பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 280 – தமிழ் காமக்கதைகள்

” எங்கே காட்டு.. ?”

கெண்டைக் கால்வரை.. நைட்டியை மெதுவாக உயர்த்திக் காட்டினாள். வெண்ணை போன்றிருந்த அவளின் கொலுசணிந்த கால்கள் பளீரெனத் தெரிந்தது.. !! அவள் காட்டிய இடத்தில்.. மூவ் தேய்த்திருப்பது மினுமினுப்பாகத் தெரிந்தது.. !!

” வீக்கம் இல்ல..?”

” லேசாதான்..! என்ன.. நடக்கறப்ப.. அசைக்கறப்ப எல்லாம் சலுக்கு சலுக்குனு வலிக்குது.. அவ்வளவுதான்.. !!”

” வாயேன் பாக்கலாம்.. !!” அருகில் அழைத்தான். மெதுவாக வந்தாள். அவளிடம் ஒரு தயக்கமும்.. மெலிதான வெட்கமும் தெரிந்தது.

கொஞ்சம் முன்னால் நகர்ந்து உட்கார்ந்து.. அவள் கையைப் பிடித்தான். அவள் கை சூடாக இருப்பதை உணர்ந்தான்.
‘செம மூடா இருப்பா போல’ என்று தோன்றியது. அவள் கையை மெல்ல வருடினான்.
” கால தூக்கி மேல வை.. ”” எங்க.. ?”

” சேர்ல.. !!”

அவளுக்கு வெட்கத்தில் முகம் சிவந்தது.
” இல்ல.. வேணாம்.. ” என முனகினாள்.

”ஏய்.. நசீ.. வெய்டா.. இதுல என்ன இருக்கு.. ?” அவள் கையை விட்டு தொடை மீது கை வைத்தான்.

மெல்ல நகர்ந்தாள். அவனைப் பார்த்து.. வெட்கமாய் புன்னகைத்தாள். அவள் நைட்டியை பிடித்து அவன் இழுக்க.. தயக்கத்துடன் அவளது சுளுக்கிய காலை தூக்கி சேரில் வைக்கப் போனாள். ஆனால் அதற்கு முன் அவளின் அழகான வெண்மையான பாதத்தை கையில் தாங்கிப் பிடித்து அதைத் தன் தொடை மீது வைத்தான் சசி.!

ஒரு காலால் பேலன்ஸ் செய்து நின்றபடி மெல்ல முனகினாள் நசீமா.
” பின்னால சாஞ்சு விழப் போறேன்.. !!”

” அபபோ நான் கீழ உக்காந்துக்கட்டுமா. ??” அவள் நைட்டியை கெண்டைக்கால்வரை உயர்த்தினான்.

உணமையாகவே அவள் ஒரு காலில் நிற்க சிரமப் பட்டு.. மெல்லத் தள்ளாடினாள்.
” ஆஆ.. வேணாம் விடுங்க.. விழுந்துருவேன்.. !!”

அவள் காலை இழுக்க.. சசி விட்டு விட்டான். மெதுவாக எழுந்து அவள் கையைப் பிடித்தான்.

” சரி.. நீ சேர்ல உக்காரு.. ! நான் கீழ உக்காந்து பாக்கறேன்.. !!”” ஹையோ… ” எனச் சிணுங்கி பின் அவன் விருப்பத்தை மறுக்க விரும்பாமல் சேரில் உட்கார்ந்தாள். அவள் முன் மண்டியிட்டு உட்கார்ந்த சசி.. மீண்டும் அவள் காலை எடுத்து தன் மடிமீது வைத்தான். ஒரு கையால் அவள் நைட்டியை உயர்த்தியபடி.. மறு கையால்.. அவளுக்கு சுளுக்கிய இடத்தில் மென்மையாக தடவினான்.

” ஸோ சேடு.. இல்ல..?” என்று அவள் முகத்தைப் பார்த்துப் புன்னகையுடன் சொன்னான்.

” ம்.. வெரி ஸேடுதான்..” வாயைப் பொத்தி சிரித்தபடி சொன்னாள்.

அவள் காலை தூக்கி.. அவன் கொஞ்சம் குனிந்து.. அவளின் முன் பாதத்தின் மேல்.. மென்மையாக முத்தம் கொடுத்தான் சசி.. !!
” ப்ச்ச்.. !!

” ப்ச்ச்.. ” நசீமாவின் பாதத்தின் மீது மீண்டும் அழுத்தி ஒரு முத்தம் பதித்தான் சசி.

சட்டென சிலிர்த்தாள் நசீமா. அவள் உடம்பு வெட்டியது. சிலிர்ப்பில் கண்களை மூடினாள். அவள் பாதத்தை மெல்ல வருடினான். அவன் ஆண்மை துள்ளி எழுந்தது. நசீமா மீண்டும் கண் திறந்து அவனைப் பார்த்தாள். காமம் ஏறிய வெட்கத்தில் அவளது சிவந்த முகம் குங்கும நிறத்துக்கு மாறியது. அவள் பாதத்தை தொட்டுக் கொண்டு.. ஒயிலாக அவள் காலில் வளைந்து கிடந்த அவளின் வெள்ளிக் கொலுசை மெதுவாக மேலே நகர்த்தி.. அவள் காலில் இருந்த மெல்லிய ரோமஙகளை வருடினான்.. !

