மதி அக்கா – பாகம் 08

 

இந்த வருடத்திற்க்கு பிறகு அபிக்கு கட்டாயம் கல்யாணம் செய்து வைத்து விடுவார்கள் என்ற மனக்கவலை ரெண்டு பேருக்கும் இருந்தது..அபியோ,ஒரே தீர்மானமாக வேறு யாரையும் திருமணம் செய்வதில்லை என்பதில் உறுதியாக இருந்தாள்.எனக்கு மிகுந்த பயமாகவும்,குழப்பமாகவும் இருந்தது.

அபி அக்கா என்னை குழப்பமில்லாமல் படிக்க சொன்னாள். அவள் ஆசைப்பட்டது போல நான் நல்ல மார்க்கில் தேர்ச்சி பெற்று ,காம்பஸில் பிரபலமான கம்பனியில் வேலையில் சேர்ந்தேன்.. வேலை கிடைத்த ஆறு மாதத்தில் ,என்னை சிங்கப்பூருக்கு ஒரு பிராஜக்ட் விஷயமாக ஒரு வருடம் அனுப்ப இருந்ததால் எனக்கு என்ன செய்வதென்று தெரியாமல் குழம்பினேன்…..அபி அக்கா அப்போது மிகவும் ஒடிந்து போனாள்..நாள் முழுவதும் அழுது கொண்டிருந்தாள்…அவளது அப்பா அம்மாவிற்க்கும்,எனது பெற்றோருக்கும் மிகுந்த கவலையாக இருந்தது…அவளது பாட்டி அவளது அம்மாவிடம் ,அபிக்கு மிகுந்த ஆறுதல் சொல்லி,ஒரு மன மாற்றத்திற்காக அவளது பாட்டி வீட்டிற்க்கு வருமாறு சொன்னாள்.பாட்டியின் மிகுந்த வற்புறுத்தலுக்கு பிறகு அவள் ,

பாட்டி வீட்டுக்கு புறப்பட்டாள்..பாட்டி என்னையும் உடன் வரச் சொன்னதும்,எங்களது பெற்றோர் சம்மதத்தோடு அவளது பாட்டி வீட்டிற்க்கு போனோம்…அங்கிருந்த நாட்களில் நாங்கள் வெறி கொண்ட மிருகங்கள் போல ஓத்து தள்ளினோம்…எப்போதெல்லாம் சந்தர்ப்பங்கள் கிடைக்கிறதோ,இடம் காலம் பார்க்காது ஓப்பது மட்டுமே ஒரே வேலையாகப்போனது… சிங்கப்பூர் வந்ததும்,அபியும் நானும் தொலைபேசியிலே காலத்தை கழித்தோம்…

பிறகு நடு இரவில் எல்லோரும் தூங்கிய பிறகு ,இரவில் வெப்கேம் சேட்டில் எங்களது காலம் கழிந்தது..எங்களது காம உணர்ச்சிகளை,ஒருவரை ஒருவர் அம்மணமாக பார்த்தவாறே,அசிங்கமாக பேசியவாறே,சுய இன்பம் அடைந்து காலத்தை ஓட்டினோம்…இப்படி இருக்கையில் தான் எனது அம்மாவின் போன் வந்தது.. எனக்கு குழப்பமாக இருந்தது..

