உறவுகள் – பாகம் 24 – குடும்ப காமக்கதைகள்

நான் ரூமில் நுழைந்தவுடன் ஷோபனாவின் முகத்தில் வெட்கம் பொங்கி வழிந்தது. அவள் அருகே போனேன், அவள் தோள்களில் கையை வைத்து…”என்ன ஷோபி குட்டி….புதுப்பொண்ணாட்டம் வெக்கபடுற.”

அவள் பதில் சொல்லாமல் என் காலில் விழுந்தாள். “என்ன இதெல்லாம் ஷோபி”…

“நான் உங்க பொண்டாட்டி இப்போ. ஆசிர்வாதம் பண்ணுங்க அத்தான்”

அவள் என்னை அத்தான் என்று கூப்பிட்டபோது எனக்கு புல்லரித்தது. அவளை தொட்டு தூக்கினேன். அவள் உதடுகளோடு என் உதடுகளை உறவாட வைத்தேன். உதட்டோடான உறவு வாயோடு வாயானது. இப்போது இருவரும் ஒருவரை ஒருவர் காட்டித் தழுவியவண்ணம் இருந்தோம். அவள் குட்டையாதலால்….எக்கி என்னோடு முத்தமிட்டுக்கொண்டு இருந்தாள். அவள் கைகள் என்னை ரொம்பவே இறுக்கி அணைத்துக்கொண்டு இருந்தது. என் வலது கை அவள் இடது இடுப்பையும், இடதுகை அவள் வலது சூத்து பீடத்தையும் அமுக்கின. அவள் தலையில் சூடியிருந்த மல்லிகை என்னை கிற்ங்கடித்துக்கொண்டு இருந்தது. எப்போதும் இல்லாத ஒரு வாசம் அவள் உடம்பில் இன்று……முத்தம் முடிந்ததும்…அவள் ஆடைகளை ஒவ்வொன்றாக உருவ தொடங்கினேன். மீண்டும் வெட்கப்பட்டாள். ” என்னடி செல்லம் இன்னைக்கி இவ்வளவு வெக்கப்படுற? முதல் தடவ கூட இவ்வளவு வெக்கப்படலியே ? ”

“போங்க அத்தான்” என்றாள்.

“உனக்கு அத்தான். உன் பொண்ணுக்கு மாமா….அப்போ உன் அம்மாவுக்கு என்ன?”

என்னை ஏறெடுத்து பார்த்தவள்…..”அதுக்கு நீங்க மருமகனான மட்டும் இருங்க போதும்”

“முயற்சி பண்ணுறேன்” என்று கண்ணடித்தேன். அவள் வெள்ளை நிற ப்ராவும் மஞ்சள் நிற பாவாடையோடும் நின்றிருந்தாள். ஐயோ….என்ன அழகு.

” அப்படியே இறுதி செல்லம் போட்டோஸ் எடுத்துக்குறேன்”
” எதுக்குத்தான் அதெல்லாம்….வேணாமே”
” ஷோபி குட்டி….நம்ம அபீஷியல் சாந்தி முகுர்த்தம் இது. ப்ளீஸ் டி…”

அவள் வெட்கத்தோடு ஆமோதிக்க….என் போனில் அவளை சிறை பிடித்தேன். த்தா….புண்டாமவள் என்னமா இருக்கா….இவளோடு இவள் மகளும் இதே கோலத்தில் இங்கே இருந்தால்…..மகள் மட்டும் என்ன….இவளை பெற்ற சந்திரா குட்டியும் இங்கே இதே போல…ப்ரா பாவாடையோடு நின்றால்…..

சந்திரா, ஷோபனா, ராகவி….மூவரையும் ஒரே அறையில் ஒன்றாக நிர்வாணமாக நிற்கவைத்து பார்க்கவேண்டும். மூவரையும் மாறி மாறி ஓக்கவேண்டும்……

