பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 281 – தமிழ் காமக்கதைகள்

” அங்க கொண்டு போய் பன்ன ஒளிச்சு வச்சிருக்கியா நசீ.. ?”

” ச்சீய்..!”

” மெது மெதுனு.. இருக்கே.. அப்ப அது என்ன.. ?”

” ம்ம் போங்கப்பா..” சிணுங்கிச் சிரித்தாள்.

” எனக்கு அது வேணுண்டா செல்லம்..” வலது கையை மெதுவாக நகர்த்தி அவள் புண்டை மேட்டில் வைத்தான. அவன் கையை பிடித்தபடி நெளிந்தாள்.

” ம்ம் ”

” ம்ம்.. ன்னா.. ?”

” உங்களுக்குத்தான்.. ”அவள் நைட்டியை கீழிருந்து உயர்த்தினான். அவள் முழங்கால்வரை உயர்த்தயபோது அதை தடுத்து பிடித்தாள்.

” பெட்க்கு போய்டலாமே..” என்று கிசுகிசுப்பாகச் சொன்னாள்.

” ஏன் நசீ.. அவசரமா.. ?”

” ச்சீய்.. இல்ல.. ”

” போலாம்.. போலாம்.. ! பெட்டுக்கு போகாம மெயின் மேட்டர் நடக்காது.. ” சொல்லி விட்டு அவள் தடுப்பதையும் மீறி.. மேலே ஏற்றினான்.

வாழை மரத் தண்டு போல வழவழப்பாக இருந்த அவள் தொடைகள் பளிச்செனத் தெரிந்தன. வெயில் படாத வளர்ப்பில்.. உள்ளே லேசான வெளுப்பாய் இருந்தது. அவள் தொடைகளை மென்மையாக தடவ.. அவனது இரண்டு கைகளையும் இறுக்கி இறுக்கி பிடித்தாள் நசீமா.. !!

சசி குனிந்து அவள் தொடை மீது அழுத்தி முத்தம் கொடுத்தான்.

” ஷ்ஷ்ஷ் ” பாம்பு சீறுவதைப் போல சிணுங்கினாள்.

” நசீ.. நீ மட்டும் நடிக்க போனேனு வையேன்.. உனக்கெல்லாம் கோடிக் கணக்கான பேன்ஸ் கிளப் உருவாகிரும். அவ்வளவு அட்டகாசமான ஸ்ட்ரக்சர்ஸோட இருக்குற ஒரு சூப்பர் பிகரு நீ.. !” மீண்டும் குனிந்து அவளின் அடுத்த தொடை மீதும் முத்தமிட்டான்.

இன்பக் கிளுகிளுப்பில் சிலிர்த்து அவன் விரல்களை பிண்ணி நெறித்தாள் நசீமா. அவளது வெண்டை விரல்களை அவனும் நெறித்தான். மீண்டும் அவள் தொடைகள் மீது கைகளை வைத்து மெதுவாக மேலே நகர்த்தினான். நசீமா கண்களை மூடிக்கொண்டாள். வாழைத் தண்டு தொடைகளுக்கு இடையில் அவளின் டார்க் புளூ ஜட்டி தெரிந்தது. அந்த ஜட்டியின் நடுவில்.. அவளின் அந்தரங்க வெடிப்பின் தடம் ஈரமாகத் தெரிந்தது.. !!

சசியால் அதற்கு மேல் தன்னைக் கட்டுப் படுத்திக் கொள்ள முடியவில்லை. அவன் முகத்தைக் கொண்டு போய் அவள் ஜட்டியின் ஈர வெடிப்பின் மேல் புதைத்தான். நசீமா அவன் கையை விட்டு ஒரு கையை எடுத்து அவன் தலையை அழுத்தினாள்.. !!அவளின் அந்தரங்க வெடிப்பில் கசிந்த ஈரத்தின் மணம் அவன் நாசியில் ஏறியது. ஜிவ்வென அவனுக்கு உணர்ச்சி ஏற.. ஜட்டியுடன் அவள் பெண்மை புதையலைக் கவ்விப் பிடித்து சப்ப ஆரம்பித்தான்..!!

” ஆஹ்ஹ்.. ல்ல்லாலா.. ஆஆ.. ” நசீமா கிறங்கி அவன் பிடறியை இறுக்கிப் பிடித்தாள்.

