Hema மாமி – பாகம் 26

மாமி : லவ் யு டா..மதன்..மாமி எங்கடா போறேன்…இப்படி போயிடு வந்துட போறேன்..எனக்கு மட்டும் உன்னை விட்டு போக ஆசையா என்ன…சந்தர்ப்பம் அப்படி …என்று என்னை சற்று இறுக்கினாள்..

உணர்ச்சி தாங்காமல்..அவள் உதட்டை அப்படியே கவ்வி இழுத்து முத்தமிட்டேன்…

வெறி…காதல் வெறி …அவளை எனக்குள் அடக்க துடித்தது…அவளை அப்படியே விழுங்கி இருந்தாலும் அந்த வெறி அடங்கி இருக்காது..அவ்வளவு வெறியையும் அவள் உதடு தாங்கிக்கொள்ள…அவள் புட்டங்கள் என் கைகளால் கசக்கி பிழிய பட்டது…கொஞ்சம் அவள் மாங்கனிகளை தொட்டு படர துடங்க…அடுப்பில் பால் பொங்கியது…ஆழத்தில் இருவருக்கும் தான் அவள் கழுத்தோடு உதடு பதித்து அவளது சருமத்தின் வாசம் முகர்ந்து அவளை முத்தமிட , அம்மா , இந்த சுகத்தை , இந்த போதையை எப்படி …எப்படி விடு இருக்க முடியும் , அவளோடு புனரும் நேரம் சில மணி நேரங்கள் தான் என்றாலும் , ஒரு நாளின் மீதி மணி நேரங்கள் முழுதும் அந்த நீனைவுகள் தானே சுகமாகியது …இப்போது அதே நினைவுகள் நரகமாகி விடுமே…அவளை பிரிய வேண்டும் என்ற எண்ணமே எனக்கு பெரும் சுமையாய் இருந்தது ..அவளை முத்தமிடுவதில் கூட அவ்வளவு ஈடுபாடு இல்லை…மூளைக்கு மின்சாரம் ரத்தானது போல் ஒரு வெறுமை…

மாமியின் தழுவலை கொஞ்சம் தளர்த்தி நகர்ந்தேன்…மாமி எனக்கு அந்த பக்கம் வந்து காபி கலக்க ஆரம்பித்தாள்…

மாமி : சரியான கொழந்த டா நீ… எப்படி நிக்கற பாரு …மூணு நாலு டா …நாலாவது நாள் இங்க இருக்க போறேன்…

நான் மெல்ல அவள் பின்னால் சென்று அவளை அணைத்துக்கொள்ள ..மாமி தொடர்ந்தாள்

மாமி : எப்படி டா நீ இப்படி …தனியா இருக்கிற பையன், கொஞ்சம் தையிரியமாய் இருப்பனு பார்த்தா

நான் : அதெல்லாம் ஒன்னும் இல்ல…உங்களோடு மட்டும் தான் …ஐ லவ் யு ஸோ மச் மாமி , நீங்க இப்போ என் லவர் , உங்கள எப்படி பிரிந்து இருக்கிறது
அதுவும் நமக்குள்ள நடந்தேறிய எல்லாத்திற்கு பிறகு …நீங்க இப்போ என்னோடவள்..
மாமி : பாரு டா…இதெல்லாம் தவிர்க்க முடியாது …ஒன்னும் மட்டும் சொல்றேன்…வந்த பிறகு..எல்லாத்துக்கும் சேர்த்து வச்சி பண்ணலாம் …

என்றவள் களுக்கென சிரித்தாள் …இருவரும் காபி குடித்து முடித்தோம்..ஒருவரை ஒருவர் தழுவிக்கொண்டே …குடித்து முடித்த அடுத்த கணம்

மாமி : சரி சரி…நான் போய் எல்லாத்தையும் எடுத்து வைக்கிறேன்…8 மணிக்கு பஸ் வந்திடும்…நேரம் சரியாய் இருக்கும்…என்று நகர்ந்தவளை கை பிடித்து இழுத்தது ஒரு ஆசை முத்தம் உதட்டின் மீது ..ஆழுத்தமாய் தந்தவள் …தன்னை விடுவித்துக்கொண்டு சமையலறை விட்டு வெளியே நகர்ந்தாள்…

