பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 271 – தமிழ் காமக்கதைகள்

” ச்சீ.. இல்ல..! அவ இல்லாதப்ப.. நா எப்படி.. உங்க கூட…”

” ஏன்.. அவ இல்லாம நீ என் கூட இருந்ததே இல்லையா..?”

” சீ..! நான் அதை சொல்லல..! இப்ப.. அவ ஏதாவது நினைச்சுப்பாளோனு..”

” நோ வொர்ரி.. ! அவ அப்படி எல்லாம் நினைச்சுக்க மாட்டா..! சரி.. ஒரு கிஸ் குடேன்..!!”

” இல்லப்பா.. வேணாம்.! அவ இப்ப வந்துருவா..?”

” அவ வரதுக்கு ஒரு அஞ்சு நிமிசமாவது ஆகும்..! ஜஸ்ட் ஒரு கிஸ்க்கு.. ஒரு நிமிசம் கூட ஆகாது..”” ஹைய்யோ..! இதுக்குத்தான் நான் பயந்தேன்.. !!” என்று சிணுங்கினாள்.

” ஏன் நசீ.. புடிக்கலையா.. ??”

” சே.. சே.. ! அப்படி இல்ல…!!”

” அப்ப வா..! ப்ளீஸ்..! பேசி டைம வேஸ்ட் பண்ணாத..!!” சசி படுத்துக் கொண்டே கை நீட்டி அழைத்தான்.

லேசான தயக்கத்துக்குப் பின்.. கதவு வழியாக எட்டிப் பார்த்து விட்டு..மெதுவாக எழுந்து அவன் பக்கத்தில் வந்தாள் நசீமா.

” சும்மா கிஸ் மட்டும்தான் குடுக்கனும். ஓகேவா..?”

” ம்..ம்ம்.. !!” புன்னகைத்தான்.

அவன் பக்கத்தில் வந்து சாலை இறுக்கிப் பிடித்துக் கொண்டு.. குனிந்து வலது கன்னத்தைக் காட்டினாள். அவளது சிவந்த முகம் வெட்கத்தில் கனிந்தது. சசி முகம் உயர்த்தி அவளது கன்னத்தில் முத்தம் கொடுத்தான். அவன் கை நீண்டு அவளது மார்பைத் தொடப் போக.. சட்டெனப் பின் வாங்கிப் போய் சேரில் உட்கார்ந்தாள்.. !!

” ஏய்.. நசீ…! செல்லம்.. என்ன இது..? அவ்வளவுதானா..?”

” போங்கப்பா.. எனக்கு ஒரு மாதிரியா இருக்கு. ! நெஞ்செல்லாம் திக்கு திக்குனு அடிச்சிக்குது..!” என வெட்கத்தில் சிவந்த முகத்துடன் நெஞ்சம் படபடக்கச் சொன்னாள்.

” நசீ.. இதெல்லாம் ஒரு கிஸ்ஸுனு சொன்னா.. யாருமே ஒத்துக்க மாட்டாங்க.. !! ப்ளீஸ் வா..!!”” ஹ்ம்கூம்.. போங்க.. ! எனக்கு பயமா இருக்கு..! இன்னோரு நாள்.. நல்லா தரேன்.. !!”

” எனக்கு இப்ப வேணும்டா செல்லம்.. !!” என எழுந்தான்.

” ஹையோ.. வேணாம்..! சொன்னா கேளுங்க ப்ளீஸ். புவி இப்ப வந்துருவா..!!”

நசீமா பதறிக் கொண்டிருக்கும் போதே கட்டிலை விட்டு இறங்கிய சசி.. அவள் முன்னால் போய் குனிந்தான். அவள் பயத்தில் முகத்தைத் திருப்பனாள். அவள் முகத்தை இழுத்து பிடித்து ‘பச்சக் ‘ என அவளது சிவந்த உதடுகளில் அழுத்தி முத்தமிட்டான் சசி. அந்த ஒரு நொடியில் அவளது மார்பில் கை வைத்து அழுத்தி ஒரு பிசை பிசைந்தான்..!!

”ஆஆஆவ்வ்..” திமிறி.. தன் மார்பை விடுவித்துக் கொண்டாள் நசீமா.