சில நொடிகள் ஜட்டியுடன் சப்பி.. எச்சிலால் நனைத்தவன்.. முகத்தை பின்னால் இழுத்துக் கொண்டான். முகம் தூக்கி அவள் முகத்தைப் பார்த்தான். உதடுகளைக் கடித்தபடி கிறங்கியிருந்தாள். வேகமாக மூச்சு வாங்கியதில் அவள் முலைகள் குபீர் குபீரென ஏறி இறங்கிக் கொண்டிருந்தது.

” யேய் நசீ.. ” மெல்ல அழைத்தான்.

கண்களைத் திறந்து அவனைக் கிறக்கத்துடன் பார்த்தாள். அவள் உதடுகள் வெட்கப் புன்னகையை கசிய விட்டது.

” கிஸ் குடு செல்லம்.. ”

” ம்கூம்..” மறுத்து தலையாட்டினாள்.

” ஏன் செல்லம்.. ? ஏதாவது கோபமா.. ?”

” ம்கூம்.. இல்ல.. !”

” அப்பறம் என்ன.. ? ப்ளீஸ் கிவ் மீ எ கிஸ்.. ”

சட்டென முன்னால் மடங்கினாள். முத்தம் கொடுக்க மாட்டேன் என்றவள் அவன் முகத்தை இரு கைகளிலும் தாங்கிப் பிடித்துக் கொண்டு அவன் உதட்டில் அவள் உதடுகளைப் பதித்து அழுத்தமாக முத்தம் கொடுத்தாள். அவள் உதடுகள் இளஞ் சூட்டில் வெதுவெதுப்பாக இருந்தன. அவள் உதடுகளை விலக்கும் முன் சசி அவைகளைக் கவ்விக் கொண்டான். அவன் கண்களை நேராகப் பார்த்தபடி உதடுகளை சுவைக்கக் கொடுத்தாள்.. !!

முத்தத்துக்குப் பின் உதடுகளைப் பிரித்தனர். நைட்டிக்குள் விம்மிக் கொண்டிருந்த அவளின் அழகு கனிகளுக்கும் மென்மையாக முத்தம் கொடுத்தான் சசி. அவள் மீண்டும் பின்னால் சாய்ந்து கொள்ள.. அவள் ஜட்டியின் இரண்டு பக்கத்தில் கை வைத்து மெதுவாக கீழே இழுத்தான். அவள் குணடியை தூக்கி கொடுத்தாள். அவன் இறக்க.. பளிச்சென இருந்த நசீமாவின் பெண்மை வெடிப்பு மெல்ல மெல்ல அவன் பார்வைக்கு வந்தது..!!

சுத்தமாக முடி நீக்கி.. தனது அந்தரங்கத்தை மொலுக்கென வைத்திருந்தாள். சிவந்து பிளந்த அதன் அழகு.. பார்த்தவுடனே அவனைக் கொள்ளை கொண்டது.!!

” செம க்யூட் செல்லம்.. ஆளைக் கொல்லுது.. !! ” என்று கிசுகிசுப்பாக சொல்லிவிட்டு.. அவள் ஜட்டியை பிடித்து உருவி எடுத்தான். அவள் ஜட்டியிலிருந்து வந்த கலவையான நறுமணம் அவன் மூக்கை துளைத்தது. அதை கீழே போட்டு விட்டு அவள் தொடைகளுக்கு நடுவில் அவன் முகத்தைக் கொண்டு போனான். சட்டென கை வைத்து தன் அந்தரங்க வெடிப்பை மறைத்தாள் நசீமா.. !சசி அவள் கையை அகற்ற முயன்றான். அவள் அழுத்தி வைத்து பொத்தினாள். அவள் விரல்களை ஒவ்வொன்றாக பிரித்து.. அதன் வழியே தரிசனம் கொடுத்த அவளின் அழகுப் புண்டையை விரலால் தடவினான். !

” ஆஹ்ஹ்.. ஸ்ஸ்.. வ்வேணாம்ம்..!!” என்று கிறக்கமாக முனகினாள் நசீமா.