மாமி தடபுடலாய் கிளம்ப …அவளுக்கு உதவுவது போல் அருகில் சென்று அப்படியும் இப்படியும் அவள் குண்டி தடவி…மாங்கனிகள் உரசியும் சிற்றின்பம் காண , அப்போது அது மட்டும் தான் முடிந்தது ..அவள் அனைத்தையும் பயில் எடுத்து வைத்துக்கொள்ள மணி ஏழானது …அவசர அவசரமாய் குளிக்க சென்றால்..கூடவே சென்று குளிக்க ஆசை …அனால் அவள் இருந்த அவசரம் உண்மையானது..காமத்துக்கு நேரம் கிடைக்காமல் காய்ந்த நேரம் ..

சட்டென்று குளித்து முடித்து வந்தவள்…அவள் எடுத்து வைத்திருந்த ஒரு எளிமையான சிந்தடிக் புடவையை கட்டினாள்…அவள் சுற்றி இருந்த டவல் நழுவி அவள் மீது முதலில் அவள் நெஞ்சின் கவசமாய் வெள்ளை பிரா ஏற, அதே நிறத்தில் அவளது வாழை தண்டுகளின் மீது அவளது ஜெட்டி ஏறி அவள் பாவாடை கட்டி கருத்த இடுப்பின் மீது ஒய்யாரமாய் அமர்ந்துக்கொள்ள , அதன் பிறகு அவளது கால்களை திரையிட்டு மூடிய அவள் பாவாடை , அதன் பினவளது கும்மென்ற நின்ற மாங்கனிகளை சேர்த்தணைத்து இருக்கியா அவளது ரவிக்கை என ஒரு சிலை திறப்பை ரிவர்சில் பார்ப்பது போல் இருந்தது…மாமி உடை அணியும் அழகே அழகு

மாமியை கண்ணால் கற்பழித்து கொண்டிருக்க…அவளே அருகில் வந்து என்னை சேர்த்து அணைத்தாள், கொஞ்சம் எம்பியவள்..என் உதட்டினை கவ்வி இழுத்து முத்தமிட்டாள்…முதலில் அடி உதடை மட்டும் சப்பி உரின்தவள், பின்பு முழு டுஹட்டையும் அவள் வாயினுள் அதாகி பின் என் வயின்னுள் அவள் நாக்கை திணித்து , அவள் நாக்கு தொட்ட எடத்தை எல்லாம் நாகி சுவைத்து ,

என் நாக்குடன் ஒரு பெரிய உத்தம் நடத்தி ஆசை தீர முத்தமிட்டவள் பின் ஓர் இரண்டு நிமிடங்கள் என் நெஞ்சோடு சாய்ந்து நின்றாள்…எங்களக்குள் இருந்த காதல் மட்டும் பேசியது , நாங்கள் மௌனமாய் நின்றோம்..பின் கை பிடித்து அழைத்து சென்றவள் என்னை டைனிங் டேபிள் மீது அமர வைத்து அவளும் என் தொடை மீது அமர்ந்தாள்…அப்படியே அவளிற்கு ஒரு தட்டை எடுத்து அதில் கொஞ்சமாய் சதம் வைத்து சாபிட்டவள்…எனக்கும் கொஞ்சம் ஊட்டிவிட்டால்…நான் அவள் முதுகு முழுவதும் என் உதட்டால் கோலம் போடா..அவளுக்கு கிளம்பும் அவசரத்திலும் அந்த கிளர்ச்சி புடிதிருன்தது…என் கொஞ்சலை ரசித்தவாறே சாப்பிட்டு முடித்தவள் , எழுந்து சென்று கை கழுவினால், நான் அவளை என் கண்களால் பின் தொடர…அந்த ஆடிய குடங்கள் என்னை வெறுப்பேத்தி சென்றது …என்ன ஒரு ஒய்யாரம்…போய்ட்டு வாடி உன்ன வெச்சுகிரேன்…என்று மனதிற்குள் சொல்லிக்கொண்டேன்..

