Hema மாமி – பாகம் 17 – ஆண்ட்டி காமக்கதைகள்

 

மாமியை அப்படியே தேங்காய் உரிக்க வேண்டும் என்ற ஆசை தோன்ற..அதை அப்படியே மாமியிடம் கூறினேன் …

மாமி : அது எப்படி டா…உக்காந்துகிட்டே…

நான் அவளை இப்போது என் தொடைகளின் இருபுறமும் அவளது முட்டி அமரும் படி அமர செய்ய..மாமிக்கு புரிந்தது…

மாமி : சி…சும்மா சொல்லகூடாது டா …நீ ரொம்ப கெட்டி காரனாகத்தான் இருக்க

மாமின் னிடை அப்படியே தாளின் மீது தூக்கி கழுட்ட..அப்சரஸ் போன்ற அழகான உடலுடன் மாமி என் மீது அப்படி குத்த வைத்து அமர்ந்திருந்த காட்சி…
மாமியை அனைத்து முத்தம் இட்டுக்கொண்டிருக்க …அவளது கொண்டாய் களைந்து அவள் நடு முதுகு வரை தொங்கி அழகாய் நின்றது…அது எனக்கு இன்னும் வெறி கூட்ட, மாமியின் முந்தானையை பற்றி அதை அப்படியே சரிய விட்டேன்….அவளை என் பக்கமாய் திருப்பி , அவள் உதடுகளை கவ்வி இழுத்து சுவைத்தேன்….மாமி ஹ்ம்ம் அஹ்ஹ்ஹ் என்று முனுங்க..
நான் அவளை என்னோடு சேர்த்து அனைத்து , அவள் ஜாக்கெட் உள்ளே திமுரி நின்ற மாங்கனிகளை என் நெஞ்சோடு சேர்த்து அனைத்து நசுக்கினேன்

…அந்த பப்பாளி மார்பகங்கள் என் நெஞ்சின் மீது பஞ்சு மலை என மோதி அடங்க…பக்க வாட்டில் பிதுங்க….அஹ்ஹ்ஹ் என்ன ஒரு சுகம். மாமியின் குண்டியை அப்படியே புடவை மீது பிசைய..கொஞ்ச நேரம் அந்த சீண்டலை ரசித்தவளாய் மாமி தன்னையே இழந்தாள்

திடீரென்று அந்த நிலையில் இருந்து விழித்தவளாய், என்னை லேசாக விளக்கி…

மாமி : டேய் மதன்…முதல சாப்பிடலாம்…எனக்கு பசிக்குதுடா…

நான் : ஹ்ம்ம் …ச்சே..கொஞ்ச நேரம் மாமி…ப்ளீஸ்

மாமி : டேய் சாப்பிட்ட பிறகு நீ என்ன வேணும்னாலும் பண்ணு …மாமி ரெடி…

என்று கூறியபடியே ஒரு வெட்க சிறப்பு சிரித்தாள் …

நான் : சரி மாமி…என்று..சிரித்துக்கொண்டே…இருவரும் ஒரு லிப் கிஸ் அடிச்சோம் …

நான் மாமியின் குண்டியை பற்றிக்கொண்டே நடக்க மாமி டிப்பனை எடுத்துக்கொண்டு டைனிங் டேபிள் நோக்கி சென்றால் …வழக்கம் போல் அருமையான சாப்பாடு …அவசர அவசரமாக சாப்பிட்டு முடித்து , கை கழுவினேன்…மாமி பொறுமையை சொதிப்பவலாய் பொறுமையாக சாபிட்டாள்…அவள் சாப்பிட..நான் மேல அவள் தொடை மீது கை வைத்தேன்…மாமி எதுவும் கூற வில்லை …மெல்ல அவள் துடை தடவ மாமியின் ஒரு மெல்லிய சிலிர்ப்பு …மேல என் கைகளை அவள் மதன் மேட்டின் மீது வைக்க…

மாமி : டேய் …என்ன பண்ற…நான் தான் சொனேன் ல…கொஞ்ச நேரம் கூட போருக்க முடியலையா…

நான் : எப்படி மாமி முடியும்…எவ்வளவு அழகாய் இருக்கீங்க…மாமி நீங்க சாப்பிடுங்க…ஆனா நான் ஒன்னு பண்ண போறேன்..நீங்க அதுக்கு அனுமதி கொடுக்கனும் …

மாமி : என்னடா அது ? எதாவது வில்லங்கமா சொல்லிடாதே ..