” ப்ளீஸ் செல்லம்.. கைய எடுத்துக்கோ.. ! ரொம்ப ரொம்ப அழகா இருக்கு..! இன்னிக்கு ஆசை தீர கிஸ் பண்ணிக்கறேன்.. ! ப்ளீஸ். !” என்று முனகியபடி அவள் விரல்களை தூக்கினான். அவள் பலம் குறைந்தது. அவள் கையை நீக்கி விட்டு அவள் தொடைகளை விலக்கிப் பிடித்தான். அவன் புண்டை உதடுகள் ஈரமாய் விரிந்தது. அவளின் செங்குத்தான ஈர உதடுகளில் மென்மையாக முத்தமிட்டான். அவள் சிலிர்த்து அவன் தலையை அழுத்தினாள்.

” ஆஹ்ஹ்ஹேய்ய்.. ஷ்ஷ்ஷ்..” என்று கிறக்கமாக முனகினாள். இடுப்பை வெட்டி நெளிந்தாள்..!

அவளின் அந்தரங்க வெடிப்பை நாக்கால் பிளந்து சுவைக்கத் தொடங்கினான். அவள் தொடைகள் இன்னும் விரிந்தன.
” ஹ்ஹாஹாவவ்வ்வ்.. !” சிணுங்கியபடி கண்களை மூடிக்கொண்டாள் நசீமா.

சசியான் நாக்கு அவளது பெண்மைத் துளை மீது படர்ந்து சுவைக்க ஆரம்பிக்க.. அவள் பின்னால் சாய்ந்து குண்டியை விளிம்பில் தள்ளி வைத்துக் கொண்டாள். அவளின் கால்கள் இரண்டையும் உயரத் தூக்கி தன் தோள்களில் வைத்துக் கொண்டான் சசி.. !! அவனின் நாக்கு.. அவளின் பெண்மைப் புற்றுக்குள் ஆவலாக புகுந்து விளையாடத் தொடங்கியது.. !! அவள் கசிய விட்ட மதன நீர்.. அவன் உதடுகளைச் சுற்றிலும் நனைத்து ஈரம் செய்தபடி.. அவனது தொண்டைக்குள் இனிப்பாய் இறங்கியது ….. !!!!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


tamil corona sex story in tamilNewsextamilteacher "akka ool kathai""tamil hot kathai""tamil sax story"exbiiTamil xossip sex storiestamil anne pundai aripu story"actress sex stories"xosippyVithavai anni kama tamilammamagansexstorynew"sex tamil kathai""அம்மா மகன் கதைகள்""manaivi ool kathaigal""tamil stories sex"புண்டைபடம்Theatre tamil sex kathaiதமிழ் அக்கா அக்குல் செக்ஸ் கதை"kaama kathai"ஹேமா மாமி"tamilsex storey"புதுசு புண்டை"அண்ணி காமகதை""tamil koothi story""tamil kaamakathaikal""actress xossip""tami sex story"Www.keralasexstorytamilபிரியா பவானி காம கதைகள்சரிங்க மேடம் காமக்கதைOolsugamsex"tamanna sex stories"செக்ஸ்கதைகள்"kaama kadhai""tamil akka thambi otha kathai""tsmil sex story""tamil dirtystories""kamakathaikal tamil akka thambi"நிருதி காமக்கதைகள்மஞ்சு சசி வியர்வை "kamakathaigal tamil""shruti hassan kamakathaikal""நடிகை புண்டை""sex story english"காமக்கதைtamil latest incest storiesஅண்ணியின் தோழி ஓல்சமந்தா"samantha sex story""www trisha sex""nayanthara biodata"/archives/tag/tamil-aunty-sex-story"tamilkamaveri com""actor sex story""tamil stories xossip"malar ol kathai tamil"amma sex stories""tamil sex story video""anni tamil kathai"சமந்தாமுஸ்லிம் பர்தா காமகதை"kamakathaikal tamil anni""tamil actresses sex stories""tamil amma mahan kamakathaikal"அப்பா மகள் காமக்கதை"hot sex stories in tamil""kamakathaiklaltamil tamil""tamil lesbian videos""tami sex stories"tamisexstories"xossip cuckold actress""tamil sex storey"vithavai mamiyar kamakathai"nayanthara husband name"சித்தி"rape tamil kamakathaikal"தங்கச்சி அண்ணன் செக்ஸ்