மணி 7:45 ஆகி இருந்தது,,,அவசர அவசரமாய் கிளம்பினோம் , கிளம்பும் முன்னும் ஒரு அழுத்த முத்தம் கிடைத்தது…பைக்கில் அவள் என்னை உரசியே தான் உட்ட்கார்ந்தால்…ஊரார் சொல்லுக்கு பயந்த அவள் எப்போதும் அப்படி உட்காருவது இல்லை …ஆண்டு என் மீது பவம் கொண்டாலோ என்னவோ …

பஸ் சட்டத் சென்று அடைய , ஒருகில் இருந்த கடையில் அவளிற்கு தண்ணி பாட்டில் வாங்கி கொடுத்தேன். பொது எடம் என்பதால் இருவராலும் ரொம்ப நெருங்க முடியவில்லை, என் கண்களில் இருந்த வழியை அவள் அறிந்தாள், அவளிற்குள்ளும் ஒரு மௌனம், அந்த மௌனத்தின் ஆழத்தில் ஒரு காதல் புயல், ஒரு காம சூரவெளி வீசிக்கொண்டுதான் இருந்தது.

நமக்கு நேரிகியவள் கண்ணில் அந்த காம ஏக்கத்தை காணும் வலியும் சுகமும் …அனுபவித்தால் மட்டுமே உணரமுடிந்த ஒன்று..கொஞ்ச நேரம் பெய்சிக்கொண்டிருக்க பஸ் வந்தது , சண்டாளன் கொஞ்சம் கூடவா தாமதமாக வர மாட்டான், என்று நொந்துக்கொண்டேன்.அவளை ஏற்றி விட்டு அப்படியே நின்று அவளை பார்க்க, அந்த பஸ்சின் கதவு மூடும் முன் அந்த இடைவெளியில் அவள் என்னை திரும்பி பார்த்த பார்வை…அப்படியே ஓடி போய் அவளை தூக்கிக்கொண்டு எங்காவது பரந்துவிடலாம் போல இருந்தது..

அதுதான் அவள் என்னை ஆண்டு பார்த்த கடைசி பார்வை…இதற்கு பின் மூன்று நாள் வெறுமை மட்டுமே…அந்த வெறுமை முதல் நொடியே , அந்த பிரிவின் நரகத்தை உணர்த்த துடங்கி இருந்தது …
வீட்டிற்கு சென்ற எனக்கு முதலில் தோன்றிய உணர்வு வெறுமை..அவள் வாதம் இன்னும் அந்த வீட்டில் நிறைந்து இருந்தது…எண்ண ஓட்டத்தை மாற்ற டிவி ஆன் செய்தது முன்னே உட்கார்ந்தேன்…கொஞ்ச நேரம் போனது …ஆனால் அவள் நினைவுகள் என்னை துரத்தியது…. வீட்டில் இருப்பு கொள்ளவில்லை , நண்பர்களை போய் பார்ப்போம் என்றால் , அவங்களை போய் பார்த்து பல வாரங்கள் ஆனது , அது இது என காரணம் சொல்லி சந்திப்பதை தவிர்த்திருந்தேன்…அதற்க்கும் காரணம் மாமி தான் … சும்மாவென்று இல்லாமல் எதாவது அபத்தமாய் கேடு வைப்பானுங்க …எதற்கு என்று சந்திப்பை நிறுத்தி வைத்திருந்தேன் …இப்போது மீண்டும் போனால் , வறுத்து எடுத்து விடுவார்கள்…இருக்கிற கடுப்பில் அத வேற எவன் பொறுத்துக்கொள்வது ….யோசித்து யோசித்து பார்த்துவிட்டு பின்பு ஜிம் செல்லவது தான் உச்சிதம் என்று தோன்றியதால் , கிளம்பி ஜிம் சென்றேன் ..

ஒரு மணி நேரம் அங்கு கழிய , வெளியில் வரும் பொழுது மணி 9:45….திடீர் முடிவாய் சரகடிகலாம் என்று தோன்ற…அவசர அவசரமாக சென்று பிடித்த மது வாங்கிக்கொண்டு வீட்டிற்கு சென்றேன். தனி குடி என்பது எனக்கு பழக்கம் அற்ற ஒன்று..அன்று ஏனோ எனக்கு அது ஒரு பெரிய விஷயமாய் தெரிய வில்லை. டிவி முன் அமர்ந்து ஒரு ரவுண்டு அடித்து முடித்திருக்க …மாமியிடமிருந்து போன் …

நான் : மாமி …சொல்லுங்க மாமி …மாமி : என்ன டா பண்ற ? சாப்பிட்டியா ?

