மதி அக்கா – பாகம் 02 – அக்கா காமக்கதைகள்

“நான் வீட்டில சண்டை போட்டு இப்படி ஒரு வாரத்துக்கு முன்னாடி ஏன் வந்தேன்னு உன்கிட்ட சொல்லுறேன்..”அவள் மென்று ,விழுங்கி சொன்னாள்..

“எனக்கு உன்கூட…தனியா இருக்கனும்,உன்கூட..இப்படி பர்சனலா பேசனும்..அப்புறம்…” எனக்கு திடுக்கென்றாலும்,அதை மறைத்து கொண்டு… “சொல்லுக்கா…”“ஐ..லவ்..யூ ..ரகு…” வண்டியை கிரீச்சென்று சாலையின் ஓரத்தில் இருந்த மரத்தின் அருகே நிறுத்தினேன்…அபி அக்கா வண்டியை விட்டு இறங்காமல் தலையை குனிந்தவாறே இருந்தாள். “என்ன அபி இப்படி சொல்லுற…” எனக்கு வார்த்தைகள் அதற்கு மேல் வரவில்லை…. அவள் இன்னும் தலையை குனிந்தவாறே,”நீ தான்டா என் கனவு காதலன்…சின்னவயசில இருந்தே உன் மேல எனக்கு மயக்கம்டா…நான் உன்கிட்ட அதிகமா,

உரிமையா,பழகுறது கூட உனக்கு புரியலயா?” நிமிர்ந்து பார்த்த அபி அக்காவின் கண்களில் ஈரம் படர்ந்திருந்தது…எனக்கு என்ன ரியாக்ட் செய்வதென்று சத்தியமாக தெரியவில்லை… அபி அக்காவின் முகம் எதோ ஒன்றை என்னிடம் எதிபார்த்தது போல தோன்றியது.அவளது கண்மை போட்ட அந்த பெரிய உருண்டை விழிகள் என் கண்களில் எதையோ தேடியது.அவளின் உதடுகள் துடித்தன.. “அக்கா தப்பா கேட்டுட்டேனடா..ஏன் பேச மாட்டேங்கிற…”

அவள் ஏறத்தாழ அழும் நிலைக்கு வந்து விட்டாள்.. “இது இப்போ ,நேத்து வந்த காதல் இல்லடா..எப்போன்னு எனக்கு சொல்ல தெரியல…நீ காலேஜ் போய் எவ பின்னாடியும் சுத்துறத பார்க்க எனக்கு சக்தி இல்ல…அது தான் நீ காலேஜ் போகுரதுக்கு முன்னாடியே என் மனசில உள்ளத சொல்லுறதுக்ககத்தான் இங்க ஒரு வாரத்துக்குமுன்னாடியே வரனும்ன்னு முடிவு செஞ்சேன்..அக்காவ ஏத்துக்கோடா…” என்று சொல்லியவாறே,எனது மார்பில் புதைந்தாள்…எனது கைகளல்,அவளது தலையை தடவி விட்டேன்.அபி அக்கா எனது வலது கையை எடுத்து அவளது பட்டுபோன்ற இடை சதைகளின் மேல வைத்தாள்.அதை தொட்டது தான் தாமதம்.என் உடலில் மின்சாரம் பாய்ந்து,அந்த சமயத்தில் நான் என்ன செய்தேன் என்று கூட நினைவில்லாமல்….

“ஐ லவ் யூ அபி அக்கா” என்று சொல்லி அவளது முகத்தை தூக்கி அவளது சிவந்த,பருத்த உதடுகளில் அழுந்த முத்தமிட்டேன். அப்படியே மரத்தில் சாய்த்து அவளை கட்டி தழுவினேன்.அபி அக்காவும் காதல் மயக்கத்தில் என்னை கட்டி தழுவினாள்…அவளது பருத்த குண்டியை ஆசையோடு தடவினேன்.நன்றாக புடைத்து அவளது மெல்லிய மஞ்சள் நிற பாவாடை மேலே தடவ தடவ எனக்கு காமவெறி ஏறியது.