சசி அவளது உதட்டை விட்டு.. கன்னங்களிலும்.. நெற்றியிலுமாக.. அவசர அவசரமாக முத்தம் கொடுத்தான். மீண்டும் அவளது கீழுதழைக் கவ்வி இழுத்து ஒரு உறிஞ்சு உறிஞ்சி விட்டு.. நகர்ந்து போய் கட்டில் மீது பழைய மாதிரியே படுத்துக் கொண்டான்..!!

” தேங்க்ஸ் செல்லம்..”

” பாவம்ப்பா புவி..! எனக்கு அவளை நினைச்சாதான்.. கஷ்டமா இருக்கு..!!” நசீமா முக்காடை சரி செய்து.. ஜிவுஜிவுத்த முகத்தை துடைத்துக் கொண்டாள்.

” நோ வொர்ரி நசீ.. !! இதுல பெரிய தப்பெல்லாம் எதுவும் இல்லை. உனக்கு புடிக்கலையா சொல்லு..? உன்னை நான் கம்பெல் பண்ணலை.. !!”

” ஹையோ.. நான் உங்களை பிடிக்கலேன்னு சொல்லலை.! புவிக்கு இந்த மாதிரி துரோகம் பண்றமேனுதான்…”

” என்னை பிடிச்சிருக்கு இல்ல.. ??”
அவள் கணாகளைப் பார்த்து நேராகக் கேட்டான் சசி.

” ம்.. ம்ம்..!!” தலையை ஆட்டனாள்.” எனக்கு அது போதும்..! உன்னை கஷ்டப் படுத்திருந்தா.. ஸாரி…!!”

” ச்ச.. அப்படி சொல்லாதிங்க..!!”

அவர்கள் பேசிக் கொண்டிருக்கும் போதே புவி வந்தாள். இரண்டு எழுமிச்சம் பழங்களும்.. கொஞ்சம் ஸ்னாக்ஸ் ஐட்டமுமாக கையில் வைத்திருந்தாள்.. !!

அதன் பின்.. சசி நசீமாவை தொந்தரவு செய்யவில்லை. அவளும் இயல்புக்குத் திரும்பி புவியுடன் சேர்ந்து ஜூஸ் கலக்கினாள்..!! நான்கு மணிவரை அவர்களுடன் இருந்து கலகலப்பாகப் பேசி விட்டுத்தான் போனாள் நசீமா ….. !!!!

பிரகாஷின் திருமணம்..!! இரவு பத்து மணிக்கு மேல் இரண்டு வேன்களில் கிளம்பினர். சசியின் நண்பர்கள் யாரும் அவன்களது மனைவிகளை அழைத்து வரவில்லை. ஒவ்வொருனும் தனியாகத்தான் வந்திருந்தார்கள்..!!

பிரகாஷின் தங்கை மஞ்சு பட்டுப் புடவை கட்டிக் கொண்டு மிகவும் கலக்கலாக இருந்தாள். கழுத்தில் மூன்று தங்கச் சங்கிலிகளைத் தொங்க விட்டிருந்தாள்.! தன் சகோதரனின் நண்பர்களை விழுந்து விழுந்து கவனித்தாள். சிரிக்க சிரிக்கப் பேசினாள். உரசி உரசி விளையாடினாள். அவளை ஓட்டுவதிலேயே நண்பர்களுக்கு செம ஜாலியாகி விட்டது..!!

மஞ்சு சசியும் அவன் நண்பர்களும் இருந்த வேனில்தான் இருந்தாள்.
பிரகாஷ் முன் வேனில் இருந்தான். வேனின் பின் இருக்கையில் இருந்த நண்பர்களுக்கு.. மஞ்சு செம கம்பெனி கொடுத்துக் கொண்டிருந்தாள். சந்தர்ப்பம் கிடைக்கும் போதெல்லாம் எவனாவது ஒருவனின் கை அவள் உடம்பில் விளையாடும். மஞ்சுவின் இடுப்பில் கிள்ளுவது.. கையில் அடிப்பது.. புட்டத்தில் தட்டுவது.. மார்பை பிடித்து அமுக்குவதுவரை எல்லா சில்மிசங்களும் ரகசியமாக.. நடந்து கொண்டிருந்தன..!!

அவளும் சிரித்து.. சிணுங்கி சும்மா இருக்காமல் உசுப்பேற்றி விடுவாள். யாரிடம் என்கிற இலக்கில்லாம்.. பேக் சீட் மறைவில் சில முத்தங்களையும் வாங்கினாள்.!!பிரகாஷ்க்கு பெண் முடிவாகியிருக்கும் அவனது அககாளின் ஊர்.. கோபி மாவட்டத்தில் ஒரு மலையோர கிரமமாக இருந்தது. சாலை வசதி அவ்வளவாக இல்லாத அந்த ஊருக்கு இரவில் செல்வதே ஒரு த்ரில்லான அனுபவமாக இருந்தது..!!

