மதி அக்கா – பாகம் 10

 

“வந்திருச்சுடா…எனக்கு வந்திருச்சுடா..”, என்று அபிஅக்கா அலறினாள். வெதுவெதுவென்று வென்னீரால் எனது சுinணி நீராடியது. வெடித்து விடுமோ என்று அஞ்சும் அளவுக்கு அவள் புinடைக்குள்ளே வீங்கிப் பொயிருந்த எனது சுண்ணியின் நுனியில் யாரோ எரியும் தீக்குச்சியை வைத்தது போல ஒரு சின்ன இன்ப எரிச்சல் ஏற்பட்டது. என்னவென்று புரிந்து கொள்வதற்க்க்குள் எனது சுண்ணியின் குழாய் உடைபட்டது போல எனது சூடான வெண்திரவம் வெள்ளம் போல பாய்ந்த்து அபிஅக்காவின் புண்டையை நிரப்பியது.
“அபி என் புஜ்ஜு குட்டி..” “ரகு..என் செல்லமே” “…நான்…,”என்று எதோ சொல்ல வந்தவன் அடுத்தடுத்து எனது சுண்ணியிலிருந்து எரிமலை பிழம்பு போல வெடித்து வெளியேறி அபிஅக்காவின் புண்டைகுழிகளை முழுவதும் நிரப்பியது… எங்கள் இருவரது உடம்புகளும் இன்னும் இயங்கிக்கொண்டிருந்தாலும், சற்றே வேகம் படிப்படியாக குறைந்து சிறிது நேரத்தில் இருவரும் உடல்களும் சில்லிட்டுப் போயின.

இருவரும் ஒருவரை ஒருவர் தழுவியபடியே அந்த நேரத்திலேயே கண் சொருகி தூக்கத்தைதழுவின.. புயலுக்கு பின்பு அமைதி போல ..மென்மையாக ஏ.ஸி யின் சத்தம் மட்டும் இப்போது கேட்டது..ராத்திரி ஓத்து முடித்தபிறகு ரெண்டு பேரும் முழு நிர்வாணமாக உடம்பில் ஒட்டுத் துணி இல்லாமல் ஒருத்தரை ஒருத்தர் கட்டிப்பிடிச்சிக்கிட்டுதான் தூங்கினோம். ஆனால் காலையில் எழுந்து பார்த்தால் கட்டிலில் அபி அக்கா சேலை உடுத்தி தூங்கிக்கொண்டிருந்தாள். ராத்திரி நடுவில் எழுந்து டிரஸ் பண்ணிக்கிட்டிருப்பா போலிருக்கு. என் பூல் மறுபடி விறைச்சிக்கிட்டிருந்தது.

உடம்பெல்லாம் பயங்கரமா வலிச்சிது. அபி அக்காவின் கன்னத்தில் முத்தமிட்டேன் பலமாக. அப்படியும் அவள் எழுந்து கொள்ளவில்லை. நேத்து ராத்திரி ரெண்டு மூணு மணி நேரம் ஓத்த களைப்பு. அடிச்சிப்போட்டது போல தூங்கிக்கிட்டிருந்தா. எழுப்ப மனசே வரலை. பாவமாக இருந்தது…அவளைப்பிரிந்து இருந்திருந்த காலத்திற்க்கு எல்லாம் வட்டியும்,முதலுமாக ஓத்து தள்ளியதை நினைத்து வெட்கமாக இருந்தது.. சரி நாம குளிச்சி வரும்வரை அவ தூங்கட்டுமேன்னு பாத்ரூமுக்குப் போனேன். காலைக் கடன்களை முடிச்சிக்கிட்டு, ஷவரில் குளித்தேன். பூலை நல்லா சோப்பு போட்டுக் கழுவினேன்.

