உறவுகள் – பாகம் 34 இறுதி – குடும்ப காமக்கதைகள்

ஜிம் இன்ஸ்ட்ரக்டரும் டயடீஷனும் ஆலோசனை சொன்னார்களோ இல்லையோ….நன்றாக படம் பார்த்தார்கள்.

பின்பு லான்ச்சிற்கு அலுவலகம் பின்னால் இருந்த டைரக்டரின் அவுட் அவுசில் எங்களை விட்டு விட்டு போனான் மேனன். நாங்கள் 3 பேர் மாட்டும் தான்.

“அம்மா….வர்ற வழியில மேனன் சொன்னதே பயமா இருக்கும்மா” ஆரம்பித்தாள் ஹரிதா

ஆம். புனேவில் இருந்து எங்களை மேனன் பிக்கப் செய்தான். வரும் வழியில் தெளிவாக, பச்சையாக சொல்லிவிட்டான்……டைரக்டர் படபிடுப்பு தொடங்கும் முன்னரே ருசி பார்த்து விடுவார் என்று. அம்மா அதிர்ச்சி ஆனது போல கொஞ்சம் சீன் விட்டாள். மேனன் சமாதான படுத்தினான் – ‘இப்போல்லாம் ஆபீசுல கூட அடஜஸ்ட் செய்ய வேண்டி இருக்குமே….இதெல்லாம் பெரிய விஷயம் இல்ல மேடம்’ என்றான்.“ஹரி குட்டி….பயப்படாத. சார் உன்ன கண்டுக்க கூட இல்ல. அம்மா தான ஹீரோயின்….அதுவே சமாளிச்சிக்கும்” நக்கலாக சொன்னேன்.
” டேய்….கிண்டல் பண்ணுறியா. என்னமோ நானா வந்து சினிமா சான்ஸ் கேட்டா மாதிரி சொல்றே. நீயும் தான இருந்த. வேண்டாம்னு சொல்ல வேண்டியது தான…”
“அம்மா ….அண்ணா…ப்ளீஸ் பயந்து போயி இருக்கேன். சண்டை போடாதீங்க”
“ஹேய்…..சண்டை போடலைடி செல்லம்…..சீரியஸா சொல்றேன். அம்மா…..இந்த ஆள் உன் மேல கண்ணு வெச்சிட்டாம்மா. நிஜமா இல்லையா”
“ஆமாண்டா….என் புள்ளைங்க முன்னாடியே இப்படி கொஞ்சுறார் டா….பயமாத்தான் இருக்கு”
“அம்மா…” அவள் தோளை தொட்டேன்……பதட்டம் தெரிந்தது. நிஜமாவே நெர்வஸாக இருக்கிறாள்.
“என்னம்மா நீயே இப்படி பயப்படுறே”
“டேய்….என்னை என்ன தேவ்டியான்னே முடிவு பண்ணிட்டியா” அம்மாவின் கண்களில் பரிதாப உணர்ச்சி.
“ஐயோ…இல்லம்மா….என்ன பண்ணலாம் சொல்லு”
“நீ சொல்லுடா”
“அம்மா…..இவ்வளவு தூரம் வந்துட்டோம் …”
“ம்….”
“பேசாம அவருக்கு பிடிச்சா மாதிரி…..”
நீயெல்லாம் ஒரு பிள்ளையா என்பது போல பார்த்தாள்.

அந்த அவுட்-ஹவுசில் 3-4 வேலைக்காரிக்காரிகள் மட்டும் தான். எல்லோருமே நேப்பாளி போல இருந்தார்கள்.“சாப்பிடலாமா” கேட்டார். மூவரும் ஓகே சார் என்றோம்

வந்து அம்மாவின் தோளில் கைபோட்டு தன் சொந்த பொண்டாட்டியை அழைத்து செல்வது போல அழைத்து சென்றார். “புல்புல்…”குரல் கொடுத்தார்

ஒரு நேப்பாளி பெண் வந்தாள்.

“மேடமும் டிரஸ் ரொம்ப டைட்டா இருக்குல்ல…..கூட்டி போயி இவங்களுக்கு சூட் ஆகுற மாதிரி பாத் டிரஸ் போட்டு கூட்டி வா” என்றார்.

அம்மாவுக்கு ஹிந்தி தெரியாது. என்னை பார்த்தாள். கண்ணால் போயிட்டு வா என்று சொன்னேன்.

“தினா”
“சார்…”
“நாம போய் ஸ்டார்ட் பண்ணுவோம் வா”
“ஓகே சார்”

ஹரிதா என்னோடு ஒட்டியபடி வந்தாள்.