வழி நெடுக இருட்டுத்தான். வேன் குலுங்கிக் குலுங்கிச் சென்றது. அவர்கள் ஊரை அடைந்து.. வேனை ஓரம் கட்டி இறங்கிய போது நள்ளிரவாகியிருந்தது..!!
வேனை விட்டு இறங்கியதும்.. மாப்பிள்ளையை அழைத்துக் கொண்டு. . பிள்ளையார் கோவிலுக்குச் சென்றனர். ! அங்கு சடங்கு முடிந்து.. வரவேற்பு உபசரிப்பு எல்லாம் முடிந்து தங்க வைக்கப் பட்டனர். மாப்பிள்ளை வீட்டார் தங்குவதற்கென இரண்டு வீடுகள் ஒதுக்கப் பட்டிருந்தன..!!

எல்லாம் செட்டிலான பின்.. நண்பர்கள் தண்ணியடிக்க.. தனியாக ஒரு வீட்டுக்கு அழைத்துப் போய்.. ஏற்பாடு செய்து கொடுத்தான் பிரகாஷின் அக்கா கணவன்.. !! மொட்டை மாடி இருந்தது. நண்பர்களுக்காக சரக்கும் இருந்தது. பிரகாஷ் மாப்பிள்ளை என்பதால் அதில் கலந்து கொள்ள முடியவில்லை..!!

பிரகாஷ் போன்ற ஒருவனுக்கு இந்த ஊரில் பெண் அமைந்ததில் நண்பர்களுக்கு வியப்பெல்லாம் எதுவும் இல்லை. பாவம்.. அந்தப் பெண்தான் என்ன பாடு படுகிறாளோ என்று கவலைப் பட வேண்டியிருந்தது.. !!

இரவு இரண்டு மணி இருக்கும். சசி உட்பட நண்பர்கள் நான்கு பேரும் போதை ஏறி மொட்டை மாடியில் ஆளுக்கு ஒரு பக்கத்தில் சரிந்து படுத்தபடி.. சிரித்துப் பேசிக் கொண்டிருந்த போது.. அவர்களிடம் வந்தாள் மஞ்சு..!!

” ஏய்.. என்னப்பா.. ? எல்லாம் மட்டை ஆகிட்டிங்களா. ?” என்று பொதுவாகக் கேட்டாள்.” ஹாய் மஞ்சு.. ! ஹாய் டியர்.. ! ஹாய் புஜ்ஜு..!” என்று ஆளாளுக்கு அவளைக் கொஞ்சினார்கள்.

அவர்களுக்கு நடுவில் வந்து நின்று கொண்டு அவர்களுக்கு சவுகரியமாக இருக்கிறதா என்று விசாரித்தாள். !

” எல்லாம் நல்லாத்தான் இருக்கு.. ஆனா ஒன்னே ஒன்னு மட்டும் கொறை.” ராமு.

” என்ன கொறை..? என்கிட்ட சொல்லு..?”

” உன்ன மாதிரி ஒரு ஏஞ்சல் எங்ககூட இல்ல..”

” ஏன்.. உங்க பொண்டாட்டிகள எல்லாம் கூட்டிட்டு வந்துருக்க வேண்டியது தானே..?” என்று சிரித்தாள்.

” நாங்க தேவதைகள சொன்னா நீ பிசாசுங்களை பத்தி சொல்லிட்டிருக்க..” என்று மஞ்சுவின் கையைப் பிடித்து இழுத்து அவளைத் தன் மடிமீது உட்கார வைத்தான் ராமு.!
அவள் கொஞ்சம் சிணுங்க.. அவள் இடுப்பில் கைகளை வளைத்து.. அவளை இறுக்கி அணைத்து முத்தமிட ஆரம்பித்தான்.

”ஏய்.. ஏய்.. என்னப்பா பண்ற..? யாராவது வரப் போறாங்க.. ” எனச் சிணுங்கிக் கொண்டே.. அவளும் அவனுக்கு கம்பெனி கொடுத்தாள்.

ராமுவின் கைகள் அவளது முந்தானைக்குள் புகுந்து விளையாடியது.

