Skip to toolbar

மனசுக்குள் நீ – பாகம் 47

வெளியே வந்த மான்சிக்கு சத்யனின் அறை எங்கே தெரியவில்லை, ‘ ச்சே அழைத்து வந்தவளுக்கு வீட்டைக்கூட சுத்தி காட்டாம கோபமா போயிட்டார் பாரு’ என்று மனதில் எண்ணமிட்டப்படி வீட்டை சுற்றிச்சுற்றி பார்த்தாள்,

அப்போது அங்கே சமையல்கார ராஜம்மா வந்து மான்சியின் கையைப் பற்றி “ அனிதா அம்மாவோட பிரண்டு நீங்கதானா,, ரொம்ப அழகா இருகீங்கம்மா, என் கண்ணே பட்டுரும் போலருக்கு” என்று கூறிவிட்டு மான்சியின் தாடையை தடவி நெட்டிமுறித்து திருஷ்டி கழித்தார் , மான்சி சங்கடமாக நெளிய, “ வாங்கம்மா ஏதாவது சாப்பிடுவீங்க” என்று மான்சியின் கையைப் பற்றி இழுத்தாள் ராஜம்மா,

அவளிடம் இருந்து கையை விடுவித்துக்கொண்டு “ இல்ல அவரும் இன்னும் சாப்பிடலையாம், அவரும் வரட்டும்” என்றாள் கூச்சத்துடன் மெல்லிய குரலில்“ அப்படின்னா சரிம்மா, சின்னய்யாவும் வரட்டும் ஒன்னாவே சாப்பிடுங்க ” என்று கூறிவிட்டு போய்விட்டார்

‘ அய்யோ இவங்களும் சத்யனின் அறை எங்கே என்று சொல்லலையே” என நினைத்தபடி மறுபடியும் சுற்றிலும் தன் பார்வையை ஓடவிட்டாள்,, மாடிப்படிகள் பக்கம் திரும்பிய மான்சியின் பார்வை அங்கேயே நிலைத்து நின்றது,

படிகளின் ஆரம்பத்தில் சத்யன் நின்றிருந்தான், ஒரு கையை படியின் கைப்பிடி சுவறில் ஊன்றி மறுகையை முதுகுப்புறமாக மடித்து, முழங்கால் வரை ஷாட்ஸ்ம், அதற்க்கு மேல் கையில்லா பனியனுன், அடர்த்தியான தலைக் கிராப்பை ஸ்டைலாக கலைத்து விட்டிருந்தான், அவன் போட்டிருந்த ஜோவன் பாடிஸ்ப்ரேயின் மயக்கும் வாசனை ஹாலில் நின்றிருந்த மான்சியின் நாசியில் வந்து ஏறியது, ஆறடிக்கும் மேலான உயரமும், அகன்ற நெற்றியும், கூர்மையான நேர் நாசியும், அடர்த்தியான புருவத்துக்கு கீழே பார்த்தவுடன் மனிதனை எடைபோடும் கூர்ந்த கண்களும், கத்தை மீசையும், சொரசொரப்பான தாடையும், அகன்ற புஜத்துக்கு கீழே பரந்த நெஞ்சும்,, ரோமம் அடர்ந்த நெடுங்கால்களும்,, என சத்யனின் கம்பீர உருவம் என்றுமே மறக்கா வண்ணம், காலத்தில் அழியாத அஜந்தா குகை ஓவியம் போல் மான்சியின் மனதில் ஆழப்பதிந்தது,
சங்கோஜமின்றி அவனை வைத்தகண் வாங்காமல் மான்சி பார்க்க, அவன் இப்போது இருகரங்களையும் நீட்டி ஒரு குழந்தையை அழைப்பதுபோல் அவளை அழைத்தான், மான்சி அவனின் பார்வை மந்திரத்துக்கு கட்டுண்டவள் போல், மெல்ல மெல்ல அடியெடுத்து மாடிப்படிகளில் ஏறினாள்அவள் அவனிடம் வரும்வரை அமைதியாக அவள் அழகை ரசித்தவன்,மேலே வந்ததும் அப்படியே அள்ளியெடுத்தான், மான்சி உதறவில்லை சினுங்கவில்லை, அவன் கழுத்தில் தன் கைகளை மாலையாகப் போட்டுக்கொண்டு அவன் நெஞ்சில் தன் முகத்தை அழுத்திக்கொண்டாள்

சத்யன் அவன் நெற்றியில் முத்தமிட்டான், அவளின் மூக்கு நுனியில் முத்தமிட்டான், உதட்டை நெருங்கியவன் பிறகு அதை தவிர்த்து சற்று கீழே இறங்கி கழுத்தில் முத்தமிட்டான், அவளிடம் மறுப்போ எதிர்ப்போ இல்லை, பின்னர் அவளை தூக்கியபடி திரும்பி தன் அறைக்கு போனான்

