குடும்ப கும்மி – பாகம் 08


“ஐயோ.. அத்தான்… எனக்கு இந்த தண்ணினா ரொம்ப புடிக்கும்… நான் அப்படியே வாயில வச்சு சூப்பிட்டே இருக்கேன்… நீங்க தண்ணியை உள்ளேயே பீச்சிருங்க…” சொல்லிவிட்டு ப்ரியா மீண்டும்

என் சுன்னியை கவ்விக்கொண்டு சூப்ப ஆரம்பித்தாள். நான் இப்போது உச்சபட்ச சுகத்தில் துடித்தேன். உடம்பெல்லாம் அப்படி ஒரு சுகம்…!!! அது ரொம்ப நேரம் நீடிக்கவில்லை. ஒரு நிமிடத்துக்குள்ளாகவே எனக்கு நீர் கழண்டு கொண்டது. ப்ரியாவின் தலையை கெட்டியாக பிடித்துக் கொண்டு,‘சர்ர்ர்… சர்ர்ர்… சர்ர்ர்…’ என அவள் வாய்க்குள்ளேயே என் ஆண்மை ரசத்தை பீய்ச்சினேன். ப்ரியா மிக லாவகமாக என் ஒரு சொட்டு விந்த்தைக்கூட வீணடிக்காமல் குடித்தாள். நாக்கை சுழற்றி உதடுகளை தடவி சப்புக் கொட்டிக் கொண்டாள். நான் அப்படியே சோபாவில் சாய்ந்து கண்களை மூடிக் கொண்டேன்.

இப்போது என் அருகில் இருந்த அத்தை குனிந்து என் சுன்னியை நக்கி சுத்தம் செய்தாள். அம்மாவுக்கு போட்டியாக மகள் சுன்னியின் அடுத்த பக்கத்தை நக்கினாள். இப்படி இருவரும் நக்கிக்கொண்டே இருக்க, தண்ணியை விட்டும் எனது தண்டு வெகுநேரம் விறைப்பு குறையாமலே துள்ளிக்கொண்டு கிடந்தது.கொஞ்ச நேரம் கழித்து எல்லோரும் எழுந்து கொண்டோம்.

எல்லோர் முகத்திலும் ஒரு திருப்தி புன்னகை தெரிந்தது. என்னிடம் இருந்த கூச்சம், தயக்கம் எல்லாம் இப்போது போன இடம் தெரியாமல் போயிருந்தது. ப்ரியாவுக்குத்தான் நன்றி சொல்ல வேண்டும். எல்லா தடைகளையும் உடைத்து எறிந்துவிட்டாள். எல்லோரும் ஆடைகளை சரி செய்து கொண்டோம். உள்ளே சென்று பேசிக்கொண்டே ப்ரேக் பாஸ்ட் சாப்பிட்டோம்.

அத்தை பூரி்தான் சமைத்திருந்தாள். பேச்சின் நடுவே நான் கேட்டேன், “என்ன அத்தை.. இன்னும் கணேஷும், நிர்மலாவும் காணோம்.. இவ்வளவு நேரமா ஜாகிங் பண்ணுவாங்க..?” கணேஷ் வித்யாவின் அண்ணன். “சில நாள் ரெண்டு பேரும் அப்படியே டென்னிஸ் ஆட போயிடுவாங்க மாப்ளை.. எப்படியும் ஒன்பது மணிக்குள்ள வந்துடுவாங்க..”

