Hema மாமி – பாகம் 12

இரவு வீட்டிற்கு வர மணி 9 ஆகிவிட்டது. மாமி தான் கதவை திறந்தாள் என் முகத்தை பார்க்காமல் வேறு பக்கமாய் பார்த்து..

மாமி : மதன் டேபிள் ல சாப்பாடு இருக்கு , எடுத்து போட்டுசாப்பிடு என்று சொல்லிவிட்டு தன அறையை நோக்கி சென்றாள்.என்னால் எதுவும் பேச முடியவில்லை, சாப்பிடவும் பிடிக்க வில்லை. டிவி யை on செய்து கொஞ்சம் நேரம் பார்த்த எனக்கு அதிலும் பெரிய நாட்டம் ஏற்பட வில்லை. மனம் முழுவதும் மாமி நிறைந்திருந்தால். அமைதியாக சென்று படுத்துக்கொண்டேன்.

அடுத்த காலை ஒரு திங்கட்கிழமை நல்ல வேலையாக விடுமுறை இல்லை. மாமியுடன் ஒரே வீட்டில் அந்த மயான அமைதியும் எங்களுக்குள் உருவாகி இருந்த அந்த இடைவேளையும் என்னால் தாங்கிக்கொண்டிருக்க முடியவில்லை. காலை உணவு கூட சாப்பிடாமல் வேளைக்கு சென்று விட்டேன். மாமியிடன் சென்று வருகிறேன் என்ற ஒரு வார்த்தை தவிர வேறு ஏதும் பேசவில்லை.

இப்படியாக நாட்கள் ஓட, எங்களுக்குள் ஒரு விதமான உணர்ச்சியின் ததும்பல் கொப்பளித்து கொண்டிருந்தது. இருவரும் ஒருவரை ஒருவர் சேர துடித்தோம். மாமி தன பார்வையால் அவள் ஏக்கத்தை பல முறை சொன்னாலும் வாய் திறந்து ஏதும் சொல்ல வில்லை. என்னாலும் ஏதும் கூற முடியவில்லை.

அவள் மீது நான் என்னை திணிக்க எனக்கு விருப்பம் இல்லை. ஏனோ எனக்கு அவள் ஒரு காதலியாகவே தெரிந்தால்…அவள் மீது என் காதலையோ காமத்தையோ திணிக்க முயலவில்லை. இப்படியாக அந்த வாரம் கடுந்து விட அன்று வெள்ளிக்கிழமை. மாமி அருமையாக தலைகுளித்து ஹாலில் அவள் கூந்தலை காயவைத்து கொண்டிருந்தாள். அவள் ரவிக்க மறைக்காத அவளின் பளிங்கு முதுகு தெரிய அப்படியே அவளை அணைத்து முத்தமிட எனக்கு தோன்றியது.அவள் பின்னின்று அவள் அழகை ரசித்த என்னை அவள் கவனித்து விடடாள். அவள் அவளுடைய பார்வையால் ஆயிரம் கேள்விகள் கேட்க …இறுதியில் அந்த பார்வையாலேயே ஒரு கள்ள சிருப்பும் சிறுது திரும்பிக்கொண்டாள். குழம்பிய நிலையில் நாள் வேலைக்கு கிளம்பி சென்றேன்.

வேலையில் என்னால் முழுதாய் கவனம் செலுத்த முடியவில்லை. மாமியிடன் பேசிவிடலாமா ? என்ற கேள்வி என்னுள் எழுவது முதல் முறை அல்ல…இந்த வாரம் முழுவதும் ஓராயிரம் முறையாவது என்னுள் அந்த கேள்வி தோன்றி இருக்கும். ஆனால் இன்று இதற்கு மேல் என்னால் முடியாது, மாமியிடம் மண்டியிட்டாவது என் உணர்வுகளை புரிய வைக்க வேண்டும் என்ற முடிவுக்கு வந்தேன்.

நீண்ட யோசனைக்கு பின் , மாமிக்கு “ஐ லவ் யு, மிஸ் யு ” என்று மட்டும் ஒரு sms அனுப்பி வைத்தேன். அவளிடமிருந்து பதில் sms வர காத்துக்கொண்டிருக்க அடுத்த 30 நிமிடங்கள் நரகமாய் கழிந்தது. ச்சே தப்பு பண்ணிவிட்டோமோ , என்று எண்ணிக்கொண்டிருந்த வேலை …என் செல் போன் ஒலித்தது….. கூப்பிட்டு இருந்தது மாமி…ஒரு நான்கு ரிங்குகள் கழித்து attend செய்தேன்…மறுமுனையில் மாமி

மாமி : ஹலோ..மதன்…

நான் : ஹலோ..

