Hema மாமி – பாகம் 24 இறுதி

மாமிக்கு இப்போது மதன ரசம் சுரக்க ஆரம்பித்து இருந்தது , அதே அப்படியே நக்கி சுவைக்கலாம் என்ற ஆசையில் நாக்கை உள்ளே விட்டு துலாவ, என்னை மாமி என் மயிர் பற்றி மேலே இழுத்தாள்…

மனமின்றி அவள் புண்டையை கடித்து இழுத்துக்கொண்டே எழுந்திரிக்க , மாமியின் வட்ட தொபுல்லுளை தாண்டி அழகிய முளை நோக்கி மேல் எழுத்ந்தரிக்க , அந்த அந்த இடத்தில் ஒரு அரைமணிநேரம் நின்று என் நாவால் ரசித்துவிட மனம் ஏங்கினாலும் , என்னை தின்றுவிடும் வெறியில் இருந்த மாமி என்னை ஏதும் செய்ய விடாமால், என்னை அவளோடு சேர்த்து அணைத்துக்கொண்டாள்…வெறி வந்தவளாய் என் உதட்டை கவ்வி கடித்து சப்ப…நான் அவள் இடுப்பினை பிடித்து நழுக்கிநேன்…இருவரும் முத்த போராட்டத்தில் யாருக்கு வெற்றி என்று ஒரு 5 நிமிடம் போரிட்டு பார்க்க , வென்றது ஏதோ காமன் தான்..

இருவருக்கும் இப்போது புணரவேண்டும் என்ற வெறி…அவளுக்கு அவள் புண்டை அரிக்க, அதே அரிப்பு என் சுண்ணிக்கும் இருந்தது ….அவளை அப்படியே ஜன்னலின் சுவற்றின் மீது அமர செய்ய…அவள் புண்டை இப்போது நேரே என்னவன் முன் பசியுடன் காத்திருந்தது …அவள் இரு கால்களையும் என் இரு கைகளில் ஏந்திக்கொள்ள ,

மெல்ல என்னவனின் தலையை அவளது சொர்க்க வாசலினுள் எட்டி பார்க்க செய்ததேன் …அவள் புண்டை அவனை லபக்கென்ன விழுங்க துடிக்க…அவனை மெல்ல உள்ளே இழுக்க முயற்சித்தது…நான் சற்று சுதாரிக்க வில்லை என்றால் அப்போதே தின்று விழுங்கி இருப்பாள் மாமி.
மெல்ல மெல்ல என்னவனின் தலை மட்டும் அவள் வழ வழ துவாரத்துக்குள் விட்டு எடுக்க…மாமி அதை கவ்வும் விதமாய் அவள் இடுப்பை முன்பு தள்ள ,

இருவரது காம கல்லியட்டதில் ஒரு குறும்பு விளையாட்டு நடை பெற்றுக்கொண்டிருந்து ….ஒரு தருணத்தில் அதற்க்கு மேல் தாங்க முடியாது என்ற நிலையில் மாமி என் இடுப்பினை பற்றி அவளோடு சேர்த்து அணைக்க , அவள் புண்டை துவாரத்தில் இருந்த என்னவன் அவளின் ஆழத்தில் எங்கோ சென்று முட்டி மோதி நின்றான் …

அவளது வழ வழப்பு , ஈரம் , மற்றும் இதமான சூடு கலந்த அந்த புண்டைக்குள் அப்படியே இருந்துவிட துடித்தேன் …அவள் ஆழத்தில் அப்படியே ஒண்டி போய் நிற்க …அஹ்ஹ்ஹ்ஹ்ஹ் என்ன சுகம்மாமி : மதன் மதன்…..அப்படியே இருடா…மாமிகுள்ள …இருடா…

நான் : மாமி ஐ லவ் யு ….

