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்"sai pallavi hot""kushboo kamakathaikal"மழை பால் காம கதை"மாமி கதைகள்"காம கதைகள் உரையாடல்பூலை சப்பி சுவைக்க ஆரம்பித்தாள் மச்சினிமனைவிமீனா காம படம்"tamil amma sex stories com""kamakathai with photo in tamil"/archives/tag/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%A9%E0%AF%8D-%E0%AE%A4%E0%AE%99%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AF%88அக்கா புருஷன் தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரி"english sex stories""tamilsex stories""www new sex story com""amma magan kathaigal tamil""actress hot memes"tamil kama kadhai chiththi magal abithamamiyartamilsexstory"new sex story""tamil sex incest stories"வாத்தியார் காம கதைகள்vaathiyaar sex story tamil"tamul sex stories""tamil kamakathaigal new""tamil aunties sex stories"அப்பாமகள்"shriya sex"அப்பாவின் நண்பர் காம கதை"தமிழ் நடிகைகளின் ஓல்கதைகள்"vathiyar teacher sex tamil kathaitamilsexstory"brother sister sex story""tamil thangai kamakathaikal""samantha tamil sex story""tamil x storys""அம்மா xossip""www.tamilkamaveri. com"Tamil நன்பனின் காதலியை ஒழுத்த கதை Sex storytamilstory"tamil new sex stories"அன்று நல்ல மழை. மின்னல் பளிச் பளிச் என்று மின்னியது. எங்கள் வீடு மிகவும் சிறியது. ஒரு ஹால். ஹாலின் இடதுபுறம், சமையலறை. அதை ஒட்டியே பாத்ரூம், "tamil mami sex""tamil new amma magan sex stories""akka otha kathai tamil"பிச்சைக்காரன் sex stories "tamil akka thambi uravu kathaigal""amma sex story"மாமியாரை கூட்டி கொடுத்த கதை"tamil sex stories online""kamakathaikal tamil"tamil corona sex story in tamilஅக்கா காமகதைகள்"amma magan story"கிழவனின் காம கதைகள்"nayanthara biodata"