அவளுக்கு பார்த்த மாப்பிள்ளையை போய் பார்க்கலாமா..இல்லை தொங்க விட்டு விடலாமா என்று..அபியிடம் கேட்ட எனக்கு பயமாக இருந்தது…கோபத்தில் அவள் ராட்சசியாக மாறிவிடுவாள்… குளித்து முடித்து,மனது சரியில்லாமல் ,மாலையில் பெருமாள் கோவிலுக்கு செல்லலாம் என்று கிளம்பிய போது அபியின் போன் வந்தது…சிறிது நேரம் அழுது ஆர்ப்பாட்டம் செய்து முடித்தவாறே,“எனக்கு பயமா இருக்குடா…எங்க வீட்டில பாரின் மாப்பிள்ளை என்றதும் குதிக்கிறாங்கடா…நைட்டு புல்லா அழுதுகிட்டே இருந்தேன்..உன்கூட பேசக்கூட முடியலடா..” “எனக்கு ரெம்ப கவலையா இருக்கு அபி..என்ன செய்யிறதுன்னு தெரியல..இந்த ஆளைப்போய் பார்க்கச்சொல்லி அம்மா சொன்னாங்க..மனசே சரியில்லை..அது தான் கோவிலுக்கு போறேன்..”

“இங்க ஒருத்தி மனசு அல்லாடிகிட்டு இருக்கா..உனக்கு கோயிலுக்கு போய்…. உண்டைக்கட்டி சாப்பிடப்போறியா…..” “இல்லை அபி..நீ கவலைப்படாதே…நான் தீபாவளிக்கு அங்கே வர்றேன்…” “நீ சீக்கிரமா வந்து தொலை..தீபாவளிக்கு பொண்ணு பாக்க வராங்கன்னு எங்க வீட்டில சொல்லுறாங்க…” கோயிலுக்கு போய் விட்டு வந்தும்,மனம் அமைதியாகவில்லை….மறுநாள்,

ஆபீஸில் வேலை ஓடவில்லை…லீவ் அப்ளை செய்து விட்டு,தீபாவளிக்கு ஒருவாரத்துக்கு முன்பே ,இந்தியாவுக்கு கிளம்பி விட்டேன்…அம்மாவிடம் ,ஒரு புராஜக்ட் விஷயமாக பிலிப்பைன்ஸ் செல்ல இருப்பதாகவும்,ஒருவாரம் கழித்து போன் செய்வதாகவும்,வேலை நெருக்கடியால் அபிக்கு பார்த்திருக்கின்ற மாப்பிள்ளையை பார்க்க முடியாமல் இருப்பதாகவும் சொல்லிவிட்டேன்.அபியும்,மனம் உடைந்து அவளது பாட்டி வீட்டில் இருப்பதாக சொன்னாள். அபியிடம் அவள் பாட்டி வீட்டில் இருப்பதைக்காட்டிலும்,கோவையிலுள்ள அவளது சித்தியின் வீட்டில் தங்குமாறு சொல்லிவிட்டேன்.நானும் கோவைக்கு நேரடியாக சென்று,ஹோட்டலில் ரூம் எடுத்து தங்கினேன். அபி பகல் நேரத்தில் என்னைப்பார்க்க வந்து விடுவாள்.. பெரும்பாலும்,தனது சித்தியிடம் சினிமாவுக்கு செல்வதாகவும்,அப்படியே ஷாப்பிங் செய்யப்போவதாகவும் சொல்லிவிட்டு எனது அறைக்கு வந்து விடுவாள்…

பல நாட்களில் அவசர அடியாக இருக்கும்…இப்படியே 3 நாட்கள் சென்றது…நான்காவது நாள்,அபியிடம் இருந்து போன் வந்தது…அவர்களது சித்தப்பா ஆபீஸில் வேலை பார்ப்பவர் மகள் கல்யாணத்திற்க்கு,அவளது சித்தியும்,சித்தப்பாவும் சேலம் போக இருப்பதாகவும்,அதிகாலையிலே முகூர்த்தம் இருப்பதால்,இரவிலே செல்ல இருப்பதாகவும் சொன்னதும் எனக்கு குஷியாகி விட்டது…அவளிடம்,சித்தி சித்தப்பா சென்றதும் 100 பீட் ரோட்டிலுள்ள சினிமா திரையரங்கத்துக்கு வர சொல்லிவிட்டு,