நான் : ஒன்னும் இல்ல மாமி …நான் உங்க தலைய காய வைக்குறேன்…இன்னும் ஈரம்தான் இருக்கு

மாமி : உனக்கு அப்படி என்னடா கிறுக்கு …அந்த முடி மேல ?

நான்: ஐயோ மாமி…சூப்பர் அழகு…அது உங்க இடுப்பு மெது விழுந்து இறங்கி நீங்க நடக்கும் பொது ஆடும் பாருங்க…ஐயோ என் மனசு என் கிட்டயே இருக்காது

மாமி ப்ளீஸ் மாமி

மாமி : சரி சரி…

அவள் சொல்லி முடிப்பது தான் தாமதம் …அவள் நாற்காலி பின் நின்று அவள் பாதி அவிழ்ந்த கொண்டையை சுத்தி இருந்த அந்த துண்டை அவிழ்த்தேன்…கொஞ்சம் காய்ந்த அவள் கூந்தல்…கீழே இறங்க இறங்க ஈரமாகவே இருந்தது..அந்த துண்டு முழுதும் ஈரம் இருந்ததால் …உள்ளே சென்று ஒரு புது துண்டை கொண்டு வந்தேன்…மெல்ல அவள் உச்சந்தலையிலிருந்து அந்த துண்டை வைத்து துடைத்தவாறே அவள் கூந்தலின் நீளம் முழுவதும் இறங்க …மாமி அவளிருக்குள் சிரித்தவாறே ரசித்தாள்

மெல்ல அவள் கூந்தலினுள் கை விட்டு அவள் தலை மீது மசாஜ் செய்வது போல் விரல்களை விளையாட விட்டு மெல்ல அவள் கூந்தலை மேலே உயர்த்தி கீழே விழ விட…எங்கள் தலைக்கு மேல் இருந்த மின்விசிறி அதன் வேலையே செய்ய மாமியின் கூந்தல் கொஞ்சம் கொஞ்சமாய் காய்ந்தது…இப்படி ஒரு 10 நிமிட உலர்தளிற்கு பின் அவள் கூந்தல் ஒரு தொண்ணூறு சகவிகிதம் காய்ந்து இருந்தது …அப்போது மெல்ல குனிந்து அவள் தலை மீது என் முகம் பதித்து அப்படியே அந்த கூந்தலின் வாசத்தை நுகர்ந்த வாறே ஒரு முத்தம் பதித்தேன்….அந்த மனதிற்கு ஈடு இணையே இல்லை…மாமி வுடைய ஷாம்பூ வசம்…அவள் கூந்தல் என் மூக்கின் மீது உரசி அது ஏற்படுத்தியே மெலிய கூச்சம்…அஹ்ஹ்ஹ் இந்த ஒன்று போதும் …

மாமியின் கொந்தாள் மொத்தமாய் ஒன்று சேர்த்து அதன் மீது அந்த துண்டை துடைத்து அவள் கூந்தலில் மீதம் இருந்த ஈரத்தை உலர்த்தினேன்…இப்போது நல்ல கருமையான அவள் கூந்தல் பட்டு இழைகளை காதில் ஆடிய வாறு , ஒரு கரும் நீர்வீழ்ச்சியாய் பெருகி விழ…ஆசை வந்தவனை அதை தழுவி முகம் பதித்து முத்தம் இட்டேன்..மெல்ல விறைத்தான் என்னவன் …

