உறவுகள் – பாகம் 19 – குடும்ப காமக்கதைகள்

“ஷோபி”
“சொன்னுங்க”
“சூத்தடிக்கவா”
பயத்தோடு என்னை பார்த்தாள்.
“பயப்படாத….நல்லா இருக்கும். உனக்கென்ன புள்ள பெத்தவ தான”
“ரொம்ப வலிக்குங்க”
“மாமாவோட இது பண்ணியிருக்கியா”
“2-3 தடவ…”
“அப்பறம் என்ன…”
“உங்க இஷ்டம்”என் கைகள் அவள் சூத்தை தடவ தொடங்கியது. கழட்டிக் கிடந்த ராகவியின் ஜட்டியை (போட்டு கழட்டியது) ஷோபனா வாயில் நுழைத்தேன். கேள்விக்குறியோடு என்னை பார்த்தாள். பின் அவளே புரிந்துக்கொண்டாள். அன்று முழுதும் வெளியே சுற்றும்போது ராகவி போட்டிருந்த ஜட்டி அது. மேலும் ஷோபனா கழட்டிப்போட்ட ஜாக்கெட்டை வாயின் மேல் கட்டி…கத்த முடியாதபடி செய்தேன். ஷோபனாவின் கண்களில் தெரிந்த பயம் எனக்கு மேலும் வெறியேற்றியது. அவள் சூத்தை முதலில் என் நாக்கால் நக்கி ஈரமாக்கினேன். அவள் சூத்து ஓட்டையில் நக்கியே பிளவை பெரிது படுத்தினேன். என் எச்சிலாலேயே அவள் சூத்து ஓட்டைக்கு கிரீஸ் தடவி, என் சுன்னியில் தேங்காய் எண்ணை தடவிக்கொண்டு….அவள் சூத்தை என் சுன்னியால் பிளக்க தொடங்கினேன்.

ஷோபனாவால் கத்த முடியாதே தவிர….அவள் முகத்தில் தெரிந்த வலி எனக்கு கிளர்ச்சியூட்டியது. கத்தினால் என் காதுகளுக்கு சுகமாக இருந்திருக்கும். என்ன செய்ய….இது லாட்ஜ் ஆச்சே.

வெறியோடு குத்தி குத்தி வெளியே எடுத்தேன். கைகளால் அவள் இடுப்பையும் முலைகளையும் கிள்ளிவிட்டு பிசைந்தும் விட்டு அவளை கிளர்ச்சிக்கு தூண்டினேன். எனக்கோ வெறி, வெறி….அவளுக்கோ வலி, வலி …..ஸ்ஸ்ஸ்பாஆஆஆஆஆ….என்ன சுகம்டா…..

முடித்து நான் துவண்டு அருகே படுத்தபோது அவள் கண்கள் நிறைய அழுதிருந்தது. அவளை அப்படியே அணைத்துக்கொண்டு அவள் நெற்றியிலும்….தலை முடியிலும் முத்த மழை பொழிந்தேன். மூடிய அவள் கண்களின் இமைகள் மேல் முத்தங்கள் கொடுத்தேன். காதில் ‘ஐ லவ் யு சோ மச் ஷோபி’ என்றேன். ஓரளவு அவள் உடல் அடங்கிய பின் அவள் வாயில் இருந்த கட்டையும் உள்ளே இருந்த ஜட்டியையும் வெளியே எடுத்தேன். அவள் மூக்கின் நுண், காது மடல்கள் எல்லாம் இன்னமும் சிவந்தே இருந்தன. அவள் முதுகை மெல்ல தடவிகொடுத்தேன்.

அவள் மூக்கின் நுனியை நக்கினேன். முதலில் ரசிக்காதவள்….நக்கல் தொடர்ந்துக்கொண்டே இருக்க ரசித்தாள்.

எனக்கு ஷோபனாவின் மூக்கை ரொம்ப பிடிக்கும். கூரான நுனியும், சற்றே புடைத்த அடியும் என்று சூப்பர் மூக்கு. அவள் அம்மா (என் பெரியம்மா) மூக்கும் அப்படித்தான். என் ராகவி செல்லம் ஷோபனாவின் செராக்ஸ் காப்பி என்பதால் இவர்கள் எல்லாருடைய மூக்கும் பிடிக்கும்.மூக்கை சப்பின்னேன். பிறகு, ஒவ்வொரு மூக்கு துவாரத்திலும் என் நுனி நாக்கை நுழைத்தேன். மூக்கின் துவாரங்களில் சுன்னியை விட்டு ஆட்ட முடியாதே…ச்சை.