இருவரும் சரமாரியாக முத்தமிட்டு கொண்டோம்…உதடு, கழுத்து , கன்னம் , நேச்சு என வெறி முத்தங்கள்…

மாமியின் புண்டைக்குள் என்னவன் இன்னும் வீரியம் கொண்டு விரிய…அவளின் ஆழம் மொத்தம் நிறைந்து நின்றான். இப்போது அவனை வெளியில் எடுக்க எனக்கு மனமில்லை …அப்படியே அவளினுள் இருந்துக்கொண்டே, வெறும் இடுப்பை மட்டு இன்னும் இன்னும் முன்னுக்கு தள்ளி அவளது ஆழத்தை தூர்வரிக்கொண்டிருக்க ,

மாமியும் அவளது இடுப்பை முன்னுக்கு தள்ளி என்னவனை இன்னும் இன்னும் ஆழமாய் விழுங்கினாள். இப்போது அவள் முதுகு அந்த ஜன்னல் கம்பிகளின் மேல் படர அவள் கூந்தல் மட்டும் அந்த ஜன்னல் கம்பிகளின் இடையில் நுழைந்து வெளியில் அடித்த காத்தின் காரணமாக அங்கும் இங்கும் பறந்தது….

கூடலில் இது போன்ற உணர்ச்சி கூட்டும் காட்சிகள் எத்தனை முக்கியம்…உறுப்பு அடையும் ஆனந்தத்திற்கு ஒத்த சுகம் நம் கண்கள் கானுள் கிளர்ச்சி காட்சிகள்..அந்த காட்சிகள் தரும் கிளர்ச்சியில் , உறுப்புகள் அடையும் முறுக்கும் அந்த முறுக்கு தரும் சுகமும் அப்பா…ஒன்று இல்லாமல் இனொன்று இல்லை

அவள் கால்களை கையில் எந்திபடி , என இடுப்பை மட்டும் பின்வாங்கி இப்போது மாமியின் புண்டைக்குள் குத்தினேன்…மெல்ல வெளியில் வந்த உள்ளே சென்ற என்னவனின் நீளம் முழுவதும் இருவரின் காம ரசத்தின் ஈரம் ..அந்த இரத்தில் அவன் ஜொலிக்க , எனக்குள் ஆண்மையின் கர்வம் தலை தூக்கத்தான் செய்தது …கொஞ்சம் கொஞ்சமாய் மாமியின் புண்டைக்குள் குத்த ஆரம்பிதேன்…மாமிக்கு உணர்ச்சி மிகுதியில் போதை தலைக்கு ஏறியது, அவள் உடல் முழுவதும் நரம்புகள் முறுக்கு ஏறின, அவள் நரம்புகள் அவள் உடலின் கட்டுபாட்டை தாண்டி வெளியில் பீய்த்துக்கொண்டு தெறித்து , அவளை இந்த நிலைக்கு ஆளாக்கிய என்னை பற்றி இறுக்கி சுத்திக்கொள்ள துடித்தன.மாமி இப்போது அவளது கைகளால் ஜன்னலின் கம்பியினை பற்றிக்கொள்ள, என்னுடைய ஒவ்வொரு குதிர்க்கும் …ஹ்ம்ம் ஹ்ம்ம் ஹ்ம்ம்ம்ம்ம்ம் ஹ்ம்ம் ஹ்ம்ம் வாங்கிக்கொண்டதற்கு ஒப்பு தெரிவித்தாள். அவள் தலை மேலே கம்பியினை பற்றிய அவளது கைகள் , விருந்து என் கைகள் மீது அவளது வாழை தண்டு கால்கள்…எங்கள் உறுப்புகளால் இணைந்த அந்த காட்சி…

மாமியின் புண்டையை குத்தி ஆழம் பார்க்க , அவள் வழ வழ புண்டை என் குத்தில் சத் சத் என சத்தம் எழுப்ப…அவளை வேகமாக ஒக்க ஆரம்பித்தேன் , அந்த குத்தின் அதிர்வில் அவள் முலைகள் மேலும் கீழும் துள்ளியது …

மாமி : ஆஆஆஅ மதன் … ஆஆஆ மதன் ….ஹ்ம்ம்ம்ம்

நான் : மாமி …..ஆஆஆ….மாமி

மாமி : இன்னும் டா, இவ்வளவு சுகம் தரியே டா … ஆஅ மதன் ஹ்ம்ம்ம்ம்

நான் : ஐ லவ் யு ….லவ் யு ….செல்லம் …

மாமி : லவ் யு டா…மதன்…ஹ்ம்ம் …

கொஞ்சம் நேரம் அப்படியே ஆழமாய் குத்த, இது இரண்டவது ஒள என்பதால், எனக்கு அடியில் சுரக்க கொஞ்சம் நேரம் ஆனது…மாமி இதற்குள் தர தரையாய் உடைந்த குழாய் போல் ஒழுக்கிகொண்டிருந்தால் ..

