உறவுகள் – பாகம் 28 – குடும்ப காமக்கதைகள்

மறுநாள் 10 மணிவாக்கில் நானும் ஷோபனாவும் கிளம்பி பெரியம்மா வீட்டுக்கோ போனோம். பெரியப்பா எப்போதும் போல வெளியே கிளம்பி இருந்தார். எப்படியும் 5 மணிக்குத்தான் திரும்புவார். பெரியம்மாவின் வீடும் ஷோபனா இருந்த அதே ஊர் தான். ஷோபனாவின் வீடு அந்த ஊரின் அவுட்டர்.

பெரியம்மா வீடு ஊருக்குள்ளேயே இருந்தது. எப்படியோ ஒரு இரவு ராகவியை சமாளித்து அவளை ஸ்கூலிற்கு அனுப்பி இருந்தாள் பெரியம்மா சந்திரா. வாயெல்லாம் பல்லாக எங்களை வரவேற்றாள்.

புதுமண தம்பதிகள் மறுவீடு வரும்போது செய்யும் நடைமுறைகள் செய்தாள். பிறகு சமையல் வேலைகளை செய்ய சென்றுவிட்டாள். நானும் ஷோபனாவும் பெரியம்மா-பெரியப்பா புழங்கும் கட்டிலில் உட்கார்ந்தோம்.“ஷோபி…”
“என்னங்க”
“உன் அப்பா அம்மா படுத்து புரள்ற கட்டில் இது. இதுல வெச்சு ஒன்னை ஓக்கணும் டி”
வெட்கப்பட்டாள்.

“கதவை சாத்திட்டு வரேன்” என்று எழுந்தவளை இழுத்து அணைத்துக்கொண்டேன்.
“வாசக்கதவை உங்கம்மா சாத்திட்டா. கொல்லப்பக்கம் யாரும் வர முடியாது….கவல படாம வாடி செல்லம்”
“ப்ளீஸ்ங்க ”
“நோ வே…..உன் அம்மா பாக்கணும்ன்னு ஆசையா இருக்குடி”
“ச்சீ போங்க…” என்று கொஞ்சியவளை ஒரு செகென்ட் பார்த்தேன். பளார் என்று அரை விட்டேன். அதிர்ந்து என்னை பார்த்தாள். இவளை துடிக்க துடிக்க புணர ஆசை எழுந்தது. முரட்டுத்தனமாக அவள் சேலையை இழுத்து எறிந்தேன்.

என்னை பாவமாக பார்த்தாள். பணிந்தாள். அவள் ஜாக்கெட் கொக்கிகளை உருவினேன். பிராவோடு வாய் வைத்து கடித்தேன். துடித்தாள். அவள் பாவாடையை என் ஒரு கை பதம் பார்த்து கழட்டி எரிந்தது.
அவளை நாய் போல படுக்க வைத்து பின்னால் இருந்து அவள் புண்டையை பார்த்து செருகினேன்.
கொல்லைப்பக்கம் மீன் கழுவிக்கொண்டு இருந்த பெரியம்மா வந்தாள்.

அவள் கண்ணில் பெட்ரூம் கதவு பாதி திறந்து இருப்பதும்….உள்ளே இருந்து வரும் ஓசையும் கேட்டிருக்கவேண்டும்.

“கதவக்கூட சாத்தாம….”என்று வந்தவள் நான் அவள் மக்களிடம் இயங்கும் வேகத்தைப் பார்த்து வைத்த கண் வாங்காமல் கதவு இடுக்கில் நின்றாள். நாய் போல கவிழ்ந்து இருந்த ஷோபனா கவனிக்கவில்லை. நான் கவனித்து விட்டேன். நான் இயங்கி முடித்ததும்…..சின்னப்பெண் போல துள்ளி குதித்து பெரியம்மா இடத்தை காலி செய்தது எனக்கு மேலும் கிக்காக இருந்தது.