“அக்கா…எனக்கும் உன் மேல ஆசைதாங்க்கா…ஆனால் பயந்துகிட்டே சொல்லாமல் இருந்திட்டேன்..அது போக உனக்கு என்னை விட 3 வயசு அதிகம் ..அது தான்..” என்று சொன்னதும்… அபி அக்கா என்னை இறுக்கி அணைத்து ,கண்களில் இருந்த கண்ணீரோடு எனது கழுத்தில் புதைந்தாள்.. “போதும்க்கா..யாராவது பார்க்கபோறாங்க…வா போகலாம்..வீட்டுக்கு..” “வீட்டுக்கு போய்…?” அபி அக்கா கண்களை சுருக்கியவாறே கேட்டாள்..“உனக்கு எப்போதும்கிண்டல் தான்…” என்று சொல்லி அவளது சதைபிடிப்பான இடுப்பை கிள்ளினேன்… வண்டியில் போனால் சீக்கிரமாகபோய் விடுவோம் என்பதால்,மெதுவாக டி.வி.எஸ் 50 யை தள்ளிகொண்டே நடந்தோம்..வானம் இருட்ட தொடங்கியது.தெரு விளக்குகள் எரியதொடங்கின…அபி அக்காவை பார்த்தேன்..பருத்த குண்டி ஆட ஆட முன்னே நடந்து கொண்டிருந்தாள்.அக்காவின் முகத்தைபார்த்தேன்..அவளது கண்களை பார்த்தேன்.

அதில் காமத்தீ கொளுந்து விட்டு எரிய தொடங்கி இருந்தது…அது அப்படியே என் கண்களில் குபீரென்று தாவி பாயத்தொடங்கியது…என் உடம்பே நெருப்பில் எரிவது போல வெப்பம் தகித்தது…….வண்டியில் போனால் சீக்கிரமாகபோய் விடுவோம் என்பதால்,மெதுவாக டி.வி.எஸ் 50 யை தள்ளிகொண்டே நடந்தோம்..வானம் இருட்ட தொடங்கியது.தெரு விளக்குகள் எரியதொடங்கின…

அபி அக்காவை பார்த்தேன்..பருத்த குண்டி ஆட ஆட முன்னே நடந்து கொண்டிருந்தாள்.அக்காவின் முகத்தைபார்த்தேன்..அவளது கண்களை பார்த்தேன்.அதில் காமத்தீ கொளுந்து விட்டு எரிய தொடங்கி இருந்தது…அது அப்படியே என் கண்களில் குபீரென்று தாவி பாயத்தொடங்கியது…என் உடம்பே நெருப்பில் எரிவது போல வெப்பம் தகித்தது…….

மோட்டர் சைக்கிளை உருட்டி கொண்டே ,வீட்டுக்கு வந்த போது மணி ஐந்து அல்லது ஐந்தரை இருக்கலாம்…தாத்தா வீட்டு வராண்டாவில் சேரில் உட்கார்ந்து இருந்தார்.அவரை சுற்றி அந்த ஊர் பெரியவர்கள் எதோ திருவிழா பற்றி பேசிகொண்டிருந்தார்கள்.பாட்டி அங்கு வந்தவர்களுக்கு காபி கொடுத்து கொண்டிருந்தாள்.தாத்தாவும்,இன்னொருவரும் எங்கோ கிளம்பும் நிலையில் இருந்தனர். “வாம்மா அபி…உட்காரு..காபி சாப்புடுறியா..நீயும் உட்காரு ரகு…பாட்டி காபி கொண்டு வர்றேன்…”பாட்டி சொல்லிகொண்டே உள்ளே போனாள்.அபியும்,ரகுவும் அங்கே இருந்தவர்களுக்கு வணக்கம் சொன்னதும்.. “ஐயா..தம்பி யாருன்னு…” வந்திருந்த ஒருவர் தயக்கத்தோடு தாத்தாவிடம் கேட்க, “ஓ..இந்த தம்பியா …இந்த தம்பி,நம்ம பத்மினி வீட்டுக்காரரோட சினேகிதர் பையன்.ஸ்கூல் முடிச்சிட்டு காலேஜ் போகப்போறான்.திருவிழாவுக்கு அவங்க அப்பா அம்மா வர்றதுக்கு முன்னாடியே வந்திருக்காங்க…”

“அட…ரெண்டு வருஷத்துக்கு முன்னாடி…நம்ம சின்னம்மா ஜமுனா கல்யாணத்துக்கு வந்திருந்தாங்களே அவங்க பையனா..அந்தம்மா முகத்தை அப்படியே உரிச்சி வச்சிருக்கே…அப்போ சின்ன பையனா பார்த்தது…இப்ப நல்ல வளர்ந்துட்டானே..” கூட்டத்திலிருந்த இன்னொருவர் சொன்னார். எனக்கு வெட்கம் பிடுங்கியது.மெதுவாக கண்களை உயர்த்தி அபி அக்காவை பார்த்தேன்.அவள் குர்ரென்று ,தனது முட்டை விழிகளால் என்னை விழுங்கி விடுவது போல பார்த்து கொண்டிருந்தாள்.