மாமியை அப்படியே என் இடுப்பின் மீது ஏற்றிக்கொண்டு , அபப்டியே திரும்பி அவளை கட்டிலின் மேல் கிடத்தினேன்…அவள் மீது படர…அவள் வெறி கொண்டு என்னை அவளோடு சேர்த்து அனைத்து என்னை கீழே தள்ளி என் மீது ஏறி படர்ந்தாள் …முழு நிர்வாணத்தில் எங்களது உடல் , வியர்வையுடன் ஒன்றோடு ஒன்று உரச , இருவரும் பாம்பு போல் நெளிந்து ஒருவரது உடல் இன்னொருவர் மேல் மிகையான பரப்பளவை தேடிக்கொள்ள ….ஆஆஅ அந்த சுகம் இருக்கே …ஒவ்வொருத்தரும் அனுபவிக்க வேண்டிய சுகம் …

அவள் என் மீது ஏறி ஒட்ட்கார…அவள் புண்டை என்னவன் மீது உரசியது…அவள் என்னவனை அவள் கையில் பற்றி அவள் புண்டைக்குள் நேர்த்தியாக வழிநடத்தி உள்வாங்க…மெல்ல ஒரு நாணன புன்னகை…அவளை கீழே குனியும் படி அழைக்க..அவள் அவளது கூந்தலை அவள் தோலின் மீது போட்டு விட்டு, மெல்ல குனிந்தாள்…அவள் குனிந்துக்கொண்டே வர, அவளது கூந்தல் அவளையும் தோற்கடித்து விட்டு என்னை முதலில் வந்து சேர்ந்தது …அதை அப்படியே என் முகம் மீது படர விட , அந்த வாசம்..அதன் எழைகல்லுகு நடுவ்வே என் மாமியின் முகம்,,அப்படியே அவள் முகத்தை பிடித்து , அவள் கூந்தலோடு சேர்த்து அவள் உதட்டை கவ்வி முத்தமிட…அப்பா அந்த கூந்தல் முத்தத்திற்கு ஈடு இணையே இல்லை
மாமி இப்போது என்மீது நெஞ்சுரசி படுத்திருந்தாள், அவளின் ஆழத்தில் என்னவனை தாங்கி…அவன் நேராய் விரைப்புடன் கர்வமாய் நின்றான்..மாமி வெறி கொண்ட காதலியாய்…என் முகம் கழுத்து முழுவதும் முத்தம் கொடுத்தாள்..

நான் மெல்ல என் இடுப்பை உயர்த்தி அவளை கீழிருந்து குத்த ஆரம்பிக்க..என்னவன் மீது எப்போதும் இல்லா புண்டை சதை உரசல் சுகம் , இந்த மாதிரி தேங்காய் உரைக்கும் பொழுது என்னவனின் நீளத்தில் அவள் புண்டை சதைகள் வேறு வேறு இடங்களில் இருக்க …அலாதி சுகம்..அவளை இரண்டு குத்து தான் குத்தி இருப்பேன் ..மாமி அவள் இடுப்பினை கீழே இறக்கி என் இடுப்பை மெத்தையோடு சேர்த்து அமுக்க…அவளின் மனத்தில் ஏதோ இருப்பதை அறிந்தேன்..என் கண்களில் இருந்த அந்த கேள்வியை உணர்ந்த அவள் பேசினாள்

மாமி : நீ சும்மா படு டா…நான் பார்த்துக்குறேன்..

நான் : ஹ்ம்ம் ஹ்ம்ம் மாமி …. உங்களுக்குள்ள இப்படி ஒரு ஆசையா..