அபியை பற்றிய நினைப்பில் பூல் நல்லா விறைச்சிக்கிச்சு. இப்படிப்பட்ட, ஆசைக்கு இணங்கிய அபியை அடைய கொடுத்து வெச்சிருக்கணும்….. எப்படியும்,யாருக்காகவும் அபியை தவற விட்டு விடக்கூடாது என்று நெனைச்சிக்கிட்டேன். பாத்ரூமிலிருந்து வெளியே வந்ததும் ட்ரஸ் பண்ணிக்கிட்டேன். அபியை எழுப்பினேன். எழுந்துகிட்டா. ஆனா “உடம்பெல்லாம் வலிக்குது ராஜா. இன்னும் கொஞ்சம் நேரம் தூங்குறேனே” அப்படின்னு சிணுங்கினா. “இப்பவே மணி பத்தாச்சு அபி. வீட்டுக்கு போக வேணாமா….

உன் சித்தி எப்போ கல்யாண வீட்டில இருந்து வருவாங்க… ” அப்படின்னு கேட்டேன். “ஐய்யய்யோ அவ்வளவு நேரமாயிடுச்சா, நான் ஒருத்தி….” அப்படின்னு சொல்லிக்கிட்டே கட்டிலிலிருந்து எழுந்து நின்றாள். நான் உடனே அவளை அப்படியே கட்டித் தழுவினேன். ரொம்ப சுகமா இருந்துச்சி. அபியும் நாசுக்காக என்னிடம் இருந்து தன்னை விடுவித்துக் கொண்டாள்.

உடனே சேலையை அவிழ்த்து எறிந்தாள். பாவாடை ஜாக்கெட்டோடு பாத்ரூமுக்குப் போய் கதவைச் சாத்திக்கொண்டாள். உள்ளே போனவள் அரைமணி நேரத்திற்குப் பிறகுதான் வெளியே வந்தாள். நல்லா அசதி போக குளிச்சிருப்பா போலிருக்கு. வந்து,பெட்டில் இருந்த அதே புடவையைக் கட்டிக்கொண்டாள். நான் அபி புடவை கட்டும் அழகை வேடிக்கை பார்த்துக்கொண்டு ரசித்துக்கொண்டிருந்தேன். உடனே அவள் என் கன்னத்தை குறும்பாக கிள்ளினாள். அவள் சேலை கட்டி முடித்ததும் கட்டி அணைத்து உதட்டில் முத்தமிட்டேன்.

” அபி, ரூமை காலி பண்றதுக்கு முன்னாடி ஒரு ரவுண்ட் வச்சிக்கலாமா?” என்று கேட்டேன். “என்னத்தை வச்சிக்கலாம்?” என்று அபியும் கேட்டாள். “இதுதான் அபி” என்று அவள் இடுப்பைத் தடவினேன். “சீ போடா. அதான் ராத்திரி கசக்கிப் பிழிஞ்சியே போதாதா?” என்று கேட்டாள். “அஞ்சு நிமிஷம்தான் அபி … அப்புறமா எப்போ சான்ஸ் கிடைக்குமோ….சரி நீ எப்போ சென்னைக்கு வர்ற…” என்றேன். “நாளைக்கு நைட்டு கிளம்பலாம்ன்னு இருக்கிறேன்..இன்னைக்கு மத்தியானம் சித்தி,சித்தப்பா கல்யாண வீட்டில இருந்து வந்திடுவாங்க…அப்படியே பாட்டி வீட்டுக்கு சாயங்காலம் போயிட்டு,

நைட்டு அங்க தங்கிட்டு,அப்புறமா ஈவினிங்கில புளூ மைவுண்டனை பிடிக்க வேண்டியது தான்..” அபி அக்காவும் ,நானும் ஹோட்டலில் இருந்த ரெஸ்டாரண்டில் சாப்பிட்டு விட்டு,அவளை ஆட்டோவில் அவளது சித்தி வீட்டுக்கு அனுப்பிவைத்தேன்…அவளும்,கலங்கிய கண்களோடு,பொது இடம் என்றும் பாராமல்,எனது உதட்டில் மென்மையாக முத்தமிட்டாள்.எனக்கும் மனது பாரமாக இருந்தது… அவளை அனுப்பிவிட்டு,காலாற நடந்து சென்றேன்.மனது முழுவதும்,அபி அக்காவின் நினைப்பு பாரமாக அழுத்தியது..எப்படி இந்த சிக்கலில் இருந்து விடுபடப்போகிறோம்…..

