Hema மாமி – பாகம் 13

அப்படியே மாமியின் மார்பகங்களை நோக்கி கையை மேல எடுத்து செல்ல….என்னை தடுத்த மாமி

மாமி : டேய் மதன் இனிமே இந்த மாமி உனக்குத்தான் …அவசர படாதே…முதல்ல இந்த டியை குடி..

நான் : மாமி…டி எல்லாம் வேணாம்…

மாமி : வேற என்ன வேண்டுமாம் துரைக்கு..

நான் : நீங்க தான் …

என்று சொல்லிக்கொண்டே அவளின் ஒரு மார்பை அவளின் ரவிகைமீது கை வைத்து பிசைந்தேன்..மாமி : சி எப்படி பேசறான் பாரு…சரி சரி நீ இப்போ போக போறியா இல்லையா ? நான் டி போட்டுட்டு அப்படியே இந்த சாம்பாரை off பண்ணிட்டு வந்திடுறேன்…

நான் அரை மனதை அந்த டீயை வங்கி குடிக்க…மாமி தன வேலையே பார்த்தாள்..

மாமி : எங்க ஏன்டா நிக்கிற …போயேன்..போய் TV பாரு

நான் : இல்ல மாமி இங்க இருந்த படியே உங்க அழகை ரசிக்குரேன்

மாமி : பொல்லாதவன் டா நீ …

சரியாக 10 நிமிடங்களின் காத்திருப்பிற்கு பின்பு மாமி தன வேலைகளை முடித்தாள் …அந்த காத்திருப்பின் போது அவளை எப்படி எல்லாம் ரசிக்க வேண்டும் என்ற என்ன ஓட்டம் என் மனதிற்குள் ஓட…மாமியை சாவகாசமாய் ரசித்து ரசித்து புணர்வது என்று முடிவுக்கு வந்தேன்..

மாமி வேலையே முடித்து …வேலை முடிஞ்சது ….என்று என்னை பார்த்து வெட்கமாய் சிரிக்க …அவளைவி அப்படியே அள்ளி அணைத்துக்கொண்டேன்..அவளது முதிர்ந்த உடம்பு என் கைகளை நிறைத்து அவளது திம்மென்ற காய்கள் என் வெற்றுடம்பை நசுக்கியது …மாமியின் குண்டி கோலங்கள் மீது கைகளை படர விட்டு அப்படியே என்னோடு அணைத்து பிசிக்கினேன்….

மாமி : உச்ச்ச்ச்ச் ….ஹ்ம்ம்ம்ம் மதன் வாடா உள்ளே போகலாம் என்று அழைக்க…

நான் மாமி நீங்க உங்க ரூம் ல வெயிட் பண்ணுங்க நான் வந்திடுறேன்..என்று அவளை அணைத்த வாறே ஹாலிற்கு வந்தேன்..மாமி திரும்பி அவள் ரூம் நோக்கி செல்ல …நான் வெளியல் கதவுகளை பூட்டிக்கொண்டு , எல்லா ஜன்னல்களையும் சாத்திவிட்டு பின் அவள் ரூமிற்கு சென்றேன்…

அவள் அறையில் மாமி …கட்டில் மீது அமர்ந்து இருந்தாள்…அவள் கால்களை மடக்கி அவள் பக்க வாட்டில் வைத்துக்கொண்டு …அவளது ஒரு கையால் மெத்தை மீது ஊனிக்கொண்டு அமர்ந்திருந்த காட்சி…எனக்காக அந்த காமதேவதையே காத்திருப்பது போல் இருந்தது..அந்த அறையில் இருந்த ஜன்னலையும் சாத்திவிட்டு …AC ஒன செய்து மிதமான தட்பத்தில் வைத்தேன் …இப்போது மாமியை பார்க்க அவளது மாராப்பு சற்று சரிந்து அவளது ஒரு மார்பு வெளியில் தெரிய..அவளது பள்ளத்தாக்கின் ஒரு பகுதி அழகாய் எட்டிப்பார்த்தது …மாமியை அப்படியே போட்டு நசுக்கி எடு என ஒரு மனது சொன்னாலும் மற்றொண்டு அவள் ரசித்து அனுபவி என்றது…அந்த இரண்டாம் குரல் தான் சரி என எனக்கு தோன்றியது…

