உறவுகள் – பாகம் 12 – குடும்ப காமக்கதைகள்

எப்போதும் மே மாசம் லீவில் வரும் மாமா இந்த முறை பிப்ரவரி மாதத்திலே வந்துவிட்டு போய் விட்டார். அவர் இருந்திருந்தால் 4 வகை மிக்சர் வாங்கி வந்திருப்பேன். இப்போது சென்னை போவது கூட அவரது ஐ.டி.ஐ. சர்டிபிகேட்டை அரசாங்க அட்டெஸ்ட் செய்து வாங்கி வரத்தான். சவுதியில் இருக்கும் மாமா கத்தார் சைட்டுக்கு ட்ரை செய்கிறார்.

ஹாலில் ஒற்றை சோபாவில் ராகவியை மடியில் வைத்துக்கொண்டு அவளுக்கு அல்வா ஊட்ட தொடங்கினேன். ஒரு கவள அல்வா என் வாயில் போட்டு….அவள் வாயில் அதை வாயோடு வாயாக ட்ரான்ஸ்பர் செய்தேன்.

“என்னடி என் எச்சு பட்ட அல்வா எப்படி இருக்கு”
“ரொம்ப டெஸ்ட்டா இருக்கு மாமா”அப்புறம் என்ன..மீதி அல்வாவும் மிக்சரும் அப்படியே ஊட்டி விட்டேன். இடையில் ரூமிற்கு வந்த ரகு இதை பார்த்து விட்டு ஓடியே போய் விட்டான். அவன் எதிரில் பல முறை நான் ராகவிக்கு லிப் லாக் செய்திருக்கிறேன்.

அக்கா சமையலை பற்றி சொல்லனுமா. பின்னி எடுத்து இருந்தாள். சாப்பிட்டு கொஞ்சம் ரெஸ்ட் எடுத்து விட்டு மாலை 4 மணிக்கு கிளம்பினோம்.

வீட்டிற்கு வந்ததும் கதவுகளை தாழ் போட்டேன்.

“என்னடா…சாயந்தர நேரம் திறந்து தான் வையேன்”
“அம்மா….செம மூடுல இருக்கேன் மா…ப்ளீஸ்”
“அங்க தான் அந்த சின்ன குட்டிய அந்த மேய் மேஞ்ச இல்ல”
“அம்மா அது ஸ்நாக்ஸ்….இருக்குற மூடுல யாரையாவது கதற கதற ஓக்கணும் போல இருக்கு”
“சொல்லறதுலயே எனக்கும் மூடு வந்திடுச்சி டா செல்லம்”
“அப்புறம் என்னடி வப்பாட்டி” அள்ளிக்கொண்டு பெட்டில் படுக்க போட்டேன்.
——-

வெறித்தனமாக இருவரும் இயங்கினோம். முடித்து டயர்டாகி கட்டிலில் சாய்ந்தேன். அம்மா என்னை கட்டிக்கொண்டாள்.

“செம வெறி போல….அந்த சின்ன குட்டி சிக்குனா எப்படி டா தாங்குவா”
“இவ்வளவு வெறி இருக்குறப்ப சின்ன குட்டியை என் சீண்டுவேன். பெரிய குட்டி இருக்கா இல்ல”
“பாப்போம்.”
“பாரு பாரு. உன் முன்னாடி அவள ஓக்குற சான்ஸ் கெடச்ச செமையா இருக்கும்மா”
“ச்சி போடா….”
நான் அம்மாவை இன்னமும் இறுக்கிக் கொண்டேன்.“அது என்னடா அவ வீட்டு விஷயமெல்லாம் பிங்கர் டிப்ஸ்ல வெச்சிருக்க.”
“இப்போ நான்தானே அங்க குடும்ப தலைவன்”
“அதான…எல்லாத்துக்கும் ஷோபி உன்னத்தான் கேக்குறா”
“அடுத்த வாரம் இந்நேரம் பாரும்……முழுசா ஷோபி என் பொண்டாட்டி ஆயிடுவா”
“பாப்போம். நீ தான் சதா சர்வ காலமும் ராகவியையே நோண்டிக்கிட்டு இருக்குறியே”
“அம்மா நான் என் ஷோபி முன்னாடி ராகவிய நோண்டுறேன் தெரியுமா..”
“எதுக்கு”
“ஷோபிக்கு பக்கத்துல இல்லாத புருஷன் மேல கடுப்பு வரும். மகளுக்கு கிடைக்குற சந்தோசம் தனக்கு கிடைக்கலையேன்னு தோணும். அரிப்பும் ஜாஸ்த்தியாகும்”
“பெரிய ஆளா ஆயிட்ட டா”
“பின்ன….உன்ன கருப்பன் கூட கூத்தடிக்கிரப்ப பாக்கும் போது எனக்கு அதே அளவு தான் கடுப்பும் அரிப்பும் வருது.”
“டேய்… சும்மா அவர கருப்பன் கருப்பன்னு சொல்லாத டா. கருப்பா இருந்தாலும் என்ன கலையா இருக்காரு என் புருஷன்”
“புது புருஷன்னு சொல்லு டி என் வப்பாட்டி”

