Hema மாமி – பாகம் 27

மாமி பேசினாள் …

மாமி : ஹலோ …மதன்…சொல்லுடா

நான் : சொல்லுங்க மாமி …நல்லபடியா போய் சேர்ந்தீங்கள…ஒன்னும் சிரமம் இல்லையே ?

மாமி : அதெல்லாம் உண்ணும் இல்லைட…என்ன குரல் ஒரு மாதிரி இருக்கு …கோவமா ?

நான் : இல்ல மாமி …மாமி : எனக்கு தெரியும் டா…வந்ததும் போன் பண்ணனும்னு தான் இருந்தேன்…ஆனா இங்க சந்தர்ப்பம் அமையில….வீடு முழுக்க கூட்டம் …இப்போதான் குளிச்சிட்டு வந்தேன்.. இப்போ கூட மாடிக்கு வந்து தான் பேசுறேன்…

நான் : சரி மாமி ….நீங்க அங்க வேலைய பாருங்க…சும்மா தான் போன் பண்ணேன்..

மாமி : டேய் தெரியும் டா ….எனக்கும் உன்ன பிரிஞ்சி இருக்க ரொம்ப கஷ்டமா இருக்கு …

நான் : லவ் யு மாமி …

மாமி : நானும் தான் …சீக்கிரம் வந்துடுறேன்….டை சரி,,,ரொம்ப நேரம் பேச முடியாது …நான் அப்புறம் பண்றேன்..

என்றவள் கால் துண்டிக்க …நான் அவள் நினைவுகள் அசைபோட துடங்கினேன்…
அன்று நாளை கடத்துவதர்க்குள் போதும் போதும் என்று ஆனது..மாலை மணி 7 , வீட்டிற்கு கிளம்பினேன், வீட்டிற்கு சென்று அந்த காலி வீட்டில் மாமி இல்லாமல் இருக்க முடியாது.. என்ன செய்யலாம் என்று யோசிக்க, ஜிம் செல்லலாம் என்று முடிவு எடுத்தேன்…அன்று நீண்ட நேர பயிற்சி ..மணி 9:30 தொட்டு இருந்தது. வீட்டில் சமித்து வைக்க மாமி இருக்க மாட்டாள் , அருகில் இருந்த கடையில் பார்சல் வாங்கிக்கொண்டு வீடு சென்றேன். டிவி பார்த்துக்கொண்டே சாப்பிட…டிவி யில் வரும் ஆன்டி எல்லாரும் மாமியை ஞாபக படுத்தினர்…கடுப்பாய் இருந்தது… இரண்டாவது நாளாய் காம பட்டினி …அரிப்பு அதிகரித்து இருந்தது. நேற்று போல் மப்பும் இல்லை…எரிச்சலாய் இருந்தது…ரொம்ப நாள் கழித்து பலான படம் பார்த்தேன்..பெரும்பாலம் முதிர்ந்த ஆண்டிகளை கொண்ட படங்கள் தான் பார்பேன்…அப்படி ஒரு படத்தை பார்க்க துடங்க…என்னை அறியாமல் அரிப்பெடுத்த என்னவன் எழும்பினான்.திரையில் ஒருவன் ஆண்டியை ஓத்துக்கொண்டு இருக்க…அதில் வந்த ஆண்டியாக மாமி மாறி போக, நான் அவளை ஒக்கும் இளைஞ்சனாய் மாறி போக…என் தடியை அவளை நினைத்துக்கொண்டு தடவ ..அவன் சீறி எழுந்தான்…வெகு நேரம் உருவ, பீச்சிக்கொண்டு வெளியரியது விந்து..கொஞ்சம் அரிப்பு அடங்கி இருந்தது. ஆனால் இந்த சுகம் மாமி இடும் கூடும் சுகத்திருக்கு அருகில் கூட வர முடியாது …உடல் கொஞ்சம் அசதியாய் தோன்றினாலும், மனதிற்கு மட்டும் திருப்தியே இல்லை…மாமி அவழ வழ புண்டைக்குள் ஒள போடுவது எங்கே,,,இப்படி சுய இன்பம் காணுவது எங்கே…இப்போது அரிப்பு இன்னும் கூடியதே தவிர …குறைய வில்லை .அவளை போட்டே ஆகவேண்டும் …வெறி தலைக்கு ஏறியது. எதுவும் யோசிக்காமல் மாமிக்கு போன் செய்தேன்..உடனே எடுத்தாள்… அருகில் ஆட்கள் இருந்திருப்பர் போலும் …சொல்லுடா ஹரி என்றாள்…

மாமி : சொல்லுடா..

