பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 284 – தமிழ் காமக்கதைகள்

” ஆனா உங்களுக்கு கஷ்டமாத்தான் இருக்கும்..! அவளை கேக்காம போனாலும் எப்பவாச்சும் ஒரு தடவை.. அந்த எண்ணம்.. வராம போயிருமா.. ?”

” அதெல்லாம் நிறையவே வரும். இப்பவே நான் அதை உணர்ந்துட்டுதான் இருக்கேன். பட்.. அதெல்லாம் கடந்து போக பழகியாச்சு..! அவ அதை நெனைச்சு அப்செட் ஆகாம இருந்தா சரி.. ”

” சரிதான். ! அவ பண்ண தப்பை என்கிட்டல்லாம் நெறைய சொல்லி அழுதுருக்கா.. இப்பவும் வெளையாட்டா நாங்க ஏதாவது அவளை கொஞ்சம் ஒரு மாதிரி திட்னா.. அவளுக்கு ஒடனே அந்த பீலீங்கான் வரும்..! அப்பெல்லாம் பயங்கரமா அப்செட் ஆகிருவா..! அப்பறம் அது இதுனு சொல்லி அவளை சமாதானம் செய்வோம்..!”

மேலும் சிறிது நேரம் இரண்டு பேரும் புவியைப் பற்றிப் பேசினார்கள். என்னதான் அவனுடன் அவள் உணர்ச்சிகளைப் பகிர்ந்து கொண்டாலும்.. அவள் தனது தோழிகளுடன் மட்டும் பகிர்ந்து கொள்ளும் உணர்ச்சிகளும் நிறையவே இருக்கத்தானே செய்யும்.. !!புவியைப் பற்றிப் பேசியதிலேயே.. பத்து நிமிடங்களுக்கு மேல் ஆகிவிட்டது. அவன் கைகளும் உதடுகளும் அவள் உடலை ஸ்பரிசித்ததில் இரண்டு பேரின் உடம்பிலும் அடங்கியிருந்த காமச் சூடு மீண்டும் துளிர் விட ஆரம்பித்தது.. !!

நசீமாவின் நைட்டி ஜிப்பை பிரித்து.. ப்ரா இல்லாமல் சுதந்திரமாக உள்ளே விம்மிக் கொண்டிருந்த அவளின் இளங்கனிகளை பிசைந்து ஒன்றை வெளியே எடுத்தபடி கேட்டான் சசி.

” இன்னொரு ரவுண்டு போலாமா நசீ.. ?”

அவளது காம்புகள் விண்ணென விடைத்து திடமாய் நின்றிருந்தது. அவன் விரல் அதை தீண்டியதில் அவளது பெண்மை மீண்டும் அவன் ஆண்மைக் கதகப்பை உணர ஏங்கியது.. !

” காண்டம் வச்சுருக்கீங்களா . ?”

” இல்லப்பா.. ஒண்ணுதான் இருந்துச்சு..”

” அப்பறம் எப்படி.. ?”

” பயப்படாதே. அதெல்லாம் சேஃப்டியா பண்ணலாம்.. !!”

” ம்ம் !!” அவனை நெஞ்சில் அணைத்தபடி முனகினாள் ”உங்க மேல நானும் பைத்தியமாகிட்டிரக்கேன்..! இது எங்க போய் முடியுமோ தெரியலை.. ”

அவளை அப்படியே கைகளில் அள்ளிக் கொண்டான். அவளை தூக்கிப் போய் கட்டில் மீது போட்டான். மீண்டும் அவன் உடைகளை களைந்து நிர்வாணமாக நின்றான். அவள் கையை பிடித்து தூக்கி உட்கார வைத்து அவளையும் நிர்வாணமாக்கினான். கட்டிலுக்கு கீழே நின்று கொண்டு அவன் உறுப்பை பிடித்து அசைத்தபடி மெதுவாகச் சொன்னான்.” கொஞ்சம் சப்பி விடு செல்லம்..”