பிரியாணியை பேக் செய்து அக்கா கொடுத்து விட்டிருந்ததால் இரவு சாப்பாடு செய்யும் வேலை கூட அம்மாக்கு இல்லை. அதன் பின் அடுத்த நாள் காலை 8 மணி வரை நாங்கள் நிர்வாணமாக கட்டிப் புரண்டுக்கொண்டு தான் இருந்தோம்.அதிர்ஷ்டம் எப்படியெல்லாம் வருது பாருங்க. ஞாயிற்றுக் கிழமை காலையில் சென்னைக்கு அரசு சொகுசு (?!) பேருந்தில் கிளம்ப வேண்டிய நாங்கள் தவிர்க்க முடியாத காரணத்தால் (அது ஒரு போர் காரணம்), இரவு எங்கள் ஊர் வழியாக போகும் ‘ஸ்லீப்பர்’ தனியார் ஏ.சி. பஸ்ஸில் போக வேண்டியதாக இருந்தது. இரண்டே இரண்டு ஸ்லீப்பர் இடங்கள் தான் இருந்தது என்றார்கள். அதுவும் கடைசியில். நாங்கள் 3 பேர். ஒரே குடும்பம். அட்ஜஸ்ட் செய்து கொள்கிறோம் என்றேன். 3 பேருக்கான தொகையை கொடுத்து விடுகிறேன் என்றேன் (பணமா முக்கியம் ஹிஹிஹி).

அவர்கள் காட்டிய மேப்பில் இருந்த ஸ்லீப்பர் அரேஞ்மென்ட்ஸ் பார்த்து எனக்கு ஸ்பாட்டிலேயே சுன்னி விறைத்து விட்டது. இடது பக்கம் முழுக்க டபுள் ஸ்லீப்பர்கள். கீழே ஒரு டபுள். மேலே ஒரு டபுள். வலது பக்கம் சிங்கிள் ஸ்லீப்பர். எங்களுக்கு இடது பக்கம் கடைசி மேல் டபுள். இதில் என்ன விசேஷம்ன்னா எதிர் பக்கம் இருக்க வேண்டிய இரண்டு சிங்கிள் ஸ்லீப்பர்கள் இல்லாமல் ஒரே ஒரு சிங்கிள் ஸ்லீப்பர் தான். அதுவும் லோவர் ஸ்லீப்பர் தான். பஸ் பாடி கட்டியவனை மனதார நன்றி சொன்னேன்.

பஸ் பயணம், சென்னையில் 4-5 நாட்கள் தங்க ஹோட்டல் செலவு என எல்லாவற்றிற்கும் அம்மாவிடம் தான் காசு வாங்கி இருந்தேன். பின்ன….எங்க அப்பா கட்டி வெச்சிட்டு போன ஷாப்பில் காம்ப்லக்ஸில் இருந்து வரும் கொழுத்த வாடகை வருமானத்தை எவனோ அம்மாவின் இரண்டாவது புருஷனெல்லாம் அனுபவிக்கிறான். நான் என்ன சொம்பையா?ஞாயிற்றுக் கிழமை இரவு சென்னைக்கு செல்வதென்றால் ஆம்னி பஸ் டிக்கெட் என்ன விலை விற்கும் என்று உங்களுக்கே தெரியும். எங்கள் ஊரில் ஒரு ஏர்போர்ட் இருந்தால் பேசாமல் விமானத்தில் பஸ் டிக்கெட் விலைக்கு சென்னை போகலாம். அதிலேயும் இரண்டு ஸ்லீப்பர் பர்த்திற்கு நான் பேரம் பேசாமல் 3 நபருக்கான பணம் கொடுத்தேன்.