அவளின் பார்வை ரெம்ப வித்தியாசம் தெரிந்தது…அவளின் பார்வையின் தாக்கத்தை பார்க்க முடியாமல் முகத்தை திரும்பவும்,பாட்டி வந்து காபி கொடுக்கவும் சரியாக இருந்தது.. “ஐயா…ஞாபகப்படுத்துறதுக்கு மன்னிக்கணும்….கோயம்புத்தூருக்கு போன் போட்டு விஷயத்தை சொல்லிட்டீங்களா?…” “ஆமா ரங்கசாமி…போன் பேசிட்டேன்…நமக்காக காத்திருப்பாங்க…இப்போ கிளம்பினா கரெக்டாக இருக்கும்…சரி..லக்ஷ்மி நான் கிளம்புறேன்..பிள்ளைகளை பத்திரமா பாத்துக்கோ..நான் எம்.எல்.ஏ யை பார்த்துட்டு ஜமுனா வீட்டில நைட்டு தங்கிடுறேன்..காலையில பூ மார்கட்டுக்கு போகனும்…நான் திரும்ப நாளைக்கு சாயங்காலம் ஆகும்…வரட்டுமா…கண்ணுங்களா..தாத்தா போயிட்டு வர்றேன்…” எங்களை பார்த்து புன்னகைத்தவாறே,தாத்தா பாட்டியிடம் பேசிக்கொண்டே காரை நோக்கி போனார். பாட்டியை தொடர்ந்து வீட்டுக்குள் சென்றோம்…எனக்கு உடம்பு கசகசவென்று இருந்ததால் ஒரு குளிப்பு போடலாம் என்று தோன்றியது…

எனது சூட்கேஸை திறந்து மாற்று உடைகளை எடுத்து கொண்டு வரும்போது,அபி அக்காவும்,பாட்டியும் சமையல் வேலையில் இருந்தார்கள்.ஒரு வேலைக்காரி அவர்களுக்கு உதவியாக இருந்தாள்.. “பாட்டி..நான் குளிச்சிட்டு வரேன்….உடம்பே கசகசென்னு இருக்கு…” அபி அக்கா,கையிலிருந்த காரட்டைக்கடித்தவாறே, “சீக்கிரம் ,குளிச்சிட்டு வா..நானும் குளிக்கணும்..வெந்நீர்ல குளிக்கணும்ன்னா ஹீட்டர் போட்டுக்கோ”

அபி அக்கா கிச்சனிலிருந்த சேரின் மீது கால்களை வைத்தவாறே,சேரின் சாயும் இடத்தில் தனது கைகளை வைத்திருந்ததால்,அவளது தாவணி மேலே தூக்கி,லேசாக அவளது ஜாக்கட் தெரிந்தது.ஜாக்கட்டின் ஒரம் அவளது சதைப்பிடிப்பான இடுப்பை இறுக்கி பிடித்திருப்பதால்,சதைகள் சிறிது பிதுங்கி ,சிவப்பு நிறத்தில் நேர் கோடாக தெரிந்தது…

என் கண்கள் போன திசைப்பார்த்து விட்டு…”பாத்தது போதும்..சீக்கிரமா குளிச்சிட்டு வா…” என்று சொன்னாள். ராட்சசி…எப்படி சைட் அடித்தாலும் கண்டுபிடித்திடுறாளே…டவலை மேலே போட்டு மிதமான சூட்டில் வெந்நீரில் குளிப்பது சுகமாக இருந்தது..குளித்து முடித்து,வேறு டிரஸ் போட்டு கிச்சனுக்கு போனேன். என்னைப்பார்த்ததும்,பாட்டி சிரித்தவாறே கிண்டலாக, “ரகு..எப்போப்பார்த்தாலும் இந்த குழாயை மாட்டிகிட்டே இருக்கியே,பீரோவில நல்ல வேஷ்டி இருக்கு.போய் கட்டிக்கோ..அபி நீ கூட்டிட்டு போய் ஒரு வேஷ்டி எடுத்துக்குடும்மா..” அடப்பாவி பாட்டி.. இந்த பைஜாமா உங்களுக்கு குழாகி போயிட்டா..? அபி ஏளனப்பார்ப்பர்ப்பைவோடு என்னைக்கடந்து போன்னாள்.. உள்ளே இருந்த பீரோவில் இருந்த புத்தம் புதிய வேஷ்டியை கொடுத்துவிட்டு,