மயான அமைதி , ஒரு பெருமூச்சு மாமியிடம் இருந்து

மாமி : மதன்…நான் ..அது ….i am sorry டா

மாமி எதக்கு மன்னிப்பு கேட்குறாள்…முடையது என்று சொல்லிவிடுவாளோ

நான் : மாமி …நான் …உங்களை…மாமி : இரு மதன் நான் சொல்லி விடுறேன்…am sorry டா. உன்னை ரொம்ப புன் படுத்திட்டேன். மாமி ரொம்ப குழம்பி போய் இருந்தேன்..மெதுவா யோசிச்சு பார்த்த போது தெள்ளிவா தெரிஞ்சது…எனக்கும் உன்னை பிடிக்கும்…நீ இன்னைக்கு சீக்கிரம் வா..

நான் : மாமி நீங்க சொல்றது…

எனக்குள் ஒரு இனம் புரியா உணர்ச்சி …இது எல்லாம் கனவா…

மாமி : நீ சீக்கிரம் வாட மத்ததை நேரில் பேசிக்கலாம் …
என்று cut செய்து விட்டாள்

அவளுக்கு மறுபடியும் ஐ லவ் யு என்று sms செய்தேன் …கொஞ்சம் நேரம் கழித்து அவளிடம் இருந்து “லவ் யு ” என்று மட்டும் வந்தது…

மணி அப்போது மதியம் ஒன்று…சரி பாதிநாள் மட்டம் போட்டு விட்டு சென்று விட வேண்டியது தான் என்று நினைத்துக்கொண்டிருக்கும் போது …. இடியாய் வந்தது..இல்லை வந்தான் என் பாஸ். மதன் இந்த வேலைய இன்றே முடிக்கணும் என்றான்…நமக்கோ செம கடுப்பு…இதை செய்ய குறைஞ்சது நாலு மணி நேரம் ஆகும். ..ச்சே
மதிய உணவை வேக வேகமாக முடித்து விட்டு, வேலையே ஆரம்பிதேன்…மணி இரண்டு. ஒரு நிமிடத்தை கூட வீனடிக்காமல் கட கட என வேலை பார்க்க. …அதோவோ முடிவேனா என்றது…ஒரு வழியாக முடித்து அதை அவருக்கு மெயில் அனுப்ப மணி 5:30. அனுப்பிவிட்டு அவர் இடத்திற்கு சென்று செரியாக இருக்கிறதா என கேட்க அவர் அதை உடனே பார்த்தார்…நம்மை போல் அவருக்கு என்ன அவசரமோ …..கொஞ்சம் யோசிச்சவர்..இது கொஞ்சம் மாதிடேன் என்று ஒரு 5 மாற்றங்களை கூறினார்…நமக்கோ பெரிய எரிச்சல் …மீண்டும் இடத்திற்கு திரும்பி வேலை செய்ய ஆரம்பிக்கும் முன் , மாமிக்கு ஒரு sms அனுப்பி கொஞ்சம் late ஆகும் என்றேன். ஒரு சோக smiley போட்டு , :its ok , I will be waiting ” என்று மட்டும் வந்தது. நமக்காக இப்படி ஒரு அமிர்த சுகம் காத்திருக்க

இவன் இப்படி நம்மள கொல்றானே என்று என் பாஸ் மீது கடிந்து கொண்டு அந்த திருதனகளை பண்ணி முடித்து அவர்க்கு காண்பித்து OK வாங்க மணி 6:15 ஆகிவிட்டது. இன்னும் ஒரு கணம் அங்கு ஏன் நிற்பானேன் ….கதவை திறந்த ஜல்லிக்கட்டு காளையை போல் தெரிச்சு ஓடினேன் …என் மாமியிடம்.

போகும் வழி எல்லாம் ஒரு கிளர்ச்சி…எனக்காக என்ன காத்துக்கொண்டிருகிறது என்பதை எண்ணி எனக்கு ஒரே புல்லரிப்பு. அந்த வேகத்தில் நான் இதுவரை வண்டி ஓட்டியது இல்லை. பொதுவாக 35 நிமிடங்கள் ஆகும் தூரத்தை இன்று 20 நிமிடங்களில் அடைந்திருந்தேன்.

போகும் வழியில் கதம்பம் பூ வாங்கிக்கொண்டு சென்றேன். எனக்கு முல்லை , ஜாதி கதம்பம் என்றால் தனி பிரியம். வீடு வாசல் வரை இருந்த வேகம் வாசலில் நான் கண்ட காட்சி பார்த்து முற்றிலும் காணமல் போனது. எனக்காக மாமி வாசலில் …அப்பா…தங்க சிலை மாதிரி காத்திருந்தாள்.