அவள் கூந்தலை அள்ளி எடுத்து என் உடையின் மீது என்னவன் மீது உரசும் படி தடவ…அஹ்ஹ்ஹ்ஹ்ஹ்ஹ் . என் shorts கழட்டி என் boxer உல் இருந்து அவனிற்கு விடுதலை அழித்தேன் ….அவளது கொண்தலை என்னவன் மீது சுத்தி தடவ…விஸ்வரூபம் எடுத்தான் அவன் …

ஏதோ நாட்கிறது என்பதை உணர்ந்த மாமி…திரும்பி பார்த்து அதிர்ந்தாள்…

மாமி : டேய் ..என்ன டா பண்ற…

நான் : மாமி ரொம்ப நாள் ஆசை மாமி…சூப்பர் அஹ இருக்கு …

மாமி களுக்கென சிரித்தவாறே …ஆட பகவானே…உன் பைத்தியத்துக்கு அளவே இல்லையா..என்றாள்

அப்போது தான் கவனித்தேன்…மாமி சாபிட்டு முடித்துர்ந்தாள்…அவள் முன் சென்று நின்று…மாமியை அப்படியே காம பார்வையால் திங்க…

மாமி : என்ன டா …அப்படி பார்க்குறே,,

நான் : மாமி சாபிடாச்சு இல்ல …வாங்க…மாமி : இருடா..இதெல்லாம் எடுத்து வெச்சுட்டு வரேன்…

நான் : அதெல்லாம் அப்புறம் வெச்சிக்கலாம் ….பாருங்க…உங்களுக்காக எப்படி ரெடி அஹ இருக்கு…
என்று என்னவனை காட்ட ..

மாமி : ஹ்ம்ம் …என்னடா தாலி கட்டின புருஷன் மாதிரி ஆர்டர் போடுற..

நான் : மாமி இப்போ சொல்லுங்க…உங்கள என் போண்ட்டி ஆக்கிக்குரேன் …என்று அப்படியே அவள் தொலை பற்றி அவளை தூக்க …

உணர்ச்சி ததும்பலில் மாமி என் தோளில்சாய்ந்து கொண்டாள். அவளை அப்படியே அணைத்த வாறு அவள் முதுகை தடவி கொடுத்தேன்…மேல அவள் கழுத்தின் மீது உதட்டை பதித்து அப்படியே மேய விட…உச்ச்ச்ச்ச் என்று மையிடம் சினுங்கல்..

நான் : மாமி…போலாம் வாங்க

மாமி : ஹ்ம்ம்

மாமியின் கூந்தலை அவள் தோலின் மீது போட்டு …ஒரு கையால் எடுத்து நுகர்ந்து..இன்னொரு கையால் அப்படியே அவள் குண்டியை பிசந்துக்கொண்டே படுக்கை அரை சென்றோம் ….
படுக்கை அறை சென்றது தான் தாமதம், மாமியை அப்படியே அனைத்து முத்தமிட்டேன்…அவள் முந்தானையை பிடித்து சரிய விட…அவளது விம்மிய மார்பகங்கள் என்னை ஈர்த்தது.

அந்த வெளிர் மஞ்சள் ரவிக்கைக்குள் அவளது வெள்ளை முசக்குட்டிகள் எட்டி பார்க்க…நான் குனிந்து அவள் மாங்கனிகள் ஒன்றோடு ஒன்று சேர்ந்து மோதி ஏற்படுத்திய அந்த அழகிய பள்ளத்தாக்கில் முகம் புதைத்து நக்க …மாமி சுகத்தில் நெளிந்தாள் …அப்படியே அவள் கூந்தலோடு சேர்த்து அவளது இடது மார்பை கடித்து சுவைக்க …மாமி ஆ மெல்ல…ஹே மதன்…எங்க..
அவளை அப்படியே அவள் குண்டி பற்றி அனைத்து அப்படியே அவள் கழுத்து முழுதும் முத்தம் பதித்தேன் …அவள் கூந்தலை அப்படியே அள்ளி பின்னுக்கி தள்ளி அவள் பின் சென்று நின்றேன்…அவளது இடுப்பின் மீது துள்ளி அடங்கிய அந்த கூந்தல், அவளது பாவாடைக்குள் ததும்பி பிதுங்கி நின்ற அவளது குண்டி என்னை உசுப்ப..மாமியின் வயிற்றை பற்றி அப்படியே என்னோடு சேர்த்து அணைக்க …