மாமி : சி …சும்மா இருடா…என்னக்கு இப்படி பண்ணனும்னு ரொம்ப ஆசை டா..உன்ன எனக்குள்ள நானே உள்வாங்கிக்க

நான் : சரி செல்லம்.. லவ் யு..

மாமி : லவ் யு டா ….

நான் : மாமி எனக்கு ஒரு ஆசை…

மாமி : என்ன டா ….

நான் : அது …நீங்க எப்படி எடுதுபீங்கன்னு ….

மாமி : சொல்லு டா… நான் ஒன்னும் நினைக்க மாட்டேன்

நான் : எனக்கு உங்கள….உங்கள …பேரு சொல்லி கூப்பிடனும் மாமி

மாமி களுக்கென சிரித்தாள்நான் : சாரி மாமி ….ஏதாவது தப்பாய் கேட்டிருந்தால் மன்னிச்சிடுங்க ..

மாமி : சிரித்துக்கொண்டே…அதெல்லாம் இல்லா டா…உனக்கு என்னையே தந்தாச்சு , அப்புறம் பேரு சொல்ல என்னடா அனுமதி வேண்டி இருக்கு.. உனக்கு எப்படி புடிச்சிருக்கோ அப்படி கூபிட்டுக்கோ ..என் செல்ல காதலா…

நான் : தேங்க்ஸ் மாமி …லவ் யு , அப்புறம் வெறும் காதலன் மட்டும் தானா ?

மாமி : அப்புறம்… வேற என்ன வாம் ?

நான் : புருஷன் இல்லியா …

மாமி : ஒ ஒ , புருஷன் ஆ சார் …நீ தான் தொங்க தொங்க்ஸ் தாலி கட்டின பாரு …

நான் : நீங்க இப்போ சொல்லுங்க …இப்போவே தாலி காட்ரேன்…நீங்க எனக்கு என் பொண்டாட்டியா வேணும் …

மாமி : பார்க்கலாம் ….முதல்ல ….பேரு சொல்லலி கூப்பிடு , அப்புறம் பாப்போம்

என்றவாறே..மாமி என்னவன் மீது எழும்பி அமர்ந்தாள், என்னவனின் தலை மட்டும் உள்ளே இருக்கும் வாறு அவள் எழுந்து அமர….அப்பா…என்ன சுகமட சாமி

நான் : ஹேமா …….ஹேமா …….

மாமி : மதன்…..ஹ்ம்ம்ம்ம் …
மாமி கொஞ்சம் கொஞ்சமாய் என்னவன் மீது செங்குத்தாய் ஏறி அமர்ந்தாள், வளைந்து ஆவலினுள் குத்திய அவன் இப்போது நேர கடப்பாரை போல் நிற்க, மாமி அம்சமாய் தேங்காய் உரிக்க துடன்கினாள், மெல்ல துடங்கிய அவள் முதலில் அவள் புட்டங்கள் என் தொடைகள் மீது மோதும் படி டம் டம் என அமர்ந்தாள்..கொஞ்சம் கொஞ்சமாய் அவள் தேங்காய் உரிப்பு மிருதுவாகி இப்போது வெறும் அவளது புண்டையை மட்டும் இறக்கி சுகம் கொள்ள….

அப்பா என்ன சுகம்…மெல்ல மெல்ல குனிதிருந்த மாமி இப்போது நேராய் நிமிர்ந்தாள்…அவளது கொஞ்சம் புடைத்த தொப்பை , அதில் வட்டமாய் தொப்புள் , கொஞ்சம் மேலே அவளது மாங்கனிகள் சுதந்திரமாய் ….அதை வர்ணிக்க எனக்கு வார்தைகள்ளே இல்லை …எப்படி சொன்னாலும் அந்த அழகிற்கு நியாமாய் இருந்திடாது …கொஞ்சமாய் தொங்கி பின் அந்த கம்புகள் மட்டும் மேல விம்மி நின்ற காட்சி, அதை கையால் தாங்கவும் கொடுத்து வைத்திருக்க வேண்டும். பிரசாதத்திற்கு கை ஏந்தும் பக்த்தன் போல , அதே பவியத்தொடும் , பக்தியோடும் அவற்றை பற்றிக்கொள்ள…போதும் மட எந்த ஜென்மத்திற்கு இது என்பது போன்ற ஒரு முழுமை

