மதி அக்கா – பாகம் 11


அபி தனது அழுத கண்களை பாட்டிக்கு தெரியாமல் துடைத்தாள்…பாட்டி அபியிடம் அவளது அம்மா கூப்பிடுவதாக சொல்லி விட்டு என்னைப்பார்த்து சிரித்து விட்டு கீழே போனாள்… அவர்கள் கிளம்பி போகும்போது அப்பாவிடம் பாட்டி,

“அபிக்கு டிரஸ் எடுக்கல…அதனால…ரகு கிட்ட சொல்லி கூட்டிட்டு போக சொல்லுங்க..அவனுக்கும் டிரஸ் எடுக்கலயாமே…நாலைக்கு காலையில அபியை அனுப்புறோம்…” என்று சொல்லிவிட்டு, “ரகு..காலையில ப்த்து மணிக்கு ரெடியா இரு…அபியை பைக்கிலே கூட்டிட்டு போ…கூட்டமா இருக்கும்… பார்த்து கூட்டிட்டு போ..” என்று சொன்னாள். மறுநாள் அபியும்,நானும்ஷாப்பிங் சென்றோம்…அரைமனதாக டிரஸ் எடுத்துவிட்டு வீட்டுக்கு வந்து விட்டு,அபியை அவளது வீட்டில் போய் விடும்போது,அவளது பாட்டி என்னை வற்புறுத்தி அங்கேயே சாப்பிட சொல்லிவிட்டாள். கொஞ்ச நேரம் கழித்து பாட்டி என்னிடம் , “ரகு..அபி கொஞ்சம் கவலையா இருக்காடா….நீ வெளியே எங்கேயாவது கூட்டிட்டு போ ..மனசுக்கு அவளுக்கு ஆறுதலா இருக்கும்..”

என்று என்னை சொல்லிவிட்டு ,அபியின் அம்மா,அப்பாவை பார்த்தாள்… அவளது அப்பா சம்மதம் கிடைத்ததும்,அபி என்னிடம் “ரகு எங்கேயாவது கூட்டிட்டு போ…மாயாஜால்ல சினிமாக்கு வேணும்ன்னா போகலாம்” என்றதும்,அபியை என் பைக்கில் உட்கார வைத்து சினிமாவிற்க்கு அழைத்து சென்றேன்… இரண்டு நாள் கழித்து,தீபாவளி வந்தது… என் பெற்றோர்,தாத்தா,பாட்டி எங்களோடு தீபாவளியை கொண்டாடினார்கள்…அபி பட்டு சேலையில் ,தலை நிறைய பூ வைத்து தேவதை போல இருந்தாள்….

பாட்டியும் என்னை கிண்டல் செய்து கொண்டே இருந்தார்கள்…அப்பாவிடம்,அபியின் கல்யாணம் முடிந்த உடன் எனக்கும் பெண் பார்த்து விட சொன்னார்கள்..எனக்கு அப்படியே பாட்டியின் மண்டையில் சுத்தியலை எடுத்து ஒரு போடு போட வேண்டும் போல இருந்தது… நாங்கள் அன்று முழுவதும் நாங்கள் ,அவர்களது வீட்டிலே தங்கினோம்…சிரிப்பும்,கும்மாளமும்,சாப்பாடும் என்று வீடே களேபரமாக இருந்தது….பாட்டி,தாத்தாவிடம் இந்த தீபாவளியில் தான் மிக மகிழ்ச்சியாக இருப்பதாக சொன்னர்கள்…அபியை பெண் பார்த்து ,பையன்னு பிடித்திருந்தால் அப்போதே பெரியவர்கள் ஆசிர்வாதத்தோடு சம்பிரதாய நிச்சயதார்த்தம் செய்ய இருப்பதாக சொன்னதும் எனக்கு தலையில் இடி விழுந்தது போல இருந்தது…அபி அப்போதே அழும் நிலைக்கு வந்து விட்டாள்…அவளது கண்ணீரைக்கண்டதும்,என் அம்மா “அபி ஒண்ணும் கவலைப்படாதே…கல்யாணம்னா கொஞ்சம் நெர்வஸாக தான் இருக்கும்..” என்று சொன்னாள்… அன்று இரவில் நாங்கள் புறப்படும் போது,அபியின் பாட்டி எங்களை அங்கேயே தங்கிவிடுமாறு சொன்னாள்.