கனவு காண்பவன் போல நான் நிற்க….”அத்தான்….என்னாச்சு”
” ஒன்னும் இல்லடி குட்டி. நீ என்னை இதே ட்ரெஸ்சோட வெச்சி ரசிக்க போறியா”
“ம்க்கும்…..எப்படா உங்கள பெறந்த மேனியா பாப்போம்ம்னு காத்துக்கிட்டு இருக்கேன்…” ஷோபனா இவ்வளவு ஓப்பனாக சொல்வாள் என்று நான் எதிர்பார்க்கவில்லை. என் உடம்புக்குள் ஏதோ ஊறியது.
” அப்புறம் என்னடி குட்டி….என் ட்ரெஸ்ஸை கழட்ட வேண்டியதுதானே…”இப்போது அவள் கண்களில் வெட்கம் இல்லை. காமம் தான் தெரிந்தது. எப்போதும் என்னை தயங்கியபடி பார்க்கும் ஷோபியின் கண்கள் என்னை நேருக்கு நேராக பார்த்தது. ஏக்கம் கிலோ கணக்கில் வழிந்தது. என் சட்டை பட்டன்களை கழட்டிய வேகமே சொன்னது….சிறுக்கி முண்டை செம சூடா இருக்கிறாள் என்று.

நான் அம்மணமான நொடி அவள் பாவாடையும் கழண்டு விழுந்தது. வெறும் பிராவோடு இருந்தவள் என்னை வெறியோடு அணைத்துக்கொண்டாள். ” ஐ லவ் யு அத்தான்” என்றாள். அவள் உடம்பில் வியர்வை ஆறாக ஓடியது.

“என்னாச்சு டி ஷோபி….இப்படி வேற்குது”
” ரொம்ப மூடா இருக்குங்க அத்தான்” என்னை அணைத்தவாறே சொன்னாள்.
” எனக்கும் செம மூடு டி….ரெண்டு பேருக்குமே foreplay தேவைப்படாது. ஸ்டிரைட்டா ஓக்கவாடி செல்லம்”

என்னிடம் இருந்து விலகி…என் கண்களை நேராக பார்த்து “தவிச்சிக்கிட்டு இருக்கேன் அத்தான். வெக்கத்தை விட்டு சொல்லுறேன்…..என் யோனி ஏங்கிக்கிட்டு இருக்குங்க அத்தான்”
எனக்கு ஷோபனாவை சீண்டிப்பார்க்க வேண்டும் போல இருந்தது

“யோனியா….அது என்ன?”
செல்லமாக முறைத்தவள் “ஒண்ணும் தெரியாத பாப்பா தான்”
” அப்படி இல்லடி ஷோபி….யோனிங்குற பேரை நான் கேள்விப்பட்டதில்லை”
“அதாங்க அத்தான்….(தயங்கியபடி) புண்டைன்னு சொல்லுவாங்களே”
” அப்போ புண்டைன்னே சொல்லேன்…ஏன் யோனி கேணின்னு” என்று அவள் இடுப்பை கிள்ளினேன்.

அவள் தவிப்பது அவள் பாடி-லாங்குவேஜில் இருந்தே தெரிந்தது. இன்னும் கொஞ்சம் தவிக்கவிட்டு கெஞ்சவிட நினைத்தேன். என் இடது கை கட்டைவிரலால் அவள் மூக்கின் நுனியை பற்றினேன். அவள் மூக்கின் நுனி ஷார்ப்பாக இருப்பது எனக்கு ரொம்ப பிடிக்கும். மூக்கு நுனியை அழுத்தி மேல் பக்கமாக அமுக்கினேன். அவள் மூக்குத்தியின் திருவாணி உள் பக்கம் தெரிந்தது. செம செக்சியாக எனக்கு பட்டது.“உன் உடம்புல ஒவ்வொரு பார்ட்டும் செம செக்சியா இருக்குடி செல்லம்”
“அத்தான்”
” என்னடி”
“மூக்கை அப்புறம் ஆராய்ச்சி பண்ணிக்கலாம்”
” வேற எதை இப்போ ஆராயனும் சொல்லு”
” அதான் அப்போவே சொன்னேனே”
” எது?”
என்னை முறைத்தாள். இந்தமுறை செல்லமான முறைப்பு அல்ல….
“விளையாடாதீங்க. ப்ளீஸ். தவிச்சிக்கிட்டு இருக்கேன்”
” விட்டா என்ன கடிச்சிடுவா போல இருக்கே”
“நிஜமாவே கடிச்சிடுவேன் அத்தான். ப்ளீஸ் வாங்க ” என்று கையெடுத்து கும்பிட்டாள். கண்களில் நீர் தழும்பியது. அவள் இப்படி கெஞ்சுவது ரொம்ப சுகமாக இருந்தது. என் இடது கையால் அவள் தோலை தடவியபடி…அவள் பிடரி,…அப்படியே அவள் ஜடையை கொத்தாக பிடித்தேன். “ஸ்…” வலிக்கும் தான்….வலிக்கத்தான் செல்லம்….அவள் தலையில் இருந்து கொஞ்சம் மல்லிகை இதழ்களும் பூக்களும் உதிர்ந்தன…