“என்னத்தான்.. அண்ணியை பாக்கணும் போல இருக்கா…?” என்றாள் ப்ரியா. “ஆமாண்டி..” “பாக்கணும் போல இருக்கா.. இல்லை.. ஓக்கணும் போல…” அவள் குறும்பாக கேட்க, “ச்சீய்….” என்று அவளை அதட்டினேன் நான். “பாக்கணும் போல இருந்தா பரவால்லை… ஓக்கணும் போல இருந்தாரொம்ப தப்பு அத்தான்.. உங்களுக்கு ஓக்கணும் போல இருந்தா.. முதல்ல என்னையவோஅம்மாவயவோதான் ஓக்கணும்.. அப்புறந்தான் அண்ணியை ஓக்கணும்.. புரிஞ்சதா…”“போடி அறிவு கெட்டவளே.. அசிங்க அசிங்கமா பேசுற நீ…” “அசிங்கமா..? அந்த அசிங்கத்துக்குள்ளதான் சொர்க்கமே இருக்கு அத்தான்…” என்று ஒரு பெரிய உண்மையை அசால்ட்டாக சொன்னாள் ப்ரியா. “இன்னும் ரெண்டு பூரி எடுத்து வச்சுக்குங்க மாப்ளை.. சாப்பிட்டு தெம்பா இருங்க.. இன்னைக்கு உங்களுக்கு நெறைய வேலை இருக்கு…” என்று அர்த்தத்துடன் சிரித்தாள் அத்தை. சாப்பிட்டு முடித்ததும் மாமா அவருடைய பெட்ரூமுக்கு சென்று விட்டார்.

அத்தை கிச்சனுக்குள் புகுந்து கொண்டாள். வித்யா செல்போனை எடுத்துக்கொண்டு ஊரில் உள்ள பிரென்ட்சுக்கேல்லாம் போன் செய்து பேச ஆரம்பித்தாள். ப்ரியா ஒரு சோபாவில் அமர்ந்து டிவி பார்க்க, நான் இன்னொரு சோபாவில் அமர்ந்து நியூஸ் பேப்பர் படித்தேன். மனம் பேப்பரில் ஒட்டவே இல்லை. காலையில் இருந்து எனக்கு கிடைத்த புதுவித அனுபவங்களையே நினைத்துக் கொண்டிருந்தது. வித்யா சொன்னாளே..? சொர்க்கம் காட்டுகிறோம் என்று..

உண்மையிலேயே இது சொர்க்கம்தானோ..? ஒரு பத்து நிமிடம் கழித்து கிச்சனுக்குள் இருந்து என் மாமியார் வெளிப்பட்டாள். என்னை பார்த்து அழகாக புன்னகைத்தாள். “என்ன மாப்ளை பண்றீங்க…?” என்றாள். “சும்மா நியூஸ் பேப்பர் படிச்சுட்டு இருக்கேன் அத்தை..” “சரி மாப்ளை… படிங்க…” சொல்லிவிட்டு திரும்பி நடந்த அத்தையை நான் அழைத்தேன். “அத்தை…!!” அவள் திரும்பி பார்த்தாள்.“என்ன மாப்ளை…?” “இங்கே கொஞ்சம் வாங்க அத்தை…” அவள் மெல்ல நடந்து என் அருகில் வந்தாள். “என்ன மாப்ளை…?” “என் மடில உக்காருங்க அத்தை.. கொஞ்ச நேரம் பேசிட்டு இருக்கலாம்…”அத்தை அழகாக சிரித்தாள். ஜம்மென்று என் மடியில் அமர்ந்தாள். அவளுடைய கொழுத்த குண்டி சதைகள் என் தடியை பலமாய் அழுத்தியது. அவள் தன் இரு கைகளையும் என் கழுத்தை சுற்றி போட்டுக் கொண்டாள். நான் அவளது இடுப்பை வளைத்துக் கொண்டேன்.