மாமியை மெல்ல எழுப்பி அவளது அறையில் இருந்த ஆள் உயர கண்ணாடி முன் நிறுத்தி ..அவள் பின்னழகை ரசித்தேன்…அவளிற்கு வெட்கம் வெட்கமாக வந்தது..மெல்ல அவளை அணைத்து அவள் தோல் மீது என் தாடையை வைத்து…கண்ணாடியில் பார்த்துக்கொண்டே..ஐ லவ் யு மாமி …என்றேன்…

மாமி : ஐ லவ் யு என்றாள்…அவள் வெட்கத்தில் நெளிவது அவளை அணிதிருந்த எனக்கு நன்கு உணர முடிந்தது …

நான் : மாமி உங்களுக்காக பூ வாங்கினேன்…இதையும் வச்சுக்கிரீன்களா…

மாமி : சி அசடு …இது என்ன கேள்வி…

என்றவாறே அவள் தலையில் இருந்த மல்லி பூவை எடுத்து விட்டு நான் வாங்கி வந்த மூன்று மொழ கதம்பத்தை அவள் தலயில் சூடிக்கொள்ள…தாழ தாழ வென்று அவள் அடர்ந்த கூந்தல் மீது …அப்பா …என்ன ஒரு கிளுகிளிப்பு …அப்படியே அவள் கூந்தலுடன் சேர்த்து அந்த பூவை மோர்ந்து பார்க்க …

என்னவன் விழித்துக்கொண்டு வளர துண்டகினான் …அப்படியே அவள் கூந்தலை மோர்ந்தும் , நக்கியும் சுவைதேன்..மெதுவாய் என் கையை அவள் வயிற்றின் மீது வைத்து அவளை அப்படியே பின்னோக்கி இழுத்து என் விறைத்துக்கொண்டிருக்கும் பூலை அவள் குண்டி பிளவில் பதிக்க..அவளிடம் ஒரு பெருமூச்சி …

என்னுடைய வலது கையால் அவள் வயிற்றை பற்றி பேசாய…இடதுகைகளை மேலே உயர்த்தி அவள் இடது தோல் மீது வைத்து…என் விரல்களில் அவளின் முந்தானையை பற்றினேன்…அப்படியே அவள் முதனை சரிய விட…திறந்து வைத்த சிற்பம் போல் அவள் தேகம்…அந்த இறுக்கமான ரவிக்கைக்குள் திமுரிக்கொண்டிருந்த அவளது மாரபகங்கள் …ஒன்றோடு ஒன்று மோதி அது ஏற்படுத்தி இருந்த அந்த ஆழமான பள்ளத்தாக்கை பார்க்க இரு கண்கள் போதாது …

மாமியின் தோல் மீது என் முகத்தை வைத்து அவளுடைய கன்னங்களை என் கன்னங்களால் ஒட்டி உரசி நின்று …கண்ணாடியில் நான் அவள் அழகை ரசிக்க, மாமியை வெட்கம் தொற்றிக்கொண்டது. அப்படியே என் இரு கை கலை அவள் இரு மார்பகங்கள் மீது வைது அவள் ரவிக்கையுடன் பிசைய மாமிக்கு அதீத சுகம்…ஹ்ம்ம்ம் …ஹ்ம்ம்ம்ம் …ஆஆஅ என்று மெல்லிய முனுங்கல் அவளிடம் இருந்து…மாமியின் கைகளை பிசைந்துக்கொண்டே ….அவள் தோள்மீது இருக்கி ஆற்றி இருந்த அந்த ரவிக்கையின் “cut ” அவள் நாடு முதுகு வரை கீழே வளைந்து செல்ல…நான் அந்த ரவிக்கையின் வளைவை என் நாவால் தொடர்ந்தேன். இதைசற்றும் எதிர்பார்க்காத மாமி எந்த சுகத்தை அனுபவிப்பது என்று தெரியாமல் என் நாக்கு, மார்பை பிசைந்த கைகள், அவள் குண்டியை பிளந்துக்கொண்டிருந்த என் விரைத்த உறுப்பு,

