உறவுகள் – பாகம் 32 – குடும்ப காமக்கதைகள்

“நீ போயி ஏதாச்சு கழிச்சிட்டு வா தினா”
கழிக்கிறதா? “சார்…”
“சாப்பாடு…. சாப்பாடு கழிச்சிட்டு வா”

அடேய்….உள்ள என் அம்மாவும் தங்கச்சியும் டா…..

“பசிக்கல சார்”
“இட் வில் டேக் 2-3 ஹவர்ஸ்”
“சரி சார் போயிட்டு வர்றேன்”மனதில் குழப்பமான சிந்தனைகள். சந்தோஷப்படுவதா? இல்லையா?

ஒரு நாள் வேலை என்று என் ரெண்டு பொண்டாட்டிகளையும் விட்டு விட்டு வந்தேன். ஏற்கனவே நான் இல்லாமல் ஒரு ராத்திரி இருவரும் தனியாக இருந்திருப்பார்கள். இன்னைக்கு என்ன கதையோ?

வெளியே வந்து ராகவி நம்பருக்கு போன் செய்தேன். விஷயத்தை சொன்னேன். நேற்றே அவர்களுக்கு தெரியும் இன்று அம்மாவிற்கு மேக்-அப் டெஸ்ட் என்று. புது சங்கதியாக ஹரிதா விஷயத்தையும் சொன்னேன். ராகவி பேசும்போது குரலில் சுரத்தை இல்லை. ஷோபனா வாங்கி பேசும்போது நிறைய எக்ஸைட்மென்ட் இருந்தது.

லன்ச் சாப்பிட்டு வந்தேன்.

உள்ள உட்காருவதானால் போய் உட்கார்ந்துக்கொள் என்று அசோசியேட் சொன்னாள். உள்ளே போனேன்…..

அடப் பாவிகளா……

என் தங்கை என் அருமைத்தங்கை என் செல்லத்தங்கை…..நீச்சல் உடையில் (மேலே ஸ்ட்ராப் இல்லாத ப்ரா…..கீழே மெல்லிய அகலத்துடனான பான்ட்டி) போஸ் கொடுத்துக்கொண்டு இருந்தாள்……

கண்களை சுழற்றினேன்…..

டைரக்டர் நிக்கில் பக்கத்தில் அம்மா……சீ-த்ரூ வெள்ளை சட்டை (உள்ளே இருந்த பர்பிள் நிற ப்ரா அப்பட்டமாக தெரிந்தது), மினி-ஷார்ட்ஸ் (ஜட்டியை விட கொஞ்சம் பெரிய டிரவுசர் என்று சொல்லலாம்). அதுவும் எப்படி டைரக்டர் சேருக்கு பக்கத்தில் ஒரு முக்காலி போட்டு அதில் அம்மா உட்கார்ந்து இருக்க….அம்மாவின் தோள் மேல் கைபோட்டு ஒய்யாரமாக உட்கார்ந்து இருந்த டைரக்டர் ஹரிதா எப்படி எப்படி போஸ் கொடுக்க வேண்டும் என்று கட்டளைகள் இட்டுக்கொண்டு இருந்தார்.

யாரு என்னை கண்டுக்கொள்ளாததால் செட்-பிராப்பர்டி போல நான் நின்றுக்கொண்டு இருந்தேன்.சிறிது நேரத்திற்கு பின் ஒரு களேபரம். அசோசியேட் சென்று டைரக்டரிடம் எதோ சொன்னாள். அந்த ஆள் டென்சன் ஆனான்.

சுற்றும் முற்றும் திரும்பி எல்லோரையும் எதோ திட்டினான் (மராத்தியில்). என்னை பார்த்த நொண்டி அப்படியே நின்றான்…..பிறகு மேனனை கூப்பிட்டு எதோ சொன்னான்……

மேனன் அவசர அவசரமாக வந்தான்.
“தினா….இது மாதிரி மேக் அப் டெஸ்ட் எடுக்கும்போது ரொமான்டிக் கேரக்டருக்கு இந்த நடிகை செட் ஆகிறாளான்னு பார்க்க ஒரு ஆண் ஆர்ட்டிஸ்ட் கூட போஸ் குடுக்க சொல்வாங்க. இன்னைக்குன்னு பார்த்து ஆள் வரலை. ஒரு அரசியல்வாதி செத்துட்டாருன்னு ஒரே கலாட்டா. இந்த ஏரியா முழுக்க டிராபிக் டைவர்ட் பண்ணிட்டாங்க. வேற ஆள கூப்பிட டைம் ஆகும். சோ….” (அந்த ஆள் மலையாளமும் தமிழும் கலந்து சொன்னதை நான் தெளிவா சொல்லியிருக்கேன்)
“சோ..?”
“நீ கொஞ்சம் male model-ஆ வந்து நில்லேன்”
“சார்….என் சிஸ்டருக்கு ஜோடியாவா”
“சினிமா தானேப்பா…”

எனக்கும் மேக்கப் போட்டார்கள். காஸ்ட்யூம் – வெறும் ஜட்டியோடு. பீச்-சைட் ரொமான்ஸாம்.

க்ளிக் கிளிக் கிளிக்…….