நான் முன்னமே சென்று ,இரண்டு டிக்கட்டுகளை வாங்கி விட்டு அவளுக்காக தியேட்டரின் வாசலில் காத்திருந்தேன்… திரைப்படம் தொடங்க,சரியாக 15 நிமிடங்களுக்கு முன்பு,அபி அக்கா ஆட்டோவில் வந்து இறங்கினாள்….அவளைப்பார்த்ததும்,எனக்கு வாய் அடைத்து போனது…தலையை லூஸாக கட்டிகொண்டு,சிறிது மல்லிகைப்பூ வைத்து,மெல்லிய சேலையில் வானத்தில் இருந்து வந்த தேவதை போல இருந்தாள்…இடுப்பின் சேலை மிக கீழாக இறங்கி,அவளது குழிந்த தொப்புளை இலைமறைவு காயாக காட்டியது..

மெல்லிய சேலையாக இருந்ததால்,பருத்த குண்டியும் சேலைக்கு மேல் உப்பி போய்,வீணைக்குடங்களைப்போல் காட்சியளித்தது.நான் இங்கு வந்த இந்த மூன்று நாட்களில் அபி சேலை கட்டிகொண்டு வருவது இது தான் முதன் முறையாததால் எனக்கு நாடி நரம்பெல்லாம் முறுக்கேறியது…டைட்டான ஜட்டிக்குள் எனது சுண்ணி,பருக்கத்தொடங்கியது… “என்னடா..பராக்கு பாக்குற….ஷோ ஆரம்பிடுச்சா..இல்லயா?”“இனிமேல தான் அபி…. ஷோ…செம செக்ஸியா இருக்கடி…லோஹிப் சேலையில செமையா இருக்குடி…உன் இடுப்பும்,மடிப்பும்..” “வா..வா.ரெம்ப ஜொள்ளு விடாத…என்னமோ ..ஒண்ணுமே இதுவரை பார்க்காதவன் மாதிரி..” என்று சொல்லிவிட்டு,கையிலிருந்த டிக்கட்டை பிடுங்கி விட்டு அவள் முன்னே போக..கார்த்திகை மாதத்து ஆண் நாய் போல அவள் பின்னாடியே போனேன்.. தியேட்டருக்குள் நுழைந்து இருட்டில் சீட்டை தேடிப்பிடித்து உட்கார்ந்த,பத்து நிமிடத்தில் படம் ஓடத்தொடங்கியது..

எல்லோரும் படம்பார்க்க தொடங்கினாலும்,என்னால் நிம்மதியாக படம் பார்க்க முடியவில்லை.அபி அக்கா ஒன்றும் தெரியாதவள் போல ரெம்ப ஆர்வமாக திரையில் தனது பார்வையை மூழ்கடித்திருந்தாள்.நானும் சிறிது நேரம் பொறுத்துவிட்டு,மெதுவாக அவளது கைகளைப்பிடித்தேன்.”என்ன “என்பது போல பார்த்துவிட்டு திரும்பவும்,திரைப்படத்தில் மூழ்கிப்போனாள்..எனக்கு வாழ்க்கையே வெறுத்து விட்டது…நான் முகத்தை திருப்பி திரைக்கு பின்பக்கமாக பார்த்ததும்,அபி அக்கா என முகத்தை திருப்பி,

“என்னடா…கோவமா?” “அப்புறம் என்னடி…மனுஷனை இப்படி டென்ஷன் செய்யிற….சினிமாவுக்கு நீங்களெல்லாம் ஒழுங்கா டிரஸ் செஞ்சு வரமாட்டீங்களா?…வரும்போதே ட்ரன்ஸ்பரண்டா,லோ-ஹிப்ல நல்லா இடுப்பு முழுசா தெரியிற மாதிரி கட்டிட்டுவரவேண்டியது..அப்புறமா கண்டுக்காம இருக்கிறது……எனக்கு ஒண்ணும் உன் சினிமா வேண்டாம்..நான் போறேன்..” என்றதும்,“என் செல்லத்துக்கு கோவத்த பாரு…போடா…லூசு…யாருக்கு காட்டுறதுக்காக இப்படி தொப்புள் தெரிய கட்டியிருக்கேன்?..உன் மரமண்டைக்கு இன்னும் புரியலயா?….அங்கே பார்….பக்கத்தில அவ ஜாக்கட்டுக்குள்ள அவன் கைய விட்டுட்டான்..நீ இப்படி சோம்பேறியாக…இன்னும் இடுப்பில கைய வைக்கிறதுக்குள்ள படமே முடிஞ்சிடும்….உன்ன கட்டிகிட்டு நான் என்ன தான் செய்யப்போறேனோ…”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