அப்படியே கையை மேல உயர்த்தி அவள் இரு மாங்கனிகளையும் பிசைந்தேன் ..மாமி சுகத்தில் முனுங்கியபடி அவள் கைகளை உயர்த்தி பின் வளைத்து என் தலையை பற்றிக்கொண்டாள்…நான் அவள் வயிற்ரை பிசைந்தும் தடவியும் கீழ் இறங்க..மாமியின் முனுங்கள் அதிகரித்தது …

மெல்ல அவள் பாவாடையின் முடிச்சியை பிடித்து அவிழ்க்க, பான்டி போடாத மாமி அம்சமாய் குண்டி புடைத்து நின்றாள். அவள் குண்டி பிளவில் என்னவனை பதித்து தடவ..இருவரும் இனாம் புரிய சூடு என்கலினுள் பரவுவதை உணர்ந்தோம். மாமியின் கூந்தலை அப்படியே ஒன்று சேர்த்து ஒரு குதிரை வாழ் கொண்டை போல் பற்றிக்கொள்ள …அப்படியே அவளின் குண்டி மீது என்னவனை வைத்து குத்தினேன் .

மாமி : என்ன டா புது position ஆ ?

நான் : ஹ்ம்ம் …மாமி உங்க குண்டி…அப்பா…உங்க முடிய இப்படி புடிச்சிகிட்டே உங்கள பண்ணனும்

மாமி : சிரித்துக்கொண்டே ….அது எப்படி டா ….நின்னுகிட்டேவா ?

நான் : நின்னும் பண்ணலாம் ஆனா வாங்க …நம்ப வேற மாதிரி பண்ணுவோம் …

என்றபடி மாமியை கட்டிலுக்கு அழைத்து சென்றேன்…
மாமியை அப்படியே கட்டில் மீது ஏற வைத்து அவளை நான்கு காலில் குனியவைத்து “doggy position “ல் அவளை தயாராகினேன் …இப்போது அவள் முதுகின் மீது படர்ந்த வலது கூந்தலும், என் கண் முன் புடைத்து நின்ற அவளது வெங்காய குண்டியும் …என்னை வெறி ஏத்த …அப்பட்யே அவள் குண்டி பிளவில் முகம் பதித்து அவள் குண்டி முழுதும் நக்கி சுவைத்தேன்…மாமி : மதன்…சி…வேணாம் டா..அங்கே எல்லாம் வேணாம் டா …

நான் : மாமி உங்க குண்டி சூப்பர் அஹ இருக்கு எனக்கு ரொம்ப பிடிக்கும் ..

என்றவாறே தொடர்ந்து அவள் குண்டி வழிபாட்டில் ஈடுபட்டேன் .அவளது யுப்பி பற்றி அந்த குண்டியை என் முகம் மீது திணிக்க அவளது புண்டை மயிர் என் மூக்கையும் நாக்கையும் உரச..அப்படியே மாமியின் புண்டையை எட்டிநக்கினேன் …மாமி சுகத்தில் தழைத்தாள்..அவள் உடலில் காம அதிர்வுகள் எழும்பி அடங்கின …அவள் உடல் அதிர்ந்தது …
கொஞ்ச நேரம் அவள் புண்டையை நக்க மாமி கட்டுபாட்டை எழந்து ..

