MiD நைட் சாட் – பாகம் 01 – தமிழ் காமக்கதைகள்

என்னோட ஃபிரெண்ட் கோபி சொன்ன ஐடியாவை செயல்படுத்து நானும் பகல் முழுவதும் டிரை செய்து பார்த்து விட்டேன். ம்ஹும்…பலமுறை என் தங்கை வள்ளியிடம் மொக்கை தான் வாங்கினேன். என் தங்கை வள்ளியோட வாட்ஸ்அப் மெசேஜை செக் பண்ண சொல்லி கோபி சொன்னாலும், 

என் தங்கை பகல் முழுவதும் அவள் மொபைலை கவச குண்டலம் போல் அவள் கையில் வைத்து கொண்டு தான் திரிந்தாள். சாப்பிடும்போது கூட டைனிங் டேபிள் மைல் வைத்து பார்த்து கொண்டே தான் சாப்பிட்டாள்.அவள் மொபைலை அவளுக்கு தெரியாமல் சுட்டு கோபி சொன்னதை பார்க்கவே முடியாத சோகத்தில் என் பெட்ரூமில் படுத்திருந்தேன். கிட்டதட்ட டின்னர் முடிந்து வீட்டில் அத்தனை பேரும் படுத்து உறங்க ஆரம்பித்து விட்டாலும், நான் தங்கை மொபைலை இப்போது சுட முடியுமா என்று நோட்டம் பார்க்க என் ரூமை விட்டு வெளியே வந்தேன். அப்பா, அம்மா தூங்கியாச்சு, ஹாலில் நைட் லாம்ப் வெளிச்சத்தில் என் தங்கை ரூமை பார்த்த போது அவள் ஜன்னலிலும் ஸ்கிரீனில் நைட்லாம்ப் வெளிச்சம் தான் தெரிந்தது.

ஆஹா தங்கச்சி தூங்கிட்டா, இப்போவாது அவளோட செல்போனை சுட்டுடலாமா என்று நினைத்து கொண்டே தங்கை ரூமை நெருங்கிய போது, ரூம் லாக் செய்யபட்டு இருந்தது. பொதுவாக தங்கைக்கு பெட்ரூமை உள்பக்கம் லாக் செய்துவிட்டு இருக்க பயப்படுவாள். ஒரு பக்க கதவை திறந்து வைத்து விட்டு தான் பகலிலும், இரவிலும் இருப்பாள். அன்று அவளோட பெட்ரூம் டோர் லாக் செய்து இருந்ததை பார்த்து விட்டு ஷாக் ஆனேன். சம்திங் ராங் என்று நினைத்து கொண்டு ஜன்னல் வழியே அவளை நோட்டமிட முடிவு செய்தேன்.

கொஞ்சம் அதிர்ஷ்டம் என்று தான் சொல்லவேண்டும். தங்கை பெட்ரூம் ஜன்னல் ஸ்கீரினை விலக்காமலேயே அவள் பெட்டில் படுத்திருப்பது தெளிவாக தெரிந்தது. நைட் லாம்ப் வெளிச்சத்தில் தங்கையின் உருவம் தெளிவாக தெரிந்தது. அதற்கு காரணம் தங்கை பெட்டில் படுத்து கொண்டு செல்போனை நோண்டி கொண்டிருந்தாள். அந்த வெளிச்சம் தான் தங்கை உருவத்தை அந்த நைட் லாம்ப் இருட்டில் தெளிவாக காட்டியது.நான் ஹாலில் சுற்றும் முற்றும் பார்த்து விட்டு, தங்கை பெட்ரூமை ஜன்னல் வழியாக நோட்டமிட்ட போது, தங்கை பெட்ஷீட்டை கூட போர்த்தி கொள்ளாமல் சிம்மீஸோடு படுத்து கொண்டு அவள் தொடைக்கு கீழே கையை வைத்து ஏதோ பண்ணி கொண்டே வாட்ஸ்அப்பை பார்த்து கொண்டிருந்தாள். நான் அதிர்ந்து போய் பார்த்தேன். எனக்கு கொஞ்சம் பயமும், டென்சனும் கூடினாலும் கூர்மையாக பார்த்த போது என் தங்கை யாரிடமோ வீடியோ சேட்டில் இருக்கிறாள் என்று தெரிந்தது. என் நண்பன் கோபி சொன்ன மேட்டரா அல்லது வேறு எதுவுமா என்ற ஆர்வம் என்னை அந்த இரவில் அலைகழித்தது.

நானும் அசராமல் அவளை நோட்டமிட்ட போது, தங்கை அவ்வப்போடு அவள் சிம்மீஸை தூக்கிவிட்டு புண்டையில் விரல்போடுவதை செல்போனில் லைவ் ஷோவாக காட்டினாள். பிறகு வீடியோவை ஆர்வத்தோடு பார்த்து கொண்டே வேகமாக முலையை பிசைந்து கொடுத்து அதையும் கேமரா வழியே லைவ் ஆக காட்டியதை கவனித்தேன். அப்போத எனக்கு கீழே லுங்கிக்குள் சுன்னி நட்டு கொண்டது. அதற்கு பிறகு தங்கை தைரியமாக ஆடையை அவிழ்த்து போட்டு விட்டு அம்மண குண்டியாக முலையை பிசைந்து படம் காட்டிய போது தான் திடீரென்று மொபைலை திருப்பியதில் எதிரே ஒரு பெண்ணும் அதே போல் அம்மணமாக படுத்து கொண்டு முலையை கசக்குவதை கவனித்தேன்.