அவள் மாங்கனிகளை மெல்ல பிசைய கீழிருந்து பிசையும் அந்த உணர்வு வேறுவிதமாய் , புதிதாய் இருந்தது . அதே கொஞ்சம் கொஞ்சமாய் இறுக்கி பிசைய மைக்கு வெறி ஏறியது, இப்போது அவளது அசைவில் வேகம், என்னை ஒப்பத்தில் ஒரு வெறி. குதிரை சவாரி செய்வது போல் , நேரிய பார்வை , ஏறி இறங்கிய இடுப்பு என மாமி காம ராணி போல தெரிந்தாள்…

அவள் இப்போது சுகத்தின் உச்சியில் இருந்தால்…அவள் கைகளால் என் நெஞ்சை பற்றிய அவள், என் நெஞ்சினை பிடித்து இறுக்கினால், கீரினாள். ஆயினும் அவள் கைகள் எதிர்பார்த்த இறுக்கம் கிடைக்க வில்லை…அவள் கைகளுக்கு ஏதேனும் இறுக்கி பிடித்து கசக்கியாக வேண்டும் ….அவளது பின் கழுத்தை பிடித்த அவள், அவள் கூந்தலை வருடி விட்டு அவள் தலையினை பின்னே சாய்த்தால்…வெறி அடங்கமால், அவளது ஒரு மார்பினை அவளே பற்றி பிசைந்தால்…மாமியின் இந்த காம வெறி, அந்த மிருதுவான பெண்மைக்குள் இருந்த காம புயல் , இப்போது அசுரத்தனமாக அவளையே ஆட்கொண்டது ….

நான் அவளின் இடுப்பினை பற்ற, மாமி அவள் அசைவிற்கு ஊன்டுதல் கிடைத்ததுபோல் இப்போது இன்னும் வேகமாய் அவள் இடுப்பினை தூக்கி இறக்கி என்னை ஒத்தாள்….அவள் புட்டத்தை அவப்போது நான் அறைந்து கொடுக்க, காலால் நெக்கிய குதிரை போல் மாமி வெறியுடன் ஒத்தாள் …மாமி இப்போது சுகத்தில் கதவும் துடங்கி இருந்தாள்…

மாமி : மதன்…மதன்…..எஸ் ….ஆஆஆஆ ……யஸ்

நான் : ஹேமா …லவ் யு ….ஆஆஆஅ மாமி …ஹேமா

இந்த முனுங்களிற்கு பக்க வாத்தியமாய் எங்களது இடுப்பு தொடை மோதல் மற்றும் புண்டை சுன்னி ஒக்கும் சத்தம்…சதக் …சத் சத் சத் …சதக், சத் சத் சத் என …ஒரே காம கச்சேரி தான்
மாமி என்னை குதித்து குதித்து ஓத்துகொண்டிருக்க…அவள் மாங்கனிகள் வள பக்கமும் இடப்பக்கமும் துள்ளி குதித்து அடங்கியது… அவள் கூந்தலோ குதிரை சவாரி செய்யும் சாகச காரி போல் காற்றில் எம்பி பறந்து அடங்க…