இவை மூன்றும் தந்த சுகத்தை மாறி மாறி அவள் மனமும் மூளையும் நாடி நாடி இன்பம் கொண்டது. நமக்கும் அப்படித்தான் , அவள் பஞ்சு குண்டி தந்த இதம், அவள் பப்பாளி மார்பின் இலகு கலந்த இறுக்கம், அவள் கூந்தலின் மயில்தோகை வருடல், அவள் உடம்பின் கதகதப்பு மற்றும் வாசம், இல்லம் கலந்த ஒரு அதீத சுகம். உடலுலரவில் தான் இதனை சுகம், எத்தனை அங்கங்களுக்கு எத்தனை சுகம், எத்தனை உணர்வுகளுக்கு எத்தனை உணவு…உடலுறவில் உறுப்பு மட்டும் இன்றி உடல் மட்டும் உணர்விற்கும் சம அளவு சுகம்.

மாயின் ரவிக்கையை தொடர்ந்த நமக்கு அவள் கூந்தல் நாக்கில் அடிபட அதை அப்படியே நக்கி சுவைத்தேன்…பின் அந்த கூந்தலை கட்டாய் பற்றி அவளின் இடது தோல் மீது படன்ர்ந்து முன்புறம் அவள் இடது மார்பை மூடும் விதமாய் போட…அப்பா…என்ன ஒரு காட்ச்சி…ஒரு மார்பை மூடிய கூந்தல் அளிக்கும் “கிக்” தனி தான். மாமியின் மீதி ரவிக்கை “cut” தொடநர்ந்து

அவள் இடது தோல்கள் அவரை நக்கி சுவைக்க. மாமிக்கு இருப்பு கொள்ள வில்லை..அவள் கைகளை பின்னல் கொண்டு வந்து என் தலையினை பற்றி..என் கழுத்து கன்னம் அனைத்தையும் வெறி கொண்டு தடவினால். அவளின் வெறி அவளின் கைகளின் அழுத்தம் மூலம் உணர முடிந்தது. இப்போது அவளுக்கு இன்னும் சுகம் அளிக்க முடிவு செய்த நான்…அவளது இடது தோல் மீது பற்றிய அவள் ரவிக்கைக்குள் இரண்டு விரல்கள் விட்டு ஒரு பிளவை ஏற்படுத்தி அதனுள் என் நாக்கை நீட்டி..அவள்
அந்த உணர்ச்சி ததும்பலில் மாமி திரும்பி என்னை தழுவ முயல, நான் அவளை திரும்ப விடாமல் இறுக்கி அணைக்க….மாமிக்கு இந்த கட்டுப்பாடு உள்ளிரிந்து பிடித்தாலும் , வெளியில் முகத்தை சுளித்துக்கொண்டு பொய் கோபம் கொண்டாள், அதில் ஒரு கிளர்ச்சி இருந்தது.

மாமியின் ரவிக்கை கொக்கிகளை இப்போது ஒன்றோண்டாய் கழுட்ட..அவளின் அழகிய பள்ளத்தாக்கு கொஞ்சம் கொஞ்சமாக விடுதலை பெற..அவள் கடைசி கொக்கியை மாட்டும் கழட்டாமல் விட…மாமிக்கு அடுத்து என்ன செய்ய போகிறான் இவன் என்ற ஆர்வம் கண்ணில் தெரிந்தது…அவள் சற்றும் இதிர்பாரத விதமாய் அவளின் பிரா ஓடு சேர்த்து அவளது ரவிக்கையையும் கீழே இழுக்க…

