உறவுகள் – பாகம் 14 – அக்கா காமக்கதைகள்

அடுத்து ராகவியையும் அக்காவையும் மாற்றிக்கொள்ள சொன்னேன். ராகவிக்கு ஏமாற்றம் ஏற்பட்டது உண்மை. என் எச்சில் ஐஸ் க்ரீமிர்க்காக காத்திருந்தாள். அதை திசை திருப்ப….

“ரகு பயலையும் கூட்டி வந்திருக்கலாம். அவனுக்கு மேங்கோ வாங்கி இருந்தா நல்லா இருந்திருக்கும்” கேஷுவலாக சொன்னேன். ‘என்ன மாமா நீங்க…உங்களுக்கு ஐஸ் க்ரீம் தான் முக்கியமா…என் கூட ரொமான்ஸ் செய்யுறத விட்டுட்டு…’ என்பது போல ராகவி என்னை பார்த்தாள். ‘அடிக் குட்டி….இந்த ட்ரிப் உன் அம்மா கூட ரொமான்ஸ் பண்ண’ என்று நினைத்துக்கொண்டேன்.

“அவங்க வாத்தியார் லீவ் கொடுக்க மாட்டேன்னு சொல்லிட்டரு தம்பி” அக்கா. நல்ல வாத்தியார் என்று நினைத்துக்கொண்டேன்.கூட்டம் இல்லாததால் தான் நான் கேட்டபடி கார்னர் சீட் கிடைத்து இருந்தது. நான் ஓர சீட்டிலும், அடுத்து ராகவியும் அடுத்து அக்காவையும் உட்கார வைத்தேன். (இப்படித்தான் மாமாவும் ஷோபியும் அந்தக்காலத்தில் உட்காருவார்கள்). உட்கார்ந்தவுடன் ராகவியின் தோளில் கையைபோட….இதற்காகவே காத்திருந்தது போல என் தோளில் சாய்ந்துக்கொண்டாள். சுற்றும் முற்றும் ஒரு பார்வை பார்த்தேன். மோதத்தான் 20-25 பேர் தான் இருப்பார்கள். அங்கொன்றும் இங்கொன்றுமாக உட்கார்ந்திருந்தார்கள். 1-2 சிங்கிள் ஆட்களை தவிர எல்லாம் ஜோடி தான். என் ரோவில் நாங்கள் 3 பேர் மட்டும் தான்.

என் கையை அவள் டாப்சின் கழுத்து பாகத்தின் வழியே உள்ளே விட்டேன். மறைத்துக்கொள துப்பட்டா நன்றாக மூடும் படி போட்டுக்கொண்டாள் ராகவி.

“அக்கா ஞாபகம் இருக்கா…..உன்னருகே நான் இருந்தால் படத்துக்கு மாமா, நீ, நான் போனோமே….”

அக்கா செமையாக வெட்கப்பட்டாள். அந்த படம் எங்கள் ஊர் தியேட்டர் வந்து 50 நாட்கள் ஆகி இருந்தது. மேட்னி ஷோ கிட்டத்தட்ட 10-15 பேர் தான் இருப்பார்கள். கடைசி வரிசையில் ஒர சீட். அக்காவின் ஜாக்கெட் எல்லா கொக்கிகளையும் அவிழ்த்து, பின்னல் ப்ரா ஹூக்கையௌம் அவிழ்த்து முலைகளை சப்பாத்தி மாவு பிசைவது போல பிசைந்துக்கொண்டு இருந்தார் மாமா – பர்ச்ட் ஹாப் முழுவதும். இன்டர்வெல் விடும் போது அக்கா முந்தானையை இழுத்து போர்த்தி செய்வதறியாது உட்கார்ந்திருந்தாள். என்னை துணைக்கு உட்கார வைத்துவிட்டு மாமா மட்டும் போய் 2 கோன் ஐசும் 6 சமோசாவும் வாங்கி வந்தார். ஒரு ஐஸ் எனக்கு. ஒன்றும் இருவரும் மாறி மாறி நக்கிக்கொண்டார்கள். செகெண்ட் ஹாப் அடுத்த லெவல். படம் போட்ட பின் தான் மாமாவை துணைக்கு அழைத்துக்கொண்டு மூத்திரம் கழிக்க போனால் அக்கா (லைட் அணைத்தவுடன் அவசர அவசரமாக மாமா அக்காவின் ப்ரா கொக்கியை போட்டு விட, அக்கா வேகவேகமாக ஜாக்கெட் கொக்கிகளை போட்டுக் கொண்டு கிளம்பினால்….பாவம் மூத்திரம் முட்டியிருக்கும்)திடீர் என்று அக்காவின் பக்கம் திரும்பிப் பார்க்கிறேன்…அக்கா குனிந்து மாமாவின் தொடையில் தலை வைத்து இருந்தாள். தூங்குகிறாள் போல என்று அந்த இருட்டில் சிரமப்பட்டு உற்றுப்பார்த்தேன். இதற்கு முன் ஒரு முறை என் அம்மா அப்பாவிற்கு செய்ததை பார்த்திருக்கிறேன். மாமா வாங்கி வந்த கோன் ஐஸ் க்ரீமை விடவா மாமா சுன்னி ஐஸ்க்ரீம் சுவையாக இருந்திருக்கும்? மாமா எழுந்து டாய்லெட் போனார். அக்கா வெட்கத்தோடு வாயை நாக்கை சுழற்றி தொடைத்துக்கொண்டு..மாமாவை பார்த்து கண்ணடித்தது அந்த இருட்டிலும் எனக்கு நன்றாக தெரிந்தது.

