Hema மாமி – பாகம் 23 – ஆண்ட்டி காமக்கதைகள்

மாமி அவள் கைகளை நீட்டினாள்..கொஞ்சம் இடைவேளை இருந்தது , ஒரு அடி முன் சென்று அவளது இரு கைகளையும் பற்றி, என்னோடு இழுத்தேன்…என் நெஞ்சோடு வந்து இணைந்ததால்…அவள் இரு கோபுரங்களும் அவளது காட்டன் புடைவை என்னும் போர்வைக்குள் திமுரி நின்றது…அவள் புடவைக்குள் கைவிட்டு அவளது இடுப்பினை வளைத்து பற்றினேன்..புடவை கட்டிய ஒரு பெண்ணை அந்த புடவயூடு சேர்த்து அணைப்பதில் இருக்கும் சுகமே வேறு….மாமியின் கழுத்தின் மீது உதட்டை பதித்து ஒரு முத்தம்…

மாமி : டேய் கதவ சாத்திடு டா…

நான் : இல்ல மாமி…இன்னைக்கு முழுவதும் இப்படி திறந்த அறையிலே நான் உங்கள அனுபவிக்கனும் ….மாமி : ஹ்ம்ம்ம்ம் ஹீய்ய்ய்யி ….என்னடா இப்படி எல்லாம் ஆசை உனக்கு
மெல்ல மாமியின் முதானையை நழுவ விட அது இருவரின் நடுவே வழுக்கி தரையில் படர்ந்தது…இப்போது அவளது இரு மார்பகங்களும் அந்த அளவான ரவிக்கை மற்றும் அதனுள் அந்த மாங்கனிகளை தூக்கி நிறுத்திய அவளது பிரா இரண்டும் அந்த மாங்கனிகளை மேல் நோக்கி தள்ள, அது அவள் ரவிக்கையின் முன்பக்க வேட்டை தாண்டி வெளிய பிதுங்கி நன்றது. ஒன்றோடு ஒன்று சேர்த்து பிடித்தமையால் அவை இரண்டும் மோதி ஒரு அழகியே கிடு கிடு பள்ளத்தை ஏற்படுத்தி இருந்தது…

பள்ளத்தாக்கின் ஆரம்பம் தெரிந்தாலும் அதன் முடிவு எங்கோ அவள் ரவிக்கைக்குள் மறைந்து கிடப்பது நமக்கு ஏமாற்றம் தான்…மெல்ல அந்த பிளவின் பள்ளத்தில் நாக்கை செலுத்தி மேல் நோக்கி நக்கினேன்…

மாமி : ஹ்ம்ம்ம்ம் மதன்….இச்ச்ச்ச்ச்

ரவிக்கை மூடாத அவளது மார்பை நக்கி சுவைத்தேன்…மாமியோ சைவம் அனால் அவள் மார்பு மட்டும் இப்படி முட்டை ஒமேல்ட் போல் சுவைக்கிறதே ? அந்த மொழு மொழு மோசகுட்டிகளை பார்த்தால், முதலில் மெல்ல வருட தோன்றும் பின்பு அந்த ஆசையின் மிகுதியே வெறியை மாறி அதை கடித்து கோதர தூண்டிவிடும்…அப்படிதான் இருந்தது என்னக்கும் …மாமியின் ஒரு மார்பை கவ்வி பிடித்து கடித்தேன்..கொஞ்சம் பலமாகவே கடித்து விட்டேன் …

மாமி : டேய் …பார்த்து டா..வலிக்குது

என் கைகள் ஒன்று மாமியை இடையோடு வளைத்து பிடித்துக்கொள்ள, மற்றொண்டு அவள் புட்டங்களை பதம் பார்த்துக்கொண்டிருந்தது ….இவளை எப்படி அனுபவித்தாலும் என் காம வெறி மட்டும் அடங்காது ….இப்படி கொல்றாலே …