எப்படியோ கஷ்டப்பட்டு பஸ் டிக்கெட் புக் செய்து விட்டேன் என்று அக்காவிடம் சொன்னேன்.

“தம்பி டிக்கெட் விலை ரொம்ப அதிகமா”
“அதெல்லாம் நீ ஏன்க்கா கவலைப் படுற”
“மாமா தான் ரொம்ப சங்கடப் படுறாரு. நம்ம பணத்துலயே செலவு செய்ய சொல்லுறாரு”
“அது என்னக்கா உங்க பணம் என் பணம்ன்னு. நீயும் உன் குடும்பமும் வேற நான் வேறயா?”
“அப்படி இல்லத்தம்பி…”
“சரி சரி….நீ சீக்கிரமே கிளம்பி ராகவியோட எங்க வீட்டுக்கு வந்திடு. நம்ம டவுன்ல பஸ் 10 நிமிஷம் தான் நிக்கும்.”
“சரிங்க தம்பி”

நான் கனவில் மிதந்தேன். 10 மணி நேர பஸ் பயணம். நான் நடுவில் படுத்துக் கொள்ள தீர்மானித்தேன். இரண்டு பேர் தாராளமாக படுக்கக்கூடிய இடம். நாங்கள் 3 பேருமே ஸ்லிம்மான உடல் உள்ளவர்கள் தான். இடைஞ்சலாக இருந்தால் தான் என்ன. இடிச்சி பிடிச்சிக்கிட்டு….ஜாலி ஜாலி ஜாலி.

இப்போதெல்லாம் ஷோபி அக்கா என்னிடம் ரொம்ப சகஜமாகவே பழகுகிறாள். 8-10 வருஷம் முன்பு எப்படி சின்ன பையனான என்னிடம் சகஜமாக பேசுவாளோ, அருகில் உட்காருவாளோ அப்படி பழக தொடங்கிவிட்டாள்.எங்களை தவிர இன்னும் ஒரு ஜோடி மட்டும் தான் அன்று அந்த பேருந்தில் ஏறியது. மற்றபடி எல்லா பர்த்துகளுமே புல். தூங்கிக்கொண்டிருந்த மற்றவர்களுக்கு இடையூறு செய்யாத வகையில் நடுவில் இருந்த லைட்டை மட்டும் தான் போட்டார்கள்.

பஸ்ஸில் ஏறி “ராகவி நீ ஜன்னல் ஓரம் போ”. ராகவி இடுப்பை பற்றி மேல் பர்த்தில் ஏற்றிவிட்டேன். அக்கா என்னைப்பார்க்க, “உன்னை எத்தி விட்டுட்டு தான் க்கா ஏறுவேன்” என்றேன். அக்கா புடவை கட்டி இருந்ததால் சிரமப்பட்டாள். நான் அவள் இடது இடுப்பில் ஒரு கை, வலது சூத்தில் ஒரு கை என்று பிடித்து ஏற்றினேன். பாதி ஏறிய பின் அவள் இடுப்பில் இருந்த கையை இடது சூத்தில் முட்டு கொடுத்து, என் முகத்தை அவை சூத்து பிளவு பகுதியில் கொடுத்து எத்தி ஏற்றினேன். அவள் ஏறி உட்கார்ந்த பின் நான் ஏறினேன். அவள் ராகவிக்கு அடுத்து உட்கார்ந்து இருந்தாள். நான் அவள் அருகில் உட்கார்ந்தேன்.

“நீங்க இந்தப்பக்கம் வந்துடுறீங்களா தம்பி” என்று நகர முற்பட்டாள். பாலன்ஸ் கிடைக்க அவள் துடையை ஒரு கையாளும், ராகவி தொடையை (அவள் புண்டைக்கு வெகு அருகில் கை வைத்து அப்படியே ஒரு விரலால் அவள் புண்டையை லேகாக வருடி ) இடம் மாறினேன்.

அக்கா இயல்பாக இருந்தது சந்தோஷமாக இருந்தது.