இப்போ ஏன் அக்கா வெட்கப்பட்டாள்ன்னு புரியுதா?

அடியே ஷோபி அக்கா…உன் புருஷனுக்கு மட்டும் தான் மொலையில சப்பாத்தி மாவு பிசைய தெரியுமா….உன் பொண்ணு படுற அவஸ்த்தையை பாரு….

ஒரு கை தான் முலை வேலை….இன்னொரு கை இடுப்பு, தொடை & புண்டைப் பகுதி (துணிக்கு மேல் இருந்து தான்).

“மாமா டாய்லெட் போகணும்”
“அக்காவ கூட்டிக்கிட்டு போ”

இருவரும் போனார்கள். கிட்டத்தட்ட 10 நிமிடம் ஆனது. வரவில்லை. பயந்தேவிட்டேன். நானும் வெளியில் வந்து பார்க்க போனேன். 5 நிமிடம் லேடிஸ் டாய்லேட் பகுதியை நோட்டமிட்டு நின்றிருந்தேன். ராகவி வந்தாள்.

“என்னடி இவ்வளவு லேட்.”
“அம்மா வெளிக்கி போறா போல இருக்கு. பக்கத்து டாய்லெட் உள்ள போனா இன்னமும் வரல. நீ போன்னு உள்ளே இருந்து சொன்னா மாமா”
கிக் அதிகமாகி விரல் போடுறாலோ?5 நிமிடத்திற்கு பின் ஷோபி அக்கா வந்தாள்.
என்னை பார்த்து அசடு வழிந்து “வயிறு கலக்கிடுச்சு தம்பி” என்றால். என் எக்ஸ்-ரே கண்களுக்கு அவள் ஜாக்கெட்டின் முதல் ஹூக்கை சரியாக போடாதது தெரிந்தது (என் கண்கள் தான் அவளை மேய்ந்துக்கொண்டே இருக்கே…..தியேட்டர் உள்ளே போகும் வரை எல்லாம் சரியாக இருந்தது…இப்போ அப்படி இல்லை என்பது புரிந்தது.)

நாங்கள் உள்ளே போக எத்தனிக்கையில் இண்டர்வெல் விட்டு விட்டான். பாப்கார்ன் ஒரு பாக்கெட்டும், பழையபடி 3 கோன் ஐசும் வாங்கி உள்ளே போனோம்.

ராகவியை ஓர சீட்டில் விட்டு விட்டு நான் இருவருக்கும் நடுவில் உட்கார்ந்தேன்.

“மாமா ஊருக்கு வர்றப்போ நாம ரெண்டு ஜோடியும் மறுபடியும் சென்னை வந்து சுத்திப் பாக்கணும்க்கா”
“ம்”-வெட்கத்தோடு அக்கா
“அப்பவோடையா” ராகவி
“மாமா மாதிரி ரொமான்ஸ் பண்ண ஆளே இல்ல தெரியுமா….மாமா மட்டும் இன்னைக்கு இங்க இருந்தா….அக்காக்கு வைத்த கலக்கி இருக்காது”
“…..” ரொம்ப சங்கடப்பட்டாள் அக்கா.
“அப்பாவோட வந்தா நீங்க வாங்கி குடுத்தா மாதிரி இவ்வளவு டிஷ் வாங்கிக்கொடுக்க மாட்டாரு மாமா….அப்பா சரியான கஞ்சம்”
எனக்கு சிரிப்பை அடக்க முடியவில்லை. அக்கா வெட்கத்தையும் சிரிப்பையும் அடக்க முடியாமல் தவித்தாள்.
“அடிக்குட்டி……நீ ஒரு மக்கு”
“என்ன மாமா சொல்லுறீங்க…..நான் அப்படி என்ன சொன்னேன்னு ரெண்டு பேரும் சிரிக்கிறீங்க”தான் சிரித்தது வெளியே தெரிந்துவிட்டது என்று அக்கா மேலும் வெட்கப்பட்டாள்.
“எனக்கு வித்தை சொல்லிக்கொடுத்த குரு டி உன் அப்பா” என்று ராகவி காதில் கிசுகிசுத்தேன். ஆனால் என் குரலின் வால்யும் அக்கா நன்றாக கேட்கும்படி தான் இருந்தது.