காலால் உதைத்து கதவை திறந்து உள்ளே போனவன், அவளை கட்டிலில் கிடத்திவிட்டு, கட்டில் தாவி ஏறி அவளருகே படுத்து தலையை கையில் தாங்கி விழிமூடி படுத்திருந்த மான்சியின் அழகை தன் கண்களாலேயே மென்று தின்றான்,,

இந்த அழகி என்னவள், எனக்கு மட்டுமே சொந்தமானவள் என்ற எண்ணமே அவனை விண்ணில் பறக்க வைத்தது, தனது ஆள்காட்டி விரலால் அவள் தலை வகிட்டில் கோடிட்டான், அப்படியே இறங்கி நெற்றியில் இருந்த ஸ்டிக்கர் பொட்டை சுற்றிலும் வட்டமிட்டு புருவங்களை வருடி மூக்கின் நுனிவரை தடவினான், உதடுகளைச் சுற்றி விரலால் வட்டமிட்டு அவளுக்கு கூச்சத்தை உண்டாக்கி இதழ்களில் இடைவெளியை ஏற்படுத்தினான்

குனிந்து அந்த இடைவெளியில் தனது நாக்கின் நுனியை செலுத்தினான், அவள் உடனே இதழ்களை சேர்த்து வைத்துக்கொண்டு “ ம்ஹூம்” என்று முனங்க…நிமிர்ந்து அவள் முகத்தை பார்த்து “ என்ன ம்ஹூம்” என்றான் சத்யன், அவன் கண்கள் இதழ் ஆராய்ச்சியில் இறங்க,, கைகள் இடை ஆராய்ச்சியில் இறங்கியது,, இடையின் மென் சதைகளை பற்றி பிசைந்தது,, வருடியவாறே அவளின் அழகு தொப்புளை நெருங்கி சரக்கென்று உள்ளே இறங்கி ஆழம் பார்த்தது, அவளின் குழிந்த தொப்புளில் அவனுடைய நகம் வரை மறைந்து போனது, தொப்புளை குடைந்தவாறு அவளின் இதழ்களில் உதட்டால் வருடி வருடி இடைவெளியே ஏற்படுத்தி தனது நாக்கை நுழைத்தான்,

நுழைத்த நாக்கால் அவளின் வாயை அளந்தான்,, அவள் வாயை பிளந்து கொடுத்து அவனுக்கு ஒத்துழைக்க, அவன் நாக்கை புரட்டினான், பற்களை வருடினான், அவள் நாக்குடன் தன் நாக்கை உறவாடவிட்டான், பின்னிப்பிணைந்த பிறகு விலகுவதும் மறுபடியும் பின்னிப்பிணைவதும் இருவரின் நாக்கும் உறவாட அப்போது அவள் வாயில் உற்பத்தியான உமிழ்நீரை அவன் உதட்டை குவித்து உறிஞ்சினான், உறிஞ்ச உறிஞ்ச தேனை சுரந்தன அவள் இதழ்கள்,

சத்யனின் கைவிரல் அவள் தொப்புளில் இருந்து வெளியே வந்தது, கை சற்று மேலேறி மார்பை கீழ் விளிம்பை ரவிக்கையின் வரம்பை வருடியது, அவனின் முத்தம் அவளை மயக்கியது என்றால் அவன் விரல்களின் வருடல் அவளை சொக்க வைத்தது, அவள் தன் உடலை லேசாக உயர்த்தினாள், கிடைத்த சந்தர்ப்பத்தை பயன்படுத்தி கையை அவள் முதுகுக்கு அடியில் விட்டு அவளை புரட்டி தன்மீது ஏற்றினான்

அவன் மேலே படர்ந்த மான்சி, அப்போதுதான் தனது தொடையில் ஏதோ வித்தியாசமாக அழுத்துவதை உணர்ந்து இடுப்பை உயர்த்த, அவனோ அவள் இடுப்பில் கைவைத்து தன்னோடு அழுத்தினான்,

சத்யன் சற்றே வளைந்து அவள் கழுத்தடியில் முகம் பதித்து, தன் உதட்டால் அவள் மார்பின் விளிம்பை தடவினான், மான்சியின் உடல் உதறுவதை சத்யனால் உணரமுடிந்தது, அவளின் இடுப்பை பற்றி தனது தலைக்கு மேலே உயர்த்தி தன் முகத்துக்கு நேராக அவளது மார்பு வருமாறு தூக்கிப்பிடிக்க, அவன் முகத்தால் அவளின் பருத்த மார்பில் அழுத்தமாக உரசினான்,