மாமி : மதன் ….ஆஆஆ ..மதன்….ஹ்ம்ம்ம்ம் என்ன டா …ஹ்ம்ம் …ஆஆ …

என்று உரத்த குரலில் அணைத்த ….மாமியின் சூட்டை உணர்ந்த நான் , அவள் குண்டி பின் முட்டி போட்டு நின்று என்னவனை சொர்கவாசல் எதிரே நிறுத்த…மாமி அடுத்தது என்ன வென்ற ஆர்வத்தில் துடித்தாள்…அது அவள் புண்டையின் அடங்க அதிர்விலிருந்து அப்பட்டமாய் தெரிய, மாமியுடன் கொஞ்சம் விளையாட எண்ணி நான் அவள் புடையின் மீது என்னவனை கொண்டு தடவினேன் …மின்சாரம் பாய்ந்தது போல் அவளிடம் ஒரு அதிர்வு …

மாமியின் புண்டை இப்போது கொஞ்சம் நீர் சுரக்க துடங்கி இருந்தது …அடக்கமுடியாமல் மாமியின் புண்டைக்குள் என்னவனை திணிக்க..மாமியின் புண்டை இந்த கோணத்தில் ஒரு உறுப்பை உல்வாங்காததால் என்னவன் உள்ளே முழுதாய் செல்ல கொஞ்சம் சிரமமாய் தான் இருந்தது …

கொஞ்சம் கொஞ்சமாய் என்னவனை அவளினுள் செலுத்த என் மேல் சதை அவள் புண்டை சுவற்றின் மீது உரசி எரிய அந்த வலியை மெசிய சுகம் அளித்தது அவன் முன்னரும் அந்த காட்சி. இப்படி ஒரு குண்டி பிளவினுள் உள்ள ஒரு அழகியே புண்டைக்குள் நம் உறுப்பு சென்றும் மறையும் காட்சி….அப்பா..அனுபவித்தால் தான் தெரியும்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"அம்மா காமகதை""சாய் பல்லவி"காமம் செக்ஸ் கதை"tamil hot stories"சித்தி மகள்கள் அண்ணன் காமக்கதைகள்"hot tamil story""www.tamil sex stories""xxx stories tamil""tamil sex kathi""ஓழ் கதைகள்"akkatamilsexkadhaiஅப்பா சுன்னி தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரீஸ்"latest sex story"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%B0%E0%AF%8D-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8Dகுளியல் ஓழ்"tamil sex memes""hot store tamil"அக்கா குண்டிடெய்லர் காமக்கதைகள்"tamil family sex""akka thambi sex kathai tamil"newkamakadhai.in"tamil anni kathaigal""tamil nadikaikal kamakathaikal""tamil amma magan incest stories""அம்மா மகன் தகாதஉறவு"முதல் லெஸ்பியன் உறவு கஞ்சி"shruti hassan sex stories""புண்டை படங்கள்""kamakathaigal tamil""latest sex stories""tamildirty stories"காம செக்ஸ் கதைகள்நிருதியின் Tamil kamakathikalசெக்ஸ்கதைகள்"tamil sex srories""hot tamil actress""புண்டை படங்கள்""tamil sex book"மாமிmamiyarsexstory"செக்ஷ் வீடியோ""new tamil sex stories"Oolsugamsex"tamilsex stores"anty kannithirai story tamil"tamil nadigai sex story""tamil actress sexstory""tamil sex story village""tamil x stories""tamil sex stories blog""tamil kamakathaikal akka thambi amma""xossip english stories""mami ki sex story""tamil aunty kamakathaikal"டெய்லர் காமக்கதைகள்/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%BF%E0%AE%B0%E0%AE%BE%E0%AE%AE-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8D"tamil aunty kamakathaikal""new sex stories in tamil"அம்மா பால் குழந்தை காம கதை"teacher tamil kamakathaikal"மாமனாரின் மெகா செக்ஸ் கதைகள்"xossip tamil""hot serial""tamil kama story"அக்காசித்தி கதை literotica"tamil palana kathaigal"நடிகை பாத்து xossip "amma magan olu kathai""மாமனார் மருமகள் கதைகள்""incest sexstories"குடும்ப"அம்மா கூதி""tamil sex sites""amma magan ool kathaigal""tamil sex stories blog""tamil sex stories and videos""family sex stories in tamil""tamil kudumba kamakathaikal""new anni kamakathaikal""tamil sex stoires""tamil sex store"சித்தி மகள் காம கதை"nayanthara sex stories in tamil""english erotic stories"