அவள் மார்பு முழுதும் முகம் பதித்தும் மோர்ந்தும், நக்கியும் சுவைத்தேன்…மாமி என் முடியினை செல்லமாய் பற்றிக்கொண்டாள் …கொஞ்சம் விலகி மாமியின் இடுப்பில் சொருகி இருந்த புடவையை கழட்டி அவள் முந்தானையை பிடித்து உருவினேன் …என்னை விட்டு விலகிய மாமி சுற்றி சென்று ஜன்னலின் அந்த முனைக்கு சென்று எனக்கு முதுகினை காட்டியவாறு நின்றாள்…

வெறும் ரவிக்கை, பாவாடையில்…அப்பப்பா….என்ன ஒரு அழகி மாமி…வெளிர் நிற ரவிக்கை மட்டும் பாவாடை , அதை தூக்கி சாப்பிடும் நிறத்தில் அவளது சருமம் , வழ வழ என, ஒரு மாசு மறு இல்லாமல் …அவள் கூந்தலை தோல் மீது போட்டிருந்தது இன்னும் கிக் …மெல்ல அவளை நோக்கி சென்று, அவள் குண்டியில் என்னவன் மோதும் படி நின்றேன்…மாமி பின் புறம் தலை சாய்த்தாள், முன்னே போட்ட அவள் கூந்தல், அவளது ஒரு பக்க காதினை மூட, மெல்ல இரு விரல்களால் அந்த கூந்தலை ஒதுக்கி அவள் காதின் பின்புறத்தை நக்கினேன்..ஏதோ ஒரு அதீத சுவை …மாமி கிளர்ச்சியில் நெளிந்தாள்..

மெல்ல அவள் வயிற்றின் மீது கை வைத்து அவளை என்னோடு சேர்த்து அணைத்தேன்…என்னவன் இப்போது அவளது பஞ்சு புட்டங்களின் மீது மோதி வழுக்கி அவற்றின் நடுவே துளைத்துக்கொண்டிருந்தான் ..அவளது தொப்புளினுள் ஒரு விரலை விட்டு நோண்டினேன்…அதை விரலால் ஒப்பது போல் பாவித்தேன்…

மாமி :: ஹ்ம்ம் ஹ்ம்ம்ம்ம்….ஹே…….

அவளது வாசம் தூக்க …என்னவனும் தூக்கிகொண்டான்

அவளது கூந்தலை அள்ளி குதிரை வாழ் போல் உயர்த்தி பிடிக்க, அந்த கூந்தல் மூடிய அந்த அழகிய கழுத்த்தின் பின் பகுதி என்னை ஈர்த்தது. இரண்டு நரம்பு தண்டுகளின் நடுவே ஒரு அழகிய குழி அதில் கொஞ்சம் செம்பட்டயாய் முளைத்து நின்ற அவளது மயிர் என கவரசியாய் இருந்தது அவளது பின் கழுத்து. சற்றும் தாமதிக்காமல் அவள் கழுத்தின் பள்ளத்தை முத்தமிட்டேன், அது போத வில்லை என்று நாக்கை அந்த பள்ளத்தின் மீது படர விட்டு, மேல் நோக்கி நக்க…

மாமி : ஹ்ம்ம்ம்ம் மதன்,…..ஆஆஹ்ஹ்ஹ்ஹ்மெல்ல அவளது பின் கழுத்தை முத்தமிட்டுக்கொண்டே வட்டமிட…என் கைகளையும் அவள் தொப்புளில் இருந்து மேல் நோக்கி நகர்த்தினேன் ….அவளது இன்னொரு காதலி சுசைதுக்கொண்டே…என் கை அவள் ரவிக்கை நுனியை தொட…அவள் ரவிக்கையின் அடியில் இரண்டு விரல்கள் மட்டும் செலுத்தி அவள் பிராமேல் தூக்கி , அந்த பிராவின் நீளத்தை விரல்கள் மூலம் தடவ,