அபி வீட்டிலோ அல்லது என் வீட்டிலோ எங்களை ஏற்று கொள்வார்களா?….அபிக்கு அவள் அப்பா,அம்மா நினைத்தபடியே கல்யாணம் ஆகிவிடுமா…? நினைக்கவே துக்கம் தொண்டையை அடைத்தது.அபி இல்லாத வாழ்க்கையை நினைத்து பார்க்கவே பயமாக இருந்தது… திரும்ப ஹோட்டலுக்கு வந்து ,ரிஷப்சனில் சொல்லி சென்னைக்கு இரவில் ரயில் டிக்கட் ரிசர்வ் செய்ய சொல்லிவிட்டு ரூமிற்க்கு வந்து,பெட்டில் வந்து விழுந்தேன்…அரைமணி நேரம் கழித்து அபி போன் செய்தாள்…அவளது சித்தி,சித்தப்பா கல்யாண வீட்டிலிருந்து வந்து விட்டதாகவும்,இரவில் ட்ரைன்னுக்கு போவதற்க்கு முன்னால் போன் செய்வதாகவும் சொன்னாள்… நான் எனது லேப்டாப்பை திறந்து,எனது ஈ-மெயிலை செக் செய்து,வந்த மெயிலுக்கு பதில் அனுப்பிவிட்டு,பார்க்க மணி மதியம் ஒண்ணு இருபது…

சாப்பிட்டு விட்டு,அலாரம் வைத்து தூங்கப்போனேன்..இரவில் சரியாக தூங்காதது கண்களில் எரிச்சலாக இருந்தது… தூங்கி எழுந்து,குளித்துவிட்டு,ட்ரெஸ் போடும் போது அபியின் போன் வந்தது…தானும் அடித்து போட்டமாதிரி தூங்கி விட்டதாகவும்,ஜாக்கிரதையாக செல்லுமாறு சொல்லிவிட்டு,என்னை சென்னையில் வந்து சந்திக்கிறதாகவும் சொன்னாள்….நான் ரூம் செக் அவுட் செய்து,கோவையிலிருந்து புறப்பட்டேன்.. என்னைப்பார்த்ததும் என் அம்மாவிற்க்கு கையும் ஓடவில்லை,காலும் ஓடவில்லை..அப்பாவுக்கு சிறிது அதிர்ச்சியாக இருந்தது.. “என்னடா…திடீரென்று வந்து நிக்கிற…ஒண்ணும் நீ சொல்லவே இல்லை…தீபாவளிக்கு வந்தாலும் தான் வருவேன்னு சொன்ன….”

“அதிலப்பா..முதல் தடவையா உங்களை விட்டு பிரிஞ்சி….எதுக்காக நீங்க தனியா கொண்டாடணும்ன்னு..என் பிராஜக்ட் மேனேஜர்கிட்ட லீவ் கேட்டு வந்தேன்..உங்களுக்கும் ஒரு சர்பிரைஸா இருக்கட்டுமின்னு தான் சொல்லல..” “பிலிப்பைன்ஸில வேலை விஷயமாக போகனும்ன்னு சொன்ன”…அம்மா குறுக்கிட்டாள்.. “இல்லம்மா..விசா கிடைக்க நாளாகும் போல..அதுக்கு முன்னாடி தீபாவளிக்கு இந்தியாவுக்கு போயிட்டு வந்துடுறேன்னு சொல்லிட்டு வந்தேன்” “சரிடா…அபிக்கும் மாப்பிள்ளை பாத்துருக்காங்க….அந்த பையனோட அம்மா,அப்பா வந்து பார்த்தாங்க…அந்தம்மா கொஞ்சம் கெடுபிடி போல இருக்குது…அபிக்கு கொஞ்சம் கூட இஷ்டமில்லை…அழுதுகிட்டே இருந்தாடா..பாவமா இருந்தது…”