மறுநாள் எப்படியும் அங்கே திரும்ப வர இருப்பதால் எதற்கு அலைச்சல் என அபியின் அம்மா சொன்னதும் நாங்கள் அங்கே தங்க ஏற்பாடனது..நாங்கள் மாடி ரூமிலும்,அபியின் தாத்தா,பாட்டி அபியின் பெட்ரூமிற்க்கு பக்கத்திலுள்ள அறையிலும் தங்க ஏற்பாடானது… அபி அக்கா இரவில் எல்லோருக்கும் டம்ப்ளரில் பால் கொண்டு வந்து கொடுத்தாள்.முன் எச்சரிக்கையாக நான் குடிக்கவில்லை…ஏற்கனவே அவளின் பிளான் படி சிறிது தூக்க மாத்திரை கலந்த பாலை எல்லோரும் குடித்தார்கள்.பின்பு அனைவரும் தூங்க சென்றனர்…

சுமார் அரை மணி நேரம் கழித்து,அபி அக்கா எங்களது ரூமிற்க்கு வந்து என்னை எழுப்பினாள்..நாங்கள் சத்தம் போடாமல் அவளது அறைக்குள் சென்று தாளிட்டோம்… எங்கிருந்து அவ்வளவு மோகத்தீ எங்களை சூழ்ந்தது என்று தெரியவில்லை…உடைகளை கழற்றி தூர எறிந்து விட்டு,வெறித்தனமாக ஓத்தோம்…அபி அக்கா காம உணர்ச்சியில் சத்தம்போட்டாள்..அவளை இறுக்கி அணைத்து,அவளது உதட்டோடு உதட்டை வைத்து சத்தம் வெளியே கேட்காதவாறு பாய்ந்து பாய்ந்து ஓத்தேன்…இனிமேல் ஒரு சான்ஸ் கிடைக்காதது போல,எங்கிருக்கிறோம்,என்ன செய்கிறோம் என்று தெரியாமல் அவளை துவம்சம் செய்து கொண்டிருந்தேன்…அவளை ஓத்து மூன்று நாட்களாகியிருந்ததால்,எனது சுண்ணி குறுகுறுவென்றிருந்தது..தண்ணீர் பாய்ச்சும் போது அவளை கதறிவிட்டாள்…அன்று இரவில் மேலும் இருமுறை ஓத்துவிட்டு நல்லபிள்ளையாக எங்கள் ரூமில் வந்து படுத்து விட்டேன்.

காலையில்,அபியின் குடும்பம் மாப்பிள்ளை வீட்டாருக்காக காத்திருந்தது…அபியை காணவில்லை..உள்ளே ஒருவேளை அலங்காரத்தில் இருந்திருக்கலாம்..அபியின் அம்மா ,அப்பாவின் முகத்தில் மகிழ்ச்சியாக இருப்பதின் அறிகுறி தென்பட்டது…அம்மா உள்ளே இருந்தாள்…அபியின் தாத்தாவுடன் அப்பா பேசிக்கொண்டிருந்தார்.நேரம் கடந்து கொண்டிருந்தது…