அது அவளின் மார்பின் கீழ் முட்டி மோதியது…இப்போது அவள் கூந்தலை அவள் முதுகின் மீது படர விட்டு விட்டு, என் இரண்டு கைகளை முன்னே கொண்டு சென்று அந்த ரவிக்கையின் ஹூக் ஒன்று ஒன்றாக கீழ்ரிருந்து கழட்ட..கும்மென்று நின்ற அவளது மாங்கனிகள் இப்போது அதன் பளுவில் கொஞ்சம் சரிந்து விழ…அந்த அழகிய பாதல பள்ளம் இப்போது வெளிச்சத்தில் விரிந்த அழகிய ஓடையாய்…அவளது இரு மாங்கனிகளையும் அப்படியே பற்றி அமுக்க ..

மாமி : …ஹ்ம்ம்ம்ம் ஹ்ம்ம் மதன்…..ஆஆஆஆஆஆஆ

நான் : அவள் காதில் …ஐ லவ் யு மாமி ….
உம்மா என ஒரு முத்தம் அவள் தோல் மீது கொடுத்தேன்

அவள் ரவிக்கையை மொத்தமாக கழட்டி காத்தில் பறக்க விட, அந்த பிற வோடு அவளது வழ வழ முதுகு….உச்ச்ச்ஷ் ஒரு நாள் முழுவதும் அந்த முதுகை மட்டுமே நக்கலாம் …அவளது பிராவையும் கழட்டி அந்த முசு முசு மோசகுட்டிகளை விடுவிக்க…ஜிங்கென குதித்து நின்றன அவை ..
அவளது காம்பினை பிடித்து திருக …

மாமி : ஆஆஆஆ… கொள்ளரடா…..ஹ்ம்ம்ம்ம்

அவள் காயை திருகிய படியே அவள்மீது கொஞ்சம் குனிய , அவள் முன்னே குனிந்தாள்அப்போது ஏன் இடுப்பினை பின் விளக்கி பின்பு அவள் குண்டியை என்னவனால் குத்த…அவளை பாவாடை உடனே ஓப்பது போல பாவித்தேன்…
மாமி உணர்ச்சியின் உச்சத்தில் இருந்தால்…அவளிற்கு இப்போது என்னை கடித்து தின்ன வேண்டும் போன்ற வெறி……என் படியில் இருந்து விலகிய அவள், என்னை பார்த்த வாறு திரும்பினாள், இருவரும் தழுவிக்கொண்டோம் , அவளது முலைகள் என் நெஞ்சோடு மோத….அந்த முழு சுகத்தை எனக்கு தர மறுத்தது நான் போட்டிருந்த டி- ஷர்ட் , உடனே அதை அவிழ்த்து தரையில் வீசினேன் …அதனுடனே நான் அணிந்திருந்த ஷார்ட்சை கழட்டி எரிய…முழு நிர்வாணமாய் மாய்மை அணைத்துக்கொண்டேன்..இப்போது அவளது மாங்கனிகள் என் நெஞ்சின் மீது உரசும் போது ஆஅஹ்ஹ் அந்த சுகமே தனி …பூவை இறுக்கி ஒரு பந்தாக சுற்றி நெஞ்சின் மீது இருந்தார் போல்…அதன் முதல் படுத்தல் மேன்மை, பின்பு அதன் வர்ணித்து விட முடியாது …

இப்போது எண்களின் முழு நிர்வாணத்தை தடுத்த அந்த பாவாடையை கழட்டி அவள் வழ தண்டு கால்தேரிய சரியாய் விட..அது அவள் கால் சுற்றி வலயமாக விழுந்திட..அவள் என்னை தள்ளியவாறே அந்த வலைவினுள் இருந்து வெளியே வர , அந்த தண்டு கால் எழுந்து இறங்க…அஹ்ஹ்ஹ்ஹ்ஹ் இவள் உடலில் ஒவ்வொன்றும் அழகு…அதன் ஒவ்வொரு அசைவும் அழகு…இவளை இப்படி ரசித்து புணர்வதற்கு என்ன புண்ணியம் பண்ணி இருக்க வேண்டும்…