ஒரு பச்சை காட்டன் புடவை , அது அவளின் எல்லா வளைவுகளையும் எடுத்து காட்டுவது போல் அவளின் தேகத்தை இறுகி பற்றிக்கொண்டிருக்க , அந்த புடவைக்கு matching ஆக வெளிர் பச்சையில் ஒரு ரவிக்கை. புடவையை நன்கு இறக்கி கட்டி இருந்தாள்…அவளின் ரவிக்கைக்கும் இடுப்பின் புடைவைகும் நடுவே…வெளிர் வெள்ளை நிறத்தில் அவளது இடுப்பு அப்பா…அல்வா துண்டு தான் . மாமி தலைகுளித்து அவள் காதுகளின் மேல் விழுந்த கூந்தலை ஒன்று சேர்த்து பின்புறமாக ஒரு கிளிப் மட்டும் போட்டு இருந்தாள், மத்தபடி free hair .அவள் எழுந்து ஓடி வந்து கதவை திறக்க , நான் வண்டியை உள்ளே பார்க் செய்தேன்.

அப்போது தான் பார்த்தேன்..மாமி ஏற்கனவே தலையில் மல்லிப்பூ வைத்திருந்தால்…சரியான பல்பு..ஏதும் கூறாமல் அவளை பார்க்க…நமது சிரிப்புடன் உள்ளே வா என்று கூறி வீட்டினுள் சென்றாள். எனக்கு முன் நடந்த அவள் வீட்டின் முன் படிகளை ஏற ஒரு கால் தூக்கி ஒருபடியின் மீது வைக்க ,

அவள் தேகத்தை இறுக்கி சுற்றி இருந்த அந்த புடவை அவள் குண்டி கோலங்களை என் கண்களுக்கு விருந்தாகியது. மாமியின் இந்த குண்டியை ஓத்தேஆக வேண்டும். அவளின் குண்டிமீது ஆடிக்கொண்டு சென்ற அவள் கூந்தல் என் ஆண்மையை பல கேள்விகள் கேட்டது .வீட்டின் முன் கதவை தாண்டியவுடன் மாமியை அப்படியே பின்னிருந்து கட்டி பிடித்தேன். சற்று அலறிய மாமி …மாமி : டேய் யாரவது பாத்திர போறாங்க…

என்று என் கைகளை தட்டிவிட்டு அவசர அவசரமாக கதவை சாத்தினாள். அவளை மறுபடியும் கதவோடு சேர்த்து அணைத்தேன். அவளின் முகத்தை பற்றி…மாமி ஐ லவ் யு , ஐ லவ் யு என்று கூறிக்கொண்டே மாமியை சர மாதிரியாக முத்தமிட. சற்று நேரம் இன்பத்தில் தழைத்த மாமி ….என்னை விளக்கி யை லவ் யு டூ , என்று செல்லமாய் கன்னத்தில் முத்தமிட்டாள். நான் மீண்டும் அவள் மீது பாய ஆரம்பிக்க….என்னை தடுத்த அவள் …

மாமி : போடா..பொய் முதல்ல குளிச்சிட்டு வா…

நான் : மாமி இப்போவே 5 நாள் காக வெச்சுட்டீங்க …pls என்னால முடியாது ….பிளஸ் மாமி …ப்ளீஸ்

மாமி : டேய் மாமி சொன்னா கேளு …போடா…இந்த மாமி இனிமே உனக்கு தான்…இப்போ போ குளி

நான் சந்தோஷத்தில் மாமியின் உதட்டில் நச்சென்று ஒரு முத்தத்தை பதித்து விட்டு அவசர மாக குளிக்க சென்றேன். குளியல் முழுதும்…மாமி சொன்ன “இனிமேல் இந்த மாமி உனக்குத்தான்: என்ற வாக்கியம் மட்டும் மீண்டும் மீண்டும் ஒலித்து என்னை சூடாக்கியது. கொட்டும் பச்சை தண்ணியையும் தாண்டி வளர்ந்து வெறித்து நின்றான் என்னவன். குளித்து அவசர அவசரமாக ஒரு காட்டன் shorts மட்டும் அணிந்து , ஹாலை நோக்கி சென்றேன்…..

நான் : மாமி மாமி …எங்க இருக்கீங்க…

மாமி : நீ அங்கேயே இரு நான் வந்திடுறேன்..

மாமியின் குரல் சமையல் அறையிலிருந்து வர …வேகமாக சமயளைற்கு சென்றேன். அங்கு என் தேவதை…அப்பா…என்ன அழகு …
செதுக்கிய சிற்பமாய் அவளின் பின் அழகுகள் …அவளின் பக்கவாட்டில் தெரிந்த அவளின் பப்பாளி மார்பகங்கள்…வளைந்து நின்ற அவளது இடுப்பு…நீளமான அவளது கைகள் …அப்பா..இவளை எனக்கு காண்பித்த ஆண்டவனுக்கு ஓராயிரம் நன்றி…மாமியை ஒரு இரண்டு நொடிகள் ரசித்த எனக்கு இருப்பு தாங்கவில்லை…அவளை தழுவ கைகள் அரிக்க..அவளை துருவ என்னவன் அரிக்க அவளை ஆப்டியே பின் புறத்தில் நின்று அணைத்தேன்..