நான் : நீங்க வேணும் …

களுக்கென சிறிதவள்…

மாமி : ஹ்ம்ம்

நான் : என்ன யாரவது பக்கத்துல இருக்காங்களா ….

மாமி : ஆமாம் டா….இங்க ஒர்ருகு வந்து இருக்கேன்…சிக்னல் சரி இல்ல…இரு வெளியில வரேன்…

என்றவள் அந்த பெரிய வீட்டின் மாடிக்கு வந்தாள்…மாடியில் யாரும் இல்லை போலும்…

மாமி : சொல்லுடா செல்லமே ,,,எப்படி இருக்க

நான் : என்ன மாமி கின்டலா ?

மாமி : இல்ல டா…செல்லம்…மிஸ் யு …லவ் யுஎன்று ஹஸ்கி வாய்சில் சொன்னாள்

நான் : லவ் யு டூ ஹேமா ….பிளஸ் மாமி …வந்துடுங்க…

மாமி : வந்துடுறேன் டா …அமாம் சாப்டியா…இப்போ என்ன பண்ற ?

நான் : ஹ்ம்ம் சாப்பிட்டேன்…உங்கள நினைச்சு இப்போ …இப்போ

மாமி : இப்போ இப்போ ? என்ன

மீண்டும் குறும்பு சிரிப்பு சிரிக்க

நான் : உங்கள நினைச்சு என்னவன தடவிகிட்டு இருக்கேன்…

மாமி : அடப்பாவி எப்படி பேசுறான் பாரு வெட்கமே இல்லாம

நான் : என் ஹேமா கிட்ட எனக்கு என்ன வெட்கம்…

மாமி : ஹ்ம்ம் ஹ்ம்ம் …துறை ரொம்ப பேர் சொல்லி கூப்பிடுறாரு ?

நான் : ஹ்ம்ம் மாமி …நீங்க வேணும்…

மாமி : உம்மா உம்ம்ம்மம்மா என்று ஒரு முத்தம் கொடுத்தாள்…போதுமா…

நான் : ஹ்ம்ம் அப்படியே என்னவனுக்கும் ..ப்ளீஸ்

மாமி : அவனுக்கு இல்லாததா..இதோ… உம்ம்ம உம்ம்ம்மம்மாஎனக்கு இங்கு வெறி ஏறியது …உடலில் இருந்த அனைத்து ரத்த ஊட்டமும் என்னவனின் நுனியை நோக்கி பயணிப்பது போன்ற உணர்வு ஏற்பட்டது …

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


கான்ஸ்டபிள் காமக்கதைகள்tamil new poundai katai"tamil kamakadhai""தகாத குடும்ப உறவுக்கதைகள்"தமழ் டிச்சார் செக்ஸ் கதை 2020"tamil sex story in tamil""tamil aunties sex stories""brahmin sex""free sex story in tamil"தமிழ் காம பலாத்கார கதைகள்பெரிய முலை"அம்மா மகன் தகாதஉறவு"இன்று aunty sex videos"tamil latest sex stories""tamil police sex"சித்தி மகள் அபிதா"sex kathai in tamil""amma kamakathaikal in tamil"tamilkamakadigal.inஅப்பா சுன்னி கதை"மாமி கதை"இளம் பென் செக்ஸ்"tamil sex tips""jyothika sex stories""anni kamakathaikal"sex stories tamil"mamiyar sex""tamil new aunty kamakathaikal""hot tamil sex story"மாமிtamilactresssexstories"tamil new actress sex stories""tamil kudumba kamakathaikal""trisha sex story"Tamil kamakathai manaivi nanbargaludan otha kathai"tamil pundai story""kama kathaigal in tamil"ஓழ் ஓழ் தகாத ஓழ் கதைகள்புண்டை கீர்த்தி"tanil sex""brother and sister sex stories"tamil regionalsex stories"meena kamakathai""tamil incent stories"வாட்ச்மேன் செக்ஸ் கதை"anni sex story""sithi kathai"newhotsexstorytamilBoss காம கதைகள்"tamil sex tamil sex""தேவிடியாக்கள் கதைகள்"அண்ணி"tamil erotica"அக்க தம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ் காதைஅண்ணி செக்ஸ் சுகம்"tamil audio sex stories""akka thambi sex""xossip regional"trishasex"kamakathaikal tamil""sex kathaigal""அம்மா மகன் காம கதைகள்""tamil cuckold""tamil ool kathaigal"/archives/tag/regina-cassandra-sexசித்தி மகள் காம கதை"www new sex story com"Tamil sex stories தங்கை"அக்கா கூதி"Www.tamilsex.stories.com"xossip tamil sex stories"Priya bhavani pussy story tamil