வெட்கப் புன்னகையுடன் கட்டிலை விட்டு இறங்கி.. அவன் முன் மண்டியிட்டு உட்கார்ந்தாள். அவன் உறுப்பை பிடித்து முத்தம் கொடுத்தாள். அவனை நிமிர்ந்து பார்த்து விட்டு மெதுவாக வாயை திறந்து உள்ளே திணித்தாள். சசி அவள் தலையை பிடித்துக் கொள்ள.. அவள் தலையை அசைத்து அசைத்து.. அவனது சூடான ஆண்மைத் தண்டை சுவைத்தாள். அவனுக்கு போதும் என்று தோன்றும்வரை அவள் சுவைத்தாள். அதன் பின்.. அவளை தூக்கி கட்டிலில் போட்டு அவள் மீது ஏறிப் படுத்தான். ஈரமாக இருந்த அவள் பெண்மைச் சுரங்கத்துக்குள் தன் ஆண்மையை நங்கூரமிட்டு.. அவளை புணர ஆரம்பித்தான் சசி …… !!!!

சில நாட்கள் கடந்திருந்தன.. !! ஒரு அதிகாலை வேளையில் கால் செய்தாள் இருதயா. ஆழ்ந்த தூக்கத்தில் இருந்த சசி இரண்டாம் முறையாக ரிங்கான போதுதான் போனை எடுத்துப் பார்த்தான். இருதாயவின் அழைப்பைப் பார்த்ததும் அவனுக்குள் ஒரு சிலிர்ப்பும்.. பின்னர் மெலிதான ஒரு குழப்புமும் எழுந்தது. புரண்டு படுத்து பேசினான்..!!

” ஹாய்.. ”

” ஹாய்.. தூங்கிட்டு இருந்திங்களா ?” அவளின் இனிமையான குரல் சிறிதும் பிசிறில்லாமல் தெளிவாய் வந்து அவன் செவிகளில் விழுந்தது.

” ம்.. ம்ம்.! என்ன இந்த நேரத்துல போன். ?” சசியின் குரலில் தடை பட்ட தூக்கத்தின் கரகரப்பு பிரதிபலிப்பதை அவனே உணர்ந்தான். தொண்டையை செறுமி.. குரலை சரி செய்தான்.

” உங்க தூக்கத்தை கெடுத்ததுட்டேனா.. ?”

” ம்.. ம்ம்.. ! பரவால சொல்லு.. ?”

” எக்ஸ்ட்ரீம்லி ஸாரி..” மெல்லிய கொஞ்சல் குரலில் சொன்னாள்.

” பரவால்ல.. ! என்னாச்சு..? ஏதாவது ப்ராப்ளமா.. ?” தூக்கம் கலக்கம் அவனை தெளிவில்லாமலே பேச வைத்தது.” ச்ச.. அதெல்லாம் இல்லப்பா.. ”

” அப்பறம்.. ? இந்த நேரத்துல.. எனக்கு கால் பண்ணியிருக்க.. ?”

” நான் அங்க ஒரு டர்ன் வரலாம்னு இருக்கேன்..”

” வாவ்.. !! வாயேன்.. !!”

” ம்.. ம்ம். ! உங்களை பாத்துட்டு அப்படியே என் பிரெண்ட்ஸ் எல்லாம் பாத்துட்டு வரலாம்னு.. ஒரு தாட்..”

” ஓகே.. வா.. !!”

” உங்க பேமிலியை தவிற.. அங்க தெரிஞ்சவங்க நிறைய பேரு இருப்பாங்கதான். பட்.. எனக்கு எல்லார் வீட்டுக்கும் எப்படி போறதுனு.. தயக்கமா இருக்கு..”

” சரி.. நீ எங்க வீட்டுக்கு மட்டும் வா.. ! இதுக்கு இடைல உன்னை யாரெல்லாம் பாக்கறாங்களோ.. அவங்களோட மட்டும் பேசு.. !!”

” பட்.. நான் ஈவினிங் ரிட்டர்னாகணும்..!!”

” நோ ப்ராப்ளம்..! நானே கூட உன்னை ட்ராப் பண்றேன்..!!”

” ஊட்டிக்கே வந்தா.. ?”

” எனக்கு புதுசா என்ன.. ?”

” நோப்பா.. உங்களுக்கு அவ்ளோ ரிஸ்க் வேணாம். ! நான் பஸ்லயே ட்ராவல் பண்ணிக்கறேன். ! நான் இன்னிக்கே வரலாம்னு இருக்கேன். வரட்டுமா.. ?”

” வாயேன். என்ன கேள்வி.. ?”

” இல்ல.. உங்களுக்கு எதுவும்.. வொர்க்.. அப்படி.. இப்படினு. ?”

” நீ வந்தா போதும்.. ! நோ வொர்க்தான்.. !!”” என்னால உங்களுக்கு எதுவும் ப்ராப்ளம் வராதே.. ?”

” என்ன ப்ராப்ளம் வந்துட போகுது.. ?”