நான் : இன்னும் இல்ல மாமி…இனிமே தான் ….எங்க போயிடு இருக்கு என்றேன்…

மாமி : இப்போதான் தடவி தடவி செங்கல்பட்டு வந்து இருக்கு …வெளியில் எங்கோ நிறுத்தி இருக்கான் …பத்து நிமிஷம் நிக்குமாம் ..ஒரே மூத்திர நாத்தம் டா ..ச

நான் : அங்க ஏதும் வாங்கதீங்க மாமி…இதற்கு அப்புறம் வேகமா ஓட்டுவானுங்க ..

மாமி : சரி டா…நீ சீக்கிரம் சாப்பிடு டா..

நான் : ஹ்ம்ம் …மாமி ஐ லவ் யு …மிஸ் யு மாமி …மிஸ் யு ஹேமா

மாமி : ஹ்ம்ம் …நானும் தான்டா…

நான் : மாமி நான் வேனும்ன நாளைக்கு கிளம்பி வந்திடவா …

மாமி : டேய் …லூசு தனமா ஏதாவது பண்ணாத …

நான் : ஹ்ம்ம் மாமி …எனக்கு ரொம்ப கஷ்டமா இருக்கு

மாமி : எனக்கும் தான்…சரி டா ..ரொம்ப பேச முடியாது…பஸ்ல எல்லாரும் திரும்ப ஏற ஆரம்பிச்சுடாங்க …பக்கத்துல ஒரு சின்ன பொண்ணு தான் உட்கார்ந்து இருக்கா …சதா காதலனோடு போன்ல ..இப்படியே பேசினோம் என்னையும் அப்படிதான் நினைபாங்க போல…

என்றவள் குறும்பாய் சிரித்தாள் …
மாமியிடன் போன் பேசி முடிக்க , இன்னும் வெறுமை அதிகம் ஆகி இருந்தது…அந்த பஸ்ஸில் அவள் அருகில் இருந்தால் எவ்வளவு அருமையாய் இருந்து இருக்கும் ..மத சரக்கை முடித்து இருக்க..ஒரு அவளவு மிதமான மப்பில் இருக்க…அப்படியே சாப்பிட்டு விட்டு படுத்தேன்..காலை எழுந்தரிக்க நேரம் ஆனது…மாமி இருந்தால் எழுப்பி இருப்பாள் , அவள் இல்லாததால் கொஞ்சம் அதிக நேரம் தூங்கி விட்டேன் ..மணி 8:30 ஆஅகி இருந்தது…அவசர அவசரமாய் கிளம்பி வேலைக்கு சென்றேன்…காலை உணவு மாமி கையால் சாப்பிட்டு பழக்கம் ..இன்று வெளியில் சாப்பிட வேண்டும்.நாள் ஆரம்பத்தில் இருந்து அவள் என் வாழ்வை எப்படி நிறைத்து இருந்தாள் என்ப்து அர்த்தம் ஆனது..வேலைக்கு சென்றேன்..இடுபாடு பெரிதாய் இல்லை …பல காபி சாபிட்டும் , நேரம் கழிய வில்லை. அவளுக்கு போன் செய்யலாமா ? வேண்டாமா ?என்று ஒரே மன குழப்பம்…அவளோடு பேசுவது ஒரு வித ஆறுதல் என்றாலும் ,

அவளோடு பேசி முடித்த அடுத்தகணம் நெஞ்சை நிறைக்கும் ஏக்கமும் வெறுமையும் கொடியதாய் இருந்தது. அவளை போன் பண்ணாமல் இருக்க எவல்லவோ முயற்சித்தும் முடியவில்லை…கடிசியாய் போன் செய்ததேன். போன் அடிக்க , அது அடித்த ஒவ்வொரு மணியிலும் அவள் எடுத்து ஹலோ என்று சொல்லும் நொடி நோக்கி என்கி நின்ற நெஞ்சம் , அந்து மணி ஓயாமல் அடித்து நின்றது நமக்கு ஏமாற்றம் …அவள் எடுக்க வில்லை …பிஸியாய் இருக்கலாம் …அனால் நான் முக்கியம் இல்லையா…சென்ற பின் ஒரு போன் ஒரு மெசேஜ் கூட இல்லையே ..