“அக்கா அந்த ஸ்க்ரீனை இழுத்து கட்டிடு”
கால் பக்கம் இருந்த ஸ்க்ரீனை இழுத்து தலை பக்கம் இருந்த கம்பி வலயத்தில் கட்டனும். கம்பி வலயம் நசுங்கினார்போல திரும்பி இருந்ததால் சிரமப்பட்டாள். என் அழகு வருங்கால வப்பாட்டி சிரமப்படுவதை பார்த்துக்கொண்டு இருக்க இந்த வாலிப வீரனின் உள்ளம் நினைக்குமா?

“இருக்கா நான் பற்றி பண்ணுறேன்” என்று அவள் முதுகில் நன்றாக சாய்ந்தவாறு என் கைகளை அவள் கழுத்திற்கு இரு புறமும் கொண்டு சென்று ஸ்க்ரீனை கட்டி சரி செய்தேன்.அம்மாவின் மேல் எப்போதும் வரும் பெர்பும் வாசனையை விட அக்காவின் மேல் வரும் மெல்லிய வியர்வை வாசம் ரொம்ப பிடிக்கும். தலையில் வைத்திருக்கும் மல்லிகை பூவின் வாசம், தலையில் தடவியிருக்கும் தேங்காய் எண்ணை வாசம், இவற்றோடு அவள் பிரதியிலும், கை கக்கத்திலும் வரும் வியர்வையின் வாசம் கலந்து வீச…..சொர்க்கம்னா அது என் ஷோபி அக்காவின் அருகாமை தான். இந்த புண்டா மவ என் அழகு ஷோபி தான் ரம்பை, ஊர்வசி, மேனகை – என்று நினைத்துக்கொண்டேன்.

ராகவி பக்கம் திரும்பினேன். என் எண்ணம் அறிந்து ஷாலை ஓரமாக வைத்திருந்தாள். அவள் சுடிதார் டாப்ஸில் கை வைத்து இதையும் கழட்டிடேன் என்று சைகை காட்டினேன். (அக்கா பார்த்துக்கொண்டு தான் இருந்தாள்). வேண்டாம் என்று வெட்கப்பட்டு தலை அசைத்தாள் ராகவி. பஸ்காரன் கொடுத்திருக்கும் போர்வையை கட்டினேன். அவள் தன் அம்மாவை பார்த்தாள். ஷோபி அக்கா கண்களாள் சம்மதம் சொன்னதை நான் ஓரக்கண்னால் பார்த்துவிட்டேன். எதிர் திசையில் திரும்பிக்கொண்டு படுத்தால் ஷோபி அக்கா.

கடைசி சீட் என்பதால் அங்கே இருந்த நீல நிற ஜீரோ வாட்ஸ் லைட்டின் வெளிச்சம் கொஞ்சம் உள்ளே வந்திக்கொண்டு இருந்தது. ஜன்னல் பக்கம் இருந்த ஸ்க்ரீன் கடைசி முடிவு பெரும் இடத்தில் கொஞ்சம் துருத்திக்கொண்டு இருந்ததால் எங்க கால் பக்கம் சின்ன வெளிச்சம் (சாலை விளக்குகளில் இருந்தும் மற்ற வாகனங்களில் இருந்தும் வரும் ஒளி) கொஞ்சம் உள்ளே வந்துக்கொண்டு இருந்தது. வெளியில் இருந்து யாரும் எங்களை பார்க்க முடியாது தான். ஆனால் உள்ளே சின்ன வெளிச்சம் இருந்தது எனக்கு நல்ல கிளுகிளுப்பை தந்தது.ராகவி டாப்ஸை அவிழ்த்து தந்ததும், அதை மடித்து, ஷோபி தலைமாட்டில் இருந்த பையில் வைத்தேன். அதையும் உள்ளே தள்ளாமல் சிறு பகுதி வெளியே நீட்டி ஷோபி அக்காவின் தலையில் படும்படி வேண்டும் என்றே வைத்தேன். போர்வையை எடுத்து மூவரையும் மறைக்கும்படி போர்த்தினேன்.

சிம்மீஸை பேன்ட்டிர்க்குள் இன் செய்து இருந்தாள். அதை வெளியே எடுத்துவிட்டு வலது கையை சிம்மீசிற்குள் விட்டு அவள் இளம் முலைகளையும், இடது கையை அவள் பெண்ட்டிற்குள் விட்டு ஜட்டியை நீவி அகட்டி, அவள் புண்டையையும் நீவ தொடங்கினேன்.