உணர்ச்சி மேலிட மான்சி வில்போல் கழுத்தை பின்னுக்கு வளைத்து, மார்பை முன்னுக்கு தள்ளி இரு கைகளாலும் அவன் தலைமுடியை கொத்தாக பற்றிக்கொண்டு தனது உதட்டை கடித்துக்கொண்டாள், அவள் கால்கள் சத்யனின் கால்களுடன் அழுத்தமாக உரச, அவன் அவற்றைப் பின்னிக்கொண்டான்
சத்யன் ஒருகையால் அவள் இடுப்பை வளைத்துக்கொண்டு மறுகையால் அவளின் மேலாக்கை விலக்கினான், ஆனால் மான்சி ரவிக்கையோடு மாராப்பை ஊக்கினால் பின் பண்ணியிருந்ததால் முழுவதும் விலக்க முடியவில்லை,அடுத்து சத்யன் யோசிக்காமல் முந்தானையை பிடித்து வலுவாக இழுக்க பின் வளைந்து பிய்த்துக்கொண்டு முந்தானை அவன் கையோடு வந்தது

சத்யனின் கண்கள் தெரித்துவிடுவது போல் விரித்துப் பார்த்தான், ரவிக்கையை மீறி வெளியே வழிந்த அவளின் பொற்கலசங்களை காண கண் கோடி வேண்டும் என்று எண்ணினான், அவளின் பருத்த தனங்களில் பிதுங்களை பார்த்ததும் அதுவரை அவள் மீதிருந்த காதல் வெறியாக மாறியது, பட்டென்று வாயை அகலமாக திறந்து அந்த பட்டு சதையை கவ்விக்கொண்டான்

பல் தடம் பதியுமளவுக்கு கவ்விப்பிடித்து மிருதுவான சதையை சப்பி இழுக்க, மான்சி மேலும் வளைந்து தனது மார்பை அவன் முகத்தில் அழுத்த, அந்த சதை கோளங்கள் மேலும் சத்யன் வாய்க்குள் பிதுங்கியது, இடுப்பை வளைத்திருந்த அவனின் இடதுகை அவள் வலது பின்புறத்தை அழுத்தி பிசைய, மான்சி கண்களை மூடிக்கொண்டு வாயை பிளந்து அடித் தொண்டையில் இருந்து வித்தியாசமாக ஒலியெழுப்பினாள், சத்யனின் கால்கள் அவள் கால்களை உரசிஉரசி புடவையை பாவாடையோடு சேர்த்து உயர்த்தினான்

Leave a Comment

error: Content is protected !!


"thamil sex store""tamil anni kathaigal""tamil actor kamakathai"கூதிஅரிப்பு"amma magan pundai kathaigal"Tamilsexstore.comசித்தி காமக்கதைகள்nayantharasex"tamil kamaveri latest"செக்ஸ் கதைஅம்மா குளியல் sex story tamilஅங்கிள் காம கதைமான்சி கதைகள்"tamil karpalippu stories""tamil sex stories latest"kamal hassan kuduba kamakathaikal Tamil"tamil amma pundai story""sex with sister stories"sextipstamil"hot kamakathaikal""tamil pundai stories"நண்பன் தங்கச்சி காமக்கதைகள்"tamil akka thambi kathaigal"பக்கத்து வீடு ஆண்ட்டி காம கதை"new sex kathai"ஓத்து பார்த்து ஓகே சொல்லுdoctor tamilsex storyசெக்ஸ் கதைகள் மனைவி சுத்தை கிழித்த கதைகள்அம்மாவின்tamilsexstories"tamil kama kathai""sister sex stories"அஞ்சு பசங்க ஒரு அம்மா - 6"அம்மா முலை""actress sex stories""stories hot""tamil xxx story""சுய இன்பம்""sex stories incest""tamil new sex story com"மான்சி கதைகள்"hot sex stories in tamil"கூட்டி கணவன் காமஅண்ணி சுமதி xossip MUDHALALI AMMA KAMAKADHAI"trisha xossip""tamil long sex stories""tamil adult stories"Actresssexstoriesadult"அம்மாவின் முலை""cuckold story""tamil actress nayanthara sex stories""tamil actress new sex stories""www tamil hot stories"tamil kudumba sex kadaiநிருதி காமக்கதை"incest tamil stories"புண்டையில்"tamil kamakkathaigal"Tamilkamaverinewsexstory"tamil sex stories blogspot"சித்தப்பா செக்ஸ்"kamam tamil kathai""அம்மா புண்டை"நடகை நயதாரா Sex videos"xossip sex stories""tamil actress kushboo kamakathaikal""akka otha kathai tamil""தமிழ் காமக்கதைகள்""tamil sex stories""கற்பழிப்பு கதைகள்"என் மனைவியின் புண்டை அத்தை தங்கச்சியை நக்கினேன்"sithi kamakathaikal tamil""தமிழ் காம"Tamil sex stoties சித்தியை குண்டியில்மீன் விழிகள் – பாகம் 02"incest sexstories""மாமி கதை""tamilsex stores""sex atories""tamil fucking"Tamilsex blogs"tamil insect stories"