மொசக்குட்டி போல் துள்ளி குதித்து வெளியில் வந்தது அவளது இரு மார்பகங்களும் ..இப்போது என் ஒரு கையால் அவளது புடவை நாடாவை அவிழ்த்து அதை அப்படியே சரியாய் விட்டேன்…அவள் தனது வெள்ளை பிராவிற்கு பொருத்தமாய் வெள்ளை பான்டிபோட்டிருந்தால்…இப்போது மாஇடை அப்படியே பின்னல் இருந்து இறுக்கி அணைத்து என் உறுப்பை அவள் குண்டி மீது அழுத்தி பதித்து அவளின் காம்புகள் இரண்டையும் பற்றி அப்படியே திருக…

மாமி : ஹே….மதன்…..ஹ்ம்ம்ம்ம்…கொல்லாத டா…வா டா…ப்ளீஸ்…ஹ்ம்ம்ம்ம்என்று முனுங்க…

நான் : ஐ லவ் யு மாமி …உம்மா உம்மா என்று அவள் முதுகின் மீது முத்தம் பதித்தேன்..
பின் மாமியை அப்படியே மெல்ல திருப்ப …இருவரும் காத்து கூட புகாத அளவிற்கு இருக்கமாய் கட்டி பிடித்துக்கொண்டோம்.அவள் குண்டியை குத்திய என்னவன் இப்போது அவளின் வயிற்ரை குத்தி நின்றான்..மாமியை நச்சென்று ஒரு லிப் கிஸ் அடிக்க ..எங்கள் நாக்கு ஒன்றோடு ஒன்று சண்டை போட்டது..மாய் வெறியுடன் என் உதடுகளை கடிக்கவும் செய்தாள்.

நான் என் கைகளை அவள் குண்டிகளை பிசைந்து விளையாட விட..அப்படியே கண்களை திறந்து மாமியின் பின்னழகை கண்ணாடியில் ரசித்தேன்…ஒரு பெரிய வெங்காயத்தை நீளவாட்டில் வெட்டி, அதன் பெரிய பக்கத்தை இடுப்பினோடு சேர்த்து , குறிகிய பக்கத்தை அவள் வாழைத்தண்டு கால்கள் மீது சொருகி வைத்து போல் அவளது குண்டி…அப்பா…அப்போது தான் தோன்றியது…மாமியை எப்படியாவது ஒரு முறை “ஜீன்ஸ்” பான்டில் பார்க்க வேண்டும் என்று…

இப்போது மாய்மை போன்றே எனக்கும் வெறி கூடியது…அவளது மார்பை அப்படியே வாயால் கவ்வி கடித்தேன்…அது தந்த சுகம் மற்றும் வலியால் மாமி துடித்தால்…என் பற்களின் ஆச்சு விழும் படி கடிக்க…

மாமி : ஐயோ மதன்…..வல்லிகுது டா..மெதுவா …

நான் : சாரி மாமி நமது இந்த கூடலின் அடையாளமாய் இது இருக்கட்டும் என்றேன்…

மாமி நான் சற்றும் இதிர்பாரத விதமாய் என்னை சற்று தள்ளி விட்டு…படார் என என் நெஞ்சை கடித்தால்…வலித்தது …அத்தோடு சேர்த்து என் வெறியையும் கூட்டியது மாமியை இப்போது அப்படியே பின்னால் கட்டில் மீது தள்ளிவிட்டு அவள் மீது படர்ந்த்தேன். மாமியின் கழுத்து, கன்னம் ,

மார்பு என்று எல்லா இடத்திலும் கடித்தேன்…இந்த முறை கொஞ்சம் மெல்லமாய் அவளுக்கு சுகம் அல்லிக்கும் விதமாய்..மாமியின் ரவிக்கையை முற்றிலும் களைந்து அவள் பிராவையும் அவிழ்த்து வீசினேன்..இப்போது அவளது பப்பாளி மார்பகங்கள் என் கைகளுக்கு விருந்தாக…அவற்றை அப்படியே ஒன்றோடு ஒன்று சேர்த்து,