இப்போது மாமியை ஜன்னலோரும் சவற்றுடம் சேர்த்து அணைத்தேன் …அவளது தொல்லின் மீது என் உதட்டால் முத்தமிட்டும் நக்கியும் சுவைக்க..என் இச்சில் அவள் தோல் முழுவதும் படர்ந்தது…அப்படியே, கொஞ்சம் நிமிர்ந்தால் அவளது அழகியே உதடு …வண்டு நுகர காத்திருக்கும் பூ போல் ஏங்கி நிற்க..என் உதட்டால் அவள் உதடினை கவ்வி இழுத்தேன்..அவள் இடுப்பினை பற்றிக்கொண்டு அவள் நாக்குடன் சண்டையிட…

இருவரும் உணர்ச்சியின் மிகுதிய இருவரின் இடுப்பின் மீது இருந்த இறுக்கத்தின் இறுக்கத்தை மிகுதி படுத்தி வெளிபடுத்திக்கொண்டோம்
அவள் உடல் முழுவதும் என் கைகளால் கோலமிட…அவளின் சதைகொண்ட பகுதி யாவும் அமுக்கி நசுக்கப்பட , மாமி உணர்ச்சி ததும்பலில் உடலில் முறுக்கேறி நெளிந்தாள்…அவள் முன்பு அப்படியே உட்காந்து அவள் மதன மெட்டை நக்க…ஏற்கனவே ஒரு ஒல் முடிந்திருந்ததால், எங்கள் மதன பானத்தின் வசம் குப்பென்று வீசியது…அவளது இரு கால்களும் ஒன்றோடு ஒன்று ஒட்டி இருக்க, என்னால் சரிவர நக்க முடியவில்லை. …மாமியின் கால்களை சற்று விளக்கி நக்கி பார்த்தேன்…அப்படியும் வசதியில்லை…அவளது வலது காலினை தூக்கி என் தோல் மீது வைத்துக்கொண்டேன்..இப்போது அந்த வழ வழ புண்டை என் முகம் எதிரே…விம்மி புடைத்து நின்றது…அவள் காலடியில் நான்…உனக்கும் உன் ஆசாகிர்க்கும் எப்போதும் நான் அடிமை தான் டி ..

அவள் புண்டையை இப்போது கீழிருந்து நக்கினேன்…எங்களது இருவரது சாரும் வழிந்து கொண்டிருக்க அதே நான் சுவைக்க நேரிட்டது…அந்த சுவை, ஏதோ ஒரு தடை பட்ட போதை வஸ்துவை போல சுவைத்தது , சுவை யதாகினும், சுகம் அலாதியாய் இருந்தது . இப்போது அவளது புண்டை உதட்டை கவ்வி பல் படும் படி மெல்லமாய் கடித்து இழுக்க , அது விரிந்து என் பல்லோடு வந்து பின் படார் என அதன் பழைய தொட்ட்ரத்தில் ,

அவள் புண்டை பிளவை முடியவாறு யாதும் அறியாது சென்று அடங்கிக்கொண்டது. மாமியின் இந்த புண்டயை மொழு மொழு என சரித்துவிட்டு, ஒரு நாள் காலை, மத்தியம் , இரவு உணவிற்கு உன்ன வேண்டும்…மாமி இப்போது என் மயிரை பிடித்து கொண்டாள். என் நாக்கின் ஒவ்வொரு கீழிருந்து மேல் நோக்கு நக்கிர்க்கும் என் மயிர் மீது அவள் இறுக்கம் அதிகரித்தது ..என் வேகத்தை அதிகரிக்க…மாமியின் துடைகள் இப்போது மெல்லமாய் உதர துடங்கியது..