நாங்கள் ட்ரெஸ் (நான் வெறும் ஷார்ட்ஸ். ஷோபனா அம்மாவின் செமி-டிரான்ஸ்ப்ரெண்ட் நைட்டியில்) போட்டுக்கொண்டு கிச்சன் வந்தோம். பழைய காலத்து மாடல். நான் ஒரு சிறிய ஸ்டூலில் உட்கார்ந்துக்கொண்டேன். ஷோபனா என் அருகே தரையில் உட்கார்ந்து மாங்காய்கள் அறிந்துக்கொண்டு இருந்தாள் (மீன் குழம்பிற்கு).

“என்ன பெரியம்மா என் ஆட்டம் எப்படி”
“சூரக்குட்டி தான்டா நீ” என்று என்னை பார்த்து திருஷ்டி கழித்துப்போட்டாள்.
“இவ அப்பன் என் அளவுற்கு உன்கிட்ட ஆடி இருக்காரா?”
“வயசு காலத்துல அவர் ஆடாத ஆட்டமா? ”
“ம்….”
“என்ன ம்..?”
“கதை நல்ல இருக்கேன்னு கேட்டேன்”
” கதையா சொல்றேன்….அப்போல்லாம் அவரு ஒரு நைட்டுக்கு 3 ஆட்டம் கூட நின்னு விளையாடுவார்”“ஓ….ஷோபி குட்டி கேட்டியா? ” என்றேன். ஷோபி வெட்கப்பட்டாள்.
என் அருகில் வந்த பெரியம்மா…”15-16 வருஷத்துல ஷோபி இவ்வளவு சந்தோஷமா இருந்து இப்போதாம்பா பாக்குறேன்” என்று என் தலையை வருடினாள். நான் சொகுசாக அவள் பெருத்த முலைகள் மேற் சாய்ந்துக்கொண்டேன். அவள் சூத்தை வளைத்து அணைத்துக்கொண்டேன்.
“செம உடம்பு பெரியம்மா உனக்கு” என்றேன்.
“ச்சீ போடா” என்றாலே ஒழிய நகரவில்லை. பஞ்சு மெத்தை போல இருந்தாள்.

ஒரு பக்கம் ஷோபனாவுடனான சல்லாபம், மறுபக்கம் காலேஜ் பைனல் இயர் பிசி என்று நாட்கள் ஓட…..இந்த கேப்பில் நான் ராகவியை அவ்வளவாக கண்டுகொள்ளாமல் இருந்துவிட்டேன். ஒரு வித குற்ற உணர்வும் தான் காரணம்.

நாட்கள் உருண்டோடி……கேப்பில் நடந்த சம்பவங்கள் இதோ –
1. மாமா….அதான் ஷோபனாவின் புருஷன் ஒரு விபத்தில் இறந்துவிட்டார்.

2. நான் அடுத்த வருடம் புனேவில் எனக்கு வேலை கிடைத்தது

3. புனேவில் வேலை பளு அதிகம். அங்கும் 1 வருடம் உருண்டோடியது.

4. இந்த ஒரு ஆண்டில் என் தங்கை ஹரிதா +2வில் சிறப்பாக மார்க் வாங்கி விட்டாள். மெடிக்கல் சீட் கிடைக்கவில்லை என்றாலும் டென்டல் (பல் மருத்துவம்) சீட்டு கிடைத்துவிட்டது. சென்னையில் கல்லூரி இருந்ததால் ஹாஸ்டலில் சேர்க்காமல் அம்மாவும் சென்னைக்கு டிரான்ஸபர் வாங்கி வந்துவிட்டாள். ஊரில் எங்கள் வீட்டில் அம்மாவின் இரண்டாம் புருஷனான என் முன்னால் பேராசிரியர் வேணு மட்டும் ஒண்டியாக இருந்தார். வார இறுதிகளை சென்னை கழிப்பது என்று முடிவு.