“காலையில முதல் வேலையா உன் பொண்ணு மூக்கையும் இப்பிடி டேஸ்ட் பண்ணனும்” என்று கிசுகிசுத்தேன். வெட்கப்பட்டாள். பிறகு அவள் காது மடல்களை நக்கினேன்.

“இன்னைக்கு ஒரு முடிவோடத்தான் இருக்கீங்க போல” என்றாள்
“என்ன முடிவு செல்லம்…”
“மூக்கு காதையெல்லாமா இப்படி…”
“எனக்கு பிடிச்சிருக்கு செய்யுறேன். ”
“செய்ங்க செய்ங்க”
“இன்னும் உன் தொப்புள் பாக்கி இருக்கு”
அவள் உடல் சிலிர்த்தது.

“ஷோபி”
“ம்”
“ட்ரிப்பில் எக்ஸ் படம் பார்ப்போமா”
என்னை ஒரு மாதிரி பார்த்தாள். “அதான் இவ்வளவு அனுபவிக்கிரீங்களே….அது தேவையா” என்றாள்.
“மாமா கிட்ட இதை கேட்டுருக்கியா” என்றேன். எனக்கு தெரியுமே இவர்கள் ப்ளு பிலிம் பார்த்த விஷயமெல்லாம். அவள் தலை தாழ்ந்தாள்.

நான் என் லெப் டாப்பை எடுத்து குறிப்பிட்ட போல்டெர் போனேன். இன்னொரு போல்டெர் – அதில் என் அம்மா தேவிகாவின் சில கில்ப்பிங்க்ஸ் உண்டு. 2 நான் எடுத்தது (அவள் குளிக்கும்போதும், டிரஸ் மாற்றும் போதும்). என் அம்மாவின் புதுப்புருஷன் என்னுடன் சேர் செய்துக்கொண்டது 5. இவை எல்லாமே அவளுக்கு தெரிந்து எடுத்தது தான். இவை போக ஒரு 3 க்ளிப்பிங்க்ஸ் ராகவியின் அழகை சொல்பவை. அந்த போல்டர் பக்கம் போகவில்லை.டவுன்லோட் செய்யப்பட்ட படங்கள் உள்ள போல்டர் சென்றேன். ராண்டமாக முதலில் க்ளிக் செய்த படம்…..2 ஆண்களை பெண் ஒருத்தி சமாளிக்கும் வெளிநாட்டு படம். இருவரும் குப்பற கிடந்தோம். அவள் மேல் பாதி என் உடல். அவளது முலைகளை பிசைந்துக்கொண்டே பார்த்தேன்.

அடுத்த படம் இரு பெண்களுடன் ஒரு ஆண். இதுவும் வெளிநாட்டு படம். அடுத்து இந்தியன். 40+ பெண்ணுடன், டீன் ஏஜ் பையன். அடுத்து 50+ஆணுடன் டீன் ஏஜ் பொண்ணு. இப்போது நான் குப்புற கிடந்த ஷோபனா மேல் படுத்தேன். எப்படி இருந்துச்சி என்று கேட்டேன். வெட்கப்பட்டாள்.

“ஷோபி”
“சொல்லுங்க”
“தூங்குவோமா”
“ம் சரிங்க…”
“டிரஸ் போட்டுக்கிரியா இல்ல அம்மணமாவா”
“டிரஸ் போட்டுக்குறேன்”
“சரி….டிரஸ் எடுத்துக்கிட்டு பாத் ரூம் வா”
நான் என் போனை எடுத்துக்கொண்டு போனேன்.

அவளை முகம் கழுவி தலை சீவி போட்டு வைத்துக்கொள்ள சொன்னேன். செய்தாள். பின் அவளை போஸ் கொடுக்க சொன்னேன். தயங்கினாள்.

“எம்மேல நம்பிக்கை இல்லையா”

நான் அவளை கன்வீன்ஸ் செய்தேன். பின் வெட்கத்தோடு போஸ் கொடுத்தாள். பின் அவள் டிரஸ் போடும் அழகையும் படம் பிடித்தேன்.

அவள் தன் படுக்கையில் படுத்ததும் நான் கட்டிலில் படுத்தேன். அம்மணமாக கிடந்த ராகவியை இழுத்து அணைத்துக்கொண்டேன். தூங்கிப்போனேன்.
அடுத்தநாள் காலை ராகவி என் அணைப்பில் இருந்து விடுபட முயற்சித்தபோதே என் தூக்கமும் கலைந்தது. நான் கண் முழித்தவுடன், ராகவி வெட்கப்பட்டு சிரித்தாள்.“எங்கடி குட்டி போகணும் ….”
கையால் தன் வாயை மூடியபடி…”ப்ரஷ் பண்ணிட்டு பாத்ரூம் போகணும் மாமா”
அவள் கையை விளக்கி…..இருவரும் ஊத்த வாயோடு இருக்கும்போதே….வாயோடு வாய் முத்தம் கொடுத்தேன். ஒரு கை அவளை இடுப்போடு அணைத்துக்கொண்டு இருந்தது. இன்னொரு கையால் அவள் வலது மார்பகத்தை பிசைந்தேன். திமிறினாள். மார்பபங்களை பிசைந்துக்கொண்டு இருந்த கை அவள் சூத்தில் படார் என்று அடி கொடுத்து.