அம்மா சொன்னதும் எனது மனம் சுக்கு நூறாக உடைந்தது…அய்யோ கடவுளே…எப்படி இந்த சூழ்நிலையில் இருந்து நானும்,அபியும் மீளப்போறோமோ……… கவலையில் மனம் கனத்தது… “அபிக்கு கொஞ்சம் கூட இஷ்டமில்லைடா…அவ பாட்டி வீட்டுக்கு போறேன்னு போயிட்டா….” அம்மா தனது ஆதங்கத்தை வெளிக்காட்டினாள்…. எனக்கு உடனே ,” அம்மா,நானே அபியை கட்டிக்கிறேன்” அப்படின்னு கத்த வேண்டும் போல இருந்தது… பயமாக இருந்ததால் ,ஒன்றும் சொல்லாமல் இருந்து விட்டேன்.. “சரிடா…நீ ஒன்னும் கவலைப்படாதே…வா…குளிச்சிட்டு…சாப்பிடலாம்…உனக்கு இன்னும் டிரஸ் எடுக்கலடா..இன்னைக்கோ… இல்ல…

நாளைக்கோ நீயே உனக்கு டிரஸ் எடுத்துக்கோ…”அம்மா சொல்லிவிட்டு உள்ளே சென்றாள்… எனக்கு பைத்தியமே பிடித்துவிடும் போல இருந்தது…அபிக்கு போன் அடிக்கலாம் என்று நினைத்து மாடிக்கு சென்று எனது மொபைலை எடுத்தேன்… அபி தான் போன் எடுத்தாள்…. “அபி…நான் தான்…நல்லபடியா வந்து சேர்த்தேன்….” “…………..” “..ம்..ம்..நீ எப்போ வர்ற….” “…………” “சரி….ம்…ம்…நாளைக்கு காலையில ஸ்டேஷன் வந்துடுறேன்…பார்த்து தாத்தா,பாட்டியை கூட்டிட்டு வா..” எனக்கு புரிந்தது…தாத்தாவோ,அல்லது பாட்டியோ உடன் இருந்திருக்க வேண்டும்.. போனை கட் செய்து விட்டு, குளித்து விட்டு கீழே வந்து பார்த்தால்,அபியின் அம்மா,அப்பா வந்திருந்தார்கள்.நலம் விசாரித்த பின்பு,

அபியின் அப்பா என்னிடம் அபி மிகவும் கவலையாக இருப்பதாகவும்,ஒருவேளை நான் பேசினால் அபி திருமணத்திற்க்கு சம்மதிப்பாள் என்ற நம்பிக்கை இருப்பதாகவும் சொன்னார்…எனக்கு அவரது சட்டையை பிடித்து “யேவ்..அபி… இந்த கல்யாணமே வேண்டாம்ன்னு சொல்லுறது என்னாலதான்யா..” என்று கத்த வேண்டும் போல இருந்தது…. “சரி அங்கிள் ..அபி வந்ததும் பேசுகிறேன்” என்று சொல்லிவிட்டேன்….மறுநாள் ,அபி கோவையிலிருந்து தாத்தா,பாட்டியோடு வந்தாள்…பாட்டி மிகவும் ஆவலோடு நலம் விசாரித்தாள்…சிங்கப்பூர் வாழ்க்கை பற்றி சிறு குழந்தைபோல போல ஆர்வமாக கேட்டாள்….