5. +2வில் பார்டரில் பாஸ் ஆன ராகவிக்கு உலகத்தின் எந்த காலேஜிலும் சீட்டு கிடைக்கவில்லை. கிரேஸ்பாண்டன்ஸ் பி.பி.ஏ. சேர்ந்தாள். புனேவில் நான் சரியான சாப்பாடு கிடைக்காமல் கஷ்டப்படுகிறேன் என்பதால் ராகவியை உடனே கல்யாணம் செய்துக்கொண்டு போய் குடித்தனம் நடத்த பெரியம்மா கேட்டுக்கொண்டதால்…….சிம்பிளாக ஒரு கல்யாணம் நடந்தது. ஆனால் என் நண்பர்களுக்கு நான் சொல்லவில்லை. அவர்களை பொறுத்தவரை நான் என் கேர்ள் பிரென்ட் ராகவியோடு live-in relationship-ல் இருக்கிறேன். இதில் கூத்து என்னவென்றால்…..மொழி தெரியாத ஊருக்கு தன் மகள் போவதால் துணைக்கு என் மாமியார்-கம்-மனைவி ஷோபனாவும் புனே வந்துவிட்டாள்.ராகவிக்கு விஷயம் தெரியுமா என்று கேட்குறீர்களா? பெரியம்மா பக்குவமாக சொல்லிவிட்டாள். முதலில் அழுது புரண்டு அமர்க்களம் செய்தாலும்….பின் சமாதானமாகிவிட்டாள் ராகவி. என்ன ஒன்று…..அம்மா ஷோபனாவுக்கும் மகள் ராகவிக்கும் பேச்சு வார்த்தை நின்று விட்டது. புனே வந்த இந்த ஒரு மாதத்தில் அவ்வப்போது சக்களத்தி சண்டை வேறு. என் கனவான அம்மா-மகளுடன் ஒரே படுக்கையில் உல்லாசம்….இன்றுவரை கை கூடவில்லை. (என் சின்ன மச்சான் ரகு பெரியம்மா வீட்டில் தங்கி 9-ஆம் வகுப்பு படிக்க தொடங்கிவிட்டான்)

6. என் தங்கை ஹரிதாவின் காதலன் ஜித்தேந்தர் (எ) ஜித்து பி.ஈ. முடித்தவுடன் டெல்லி அருகே குர்கானில் எம்.பி.ஏ. சேர்ந்தான். இப்போது 1-வது ஆண்டு முடிந்து 2-ஆம் ஆண்டில்.

இனி இவள் தான் ராகவி:

இனி…..

வேலை முடிந்து வீடு திரும்பினேன். டயர்டாக சோபியாவில் உட்கார்ந்தேன்.

மஞ்சள் தேய்த்த முகத்தோடும், நெற்றி & வகிட்டில் பொட்டோடும் முகமலர்ச்சியோடு ஷோபனா காப்பி கொண்டுவந்தாள். சமையல்கட்டு இவள் கட்டுப்பாட்டில் தான். முதல் புருஷன் போனாலும் இரண்டாம் புருஷன் நான் கட்டிய தாலியோடு சர்வ சுமங்கலியாக இந்த வீட்டில் வளைய வந்தாள் ஷோபனா.“இந்தாங்க மாமா ஆரஞ் ஜூஸ்” – என் சின்ன பொண்டாட்டி ராகவி. ஷோபிக்கு ஏட்டிக்கு போட்டியாக எதையாவது செய்வது என்று கங்கணம் கட்டிக்கொண்டு இருந்தாள். என் அறிவுரைப்படி வீட்டில் எப்போதும் மாடர்ன் டிரஸ் தான்.

“ஆரம்பிச்சிட்டியா நீ” என்று அவளை இழுத்து பக்கத்தில் உட்கார வைத்துக்கொண்டேன்.

என்னை பாவமாக பார்த்தாள் ஷோபனா.

“சோபிக்குட்டி நீ மட்டும் என் நிக்கிற…”என்று அவளையும் இழுத்து அணைத்து பக்கத்தில் உட்கார வைத்தேன். ராகவியிடம் இருந்து பெருமூச்சுக்காற்று….

“செல்லங்களா…..நீங்க ரெண்டு பேருமே எனக்கு முக்கியம். புரியுதா….இப்போ உங்க ஆச புருஷன் என்ன செய்வேனாம்……நீங்க கொண்டுவந்ததை ஒரு வாய் குடிப்பேன், நீங்க மறுவாய் குடிக்கணும். இப்படி குடிச்சி விளையாடலாமா…”

“முதல்ல என்னோட ஜூஸ் தான் மாமா” ஆரம்பிச்சிட்டா ராகவி

“நான் தாங்க முதல்ல கொண்டுவந்தேன்…” – ஷோபனா. இப்போல்லாம் எந்த விஷயத்துலேயும் விட்டுக்கொடுக்காம பிடிவாதம் பிடிக்கிறா. முதல் புருஷன் போன உடனே ஏதோ பெரிய சுதந்திரம் கிடைச்சா மாதிரி சின்னப்புள்ளைத்தனம் அதிகமாயிடுச்சி.