ஷோபனா அக்கா பாத்ரூமில் இருந்து வெளியே வந்தாள். இந்த காட்சியை பார்த்ததும் திரும்ப பாத் ரூமிற்குள் போய் கதவை சார்த்திக்கொண்டாள். என் வலது பக்கம் என்னை அணைத்தபடி இருந்த ராகவியை அப்படியா தூக்கி இடது பக்கம் போட்டு அவள் மேல் நான் படுத்தேன்.

“செல்லம்….செம மூடா இருக்குடி”
“காலையிலேவா மாமா”
நைட்டு உன்ன பெத்த என் கனவுக்கன்னியோட நான் போட்ட ஆட்டத்த எப்படி சொல்வேன் ராகவி….

“ஆமாண்டி குட்டி….”
அவள் முலைகளை வாயால் கவ்வி சப்பத் தொடங்கினேன். மாறி மாறி அவள் இரு முலைகளையும் சப்பினேன். மனதில் அவ்வப்போது ஷோபனா அக்காவின் அங்க அவயங்களின் அழகும் வந்து போனது. பசுவையும் கண்ணுகுட்டியையும் ஒரே கட்டிலில் அம்மனக்கட்டையாக கிடத்தி மாறி மாறி கொஞ்சவேண்டும். அந்த நாள் என்று வருமோ

என் ஷார்ட்சை கழட்டி எறிந்தேன்.

முக்கிக்கொண்டே முனகலாக சொன்னாள்…”மாமா…அம்மா…அம்மா…”
“பாத் ரூம்ல தான இருக்கு….”
“ம் ”
“சூத்தடிக்கட்டா…”
“ஐயோ வேணாம் மாமா…”
“சரி அப்போ ஊம்புறியா….”
“ம்…”
69 வடிவில் அவளை கிடத்தினேன்.
நான் அவள் புண்டையை நக்க தொடங்கும் முன்னே மதனநீர் சுரக்க தொடங்கியது. அதை நக்கினேன். அவள் சூத்தை நோக்கியே என் சிந்தனை இருந்தது. இவளை எப்படியாவது சமாளித்து வெளியே எங்கேயாவது அனுப்பி விட்டு இவள அம்மா ஷோபனாவை சூத்தடிக்க வேண்டும் என்று தோன்றியது.

அவள் ஊம்பி முடித்து அவள் முகத்தில் என் கஞ்சியை சிந்திவிட்டு, ஒரு டவளை எடுத்துக்கொண்டு இடுப்பில் கட்டி, அம்மணமாக இருந்த ராகவியை அலேக்காக தூக்கிக் கொண்டு பாத் ரூம் போனேன். பாத் ரூம் கதவை தட்ட வசதியாக….தூக்கியிருந்த ராகவியை கீழே இறக்கி விட்டேன். கதவை திறந்து குளித்து முடித்திருந்த ஷோபனா வெளியீ வந்தாள். அம்மணமாக இருந்த அவள் மகளை தள்ளிக்கொண்டு பாத்ரூமிற்குள் நுழையும் கேப்பில் ஷோபனாவின் இடது முலையை ஒரு அமுக்கு அமுக்கிவிட்டு உள்ளே போனேன். நல்லவேளையாக ஷோபனா நைட்டி தான் போட்டிருந்தாள்.பாத்ரூமில் இருந்து எட்டிப்பார்த்து….
“அக்கா….என் லேப்டாப் பாக் சைடுல ஒரு பிரிண்ட்அவுட் இருக்கும். அதை அப்படியே அங்க இருக்குற ஹோட்டல் நோட் பேடுல எழுது”
என்ன ஏதென்று புரியாமல் அவள் “சரிங்க தம்பி” என்றாள்.

அது வேற ஒன்னும் இல்லீங்க….அவ புடவை மாத்தாம நைட்டியோட இருக்க ஏதாவது வேலை குடுக்கணுமே என்று கொடுத்தேன். நான் பல் விளக்கி முடித்தது, அதே பிரெஷ்ஷிலேயே ராகவியையும் பல் விளக்க சொன்னேன். பிறகு சீக்கிரம் இருவரும் குளித்து முடித்து வந்தோம். நான் மட்டும் துண்டு கட்டியிருந்தேன். ராகவி இப்போதும் அம்மணமே.