என் பிடி இருகினாலும் அவள் அதை ரசிப்பது தெரிந்தது. தலைமுடியை பிடித்து இழுத்து அவளை கட்டிலில் தள்ளினேன். நன்கு பழகிய புண்டாமகள் காலை விரித்தபடி மல்லாக்க படுத்தாள். அவளது வலது முலையை அழுத்த திருகினேன். இப்படி திருகினாள் எந்த பெண்ணும் அலறிவிடுவாள். இவள் பல்லைக்கடித்துக்கொண்டு கண் சொக்கினாள். காமம் தலைக்கு ஏறி இருக்கிறது என்பது புரிந்தது. அவள் மேல் முதலில் படர்ந்தேன். அவள் மூச்சுக்காற்று சூடாகவும் பெருமூச்சாகவும் வந்தது. இப்போது வேறு எவனாவது வந்து நான் ஓக்கட்டுமா உன்னை என்று கேட்டால் கூட சம்மதித்து விடுவாள்….அப்படி ஒரு தவிப்பு அவள் உடலின் ஒவ்வொரு அணுவிலும்.

“ப்ளீஸ்…சீக்கிரம்” முனகல் எல்லாம் இல்லை. சத்தமாகவே. கொஞ்சம் கடுப்பாகவே சொன்னாள்.
முழு விறைப்பில் இருந்த என் சுன்னி அவள் புண்டையை கிழித்துக்கொண்டு உட்புகுந்து. ‘ஹ்ம்ம்ம்’ அவளை அறியாமல் சத்தம் கொடுத்தாள்.

மெதுவாகவே இயங்கினேன். “…வேகமாங்க….அத்தான்…வேகமா” அவளால் அவள் குரலின் வால்யூமை அடக்க முடியவில்லை. சிறுக்கி முண்டையின் அழகான இதழ்களை கவ்வினேன். கல்யாண ஜோருக்கு லிப்ஸ்டிக் போட்டு இருந்தாள். அவள் லிப்ஸ்டிக் போட்டு இன்று தான் பார்க்கிறேன். லிப்ஸ்டிக் இல்லாமல் ரொம்ப ஹோம்லி பெண்ணாக தெரிபவள், எப்படி உபயோகிக்கவேண்டும் என்று தெரியாமல் அப்பி இருந்தது…..பார்க்க அசல் தேவடியாள் போல இருந்தது.உயரம் குறைந்த அவளை கழுத்தை கீழ்ப்பாக்கம் திருப்பி முத்தம் கொடுப்பது கஷ்டமாக இருக்க….தலையை தூக்கிக்கொண்டு ஒலடிப்பதில் மட்டும் கவனம் செலுத்த தொடங்கினேன். வேகம்…வேகம்…வேகம்….அவள் கைகள் என் சூத்தின் இரு மேடுகளை அழுத்தி பிடித்து இருந்தது. என் அம்மாவை நான் ஓக்கும்போது அவள் என் முதுகை தான் அனைத்துக்கொள்வாள். ஷோபி இப்படி சூத்தை பிடித்து இருந்தது எனக்கு ரொம்பவே பிடித்தது. ‘ஹ்ங்…ஹ்ங்…ஹ்ங்….’ அவள் வாயில் இருந்து இனம் தெரியாத சப்தம். அவ்வப்போது ‘அம்மா…ம்மா….அம்மா….’ என்று வேறு…. ‘இன்னும்….ம்…இப்படித்தான்…. அம்ம்ம்ம்ம்மா…நல்லா நல்லாங்க….நல்லா கிழிங்க….’. அவள் சொல்வது நிச்சயம் வெளியில் இருக்கும் எங்கள் இருவர் அம்மாக்களுக்கும் கேட்கும்…..அப்படி ஒரு சப்தம். அமைதியே உருவான என் ஷோபனாவா இவள். ரொம்பவே ஆக்ரோஷமாக…..என் சூத்து மேடு முழுவதும் அவள் விரல் நக காயம்……

புண்டாமவளே…..கொம்மாள….த்தா…..எப்புடிடி இருக்கு…’ என்னாலும் என் வாயை அடக்க முடியவில்லை.