அம்மம்மம்மா என்ன ஒரு கிளர்ச்சி.மாமிக்கு வேறயும் கூடியது, அவள் மாங்கனிகளை அவளே பற்றி பிசைந்துக்கொண்டு , என் தொடை மீது அவளது ஒரு கையால் பற்றி ஊன்றிக்கொண்டு என்னவன் மீது ஏறி ஏறி இறங்க, அவள் முதுகு ஒரு முறுக்குடன் வளைந்து அவள் கொங்கைகள் இப்போது வனத்தை பார்த்து உயர , அந்த காட்சி போல் எந்த ஒரு காம கிளர்ச்சி உள்ள காட்சி நான் பார்த்தது இல்லை…இப்படி ஒரு அழகி இப்படி ஒரு கோலத்தில், இப்படி ஒரு வெறியுடன் உங்களுடன் கூடும் பொழுது கஞ்சியை அடக்கி வைப்பது என்ன எளிதா ?
எனக்கு முட்டிக்கொண்டு நிற்க , மாமியும் இப்போது வெறியின் உச்சியில் ஓத்துக்கொண்டு இருந்தாள், ஒரு கணத்தில் அவள் உடலில் ஒரு இறுக்கம், முறுக்கு எரிய அவள் புண்டை உள்ளே இருந்து அவள் உச்சந்தலை வரை ஒரு அதிர்வு , அடுத்த நொடி, அவளிடம் தரை தாரையாய் நீர் கசிய ,

எனக்கும் தாங்காமல் வடிந்தது ….வடிந்தது என்பது தவறு பெய்து அடித்தது என்பது தான் பொருத்தமாய் இருக்கும். குமுறிய எரிமலை குழம்பை கக்குவது போல் திரும்ப திரும்ப என் வீரிய விந்தை அவளது புண்டைக்குள் கக்க எங்களது இருவரது மதன ரசமும் கலந்து என்னவனிற்கு அபிஷேகம் நடத்தி பின்பு அவள் புண்டை வாய்வழியே வெளியே வெளியில் ஒழுகி வர,….காமம் காதல் கலந்த புயல் முடிந்த பின் களைப்பு என்னும் அமைதி இருவரையும் ஆட்கொண்டது …

-சுபம்-

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil kamakathaigal new""latest adult story"மனைவியின் கூதிperundhu kamakathaikalஎன்னிடம் மயங்கிய மாமியார்மகன்தமிழ்காமகதைகள்"tamil sex stories teacher"indiansexstory"trisha xossip""tamil sexstori""tamil kamakadhaigal""sex tamil kathai""tamul sex stories""tamil acter sex story"vanga padukalam tamil stroyஅத்தை காம கதைகள்"tamil sex kadhaigal""tamil amma kamakathai""tamil kamakadai""tamil teacher student sex stories""tamil sex stories and videos""tamil kama kathikal"/members/poorni/"ginseng in tamil""xossip english stories""அம்மா கூதி""chithi sex stories""tamil xossip""www tamilactresssex com""new amma magan tamil kamakathaikal""tamil kamakathi"niruthi kamakathaigal"erotic stories tamil""tamil sex stories with photos""tamil mami ool kathaigal""அண்ணியின் பாவாடை""story tamil""akka thambi otha kathai"மச்சினி ஓழ்Vibachariyin ol kathaiகாமகதை"tamil hot story com"சித்தி. காமக் கதை கள்tamilxossip"குடும்ப காமக்கதைகள்"/archives/tag/%E0%AE%B9%E0%AF%8B%E0%AE%9F%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AE%B2%E0%AF%8D-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8D"tamil serial actress sex stories""pundai stories""செக்ஸ் வீடியோ""tamil anni sex kathai""sex storys in tamil"tamil latest incest storiesஓழ்சுகம்முலைtamilnewsexstoriesHottamilteachersexstorykuliyal kamakadhaikal"kamakathaikal in tamil"sextipstamil"சாய் பல்லவி"www.tamilkamaveri.comடீச்சர் கதைxosspiஓல்சுகம்தமிழ் சித்தி ஜாக்கெட் கதைகள்அம்மா மகன் காமக்கதைகள்kamakathaikalபொங்கல் லீவு பஸ் காம கதை"shreya sex""appa magal sex""tamil sex amma magan story""tamil actress sex stories xossip""tamil incest stories""hot story tamil""tamil sex stories anni""www.tamil kamaveri.com""tamil sex stories exbii"ஓழ் ஓழ் தகாத ஓழ் கதைகள்Thanks madhu 7 kamakathaikalபொம்மலாட்டம் பாகம் 1- மான்சி கதைகள்"மாமனார் மருமகள் காமக்கதை"tamil kiramathu kathaikalஎன்னிடம் மயங்கிய மாமியார்"sithi sex story"