“first come first serve” சொல்லிவிட்டு காப்பியை ஒரு வாய் அருந்தினேன். வாவ்….ஷோபனா கைப்பக்குவம் பக்குவம் தான். அருமையான பில்டர் காப்பி.

வெட்கத்தோட என் எச்சில் பாட்ட காப்பியை ஷோபி குடித்தாள். அடுத்து ஜூஸ். கொடுமைடா சாமி. நல்ல ஜிலிப்போடு இருந்தது. ஆனால் சுவை எப்படி என்று தெரியவில்லை. என் வாயில் தான் காப்பி சுவை இன்னமும் இருந்ததே.ரெண்டு பொண்டாட்டி கட்டிப்பாருங்க….இந்தக்கொடுமை எல்லாம் புரியும்.

வம்பே வேண்டாம் என்று இரவு உணவிற்கு பிட்சா ஆர்டர் செய்துவிட்டு வந்து உட்கார்ந்தேன். ரெண்டு பொண்டாட்டிகளையும் ரெண்டுபக்கம் அணைத்தபடி டிவி பார்த்தேன். போன் சிணுங்கியது….அம்மா….

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


தமழ் டிச்சார் செக்ஸ் கதை 2020"tamil sex anni story"dirtytamil.com"amma pundai story tamil font""tamil 18+ memes""mamanar marumagal otha kathai"tamil anne pundai aripu story"sex stor""tamil akka thambi ool kathaigal""tamil kamakathaikal in amma magan""telugu sex stroies"அம்மா மகன் கிராமத்து கற்பழிப்பு கதைகள்"tamil sex kadhaigal"குண்டிகளை கையால்tamilkamakadigal"indian tamil sex stories""tamil kamakadhai""sister sex story""tamil aunty sex story in tamil""tamil memes latest"tholi kamakathaikal in tamilmamiyarsexstory"sex with sister stories"அக்கா சித்தி தமிழ் காமக்கதைTamilakkasexstories"tamil akka sex story""tamil nadigai sex"அக்கா மாமா ஓல்"adult sex stories""hot tamil story""erotic stories tamil""tamilsex storey""fuck story tamil"ஒ ஓழ்"sithi tamil kamakathaikal""tamil kaama kathaigal""tamil sex storiea""tamil new aunty kamakathaikal"Tamildesistories.in"actress hot sex""akka mulai""anni otha kathai tamil""new tamil sex stories""kaama kathai""trisha bathroom video""மாமியார் புண்டை""rape kamakathaikal""xxx tamil story""tamil sex site"ஒரு விபச்சாரியின் கதைகள்tamildirtystory"amma magan sex kamakathaikal""sri divya sex"/archives/3012"amma magan kathaigal tamil"செக்ஸ் கதை"trisha kamakathaikal""அண்ணியின் பாவாடை""tamil sex kathaikal""xossip english stories""latest tamil sex stories""தமிழ் காம கதைகள்""sexstories in tamil"அக்க ஓக்க"sex storey com"வாட்ச்மேன் அம்மா செக்ஸ் கதை"மாமனார் மருமகள் காமக்கதை"அம்மாவின் முந்தானை – பாகம 05"mamiyar marumagan sex""tamil scandals""sex story tamil amma""tamil rape kamakathaikal""tamil insest stories""karpalipu kamakathaikal""tamil new incest stories""sridivya sex""sex story sex story"Priya bhavani pussy story tamil"kamakathaikal tamil akka thambi"கான்ஸ்டபிள் காமக்கதைகள்சத்யன் மான்சி காம கதைகள் தமிழ் இரவு புத்தகம் செக்ஸ் கதைகள்அண்ணிசமந்தா"kamaveri story""tamil amma magan sex story com""amma kamakathaikal"nay otha kathaiமாமியாருடன் சல்லாபம்"hot tamil aunty""tamil acterss sex""kama kathai tamil"