பின் அது ஏற்படுத்திய அழகியே பள்ளத்தாக்கில் என் நாவை வைத்தது நக்கினேன்..அதே சமயம் அவளின் காம்புகளையும் திருகினேன்…மாமி சுகத்தின் உச்சத்தில் மேதை பற்றிக்கொண்டு தலையை ஒருபுறம் இருந்து மற்றொரு புறம் அசைத்து அந்த சுகமான வேதனையை அனுபவித்தாள்…
இந்த வெறியாட கூடலில் மாமி முற்றிலும் லயத்து ஒரு வித பரவச நிலையை அடைந்திருந்தாள் என்றால் அது மிகை அல்ல. அந்த உணர்ச்சியின் கொந்தளிப்பில் அவளுக்குள் ஒரு ஆழ்ந்த தாபம் , தாகம் உருவாகி இருந்தது …அந்த தாகத்தை ஒரு விரைத்த துடிப்பான ஆண்மையால் மட்டுமே தனித்திருக்க முடியும்..அப்படி ஒரு விரக தாகத்தில் , மோக உச்சத்தில் மாமி தாங்க முடியாதவளாய் என்னவனை பற்றி மெல்ல அவளின் மேட்டின் மீது தினிக்க…சற்று அவசரத்தோடு நான் அவளின் மேட்டை கிழித்துக்கொண்டு அவளின் ஆழ்ந்த புண்டை பாதலை அடைந்துவிடும் வெறியில் ஒரு குத்து குத்த …

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil amma ool kathaigal"அம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்"அண்ணி காமக்கதைகள்""kamaveri tamil""aunty kamakathaikal"Oolsugamsex"sex com story""shalini pandey nude"Newsextamilteacher அவளின் உள்ளாடையை எடுத்து வந்து காமக்கதைமீனா காம படம்"tamil marumagal kamakathaikal""nadigai kamakathaikal""tamil sex srories""tamil kamakathaikal family"புண்டையைவாங்க படுக்கலாம் தமிழ் காதல் கதைகுடும்ப"amma appa kamakathaikal"அண்ணி ஓழ்xosippy"anni kamakathaigal""adult stories tamil"கூட்டி கணவன் காம"kaama kadhai"அக்கா அண்ணி சித்தி அத்தை புண்டையில்"amma pundai stories""tamil sex stroies""incest stories"தம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ்"tamil kamakathi"xossip"indian sex stories in tamil""tamil kamaveri new"சித்தி. காமக் கதை கள்"exbii stories""tamil amma kamakathai"மனைவி அத்தை ஓல்"hot sex stories in tamil""mamiyar marumagan sex"பெற்ற மகளை ஓத்த அப்பா"tamil sexy story""hot sex actress""dirty tamil story""amma pundai tamil story""anni sex kathai""kamakathaikal tamil amma"அக்கா புருஷன் தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரி"tamil bus sex stories""tamil sex websites""literotica tamil""அம்மா மகன் காம கதைகள்"ஓழ்சுகம்"tamil sexstory""amma pundai tamil"கதைகள்மேம் ஓக்கலாம்போலிஸ் காம கதைகள்அண்ணி காமம்"incest xossip""tamil love sex""tamil sex kathi""tamil kamakathaikal amma mahan"xissip/archives/tag/swathi-sex/page/2முஸ்லிம் காமக்கதைமுஸ்லீம் அம்மாவின் வேர்வை நாத்தம்அம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்"tamil serial actress sex stories""மனைவி செக்ஸ் கதைகள்"அம்மாவின் முந்தானை – பாகம 05sexsroriestamil"tamil kamakadaikal""anni story tamil""free sex stories in tamil""தங்கச்சி புண்டை""tamil sex kavithai""tamil kamaveri story""tamil chithi kathaigal""hot sex actress"tamil+sex"kudumba sex"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B5%E0%AE%BF%E0%AE%A4%E0%AE%BE-%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88"amma maganai otha kathai"ஓல்"செக்ஸ் வீடியோ"