அந்த ஏமாற்றத்தை விட்டு வெளியில் வர கொஞ்சம் நேரம் ஆனது…மறுபடியும் போன் செய்யும் முன் மீண்டும் ஒரு மன போராட்டத்தை தாண்டி வரவிருந்தது …எவளவு போராட்டம் நடந்தாலும் மாமியே வெல்கிறாள் …அவள் ஆசை என்னை ஆட்டிவைத்தது …போதைக்கு அடைமயானவனை போல நானும் ..அவளை எல்லாத்திற்கும் மேலாக நாடினேன் …அடுத்த முயற்சி …முதல் மணி …ஏமாற்றம் …அடுத்தட மணி ….ஏமாற்றம் …அடுத்த மணி அடிக்க துடங்க , அந்த மணியின் கழுத்த்தை நெரித்து கொன்றுவிட்டு அவள் பேசினாள்…அந்த குரலின் முதல் வார்த்தையின் ஓசை என் காதினுள் நுசிந்துக்கொண்டிருக்கும் போதே அதன் தாக்கம் உடல் எங்கும் பரவியது…ஒரு அதீத புத்துணர்ச்சி

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


அண்ணி செக்ஸ் சுகம்"akka sex kathai"niruthi kamakathaigal/archives/tag/tamil-aunty-sex-story"stories tamil"அக்கா ஓக்க வை 33கற்பழிப்பு காம கதைகள்"kamakathaikal rape""mamiyar marumagan sex""tamil incest stories""தமிழ் காமக் கதைகள்""adult sex story""தமிழ் நடிகைகளின் ஓல்கதைகள்""tamil super kamakathaikal""tami sex story"பேருந்து.தமிழ்.செக்ஜ்.விடியோசித்தி மகள்கள் அண்ணன் காமக்கதைகள்"sridivya sex""அம்மா காமக்கதைகள்"என் மனைவியின் புண்டை அத்தை தங்கச்சியை நக்கினேன்ஓழ்சுகம்கால் பாதம் sexநண்பரின் குடிகார மாமா தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரிஸ்"sex stories in tamil"ஓழ்"kama kadhaigal"xxx tamil அத்த ஓத்த புன்டா"tamil ponnu sex"New குருப் செக்ஸ் காமக்கதைகள்"அம்மா புண்டை""அம்மா xossip""தகாத உடலுறவுக் கதைகள்"storevillagesexமீன் விழிகள் – பாகம் 02"tamil kudumba kathai""actress sex stories xossip""xossip sex""kamakathaikal group"சித்தி அவள் மகள் தங்கச்சி புண்டை ஜட்டி ப்ராtamil sex kathaitamilscandels"மனைவி xossip"காம கதைகள் உரையாடல்"latest sex stories in tamil"டீச்சர்கள் தொடர் காமகதைகள்தம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ்tamil kamakadhaihal"tamil kaamakathaigal"tamildirtystorytamil kiramathu kathaikal"thamil sex store""amma pundai kathai"உறவுகள்"tamil oll story"Priya bhavani pussy story tamilchithi son sex trolls memesஓத்து பார்த்து ஓகே சொல்லு"தமிழ்நடிகை படம்""tamil kamakaghaikal""tamil kamaveri stories""tamil new actress sex stories"புன்டை"xossip english""dirty stories in tamil""amma magan tamil stories""love stories in tamil""tamil desibees""www.tamilkamaveri. com"காம தீபாவளி விழா 1 to 16 குரூப் காம கதை"fucking stories""sai pallavi sex"Gowri thangachi sex "தமிழ் செக்ஸ் கதை""www.tamil sex stories.com""trisha xossip"அக்கா ஓக்க வை 33"amma magan otha kathai tamil"அரேபிய காமக்கதைமச்சினி காமக்கதைகள் latest"sai pallavi sex""sai pallavi xossip""akka thampi sex story""samantha sex stories in tamil"/archives/tag/sex-story/page/25முலையை"www tamilkamakathaigal"புண்டைக்குள்"kerala sex story""tamil sex story akka"xosiipமேம் ஓக்கலாம்"regional xossip""அம்மா மகன் செக்ஸ்"/archives/2780"tamil kama kathaigal new"