சொல்லுபோது என் இடது கை விரல்களால் மெல்லிய முறையில் ராகவியின் முலைகளை வருடிக்கொண்டு இருந்தேன் என்பதால் ராகவி புரிந்துக்கொண்டால். வெட்கப்பட்டாள். அக்காவிற்கு இருப்புக்கொள்ளவில்லை.

செகெண்ட் ஆப் தொடங்கியது. கால் மணிநேரம் கழித்து…ராகவி காதில் மெல்ல (இந்தமுறை சத்தியமா கிசுகிசுன்னு தான்) “என்ன ஊம்புடி குட்டி” என்றேன். அவளுக்கு வெட்கம் தாங்கவில்லை. தயங்கினால். எங்களது ரோவின் பின் ரோவில் யாரும் இல்லை. முன் ரோவிலும் அந்தக் கடைசியில் தான் ஒருவர் சிங்கிளாக இருந்தார். பக்கத்தில் தன் அம்மா மட்டும் தான் என்று….அவள் பார்வையை சுழற்றி தெரிந்துக்கொண்டால்.

ரொம்ப தயங்கி பின்…என் பேண்ட்டில் முகம் வைத்தாள். அவளே ஜிப்பை திறந்து, ஜட்டியை நீவி என் சுன்னியை வெளியில் எடுத்து ஊம்பத் தொடங்கினாள். எனக்கு வலப்புறம் இருந்த கைப்பிடியில் இருந்த சோபியின் இடது கை….உள்ளங்கையை பற்றினேன். கை கோர்த்துக்கொண்டேன். ராகவி இயங்க இயங்க எழுந்த உணர்ச்சியை என் கைப்பிடி மூலமாக சோபிக்கு தெரிவித்தேன். பாவம் ஷோபி அக்கா…..தன்னைத்தானே ரொம்ப சமாளித்துக்கொண்டாள். உணர்ச்சி வேகத்தில் அப்படியே ஷோபியை கட்டிக்கொள்ளலாமா என்றுக்கூட தோன்றியது. ம்கும். என் ப்ளான் படி புதன் கிழமை தான் ஷோபியின் மீது நேரடியாக தாக்குதல் நடத்துவது. அது வரை அவளை ஏங்க வைக்க வேண்டும்.

நான் டாய்லெட் போய் மூத்திரம் அடித்து வந்து உட்கார்ந்தேன். இப்போது ஷோபியின் கையை பிடிக்கவில்லை.படம் முடிந்து தியேட்டருக்கு பின் புறம் இருந்த சிற்றுண்டி விடுதிகளில் ஸ்னாக்ஸ் சாப்பிட்டு விட்டு ரூமிற்கு போனோம்.

எல்லோருமே டயர்ட். ரூம் பாய் மூலம் இட்லி மட்டும் வாங்கி வந்து சாப்பிட்டு படுத்தோம். அக்கா தன் மெத்தையை கட்டிலின் கால்மாட்டுப் பகுதியில் போட்டால். அதாவது டிவிக்கும் கட்டிலுக்கும் இடையில் இருந்த கேப்பில். நான் உடனே தலையணைகளை கால் மாட்டுப்பகுதியில் போட்டேன்.

“பேன் காத்து இங்க தான் நல்லா வருது”

லைட் அனைத்து ஜீரோ வாட்ஸ் மட்டும் போட்டு படுத்தோம். ராகவி என்னுடன் கட்டிலில். .அதுவும் எப்படி…..சிம்மீஸ் மட்டும் தான். (ஜட்டி கூட இல்லை.) நான் ஷார்ட்ஸ் மட்டும் தான். அவளே ஜட்டி போடாதப்ப…..நான் எதுக்கு….