” போதும் விடுங்க..” மெதுவாக முன்னால் வந்து குனிந்தாள். அவள் செண்ட் போட்டிருந்தாள். செண்ட் மணம் கமகமவென தூக்கலாக இருந்தது.

அவள் நைட்டியை மெதுவாக உயர்த்தினான். அவளது கெண்டைக் காலின் செழிப்பை.. வியந்தபடி ரசித்தான். கெண்டைக் காலுக்கு மேல் அவளுக்கு முடி கொஞ்சம் அதிகமாக இருந்தது. அதைப் பார்க்கப் பார்க்க.. அவன் ஆண்மை முழு விறைப்புக்கு போனது. அவள் கெண்டைக் காலை தடவி.. பிடித்து மெதுவாக அழுத்தினான். நசீமா இன்னும் குனிந்தாள். அவள் முகம் அவன் முகத்தருகில் வர.. அவள் கைகளைக் கீழே கொண்டு வந்து அவன் கையைப் பிடித்தாள்.சசி நிமிர்ந்து அவள் கன்னத்தில் முத்தமிட்டான். அவள் வெட்கத்துடன் புன்னகைத்தாள்.

” செண்ட் எல்லாம் போட்டு.. கமகமனு வாசணையா.. இருக்க..!” அவன் கைகளை மெதுவாக உயர்த்தி அவள் முழங்கால்கள் மீது வைத்தான். இரு கைகளும் அவளது முழங்கால்களை தடவிப் பிசைந்தது.

” ஹா.. இல்ல.. நான் செண்ட் போடல.” என்றாள்.

” போட்றுக்கப்பா.. ரொம்ப மணக்குது..”

” இல்ல.. ம்ம்.. இது பீரோல எப்பயுமே மணம் இருக்கும்.. அந்த மணம்தான்..! நான் இன்னிக்கு போடல.. !!”

” ஹோ.. பீரோல வச்சதுக்கே இத்தனை மணமா.. ? இதுவே இப்படி ஆளை தூக்குதுன்னா.. இன்னும் நீ இப்ப செண்ட் போட்டிருந்தா எப்படி எல்லாம் ஆளை தூக்கும்.. ?”

” ஹ்ஹா.. ம்ம்..”சிலிர்த்துச் சிரித்தாள்.

” செம மூடு ஏத்திட்ட செல்லம்.. எனக்கு.. ! ஜிவ்வுனு ஏறிறுச்சு.. !”

அவளது முழங்கால்களில் இருந்த அவன் கைகளை மெதுவாக அவள் தொடைகளுக்கு நகர்த்தினான். அவள் மெல்ல நெளிந்தாள். அவன் வலது கையை அவள் தொடை மீது வைத்தபடி இடது கையை தூக்கி அவள் கழுத்தில் போட்டு வளைத்தான். அவன் முகத்தை லேசாக உயர்த்தி.. அவள் முகத்தை கீழே இழுத்தான். அவன் உதடுகளை அவள் உதடுகள் நெருங்கும் முன்பே நசீமா கண்களை மூடிக்கொண்டாள். அவளின் தடித்து சிவந்த இதழில் தனது உதடுகளை பொருத்தினான் சசி. அவன் அவசரப் படவில்லை. மென்மையாக அவள் உதட்டில் முத்தமிட்டு.. பின்.. நிதானமாக கவ்வி சுவைக்க ஆரம்பித்தான். முதுகை வளைத்து குனிந்து அவன் தோள்களில் தனது கைகளை வைத்து அவனைப் பற்றியபடி.. தனது உதடுகளை பிரித்து கொடுத்த நசீமா கண்களை இறுக மூடிக்கொண்டாள்.. !!

அவள் உதடுகளைப் பிரித்து.. தனித் தனியே மென்மையாகச் சுவைத்த சசி.. நாக்கை நீட்டி அவளது பற்களைத் தடவினான். அவள் மூச்சுக் காற்று சூடாக வந்து அவன் முகத்தில் மோதியது. அவள் வாய்க்குள் பிரவேசித்த அவன் நாக்கை வரவேற்பது போல.. தனது நாக்கை நீட்டி தடவினாள். இரண்டு நாக்குகளும் சில நொடிகள் தடவிக் கொண்டன. பின் சசி அவள் நாக்கை சுவைக்க ஆரம்பிக்க.. அவள் நாக்கை அவன் வாய்க்குள் திணித்து முழுதாய் சுவைக்கக் கொடுத்தாள். அவளது எச்சில் இனிப்பாய்.. அவன் தொண்டைக் குழியில் இறங்கியது.. !!இருவருக்குமே சற்று வேகமாக மூச்சு வாங்க ஆரம்பித்தது. ஆர்வமாக வாயைச் சப்பியபின் விலகினார்கள். ஆனால் சசியின் கை இப்போது நசீமாவின் தொடையையும் தாண்டிப் போய் அவளது குண்டியைப் பற்றியிருந்தது. அவன் அந்த கையை எடுக்கவில்லை. இடது கையையும் அவளது வலது குண்டி மீது வைத்து.. இறுக்கிப் பிடித்து அவளை முன்னால் இழுத்தான். சேரில் உள்ளே அமுங்கியிருந்த அவள் குண்டி நழுவி முன்னால் வந்தது. அவள் குண்டிகளை பிசைந்தபடி நெருக்கமாக இழுத்துக் கொண்டு.. அவன் முகத்தைக் கொண்டு போய் அவள் அடி வயிற்றில் புதைத்தான். சட்டென அவன் தலையைப் பிடித்தாள் நசீமா.. !!