” சரக்கடிக்கறியா மஞ்சு ?” சம்சு அவளுக்கு பக்கத்தில் உட்கார்ந்து கொண்டு கேட்டான்.

” இருக்காப்பா ?” என்று உடனே கேட்டாள்.சரக்கு இருந்தது. ” நீ அடிக்கறியா சொல்லு.?”

” ரொம்ப வேண்டாம்.. ! லைட்டா அடிக்கறேன்..!!” என்றாள்.

அப்பறம் மொட்டை மாடி பார்ட்டி கலைகட்ட ஆரம்பித்து விட்டது. ஆளாளுக்கு மஞ்சுவை முத்தமிடுவதும் அவள் உடம்பைத் தடவுவதுமாக குதூகலமாகச் சென்றது.. !! போதை ஏறிய மஞ்சுவை மடியில் இழுத்துப் போட்டுக் கொண்டான் சம்சு..!

” எய் மஞ்சு.! உன்ன பாத்தாலே ஜிவ்வுனு ஏறுதுடி.. ! உன்னை செய்யனும் போலருக்குடி. !” அவள் இடுப்பை பிசைந்து கொண்டு சொன்னான்.

” ஹே.. விட்டா இங்கயே வச்சு செஞ்சுருவ போலதான் இருக்கு.?”

” ஆமா..! செய்யட்டுமா..?”

” அய்யே.. ச்சீ..”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"kama kathi""xossip sex""tamil sex stories latest""tamil aunty sex store""mamiyar kathaigal""akka thampi kamakathaikal tamil"அண்ணியின் தோழி ஓல்"free sex story"mamiyarsexstoryamma magan sex trollxossip அண்ணி/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%B5%E0%AE%BF%E0%AE%A4%E0%AE%BE-%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88"tamil kamakathaikal velaikari""sai pallavi sex"tamikamaveri"www tamil new kamakathaigal com"mansi sex stories in tamilகாம சித்தப்பா"tamil xossip stories"/archives/category/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%BF-%E0%AE%95%E0%AE%BE%E0%AE%AE%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AE%A4%E0%AF%88%E0%AE%95%E0%AE%B3%E0%AF%8Dtamil regionalsex stories"amma xossip""tamil aunty sex story com""sister sex stories""tamil new hot stories""tamil sex incest stories""tamil kamaveri stories"tamilactresssexstory"akka ool kathai""kamakathaikal akka thambi""அண்ணி காம கதைகள்"tamilkamakadhaigal"xossip regional tamil""akkavudan uravu"tamil.sexamma magan sex troll"ஓழ் கதை"மீன் விழிகள் – பாகம் 02"tamil amma maganai otha kathai"/?p=10649tamil sex stories"tamil hot aunty story"புண்டையில்"tamil bus kamakathaikal"நமிதா முலைபூலை சப்பி சுவைக்க ஆரம்பித்தாள் மச்சினி"amma magan sex story""amma pundai story tamil font""tamil sexstori""தமிழ் செக்ஸ் கதை"tamil koottu kamakathaikal"மாமியார் புண்டை""tamil sex latest"thirunelveli akka thambi kamakathai"tamil kallakathal kamakathai"சித்தி மகள் முலை"அம்மா கூதி""அம்மா மகன் காம கதைகள்"தமிழ்காம.அம்மாகதைகள்முஸ்லீம் நண்பனின் மனைவிமஞ்சு சசி வியர்வை vanga padukalam tamil stroyஉறவுகள் – பாகம் 34– குடும்ப காமக்கதைகள்"actress sex story"மருமகல் மாமிய லெஸ்பியன்Tamil little bath sis sex sori tamilIncest Tamil story"tamil kamakathaikal tamil kamakathaikal"செக்ஸ் கதைNaai kamakathaikal"xxx stories tamil"தமிழ்காம.அம்மாகதைகள்Vathiyar ool kamakathaikal"nadigaigalin ool kathaigal""xossip regional""amma magan thagatha uravu kathai tamil"tamilsexkathai"குரூப் செக்ஸ்"காம கதைகள் உரையாடல்"sex tamil actress""tamil amma magan otha kathaigal""stories hot in tamil""nayanthara sex story"heronie sex kathaikal in tamil"tamik sex""telugu sex stories xossip""incest tamil stories""rape kamakathai"காமம் செக்ஸ் கதைtamilxossipjoteka marbu hd photoesxssosipதங்கையின் தொடை