நான் இயல்பான குரலில் தான் பேசினேன். எதுக்கு ரகசியம் பேசணும்?

“ஊம்புறியா குட்டி”
“ம்…” அவள் ரகசியம் பேசினாள். தலைமாட்டில் அம்மா இருக்கிறாளாம்!
“69 தெரியுமா”
“அப்படின்னா”
“சிம்மீசை கழட்டு…..(கழட்டி விட்டேன்…) என் ஷார்ட்ஸ்சை கழட்டு….” கழட்டி முடித்ததும் அவள் என் கால்மாட்டில்.
“உன் கால என் மூஞ்சை பார்த்து நீட்டு…”
தயங்கினாள்.
“நீட்டுடி…” கொஞ்சம் சத்தமாக…
நீட்டியவள் காலை இன்னமும் இழுத்து….என் சுன்னியில் அவள் முகம் படும்படி வைத்தேன். அவள் கால் கட்டிலுக்கு வெளியே அவள் அம்மா படுத்திருக்கும் இடத்தின் மேல இருந்தது.
“ம்….இப்ப நீயும் செய். நானும் செய்யுறேன்….”கட்டில் அசைவு, ராகவியின் கால்கள் அசைவு……எல்லாம் அக்காவை என்ன பாடு படுத்தியிருக்கும்.

ராகவியின் வாயும் நாக்கும்….அப்பப்பா… என்னம்மா வேலை செய்கிறாள். புண்டா மவள்….எனக்கு வாய் வேலை செய்யவே பிறந்திருக்கிறாள் போலும். ஒரு நாள் என் அம்மா தேவிகா முன் ராகவியை ஊம்பி சொல்லிக் காட்டவேண்டும். ’41 வயசாச்சே…..இந்த மாதிரி சூப்பரா எப்பத்தான் ஊம்பக்கத்துக்குவியோ’ன்னு கேட்கணும். அதுக்கு முன்னாடி ஷோபனா அக்காவோட வாய் வேலை எப்படி இருக்கும்னு தெரிஞ்சிடும். சப்போஸ் ஷோபனா இதை விட சூப்பரா ஊம்பினால்….மாமியார் மருமகள் என்று இருவரையும் உட்கார வைத்து என் மாமியாரை டெமோ காட்ட சொல்லவேண்டும்.

வேலை முடிந்ததும் ராகவியை அலேக்காக தூக்கிக் கொண்டு அக்காவை கடந்து பாத்ரூம் போனேன். நானும் ராகவியும் முழு அம்மணமாகத் தான் இருந்தோம். சின்ன குளியல் போட்டு, ரூமிற்கு வந்தோம். நான் மட்டும் ஷார்ட்ஸ் போட்டுக்கொண்டேன். மெல்லிய போர்வையை இருவரும் போர்த்திக்கொண்டு கட்டிக்கொண்டு தூங்கினோம். (தலையணைகளை தலைமாட்டுப் பக்கம் வைத்து – அதாவது அக்க இருந்த திசையில் காலை நீட்டி). அம்மனக்கட்டையாக ராகவி என்னை கட்டிக்கொண்டு கண் அசைந்தது தான் தாமதம்…..ஷோபனா எழுந்து பாத்ரூம் போனாள். அவள் வரும் வரை தூங்காமல் இருப்பது என்று இருந்தேன். எவ்வளவு நேரம்…..15 நிமிஷம் கழிச்சுத்தான் அவள் பிளேஷ் அமுக்கிய சத்தம் கேட்டது. பின்பு, குளியல் போடும் சப்தம்.

நான் என் இடது கையை எப்போதும் மடித்து நெற்றி மேல் வைத்துத் தான் தூங்குவது வழக்கம். அப்படி வைக்கும்போது அந்த நபர் கண்கள் மூடி இருக்குறதா அல்லது திறந்திருக்கிறதா என்று மற்றவர்கள் தெரிந்துக்கொள்வது கடினம்.

பாத் ரூம் லைட்டை அணைத்துவிட்டு வெளியே வந்த அக்கா எங்களை பார்த்துக்கொண்டு நிற்ப்பது அறையில் எரியும் ஜீரோ வாட்ஸ் லைட் வெளிச்சத்தில் நன்றாக தெரிந்தது.அக்கா பாத்ரூமில் இருந்த நேரம், என் மேல் இருந்த போர்வையை நான் முழுதும் நீக்கி இருந்தேன். என்னை கட்டிக்கொண்டு தூங்கும் (செம அசதியில் தூங்குகிறாள். மெல்லிய குறட்டை சத்தம் வேற) ராகவியின் மேல் கூட இடுப்பளவில் தான் போர்வை.