“கட்டிக்க தெரியுமா..இல்ல அதையும் சொல்லித்தரணுமா..?” “நீங்க இடத்த காலி பண்ணுங்கக்கா..உங்க தொல்லை பெருந்தொல்லையா போச்சு..” அபி தயங்கியவாறே…”ரகு….என்னை அபின்னு உரிமையா கூப்பிடமாட்டியா..அட்லீஸ்ட் நாம தனியா இருக்கும்போது” அவள் கண்களில் காதல்பீறிட்டது… எனக்கும் அப்படி கூப்பிடுவது கிக்காக இருந்தாலும்,இவ்வளவு நாளாக அப்படி கூப்பிட்டது இல்லை என்பதால் ஒரு தயக்கமாக இருந்தது. என்னிடம் நெருங்கி வந்து என கைகளை பற்றியவாறே,என் நெஞ்சில் சாய்ந்துகொண்டு,

“ரகு,இப்போ எனாக்கு எவ்வளவு சந்தோஷமாக இருக்கு தெரியுமா..என் பாரத்தை எல்லாம் கிழே இறக்கி வச்சது போல இருக்குடா…என் மனசு புல்லா நீ தான் நிறைஞ்சு இருக்கடா’” நிமிர்ந்து பார்த்து,காதலோடு என் கன்னத்தில் முத்தமிட்டாள்..நானும் அவளது பரந்த முதுகை தடவியவாறே, “அபி…எனக்கும் இது ஒரு புது அனுபவமாகத்தான் இருக்குடி…உன்கிட்ட எப்படி ரியாக்ட் செய்யனும்முன்னு கூட தெரியலடி…” “அடப்பாவி…பேரை சொல்லிக்கூப்பிடுன்னா..வாடி.. போடின்னு பொண்டாட்டி போல கூப்பிடுற..படுவா..”என்று செல்லமாக அடிக்க கையை ஓங்கினாள். அவளை வலுக்கட்டாயமாக ரூமை விட்டு தள்ளி விட்டு,புது வேஷ்டியை கட்டிகொண்டு வந்தபோது அபி அக்கா குளிக்க போயிருப்பதாக பாட்டி சொன்னார்கள்.கொஞ்ச நேரம் அபி அக்காவை காணவில்லை…டி.வி.யில் மூழ்கிபோயிருந்தேன்..பாட்டியின் கூப்பிடும் சத்தம் கேட்டு

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamildirty stories""amma magan tamil stories""tamil kaama kathai"ஓழ்சுகம்"xossip tamil sex stories""sex storey com"குண்டிபொங்கல் லீவு பஸ் காம கதை"tamil kamakataikal""தமிழ் செக்சு வீடியோ"மான்சியை கற்பழித்த சத்யன்tamilsexstoriesrape aunty"amma magan kamam tamil"நீண்டநாள் ஆசை – பாகம் 06,07,08,09,10 – தமிழ் காமக்கதைகள்காமம் அம்மா அப்பா பெண்ஓத்து பார்த்து ஓகே சொல்லு"xossip tamil story""new hot tamil sex stories""amma new kamakathaikal"குண்டி குட்டி"indian sex stories in tamil""tamil kamakathaikal akka thambi amma"கோமணம் கட்டி sex stories"tamil kamakathaikal new"தாத்தா காமக்கதைகள்"tamil wife sex story"New குருப் செக்ஸ் காமக்கதைகள்"hot actress memes""aunty kamakathaikal"கற்பழிப்பு கதை"akka sex story""stories hot tamil"குண்டிகளை கையால்Incest Tamil story"tamil kamakathikal"ஓத்து பார்த்து ஓகே சொல்லு"hot tamil aunty"நிருதி காமக்கதை"tamil sex stories teacher"kamakathaiklaltamilபூலை சப்பி சுவைக்க ஆரம்பித்தாள் மச்சினிஒல்"amma magan tamil stories""மாமியார் புண்டை"Tamilsexcomstory"tamil sex stories akka thambi"tamilkamakadhaigal"amma magan ool kathaigal"tamilnewsex"tamil kamakathaikal family""samantha sex story tamil""tamil anni sex kathai"kuliyal kamakadhaikal"sex stor""tamil sex comic""tamil 18+ memes""hot sex tamil"பால் கட்டு தமிழ் kama kathaigal"akka thambi sex"மகளை ஓத்த கதை"tamil kama akka""tamil aunty stories""tamil sex amma magan story""tamil sex story in new""hot sex stories in tamil""tamil kudumba kamakathaigal""tamil amma magan uravu""tamil kamakthaikal""லெஸ்பியன்ஸ் கதைகள்""tamil amma magan kathaigal"என் பத்தினி மனைவி கதை"love stories in tamil""kaama kathai""amma magan kathaigal tamil""anni sex stories in tamil""samantha kamakathaikal""tamil sex xossip"tamil amma magal kamamஓழ்சுகம்"tamil story amma"நிருதி காமக்கதைகள்