அக்கா குண்டி"xossip sex stories""tamil sithi kamakathai"மாமா மருமகள் செக்ஸ் கதைகள்"new sex kathai""தமிழ் காமகதை""tamil xossip"அத்தை,சித்தி , காம "tamil village sex stories""amma magan uravu kathaigal""english sex stories""tamil mamiyar kathaigal""stories hot in tamil""tamil kamavery""akkavai otha kathai""amma magan tamil kamakathaikal""செக்ஸ் கதைகள்""tamil amma magan otha kathaigal"Tamilkamaverinewsexstory"tamil story akka""xxx stories in tamil""trisha tamil sex story"/archives/category/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%BF-%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%AE%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AE%A4%E0%AF%88%E0%AE%95%E0%AE%B3%E0%AF%8D"tamil sex kathi"KADALKADAISEXSTORYAriviyal teacher sex padam kamakathai tamiltamilakkasexstoryperundhu kamakathaikal"tamil sex amma story""tamil akka kamakathaikal"tamil incest dirty storiesஅக்க தம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ் காதை"tamil aunty kamakathai""18+ tamil memes"xoosip"kamaveri kamakathaikal""tamil sex stories blogspot""mamiyar sex stories""trisha kamakathaikal""hot stories in tamil""akkavai otha kathai""tamil incent stories""மாமி புண்டை""shruti hassan kamakathaikal"tamil kama sex stories for husband promotion"tamil erotic stories""tamil matter kathaigal"ஆண்டி அண்ணி காமம்"அம்மாவின் xossip"எனது தங்கையின் புண்டைக்குள்ளே"english sex stories"Newsextamilteacher /archives/tag/%E0%AE%AE%E0%AE%A9%E0%AF%88%E0%AE%B5%E0%AE%BF-%E0%AE%85%E0%AE%AE%E0%AF%8D%E0%AE%AE%E0%AE%BEvanga padukalam tamil stroy"tamil sex stories info"புண்டைபடம்கவா்சி டீச்சா் காம கதைகள்xsossipகாம தீபாவளி விழா 1 to 16 குரூப் காம கதை"அக்கா கூதி""tamil pundai story""trisha hot sex""anbe mansi""தகாத உறவு கதைகள்""akkavin kamaveri""tamil sex stoties""tamil actress sex stories in tamil""aunty sex story tamil"சுவாதி ஓல் கதை"tamil amma magan stories""tamil amma magan sex kamakathaikal""tamil new actress sex stories"/"tamil homosex stories""tamil amma magan sex story com""tamil akka thambi sex story"அக்கா ஓழ்Vithavai anni kama "tamil amma sex stories"நயன்தாரா ஓழ்கதைகள் ..."trisha xossip"tamil aunty karpam kama kathiஅக்காவின் தோழி ஓழ் கதை"tamil sex stories 2018""tamil nadigai kathaigal"Tamil new hot sexy stories in tamilமீன் விழிகள் பாகம் 8 site:26ds3.ruபுண்டையை"sex tamil kathai""tamil. sex"Akkavin thozhi kamakathai"tamik sex stories""tamil sex kadhai""tamilsex storys""அண்ணன் தங்கை செக்ஸ்""tamil sex new"