நான் அணிந்திருந்த ஷார்ட்ஸ் என் தொடைகளை பாதி தான் மறைத்து இருந்தது. எங்கள் கல்லூரியில் டாப் 3 ஆணழகன்களில் நான் தான் டாப் ஆணழகன். ரெகுலராக ஜிம் போய் உடம்பை பிட்டாக வைத்திருந்தேன். தோலும் சிவப்பு வேறா….முக அழகு எங்கள் குடும்பத்தில் ஆண் பெண் என அனைவருக்கும் வாரி இறைக்கப்பட்டு இருந்தது. (என் அப்பாவும் செம ஹாண்ட்சம்).

அக்கா கட்டிலில் கிடந்தவர்கள் மேல் வைத்தக்கண் வாங்காமல் பார்த்துக்கொண்டிருந்தது நன்றாகவே தெரிந்தது. நான் என் சுவாசத்தை (அதன் மூலம் என் மார்பு ஏறி-இறங்குவதை) சீராக வைத்திருக்க முயற்சி செய்தேன்.

மெல்ல அடிமேல் அடி வைத்து அக்கா வருகிறாள். என் பக்கம்…கட்டிலுக்கு வேறு அருகில் (என் இடுப்பு பகுதிக்கு பக்கம் இருந்த இடத்தில்) நிற்கிறாள். பின் நகர்ந்தாள். பாத்ரூம் கதவருகில் போனால். திரும்பி என்னை பார்க்க தொடங்கினால். அவள் வாயை எதோ செய்வது போல தெரிந்தது. சுவர் பக்கம் திரும்பி…..தன் முலைகளை இடது கையை கீழிருந்து ஏந்தியபடி சுவரில் தேய்க்கிறாள்….வலது அவள் புண்டையின் பக்கம் இருந்த புடவை மடிப்பினுள் இருந்தது. தலை மட்டும் என்னை பார்த்தபடி….அடிப்பாவி இவ்வளவு அழுத்தமாக முலைகளை தேய்க்கிறாலே….பின்பு பாத்ரூமிற்குள் போனாள். உள்ளே ஷோபி அக்கா அழும் சப்தம்

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


தமிழ்செக்ஸ்"tamil sithi story""amma magan sex kamakathaikal""sex tamil kathai""kamakathai tamil""akka pundai tamil stories""amma magan tamil kathaigal""tamil sex anni story"ஆச்சாரமான குடும்பம் – பாகம்14"tamil akka thambi sex story"tamilkamavery"sex kathai tamil""actress sex story""அண்ணன் தங்கை செக்ஸ்""tamil sex stories mamiyar""அண்ணியின் பாவாடை""tamil kamaveri story""அம்மா புண்டை""tamil kaamaveri""akka pundai kathai"அங்கிள் காமக்கதைகள்"tamil akka thambi sex stories"வாட்ச்மேன் அம்மா செக்ஸ் கதை"actress xossip"tamilscandelsiyer mami tamil real sex kama tamil kathaikalகுண்டி குட்டி"akka thambi kamakathaikal tamil"அம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்Theatre tamil sex kathaixssosipமுஸ்லிம் காமக்கதை"tamil story hot""தங்கச்சி பாவாடையை xossip சித்தி மகள் அபிதா"tamil amma sex stories""அண்ணி கதை""tamil sex stories actress"Tamil sex storyசூத்து ஓட்டை கதைகள்"new hot tamil sex stories"நண்பரின் குடிகார மாமா தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரிஸ்Oolsugamsex"www.tamilsexstories. com"xosippy"akka thampi kamakathaikal tamil"பூவும் புண்டையையும்வாட்ச்மேன் அம்மா கதைகள்tamilStorysextamilLiterotica போடு"tamil actress sex stories in tamil""www.tamil sex stories.com""தமிழ் செக்ஸ் கதை""tamil actress hot stories""tamil wife sex stories""kama kathai"drunk drinking mameyar vs wife tamil sex story"new telugu sex stories com"tamil sex storiesAmmapundaisexstoryநான் உங்க மருமக – பாகம் 01"tamil teacher student sex stories""new telugu sex stories com""incest stories in tamil""sex stories in tamil language"நண்பரின் குடிகார மாமா தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரிஸ்kamal hassan kuduba kamakathaikal Tamil"jyothika sex""sister sex stories""tamil memes latest"சுரேஷின் பூளும்ஆம்பளயா நீ காம கதை