” ஓகே.. ! நான் இங்கருந்து ஒரு செவன்.. செவன் தர்ட்டிக்கு கிளம்புவேன். அனேகமாக அங்க ஒரு ஒம்பது மணிக்குள்ள வந்துருவேனு நினைக்கறேன். நான் வந்துட்டு கால் பண்றேன். என்னை வந்து பிக் பண்ணிக்கோங்க.. ஓகேவா.. ?”

” டபுள் ஓகே.. ”

” அப்பறம்.. ”

” சொல்லு.. ?”

” நான் உங்க புவியை பாக்கணும் இருப்பாங்க இல்ல.. ?”

” இருக்கச் சொன்னா இருப்பா.. ”

” இன்னிக்கு.. காலேஜ் இருக்கா அவங்களுக்கு. ?”

” இருக்கும்.. லீவ் போடச் சொன்னா.. போட்டுக்குவா.. ”

” பரவால.. லீவ் எல்லாம் வேண்டாம். இன்னும் எத்தனை நாள் காலேஜ்.. ?”” முடியற ஓரம்.. !!”

” காலேஜ் இருந்தா போகச் சொலலுங்க..! நான் ஈவினிங் மீட் பண்ணிட்டு கூட.. கிளம்பிக்கறேன்.. ”

” ஓகே.. !!”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"sex kathikal""tamil teacher sex story"காம கதைகள் உரையாடல்"தமிழ்செக்ஸ் விடியோ""nayanthara tamil sex stories""brother sister sex stories""kamakathaikal group"கூதிக்குள்tamilsexstore"tamil anni sex story""sex storues""latest kamakathaikal in tamil""exbii adult"அண்ணி கொழுந்தன் காதல் காமகதைtamil corona kamakathaikal"குடும்ப காமக்கதைகள்""kamakathaikal tamil com""அம்மா புண்டை"தமிழ் முஸ்லிம் செக்ஸ் கதைகள்"amma ool kathaigal"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 100 – தமிழ் காம கதைகள்நாட்டு பசுவும் கன்றும் – பாகம் 09 – தகாத உறவு கதைகள்"exbii regional"kamakadaigalமஞ்சுவின் மெல்லிய உதடுகள் சசியின் பற்களுக்கிடையில் சிக்கி வதை பட்டது. அவன் அதை கடித்து சுவைத்தான். அவள் உதடுகள் வலித்தன. அந்த வலியில் முகத்தை லேசாக சுருக்கினாள்."amma magan otha kathai tamil"appamagalinceststories"kamakathaikal tamil"tamilscandalTamilsexcomstory"story tamil""sex hot tamil"sudha anni sex storyதாத்தா காமக்கதைகள்"amma pundai tamil story""katrina pussy"/archives/tag/%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88"www.tamil sex story.com"மஞ்சு சசி ஓல்"thrisha sex""சாய் பல்லவி"கிராமத்து காம கதைகள்/archives/tag/%E0%AE%A8%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%AA%E0%AE%A9%E0%AE%BF%E0%AE%A9%E0%AF%8D-%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%A4%E0%AE%B2%E0%AE%BF/page/4"tamil new sexstory"மன்னிப்புபுண்டை"tamil bdsm stories"ஓழ்சுகம்"tamil sex srories""sex storys telugu"பிராவோடு பிரியா"அம்மா ஓல்""bdsm stories""sri divya kamakathaikal""tamil kama kadhaikal""tamil actress hot stories""tamil sister sex stories"/"அம்மா புணடை கதைகள்""tamil kamakathai"ஆண்டி அண்ணி காமம்"tamil sex srories""akka thambi sex stories""teacher sex stories""அக்கா காம கதை"tamil kama kadhai chiththi magal abitha"tamil sister sex stories""hot story in tamil""tamil kama kadhai""tamil actress hot stories""www. tamilkamaveri. com"அப்பா சுன்னி கதைtamil corona kamakathaikal"tamil xossip stories""hot tamil aunty""cuckold story""tamil se stories""actress sex stories xossip""akka thambi otha kathaigal in tamil font"காமகதை"mamiyar sex stories""tami sex story""தமிழ் செக்ஸ் கதை""kamakathai tamil"newtamilsexTamil sex stories in ஆச்சாரமான குடும்பம்"தமிழ்காம கதைகள்"பருவ பெண்ணின் தாபங்கள் – பாகம் 08 – தமிழ் காமகதைகள்"tamil actress kamakathai new""sai pallavi sexy""trisha sex story"