உட்கார்ந்தோம்

“தினா….மேனன் சொன்னான் இல்ல”
“ம்….எஸ் சார்”
“குட். இங்க பாரு தினா….இந்த இண்டஸ்ட்ரில இதெல்லாம் சகஜம். இந்த ஃபாக்ட்…ஹரிதா மாதிரி சின்ன பொண்ணுங்களை தான் பிடிப்பாங்க. பட் நான் அப்படி இல்ல. எனக்கு உன் அம்மாவை ரொம்ப பிடிச்சிருக்கு தினா. ஒரு பையன் கிட்டை அவன் அம்மாவை பத்தி இப்படி சொல்லாமான்னு தெரியலை…..நான் உன் அம்மாவை எப்போ ஓப்பேன்னு இருக்கு. she is pretty damn gorgeous sexy lady. ”எனக்கு அழுகை வரும் போல இருந்தது. என் வலது தொடை மேல் இருந்த ஹரிதாவின் கை நடுங்குவதை உணர்ந்தேன்.

“ஹரிதா டார்லிங் பயமா இருக்கா”

ஹரிதா பயத்தில் எந்த பக்கம் தலையாட்டுவது என்று தெரியாமல் எல்லா பக்கமும் தலையாட்டினாள்.

“இதுக்கெல்லாம் பயந்தா மாடலிங் பண்ண வந்தே?”
“சார்….” அவள் நாக்கு உலர்ந்து இருந்தது.

“தினா லீசர்ன். சில விஷயங்கள் கேட்க ரொம்ப பயங்கரமா இருக்கும். பட் பழகிட்டே….யு வில் என்ஜாய். நீ இன்செஸ்ட் பத்தி கேள்வி பட்டு இருக்கியா”

யாரு நானா? யோவ்….நான் பெரிய கில்லாடிய்யா…

“சார்” செயற்கையாக அதிர்ச்சியை காட்டினேன்.

“கூல் கூல்…..மனித உறவுகள் புனிதமானதுன்னு சொல்றதெல்லாம் சுத்த பொய். பிடிச்சவன் பிடிச்சவளோட படுக்கணும் தினா. ” என்று தொடங்கி ஒரு 10 நிமிஷத்துக்கு இன்செஸ்ட், adultery எல்லாம் தப்பே இல்லன்னு லெக்ச்சர் கொடுத்தார்.

அதற்குள் அம்மா வந்துவிட்டாள். பாத் டிரஸ். முட்டி வரை. பர்புல் கலர். உள்ளே அவளது கருப்பு ப்ராவும் மெரூன் ஜட்டியும் தெள்ளத்தெளிவாக தெரிந்தது. அம்மாவை தன் பக்கத்தில் அழைத்தார். தயங்கியபடி சீன் விட்டுக்கொண்டே சென்று வெட்கத்தோடு அவரின் இடது பக்கம் உட்கார்ந்தாள் அம்மா. தன் இடது கையால் அவளை அணைத்துக்கொண்டார் டைரக்டர்.

“யு ஆர் மார்வலஸ் பேபி” என்று சொல்லி அவள் உதடுகளை ருசித்தார்.

எங்களுக்கு இப்போது ஓரளவு பழகி விட்டது.“தினா….இந்த படத்துல ஹரிதா உனக்கு ஜோடி. நீங்க 3 பேரும் அம்மா-பையன்-பொண்ணுங்குற விஷயம் நமக்குள்ள மட்டும் இருக்கணும். இந்த செகென்ட் முதல் நீ யாரோ இவங்க ரெண்டு பேரும் யாரோ.”
“ஓகே சார்”
“அண்ட் ஒன் மோர் திங்…..ஹரிதா பேபி”
“சார்” இப்போது அவள் குரல் பரவாயில்லை.
“லுக் பேபி. சினிமா சரித்திரத்துல வர்ஜினா எந்த நடிகையும் ஷூட்டிங் வந்ததா சரித்திரம் இல்ல”

நாங்கள் மூவரும் பதட்டப்பட்டோம்.

“இவ்வளவு நேரம் இன்செஸ்ட் பத்தி சொன்னேன் இல்லையா? ”

அம்மா என்னை பார்த்து என்னாச்சு என்பதை போல கண்ணால் ஜாடை காட்டினாள். நான் என் முகத்தில் நம்பிக்கையை வரவழைத்துக்கொண்டு “சொன்னீங்க சார். அது தப்பில்லை, அது ஒரு நேச்சுரல் விஷயம், எந்த குற்ற உணர்வும் தேவை இல்லைன்னு சொன்னீங்க”

“யு ஆர் ரைட். தினா….உன் ஜோடி ஹரிதா இந்த செகென்ட்ல இருந்து உன் கேர்ள் பிரென்ட். உங்களுக்குள்ள ஒரு கெமிஸ்ட்ரி வர்க் அவுட் ஆகணும்…..சோ…”
“சொல்லுங்க சார்”
“பயப்படாத ஹரிதா…..இனி உன் அண்ணன் உன் லவ்வர். அவனை நீ லவ் பண்ணனும். நீயும் சரி உன் அண்ணனும் சரி எந்த நடிப்பு பயிற்சியும் கொடுக்காமலேயே அருமையா எக்ஸ்பிரெஷன்ஸ் கொடுக்குறீங்க. கிரேட். இப்படி ஒரு பெமிலியை நான் பார்த்ததே இல்லை. (அம்மாவை பார்த்து) யு டூ தேவிகா. யு ஆர் மார்வலஸ். நல்ல எக்ஸ்பிரெஷன்ஸ் குடுக்குறே. உன் பேரும் ஸ்வீட்ட்டா இருக்கு. யு நோ தேவிகா ராணி”