” ஹ்ஹ்ம்ம்.. ” என மெலிதாக முனகினாள்.

சசியின் முகம் அவள் அடி வயிற்றில் இருந்து நழுவி அவளது தொடைகளுக்கு இடையில் புதைந்தது. அவன் கைகள் அவள் குண்டிகளை பிசைய.. அவள் தொடைகள் மெல்ல பிரிந்தது. இன்னும் அவளை முன்னால் இழுத்தபடி.. அவளது தொடைகளின் இணைப்பில் பணியாரமாக உப்பிக் கொண்டிருந்த அவள் பெண்மை மேட்டை.. நைட்டியுடன் சேர்த்துக் கவ்வினான்.. !!

” ஹ்ஹாம்ம்.. ஷ்ஷ்ஷ்.. !!” உடம்பை அசைத்து.. இடுப்பை நெளித்தாள் நசீமா. தொடைகளை இணைத்து நெறித்து பின் மீண்டும் பிரித்தாள்.

கவ்விய இடத்தை சசி விடவில்லை. நைட்டியுடன் சேர்த்து அப்படியே சப்பிச் சுவைத்தான். அவள் தவித்தாள். அவன் தலை மயிரை இறுகமப் பற்றி.. இழுத்து அவன் முகத்தை விலக்க முயன்றாள். ஆனால் சசி விடாமல் கவ்விப் பிடித்துக் கொண்டிருந்தான்.. !

” ஹ்ஹாம்ம்.. வலிக்குது.. விடுங்க ப்ளீஸ்.. ” என்று அவன் காதருகே கிசுகிசுத்தாள்.

அவள் வலியை உணர்ந்தவன் போல மெல்ல விட்டுக் கொடுத்தான் சசி. அவன் முகத்தை நிமிர்த்தி அவள் முகத்தைப் பார்த்தான். கண்கள் சொருக.. தெறிக்கும் காம உணர்ச்சியுடன் அவனைப் பார்த்தாள் நசீமா. அவள் உதடுகளில் மெல்லிய புன்னகை அரும்பியது.. !!

1 thought on “பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 280 – தமிழ் காமக்கதைகள்”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"தகாத உறவு கதைகள்"Gramathu kama kathai"tamil sex stor"பக்கத்து வீடு ஆண்ட்டி காம கதை"tamil incest story"Tamil dirty storiesசித்தி அவள் மகள் தங்கச்சி புண்டை ஜட்டி ப்ரா"hot store tamil"/archives/8323"hot xossip""தமிழ் நடிகைகளின் ஓல்கதைகள்""kamasuthra kathaikal"kamakkathai"amma kamakathaikal in tamil"செக்ஸ்?கதை"amma magan sex tamil story""kamakathikal tamil"tamilsrx"tamil kaama kathai"/archives/tag/poovumபேருந்து செக்ஸ் கதைகள்"priya bhavani shankar nude"xssiopkamakadaigalsex stories tamilபுரபசரை ஓத்தகாம செக்ஸ் கதைகள்tamil actars sex kamakadai"tamil amma pundai story""tamil dirty sex story""thamil sex sthores""கற்பழிப்பு கதைகள்"koothi veri amma"அம்மா மகன் காமம்""tamil ool kathai""free tamil sex story"அக்கா புருஷன் தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரிvathiyar tamil kathai sex"new tamil sex story""akka thambi sex"என் பொண்டாட்டியை ஓத்தா நாய் காமக்கதைகள்tamilxossipமுதலிரவு செக்ஸ்"tamil actress kamakathai new"Mamanar marumagal natitha kama"tami sex stories"KADALKADAISEXSTORYsexkathai"incest sex stories in tamil"அம்மா ஜாக்கெட் பிராகுடும்ப ஓல் திருவிழா"latest kamakathaikal in tamil"Hottamilteachersexstoryசமந்தாtamilscandle"amma pundai"கலா டீச்சர் தமிழ் காமக்கதைகள்"tamil sex stories in tamil""tamil story akka""tamil kamakadai""kudumba sex"நான் உங்க மருமக – பாகம் 01"www. tamilkamaveri. com""kamakathaigal tamil"Ammapundaisexstorytamilkamakathigalமுலைப்பால் xosip கதைகள்"sex stories in tamil language""செக்ஷ் வீடியோ"விக்கி. xossip.சுமதி.காமகதை"hot xossip""tamil girls sex stories""www.tamil sex story"