மாமி : இச்ச்ஷ்ஹ்ஹ் …ஹே மதன்…இரு டா

நான் : முடியாது மாமி…5 நாள் நீங்க என்னை படுத்தினது போதாதா ?

மாமி : சாரி டா..மாமி கொஞ்சம் குழம்பி போய் இருந்தேன்…மாமி பேசிக்கொண்டிருக்க….நான் என் கைகளை பேச விட்டேன்…
மாமியின் புடவைக்குள் கை விட்டு அவளின் வயிற்று பகுதியை மெல்ல தடவினேன்…மாமியிடன் ஒரு சினுங்கல் ….பின்பு அப்படியே அவள் இடை பற்றி ஒரு அமுக்கு அமுக்கினேன் …..

மாமி : ச்ச்ச்ச்ச்ச்ச்ச்ச்ச்ச் …ஹேய்ய்ய்ய்….

நான் : ஐ லவ் யு மாமி என்று அவள் காதை கடிக்க ..

மாமி : அவள் கைகளால் என் கழுத்தை வளைத்துக்கொண்டு …..அவள் முகத்தை திருப்பி …என் உதடோடு உதட்டை வைத்து முத்தமிட்டு …ஐ லவ் யு என்றாள்

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"akka tamil story""kamakathaikal akka thambi"Tamil sex stories 2018"tamil amma magan kathaigal""new tamil hot stories""tamil actress kamakathai new""sex stories incest""inba kathaigal"Tamilkamaverinewsexstoryxosipகாமக்கதைகள் மாமி"தகாத குடும்ப உறவுக்கதைகள்"கொரில்லா செக்க்ஷ்எனது மனைவியின் புண்டைக்குள் தனது சுண்ணியை"tamil memes latest""new amma magan kamakathai"அம்மாவை கூட்டி கொடுத்த அக்கா"gangbang stories"Xossip fund"tamil hot story com""tamil kama akka""tamil actress kathaigal"Newsextamilteacher "inba kathaigal""தகாத குடும்ப உறவுக்கதைகள்"பேருந்து செக்ஸ் கதைகள்ஜோதிகாஓழ்அம்மாவை கூப்பிட்டு ஓக்க சொல்லுவேன்"tamil actress kamakathai new""தமிழ்காம கதைகள்""tamil sex story pdf"குடும்ப செக்ஸ்"trisha sex stories""tamil aunty sex store""aunty sex story tamil""fuck story tamil""tamil ool kathaikal""tamil sex stories pdf""amma magan tamil kamakathai"மார்பகம்"kamakathaiklaltamil new"kamakathiமுலைப்பால் xosip கதைகள்"tamil actress new sex stories"mamiyarsexstoryகுடும்ப செக்ஸ் கதைகள்புண்டை In fb"tamil actress hot stories""amma magan olu kathai"அக்க தம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ் காதைமார்பகம்"chithi sex stories"சின்ன பையனும் Sex நடிகையும் ஓழ்சுகம்"tamanna sex story""அம்மா மகன் திருமணம்"செம டீல் டாடி – பாகம் 01 – தமிழ் குடும்ப காமக்கதைகள்"tamil sex blogs"annisexstorytamil/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B1%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%B4%E0%AE%BF%E0%AE%AA%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AF%81-%E0%AE%95%E0%AE%A4%E0%AF%88அம்மாவின்"tamil heroine hot"xossip அண்ணி"incest xossip"நடிகை பானு காம"tamil amma ool kathaigal""kaama kathai""fuck stories""அண்ணன் தங்கை செக்ஸ்""tamil actress kathaigal""rape kathai"ஓழ் ஓழ் தகாத ஓழ் கதைகள்"அக்கா காம கதை""tamil actress new sex stories""தமிழ்காம கதைகள்""sithi tamil kamakathaikal""tamil amma magan kamakathaigal""tamil actress kamakathai""tamil kama kathaigal"xxx tamil அத்த ஓத்த புன்டா"tamil hot sex stories""tamil kamveri""kama kadai"ஷாலினி ஓழ்சுகம்சமந்தா"sex stor"தமிழ் செக்ஸ் 18"tamil mamiyar sex story"சகோதரர் கற்பழிப்பு சகோதரி காமா கதை"sex story incest""tamil amma magan stories""regional xossip"ஓக்கமாமியாரின் முனகல் சத்தம்"tamil stories new"