ஆஹா இது நம்ப ஃப்ரெண்டு கோபி சொன்ன மேட்டர் தான். வாட்ஸ்அப் வீடியோ சேட்டில் அவனோட தங்கை கீர்த்தி தான் என்பதை யூகித்து கொண்டேன். இதுக்கு தானே இன்று பகல் முழுவதும் பல்லை இழித்து கொண்டு என் தங்கையிடம் தேவையில்லாமல் வழிந்து அவள் செல்போனை செக்அப் பண்ண நினைத்து தோற்றேன். ஆனால் இப்போது எல்லாமே நேரடி சாட்சியாக பார்க்கும் சான்ஸ் கிடைத்து விட்டதே. எல்லாம் நல்லதுக்கு தான் என்று நினைத்து கொண்ட போது இரு தங்கைமார்களும் ஆவேசமாக அம்மண தரிசனம் தந்து முலைகளை கசக்கி விட்டு, புண்டையில் விரல்போட்டு பொங்கலிட்டு களைத்து போய் பிறகு வாட்ஸ்அப்பை குளோஸ் பண்ணி விட்டு போனில் குசுகுசுவென்று பேச ஆரம்பித்து விட்டார்கள்.என் தங்கை பேசுதும் போது அடிக்கடி அண்ணா என்கிற வார்த்தை மட்டும் உச்சரிப்பதை கேட்டு கொண்டேன். ஆனால் அதை தவிர வேறு எதுவும் தெளிவாக கேட்வில்லை. அந்த நேரம் தான் எனக்கு ஆப்பு வைத்த நேரம். தங்கையை உளவாளி போல் நோட்டமிட அவள் ஜன்னலில் இருந்து பார்த்த போது என் டிசர்ட் பாக்கெட்டில் இருந்த செல்போன் வைப்ரேட்டர் அலற ஆரம்பித்தது. வால்யூமை மியூட் பண்ணி இருந்தாலும் அந்த இரவின் அமைதியில் என் தங்கை என் செல்போன் வைப்ரேட்டர் சவுண்ட் சத்தம் கேட்டு ஜன்னலை பார்த்தபோது, ஜன்னலில் என் நிழலை பார்த்து விட்டாள். அவள் எழுந்து வந்து லைட்டை போட்ட அடுத்த கணம் நான் எஸ்கேப் ஆகி என் ரூமுக்குள் சென்று கதவை சாத்திவிட்டு படுத்துவிட்டேன்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"hot story tamil""amma xossip"Hema மாமி"அம்மா புணடை கதைகள்"புண்டைபடம்Hema மாமி"amma magan thagatha uravu kathaigal in tamil""காதல் கதை"சுவாதி ஓல் கதை"gangbang stories""mamiyar kathaigal"மான்சியை கற்பழித்த சத்யன்"அம்மா மகன் காதல் கதைகள்""tamil sexstori"விரைவு பேருந்து ஆண்ட்டி காமக்கதைகள் xossip மனசுக்குள் மான்சி 1"tamil sex kamakathaikal""tamil erotic sex stories""amma magan sex tamil story""மாமனார் மருமகள் கதைகள்""tamil nadigai sex kathai""hot sex story in tamil"malar ol kathai tamilகவா்சி டீச்சா் காம கதைகள்"tamil story amma""tamil new hot stories"Vibachariyin ol kathai"அண்ணி கதை"தமிழ் ஓழ்கதைகள்"akka tamil sex story""மனைவி செக்ஸ் கதைகள்""சித்தி காம கதைகள்""tamil nadigai sex kathai""akka sex story""tamil police sex stories""ool kathai""hot xossip"டெய்லர் காமக்கதைகள்/archives/tag/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%A9%E0%AF%8D-%E0%AE%A4%E0%AE%99%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AF%88"tamil sex stories incest"tamila நண்பன் காதலி kama kathigal"தமிழ் காம வீடியோ"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%B0%E0%AF%8D-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8Dடேய் akka xossip"tamil chithi ool kathaigal"tamilsexstroiesnewtamil village chithi sithi sex story hart image"english sex stories""tamil kamakathaigal""செக்ஸ் கதை""tamil kaamakathaikal"அண்ணிஅம்மாவை ஓத்த முதலாளி காம கதைகள்"தமிழ் காமக்கதைகள்""tamil kama kadhaikal"kamakathai"amma maga tamil kamakathai"ஹேமா மாமி"anni sex stories in tamil""memes images in tamil"Hottamilteachersexstory"amma sex tamil story"KADALKADAISEXSTORYவாட்ச்மேன் அம்மா செக்ஸ் கதைஸ்ரீதிவ்யா புண்டை xossip"akkavin kamaveri""tamil dirty sex stories""tamil sex stories"தம்பி பிஞ்சு செக்ஸ் கதைஅக்கா"அம்மா மகன் செக்ஸ் கதை""latest sex stories in tamil""sex story new"நிருதி காமகதை"tamil mami stories"முஸ்லீம் நண்பனின் மனைவி"தமிழ் காமகதைகள்"தமழ் டிச்சார் செக்ஸ் கதை 2020"tamil sex book""tamil sex stories akka thambi"மான்சி ஓழ் கதை"tamil kama kadaigal""மாமனார் மருமகள் ஒல்"காமக்கதைகள் மாமி"அக்கா புண்டை"Hema மாமிஎன் தலையை தன் புண்டையோடு வைத்து தேய்த்தாள்.சித்தி story"tamil kamakathaikal in new""tamil incest story"மகனின் தொடையில் கை தடவ"tamil sex stories and videos""trisha sex stories in tamil"