மாப்பிள்ளை வீட்டார் வந்த மாதிரி தெரியவில்லை…அபியின் அப்பா போன் செய்யலாமென்று நினைத்தபோது,வீட்டின் முன்பு கார் வந்து நிற்கும் சத்தம் கேட்க,அனைவரும் வாசலுக்கு வந்து வரவேற்க வந்த போது,அதிர்ச்சியாக இருந்தது..தரகர் மட்டும் வண்டியில் இருந்து இறங்கினார்.காரின் உள்ளே மாப்பிள்ளையின் அப்பா,அம்மா இருந்தனர்…மாப்பிள்ளை பையன் மிஸ்ஸிங்……….. அபியின் அப்பா அவர்களை அழைத்தும்,அவர்கள் வர மறுத்தனர்..பின்பு,போராடிஅவர்களை உள்ளே அழைத்ததும், “சார்..நாங்க ஸ்ட்ரைட்டா மேட்டருக்கு வர்றோம்..இந்த சம்பந்தத்தில எங்களுக்கு இஷ்டமில்லை….” என்றதும்,அபியின் அப்பா இடைமறித்து… “என்ன இது திடீரென்று…ஏதாவது காரணமா….” என்றதும், அந்த மாப்பிள்ளையின் அம்மா,தனது மூக்கு கண்ணாடியை சரி செய்தவாறே, “இதப்பாருங்க…எங்களுக்கு வர போற பொண்ணு நல்ல பொண்ணாயிருக்கணும்…

நாங்க விசாரித்தவரையில அந்த பொண்ணைப்பற்றி….அதனால….” என்றதும் அபியின் அப்பாவுக்கு கோபம் எகிறி , “அப்போ என் பொண்ணு குணத்தை தப்பா சொல்லுறீங்களா?யார் கிட்ட பேசுறோம்ன்னு நினைக்கிறீங்க…தப்பா எதாவது பேசுனீங்க …பல்ல உடைச்சிடுவேன்” என்று அந்த மாப்பிள்ளை அப்பா மீது பாய்ந்தார்….என் அப்பா வந்து அவரை மடக்கி பிடிக்க,அபியின் அம்மா அழ அரம்பித்தாள்…

அபியின் தாத்தா,தரகரின் கன்னத்தில் பளாரென்று ஒரு அறை விட,கொஞ்ச நேரத்தில் அங்கிருந்த மகிழ்ச்சி,சிறிய குருஷேத்ர போர்களம் போல ஆகியது… தரகர் தனது வாயில் வடிந்த ரத்ததை துடைத்தவாறே,குரலை உயர்த்தி… “சும்ம அடிக்கிறத நிறுத்துங்க..நாங்க காரணம் இல்லாமல் குத்தம் சொல்லல..இதோ இந்த பையனோட தான் உங்க பொண்ணு நல்லா ஊர் சுத்துதாம்…அவங்களுக்குள்ள எதோ இருக்குதுன்னு மாப்பிள்ளை வீட்டாருக்கு நியூஸ் கிடைச்சிருக்கு…நாங்களும்,நல்லா விசாரிச்சு பார்த்தோம்…இவ்வளவு ஏன் …எங்க கண்ணாலயே,நாங்க அவங்க தியேட்டருன்னு பார்க்காமல் கட்டி பிடிச்சிகிட்டு…” என்றதும்,என் அப்பாவுக்கும் ,அம்மாவுக்கும் என்ன சொல்லுறதுன்னு தெரியாமல் அப்படியே உட்கார்ந்தார்கள்…

அபியின் தாத்தா மாப்பிள்ளையின் அப்பாவை பளாரென்று அறைந்து வேளியே தள்ள,நடந்தவைகளை எல்லாம் பார்த்து கொண்டு அழ ஆரம்பித்து அவளது அறையை நோக்கி ஓடிய அபியின் பின்னாடி அபியின் பாட்டியும் எனது அம்மாவும் ஓடினார்கள்…அபி கதவை உள்ளே தாளிடும் முன்பே கதவை திறந்து,அபியை அணைத்தவாறே அபியின் அம்மா அழத்தொடங்கினாள்….