மாலை 6 மணி.

டைரக்டர் கூப்பிட்டார்.

“நாளை கழிச்சு என் ஆபீஸ் வரணும். கான்டராக்ட்ஸ் ரெடியா இருக்கும். பேமெண்ட் மேட்டர் மேனன் பேசுவார் ”
“சார்…..என் வீடு புனேல இருக்கு….”
“ஈஸ் இட். குட். இப்போ நீங்க 3 பேரும் புனே போங்க. நாளை கழிச்சு மார்னிங் வந்துடுங்க. 2 ஹவர் ட்ரிப் தானே”
“சார்….பட் அம்மாவும் சிஸ்டரும் சென்னைல இருந்து வந்திருக்காங்க சார்”

மேனன் குறுக்கிட்டார்.“எல்லாத்தையும் மேனேஜ் பண்ணிடுவோம் ஜி”

“குட் மேனன். நீங்க தான் இந்த படத்துக்கு ப்ரொடக்ஷன் கண்ட்ரோலர்.” என்று சொல்லிவிட்டு டைரக்டர் கிளம்பி விட்டார்.

மேனன் சொன்னார் எங்கள் மூவரையும் கம்பெனி வண்டியிலேயே (பி.எம்.டபிள்யு கார்!) புனேவில் எங்கள் வீட்டில் விட்டு விடுவதாக…..

—————————

புனே வந்தடைந்தோம்.

கார் டிரைவர் மராத்தி என்பதால் காரில் வரும்போதே அடுத்து என்ன செய்வது என்று பேசிக்கொண்டோம். அம்மாவிற்கு நிறைய லீவ் பாலன்ஸ் இருப்பதால் பிரச்சனை இல்லை. ஹரிதா காலேஜில் பேசி லீவு கேட்கவேண்டும். எல்லோருக்குமே செம எக்ஸைட்மென்ட்.

புனேயில் ஷோபனா ரொம்ப மகிழ்ச்சியாக இருந்தாள். ராகவி முகம் தான் சரியில்லை.

அடுத்தநாள் மேனன் போன் செய்தார்.

“தினா….உங்க குடும்பத்துக்கே செம யோக காலம் போல….”
“என்ன சார் ஆச்சு”
“கதைய திரும்ப மாத்திட்டார் பா”

என்ன ஏதென்று தெரியாமல்….எனக்கு வயிறு கலங்கியது.“ஹெய் தினா…லைன்ல இருக்கியா? ”
“இருக்கேன் சார்” பதற்றமாக…
“செக்கேன்ட் ஹீரோயினுக்கு ஜோடியா செகென்ட் ஹீரோவும் இருக்கான் பா”
“ஓ” எவன் இருந்தா எனக்கு என்னய்யா? என் அம்மாவும் தங்கையும் இருக்காங்க இல்ல?ன்னு கேட்க தோன்றியது.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


newhotsexstorytamilwww.tamil+amma+group+kama+kadhaikal.com"akka otha kathai tamil""tamil sex tamil sex"தங்கச்சி புருஷனின் சுன்னி"tamil sex new story""kamakathaikal group""latest sex stories""tamil rape sex story""dirty tamil story""tamil incest sex"குடும்ப கற்பழிப்பு காம கதைகள்"tamil new sex story""tamil sex storues"மாமா மருமகள் xxx v"tanil sex""kama kathaigal in tamil"Trisha kuthee ollu kadai "shruti hassan kamakathaikal""mamiyar sex stories""tamil amma magan kathaigal""tamil sex stories mamiyar""அம்மா மகன் உடலுறவுக் கதைகள்""tamil palana stories""akka thambi kama kathai""kama kathi""tamilsex storey"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B5%E0%AE%BF%E0%AE%A4%E0%AE%BE-%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88அப்பா சுன்னி ஊம்பும் மகன் கதைthrumathi kerija tamil kamakathi"tamil sex kadhaigal""tamil dirty stories"tamil actars sex kamakadaiஅம்மாவை கூப்பிட்டு ஓக்க சொல்லுவேன்புண்டை மேட்டை.. நன்றாக கசக்கினேன்..!"amma magan kamakathai""chithi kamakathaikal"tamilkamakadaigalkoothi veri ammaபுண்டைக்குள்"www.tamilkamaveri. com""amma magan okkum kathai""manaivi ool kathaigal"ஓழ்/archives/tag/swathi-sex/page/2"tamil sex story in new"குடும்ப தகாத உறவு காமக்கதைகள்வாட்ச்மேன் அம்மா செக்ஸ் கதை"akka otha kathai tamil"விபச்சாரி காம கதைகள்"hot tamil stories"மான்சியை கற்பழித்த சத்யன்sexannitamilstory"tamil x stories"Literotica போடு"tami sex story""trisha tamil sex story""new sex story""சாய் பல்லவி""sex stories in tamil language""tamil sex storied""kamaveri tamil"newhotsexstorytamil"tamil actress nayanthara sex stories""sex with sister stories""amma magan sex tamil story""tamil actress new sex stories""kamakathai tamil actress"tamil koottu kamakathaikalஅப்பா சுன்னி"teacher sex story tamil""kamakathaiklaltamil tamil""nayanthara nude"