அவளுக்கும்,தாத்தாவுக்கும்,மற்ற எல்லோருக்கும் வாங்கி வந்த பரிசுப்பொருள்களை எல்லாம் கொடுத்து விட்டு எனது ரூமில் வந்து படுத்துவிட்டேன்…அபி அக்கா கிச்சனில் பாட்டிக்கும்,அம்மாவுக்கும்,அவளது அம்மாவுக்கும் உதவியாக இருந்தாள்…அப்பாவும்,அபியின் அப்பாவும் தாத்தாவோடு பேசிக்கொண்டிருந்தார்கள்…என்னால்,நிம்மதியாக தூங்க முடியவில்லை..ஒரு இருபது நிமிடங்கள் கழித்து,அபி கதவை திறந்து,கையில் காபி டம்ப்ளரோடு உள்ளே வந்தாள்…. “அபி..என்னால தாங்க முடியலடி..பைத்தியமே பிடிச்சிடும் போல இருக்கு…என்ன செய்யிறதுன்னு தெரியல…”

“எனக்கும் தாண்டா..தீபாவளிக்கு மறுநாள் பெண் பார்க்க வர்றாங்களாம்…அம்மா இப்போ தான் சொன்னாள்…” என்று சொல்லி அழ ஆரம்பித்தாள்….அவலை இறுக்கி அணைத்து,அவளை முத்தமிட்டேன்…அவள் எனது முகம்,கன்னம்,கழுத்து உதடு என்று சரமாரியாக முத்தமிட்டாள்… “அபி..போதும்..யாராவது வரப்போறாங்க…” “வரட்டுமே..அப்படியாவது யார் கண்லயாவது பட்டுத்தொலைப்போம்டா…” “இல்ல அபி..ரெம்ப விபரீதமாக போயிடும்…” என்று சொல்லி பிரியவும்,கதவை திறந்து உள்ளே பாட்டி வரவும் சரியாக இருந்தது…

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"xxx tamil stories""hot story""tamil mom son sex stories"செம டீல் டாடி"teacher kamakathaikal tamil""tamil latest sex stories""amma magan tamil kamakathai""actor sex story""tamil amma magan new sex stories"செம டீல் டாடி – பாகம் 10 – தமிழ் குடும்ப காமக்கதைகள்"sai pallavi xossip"தங்கையின் தொடை"akka tamil kathai""tamil police sex"samanthasex/archives/category/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%BF-%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%AE%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AE%A4%E0%AF%88%E0%AE%95%E0%AE%B3%E0%AF%8D"latest tamil sex stories""sex ki story"நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 09 – தகாத உறவு கதைகள்"nayanthara biodata""hot tamil actress""athulya hd images"புண்டைக்குள்"tamil new aunty kamakathaikal"முலையை"brahmin sex""tamil sex story village""sithi kamakathai tamil"பால் கட்டு தமிழ் kama kathaigal"anni ool kathai tamil""dirty story tamil"கூதிகூதிக்குள்"tamil amma incest story"xsossip"tamil sex new""tamil sister sex"புண்டையில்"tamil mamiyar sex story"புன்டைtamil sex anni kamakathaikalகாமகதை"tamil latest sex stories""tamil kamakathai amma magan new""tamil sex stories lesbian""அம்மா காமகதை""sithi sex story"Incest Tamil story"nayanthara height in feet"perundhu kamakathaikalதமிழ் அம்மா மகன் காமக்கதைகள்"கற்பழிக்கும் கதைகள்""தமிழ் காம கதைகள்"tamilkamakathaigalமகனின் தொடையில் கை தடவ"tamil kamaveri"Anni xoppதாத்தா காமக்கதைகள்அண்ணியின் தோழி ஓல்"latest sex stories in tamil"ஒ ஓழ்"tamil anni kathaigal"actresssex"tamil actress hot sex"exossip"tamil aunty sex story in tamil""tamil actresses sex stories""romantic love story in tamil"காமக்கதை"tamik sex"tamilkamakadigal.in