எனக்கு நடந்தவை எல்லாம் கனவா..இல்லை நனவா என்று கூட தோன்றாமல் நின்று கொண்டிருந்தேன்.. அபியின் அப்பாவும்,அம்மாவும் உடைந்து போனார்கள்…அபியின் அப்பா,என் அப்பாவிடம், “டேய்..அந்த நாய் இப்படி சொல்லிட்டானேடா…நீ ஒண்ணும் தப்பா நினைக்காதடா…அவன் நாக்க அறுக்கனும் போல இருக்கு…” என்றதும், “சரிடா… கண்ட பரதேசிக்கும் நாம ஏன்டா பதில் சொல்லணும்? அவன் கிடக்கிறான்” என்று சொல்லி என்னை அணைத்து கொண்டார்..அபியின் அப்பாவும்,என் கைகளை பிடித்து “சாரி ரகு…உன்னைப்போய்..”என்று சொல்லி கலங்கியதும்,என்னால் அழுகையை கட்டுபடுத்தமுடியவில்லை.எதோ ஒரு குற்ற உணர்வால் துடித்தேன்… அபியின் பாட்டி,அபியை கையால் அணைத்து, கூட்டி வந்து அங்கிருந்த ஷோபாவில் உட்கார வைத்தாள்…எல்லோருக்குமிடையே ஒரு மௌனம் நிலவியது… “இப்படி ஆளாளுக்கு உட்கார்ந்திருந்தா எப்படி…” என்று பாட்டி மௌனத்தை உடைத்தாள்… ஒருவரும் பேச முடியாமல் இருக்கவும்,பாட்டி தனது குரலை உயர்த்தியவாறே,

“நல்ல வேளையாக…இந்த மேட்டர் கல்யாணத்துக்கு முன்னாடியே தெரிஞ்சது…இல்லையின்னா..அபியை காலமெல்லாம் சந்தேகத்திலே கொன்னுருப்பாங்க…உங்க ரெண்டு குடும்பமும் உடஞ்சிருக்கும்..”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"exbii adult""tamilsex stori""amma magan sex tamil story"desixossip"nayanthara sex stories""tamil sex stroy""tamil latest sex""incest tamil""xossip sex stories""tami sex stories"கற்பழிப்பு காம கதைகள்"tamil kamaveri new""tamil athai kathaigal""tamil sex kavithai"அக்கா sex.முலை"family sex stories in tamil"நிருதி காதல் காமக்கதை"tamil actres sex"முலைகளை வாயில் வைத்து உறிஞ்சிஅம்மா மகன் காதல் exbiiதமிழ் காம பலாத்கார கதைகள்"erotic stories tamil"tamil sex stories"tamil story"Anni xoppdoctor tamilsex story"akka pundai kathai in tamil""சாய் பல்லவி""tamil super kamakathaikal""tamil hot videos"இன்று aunty sex videos"tamilsex story""tamil anni sex kathai"உறவு"actress stories xossip""tamil kama veri"tamil kudumba sex kadaiதமிழ் காமக்கதைகள்"அண்ணி காம கதை"புண்டை மேட்டை.. நன்றாக கசக்கினேன்..!அம்மா"shruti hassan sex stories""tamil kama""sex tips tamil"முலைப்பால் xosip கதைகள்"tamil kama story"ரயிலில் ஓல் கதை"tamil akka thambi sex kathai""அண்ணி காமக்கதைகள்""fucking stories in tamil"மாமா மருமகள் செக்ஸ் கதைகள்"tamil super kamakathaikal""tamil kamakkathaikal""tamil amma new sex stories""tamil akka thambi sex stories"மீன் விழிகள் – பாகம் 02"tamil kama story"சூத்து ஓட்டை கதைகள்"sex novels in tamil""sexy story in tamil"அத்தை காம கதைகள்"tamil new kamakathaikal com""sex stories incest""hot sex stories tamil""tamil mamiyar sex story""new tamil sex story"xosspi amma vervi vasamகாம கதைகள் உரையாடல்Oolsugamsexநந்து செக்ஸ் வீடியோ"tamil kama akka"தமிழ் காம பலாத்கார கதைகள்ஓள்சுகம் காமகதைஅக்கா குண்டிபுண்டை கீர்த்தி/archives/3012மாமியாரை ஒப்பது டிப்ஸ்Tamil sex stories family members அப்பா அம்மா சித்திஅடுத்தவன் பொண்டட்டி செக்ஸ் கதைகள்/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%B0%E0%AF%8D-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8Dமருமகள் கூதியை நக்கிய மாமனார்kavitha kamakkathaikal"tamil kamakadaikal""mamiyar sex stories"அக்கா காமக்கதைகள் "tamil sex memes""tamil new kamakathaigal""romantic love story in tamil"