அவளது புண்டை உதடுகள் என் நாவை விட வலிமை கொண்டவையாய் இருந்தது…என் நாக்கால் அவள் புண்டை உதட்டை பிளந்து அவளது புண்டையின் ஆழத்திற்கு செல்ல முடியவில்லை, எனவே என் இரண்டு கைகளால் அவள் மதன மேட பற்றி , என் இரு கைகளிலும் என் ஆள்காட்டி மற்றும் கட்டைவிரலை ஒரு கவா போல ஏந்தி ,அந்த கவா விரல்களால் அவள் புண்டை உதட்டை பிளக்க, அந்த சொர்க்க வாசல் தெரிந்தது …வெளிர் சிகப்பு, இதயத்தை போல அவளது புண்டை சதைகள் துடித்துக்கொண்டிருக்க…என் நாக்கை உள்ளே நுழைத்தேன்….மாமி சாமி வந்திருந்தது போல் ஆடினா

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil sex stories with photos""sex stories in english""tamil sex stories actress""sithi tamil kamakathaikal""manaivi kamakathaikal""tamil pundai story"அத்தை பெரியம்மா அண்ணி அக்கா கற்பழிப்பு குரூப் செக்ஸ் காமக்கதைகள்"tamil kama sex kathaigal"regionalxossip"hot sex tamil stories"tamilakkasexstory"tamil thangai kamakathaikal"Akkavin thozhi kamakathaiசெக்ஸ் கதைஅம்மாTamil நன்பனின் காதலியை ஒழுத்த கதை Sex storyசரிங்க மேடம் காமக்கதை"அம்மா கதைகள்""akka otha kathai tamil""adult sex story""tamil kamakadaigal""xossip regional/""indian actress sex stories""sex stories in tamil""nayanthara boobs""அம்மாவின் xossip""tamil latest kamaveri kathaigal"அண்ணி ஓழ்புண்டையில்"athai tamil kamakathaikal"மாமிtamil sex stories/archives/tag/sex-story/page/25meen vilihal tamil sex story part 5"brother sister sex story"முஸ்லிம் வேலைக்காரி காம கதை"tamil kamakathaikal rape""erotic stories tamil""www sex stories in tamil"xossip அண்ணிjoteka marbu hd photoesஅம்மா அண்ணி அக்கா செக்ஸ் கதைரம்யாவை சப்பினேன்storevillagesex"tamil erotic sex stories"ஓழ்"tamil sex stories""tamil police sex stories""amma magan sex tamil story"காமகதைகள்"new sex stories""tamil sex stories free""tamil kamaveri.com""tamil latest sex stories""actress sex stories xossip""akka ool kathai"என் அக்கா என் சுன்னியை மேலே ஆசை"tamil story hot"இளம் பென் செக்ஸ்"mamiyar kamakathai"மாங்கனி செக்ஸ்வீடியோTamil sex stories in ஆச்சாரமான குடும்பம்"amma ool kathai tamil""tamil aunty stories""akka thambi kama kathai"அடுத்தவன் பொண்டட்டி செக்ஸ் கதைகள்"tamil amma mahan kamakathaikal""tamil actress sex stories in tamil"அண்ணியின் தோழி ஓல்"tamil palana stories"ஓழ் ஓழ் தகாத ஓழ் கதைகள்"kamasuthra kathaikal""tamil ool kathai""shalini pandey nude"desixossip"anni sex stories in tamil""tamil dirty sex stories""tamil sex stories cc"அக்கா குண்டிதொடை வலிக்குது காமkamaverikathaikalசுவாதி எப்போதும் என் காதலிமுலையை"tamil incest sex story""akka pundai"Tamil sex stories in ஆச்சாரமான குடும்பம்"akkavudan uravu"Incest Tamil story"hot tamil sex story""athai kamakathai tamil"பிராவோடு பிரியா"anni tamil sex stories"