இருவரது உடம்பும் தொப்பறையாக நனைந்து இருந்தது….வியர்வையில். ஒரு நொடி…’க்க்’ என்று அவள் சத்தம் கொடுத்து…அவள் உடல் முழுதும் விரைப்பாகி…கொஞ்சம் தணிந்தாள். ஹ்ஹ்…. நானும் அவள் உடல் மேல் தளர்ந்தேன். அவள் உச்சம் அடைந்து…நானும் அடைந்து விந்து அவள் புண்டைக்குள் வடிந்து….

இருவருக்கும் மூச்சு வாங்கியது. என் அம்மாவை செக்ஸ் ராக்ஷஷி என்று நினைப்பேன். ஷோபனா அதற்கும் மேலே…அப்பப்பா…என்ன ஒரு தாகம். என்னிடம் ஒரு பழக்கம் உண்டு. ஓலாட்டம் முடிந்ததும் தள்ளிப்போய் படுக்கமாட்டேன். என் பார்ட்னரின் (இதுவரை அம்மா மட்டும் தான்) அருகில் படுத்து அணைத்தவண்ணமே இருப்பேன்.

1 thought on “உறவுகள் – பாகம் 24 – குடும்ப காமக்கதைகள்”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


Actresssexstoriesadult"மனைவி xossip""akka thambi kamakathaikal tamil"ஜோதிகா"tamil incest story"sexstorytamilakkaexbiixssiop"akka kamakathaikal in tamil font""தமிழ் sex"tamil.kamakathaikalஅம்மா அண்ணி அக்கா தங்கை"amma magan kama kathai""tamil kama kadaigal""tamil hot stories new""tamil mamiyar sex story"அத்தை காமக்கதைகள்mamiyartamilsexstoryமலையாளி ஆண்ட்டி KUNDY SEX STORIES "நண்பனின் அக்கா""cuckold story"அண்ணி காமம்"akka sex kathai""regional xossip""aunties sex stories""tamil incest sex story""tamil nadigai kathaigal""sex tips tamil""amma ool kathaigal"MUDHALALI AMMA KAMAKADHAI"free sex tamil stories"அப்பா சுன்னி கதை"அம்மா மகன் காமம்""hot tamil actress sex stories""குடும்ப காமக்கதைகள்""tamil kaama veri"அப்பாவின் நண்பர் காம கதைபொங்கல் லீவு பஸ் காம கதைstoriestamil xossip"amma magan sex stories in tamil"Tamil dirty stories"tamil hot story""sex stor"newhotsexstorytamil"tamil kamakaghaikalnew"/?p=10649"cuckold stories"சரிங்க மேடம் காமக்கதை"tamil story amma magan""www trisha sex""நண்பனின் அம்மா""tamil kamakathai"ஓக்கடீச்சர் கதைகாவேரி ஆச்சி காம கதை"tamil mamiyar kathaigal"தங்கைஓக்ககாம தீபாவளி விழா 1 to 16 குரூப் காம கதைகுடிகார மாமா சுன்னி கதைtamil regionalsex storiestamilscandles"tamil heroine kamakathaikal""hot stories tamil""tamil kamaver""tamil kamakathaikal akka thambi amma""kaama kathai""tamil amma sex store""tamil aunty kamakathai""tamil wife sex story"Ammaoolsexகதைகள்"தகாத குடும்ப உறவுக்கதைகள்""tamil aunty stories"கலா டீச்சர் தமிழ் காமக்கதைகள்"kamakathaikal amma magan tamil""tamil sex kathaikal"சத்யன் மான்சிஎன் தலையை தன் புண்டையோடு வைத்து தேய்த்தாள்."tamil kamaver"Akkapurusansexstory/archives/tag/%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88"amma magan sex story tamil"அம்மா அக்கா அண்ணி பெரியம்மா சித்தி மாமியார் xosipp"tamil actress nayanthara sex stories""tamil kama kathaikal""tamil sex stoies"அங்கிள் காமக்கதைகள்tamil actres cockold memes fb.com"appa magal sex story in tamil"