“ராகவி….எனக்கு டயர்டா இருக்கு….நீ போயி டிபன் வாங்கிட்டு வா”
“நான் போயி வாங்கிட்டு வர்றேன் தம்பி” இடைமறித்தாள் ஷோபனா அக்கா.
“உனக்கு வேற வேல இருக்குக்கா….ராகவி…சட்டுன்னு டிரஸ் போட்டுட்டு இதே ரோட்டுல…நேரா போனா ஒரு ஜங்க்ஷன் வரும் அங்க அடையாறு ஆனந்த பவன் ரெஸ்டாரன்ட் இருக்கு, அங்க போயி 3 செட் பூரியும் 2 பொங்கலும் வாங்கிட்டு வா” என்று காசை எடுத்து டிவி டேபிள் மேல் வைத்தேன்.

5 நிமிடத்தில் அவள் தயாராகி சிட்டாட்டம் கிளம்பினாள். அவள் மாடிப்படி இருக்கும் திருப்பத்தில் திரும்பிய உடன்…..கதவை சாத்தினேன்.

பாய்ந்து வந்து ஷோபனாவை அணைத்துக்கொண்டேன்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"akka thambi sex stories in tamil"பக்கத்து வீடு ஆண்ட்டி காம கதைmalar ol kathai tamilஒல்"sri divya sex""incest sexstories"dirtytamil.comஎனது மனைவியின் புண்டைக்குள் தனது சுண்ணியை"tamil stories""tamil kamakathi"/archives/2787"புண்டை கதைகள்""kaama kathaigal""amma magan otha kathai tamil"மாமனாரின் மெகா செக்ஸ் கதைகள்"incest tamil sex stories""stories hot in tamil"வாட்ச்மேன் அம்மா செக்ஸ் கதைதமிழ் செக்ஸ் 18"kama kathi""adult stories tamil""kama kadhaigal""tamil kamakathaikal in tamil""www sex stories in tamil"அம்மாவை கூட்டி கொடுத்த அக்கா"சித்தி புண்டை""nayanthara hot sex stories""குடும்ப காமக்கதைகள்""tamil amma magan otha kathaigal"Tamil sex stories family members அப்பா அம்மா சித்தி"hot tamil actress""new tamil hot stories""tamil palana stories"விக்கி. xossip.சுமதி.காமகதைமாமா மருமகள் செக்ஸ் கதைகள்"amma sex story"sexstoriestamil"sex stories in english""tamil amma kama"tamil kama sex stories for husband promotion"anni tamil sex stories""அம்மா கூதி"vithavai mamiyar kamakathai"tamil latest hot stories""kamaveri kamakathaikal"storevillagesex"தமிழ் செக்சு வீடியோ"sexsroriestamil"tamil x storys"குரூப் செக்ஸ் கர்ப்பம் "fucking stories in tamil""anni sex story""www.tamil kamaveri.com"லெஸ்பியன் காமக்கதைகள்முஸ்லிம் நண்பனின் மனைவி புண்டை"tamil kamam com""www tamil kamaveri kathaikal com""tamil sex stories with photos"sexkathai"mamiyar marumagan sex""tamil amma magan sex story"தமிழ்செக்ஸ்.கம்sexstorytamil"அண்ணியின் பாவாடை""tamil xxx story""village sex stories""akka sex story"அத்தை காமக்கதைகள்akkakathai"தமிழ் காமகதைகள்""xossip regional stories"tamil+sex"sri divya kamakathaikal"அம்மா அண்ணி அக்கா செக்ஸ் கதைtamisexstories"tamil kamaveri latest"xossipregionalகுடும்ப செக்ஸ் உண்மை கதை/archives/tag/%E0%AE%B5%E0%AE%BF%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AE%BF"hot tamil actress sex stories"மான்சியை கற்பழித்த சத்யன்காவேரி ஆச்சி காம கதைதம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ்"karpalipu kamakathaikal""tamil sex story video""tamil adult stories""தமிழ் நடிகைகளின் ஓல்கதைகள்"tamil amma magal kamam"kama kadhaigal""sex stories incest"அண்ணன் தங்கை காம கதை"மாமனார் மருமகள் கதைகள்""new tamil sex stories"ரயிலில் ஓல் கதை"புண்டை கதை""akka kamam"வாட்ச்மேன் அம்மா செக்ஸ் கதை"akka thambi sex kathai tamil""sex stor"அம்மாவை கூப்பிட்டு ஓக்க சொல்லுவேன்