“தெரியாது சார்”
“ஓ மை காட். ஷி வாஸ் லெஜெண்ட் ஆப் இந்தியன் சினிமா”
“ஓ….”
“தட்ஸ் சினிமா…..எதுவுமே தெரியாம இங்க வந்தவங்க தான் ஜெயிச்சி இருக்காங்க”

சாப்பிட்டு முடித்தோம். இன்று நாங்கள் இங்கு தான் தங்கவேண்டும் என்று முன்பே சொல்லியிருந்தார். அவர் பேசியதில் இருந்து….அநேகமாக அது எதற்கு என்று புரிந்தது. இன்று அவருக்கு விருந்து என் அழகு அம்மா தேவிகா தான்.

பின்னர் நாங்கள் அவரது பெர்சனல் தியேட்டரில் படம் பார்த்தோம். இத்தாலிய படமாம். படத்தில் பாதி செக்ஸ் தான். அவரும் அம்மாவும் ஒரு பக்கம். நானும் ஹரிதாவும் ஒரு பக்கம்.

படம் 3 மணிநேரம் ஓடியது. முடித்து நாங்கள் டீ குடித்தோம். பின்னர்….

“கம் லெட்ஸ் ஸ்விம்” என்றார்.எங்களிடம் நீச்சல் உடைகள் ஏதும் இல்லை. அவரும் நானும் ஜட்டியில். அம்மாவும் ஹரிதாவும் ஜட்டி+ப்ராவில். அவர் அம்மாவை விடுவதாக இல்லை.

“தினா…உன் லவ்வரை அழகா தூக்கு பார்க்கலாம்”

எனக்கு நெஞ்சுக்குள் படபடப்பு. ஹரிதா வெட்கப்பட்டாள். சினிமாவில் ரொமான்ஸ் சீனில் தூக்குவதை பார்த்திருப்பதால்…..சரியாக தூக்கினேன்.

“குட்…ரெண்டு பேரும் தண்ணிக்குள்ள வாங்க…”

ஆழம் இல்லை

சுபம்-

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"kaama kathaigal""relation sex story""tamil kamakathaikal akka thambi amma"/archives/tag/swathi-sex/page/2www.tamilsexstories.com"tamil hot stories"tamilactresssexstory"sridivya sex"Tamil Amma mag an sex stories in english"tamil sithi kamakathai"அம்மாவுக்கு ஆறுதல் பாகம் - 10தமிழ் அன்ட்டிபொம்மலாட்டம்-பகுதி-1 மான்சி தொடர் கதைஅத்தை காமக்கதைகள்"anni sex"sexsroriestamil"adult xossip"பேருந்து.தமிழ்.செக்ஜ்.விடியோ"tamil free sex""tamil amma sex stories""அம்மா மகன் காதல் கதைகள்""tamil memes latest""சாய் பல்லவி""tamil sex story akka""akka thambi kamakathai in tamil"அம்மா அண்ணி அக்கா தங்கை"akka ool kathai""tamil new sex""kama kadhai""tamil teacher sex stories""www tamil hot story com""shreya sex com""www tamil akka thambi kamakathai com"புதுசு புண்டைakkatamilsexkadhaien manaiviyin kamaveri kamakathaikalஇன்று aunty sex videos"tamil sister stories"ஒல்மகளை ஓத்த கதைசத்யன் மான்சிஅம்மா அண்ணி அக்கா செக்ஸ் கதை"tamil actress hot""tamil latest hot stories"kamamsexcom"indian actress sex stories""rape kamakathai""english sex stories"தமிழ் சித்தி ஜாக்கெட் கதைகள்"புண்டை படங்கள்"tamil incest dirty storiesUma athai kama kathaiஅப்பா மகள் பிட்டு படம்அண்ணியின் தோழி காம கதை"xossip sex stories"குடும்ப ஓல் திருவிழாxosspஅண்ணன்"mamiyar sex stories""kamakathaikal tamil anni""தமிழ் செக்ஸ் கதை"அப்பாவின் நண்பர் காம கதைkamaverikathaikalகுடும்ப செக்ஸ் கதைகள்"அம்மா காமகதை"சகோதரர் கற்பழிப்பு சகோதரி காமா கதைதமழ் டிச்சார் செக்ஸ் கதை 2020"amma magan tamil kamakathaikal""tamil hot aunty story"மழை பால் காம கதை"tamil akka thambi ool kathaigal""மான்சி கதைகள்"