அவளுடைய நெஞ்சுக்கனிகள் இப்போது என் மார்பில் உரசின.அவள் தன் மூக்கால் என் மூக்கை உரசியபடி கேட்டாள். “ம்ம்… இப்போதான் என் மாப்ளைக்கு முழுசா வெக்கம் போயிருக்கு… சொல்லுங்க மாப்ளை.. அத்தை என்ன பண்ணனும்..” “நீங்க ஒன்னும் பண்ண வேணாம் அத்தை.. நான் பண்ணுறேன்…” சொல்லிக்கொண்டே நான் அவளது கழுத்தில் முகம் பதித்து முத்தமிட்டேன்.பின்பு அவளது கன்னத்தை பிடித்து திருப்பி, அவளுடைய உதடுகளை கவ்விக்கொண்டேன். சிறிது நேரம் நிதானமாக சுவைத்தேன். அவளுடைய இடுப்பு சதைகளை பிசைந்துகொண்டே, அவள் இதழ்களில்தேன் உறிஞ்சி குடித்தேன்.அத்தையும் மிக ஆசையாக என்னுடன் ஒத்துழைத்தாள். பின்பு, நான் மெல்ல அவளுடைய மாராப்பை விலக்கினேன். ஜாக்கெட்டுக்குள் புஸ்சென்று வீங்கியிருந்த அவளது முலைக்குவியலுக்கு மாறி மாறி மென்மையாக முத்தமிட்டேன்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"akka thambi story"தங்கையின் தொடைSex tamil kathikaltamilscandalsசித்தி மகள் முலை"அக்கா புண்டை"டெய்லர் காமக்கதைகள்"செக்ஷ் வீடியோ"மீன்Tamil sex stories குளிக்க..........tamil kamakathaikal vikki"actress sex story""tamil nadigai sex story"/archives/tag/%E0%AE%A8%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%A9%E0%AE%BF%E0%AE%A9%E0%AF%8D-%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%A4%E0%AE%B2%E0%AE%BF/page/4"akka ool kathai""tamil sex stories 2018""tamil sex storied""kamakathai tamil actress""tamil sithi sex stories""tamil mami pundai kathaigal""அம்மா புணடை கதைகள்""brother sister sex story"sextipstamilதமிழ்காமகதைகள்அஞ்சு பசங்க பாகம் 2"new sex kathai""தமிழ் காம கதை""akkavai otha kathai"Tamil sex story chithi முதலிரவு அறைக்குள் நுழைந்தகுரூப் செக்ஸ் கர்ப்பம் "tamil village sex stories"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B0%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%AE%E0%AF%8D"xossip alternative"மன்னிப்பு"relation sex story""amma kamakathai""tamil story hot""hot stories""tamil amma magan ool kathaigal""அம்மா மகன் காமம்"tamilkamakathigalkuliyal kamakadhaikalPriya bhavani pussy story tamil"kamakathaikal tamil""tamil actress hot sex stories"டீச்சரின் மூத்திரம் குடிக்கும் லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்drunk drinking mameyar vs wife tamil sex storyவிரைவு பேருந்து ஆண்ட்டி காமக்கதைகள் xossip drunk drinking mameyar vs wife tamil sex story"அம்மா மகன் காம கதை""new anni kamakathaikal"வைஷ்ணவி தங்கை காமக்கதைசித்தி மகள்"மாமனார் மருமகள் கதைகள்""tamil rape kamakathaikal"joteka marbu hd photoeskamakathaiமேம் ஓக்கலாம்"tamil kamakathai amma magan new""2016 sex stories"அம்மாவின் ஆப்பம் காமகதைகள்முஸ்லீம் அம்மாவின் வேர்வை நாத்தம்"fresh tamil sex stories""sex stories english""tamil amma sex kathikal"மாமியாரை ஒப்பது டிப்ஸ்tamil actres cockold memes fb.com"kamakathaikal tamil com""tamil homosex stories""tamil actres sex""tamil incest sex""hot sex actress""kamakathai sithi""kamakathaiklaltamil tamil""romantic love story in tamil""tamilsexstory new""aunty kamakathaikal""regina cassandra sex""kamakathaikal rape"Tamil sex stoties சித்தியை குண்டியில்"fresh tamil sex stories"நிருதியின் Tamil kamakathikal"tamil adult stories"joteka marbu hd photoes"taml sex stories""akka otha kathai tamil""tsmil sex story""akka thambi sex"tholi kamakathaikal in tamiltamil new hot sex storiesஎனது தங்கையின் புண்டைக்குள்ளேtamil long sex stores 2020 ஸ்ரீதிவ்யா புண்டை xossiptamil ciththi muthaliravu kamakathakikal"hot actress trolls"