நான் ஒருக்களித்து படுத்திருந்ததால், என் சூத்து என் பின்னல் இருந்த ஷோபியின் இடுப்பில் படும் படி பார்த்துக்கொண்டேன். என் சூத்து அசைவதும், அது அக்காவின் இடுப்பில் லேசாக அவ்வப்போது இடிப்பது….சொர்க்கம் டா.

அலேக்காக ராகவியை தூக்கி என் மேல் கிடத்திக்கொண்டேன். அவள் சூத்து ஓட்டைக்குள் விரல் விட்டுப் பார்த்தேன். பின், அவள் தொப்புளுக்கில் விரல் விட்டு ஆட்டினேன். அவளை அவள் அம்மாவின் பக்கத்தில் கிடத்தி, இறுக்கி அணைத்து ஒரு காலை அவள் மேல் போட்டு “தூங்கு”என்று கிசுகிசுத்தேன். அவளை அணைத்த என் கைகளின் முட்டி அக்காவின் மேல் கொஞ்சம் பட்டது. அவள் மேல் நான் போட்டிருந்த காலின் கால் முட்டியும் அக்காவின் தொடை மேல் பட்டுக்கொண்டு இருந்தது.

மூடில் வெம்பி எழுந்துக்கொண்டிருந்த ராகவியின் மார்பு சீராக தொடங்கியது. கட்டிக்கொண்டே தூங்க தொடங்கினோம். எவ்வளவு நேரம் ஆகியிருக்கும் என்று தெரியாது. பஸ் ஒரு இடத்தில் நின்றது. “பஸ் 20 நிமிஷம் நிக்கும். டீ சாப்பிடுறவங்க சாப்பிட்டு வாங்க” என்று குரல் கேட்டது.

கண் விழித்தேன். அணைப்பில் இருந்து ராகவியை விளக்கினேன். போர்வையை நீக்கி அக்காவை பார்த்தேன். அவளும் விழித்து இருந்தாள். “பாத்ரூம் போகனுமாக்கா”

சங்கடமாக ‘அமாம்’ என்று தலையாட்டினாள்.ராகவியையும் எழுப்பினேன். சிம்மீஸ் மார்பு வரை உயர்ந்தும், ஜட்டியும் பேண்ட்டும் சூத்தின் கீழே இறங்கியும் இருந்ததை நானும் அக்காவும் கவனித்தோம். அக்கா கண்டுகொள்ளாததை போல முகத்தை திருப்பிக்கொண்டாள்.

அவள் டாப்ஸை எடுத்துக்கொடுத்து, பாத்ரூம் போயிட்டு வரலாம் வா, என்று சொன்னேன்.

முதலில் நான் இறங்கி, அக்காவை இடுப்பைப் பிடித்து இறக்கினேன். கை வழுக்கி அவள் முலைகளை பற்ற வேண்டியதாக இருந்தது.

அடுத்து என் ராகவிக்குட்டியை இறக்கி, இருவரையும் அழைத்துக் கொண்டு பஸ்ஸை விட்டு லேடிஸ் டாய்லேட்டிற்கு சற்று தள்ளி காவல் இருந்தேன். இருவரும் மூத்திரம் கழித்து வந்ததும், அழைத்து போய் இளநீர் வேணுமா டீ வேணுமா என்று கேட்டேன். ராகவி தனக்கும் ஒன்றும் வேண்டாம் என்றால். அக்காவிற்கும் எனக்கும் காப்பி சொல்லிவிட்டு அவர்களை அங்கேயே இருக்க சொல்லி நான் சிறுநீர் கழித்து வந்தேன். இருவரும் ஆளுக்கு ஒரு கப் காப்பியோடு நின்றார்கள். (அக்கா நான் வரும் வரை தன்னுடைய காப்பியை அருந்தாமல் காத்திருந்தாள்). நான் முக்கால்வாசி குடித்து மீதத்தை ராகவியிடம் கொடுத்தேன். அவள் மறுக்காமல் என் எச்சில் காப்பியை குடித்தாள்.திரும்ப பஸ்ஸில், அப்பர் பர்த்தில் ஏற்றி விடும் வைபவம். என்னை நானே அதிர்ஷ்டக்காரன் என்று வாழ்த்திக் கொண்டேன்.

இந்த முறை ராகவியை ஜன்னல் ஓரத்தில் படுக்கை வைத்துவிட்டு நான் இருவருக்கும் நடுவில் சமர்த்தாக படுத்தேன். அக்காவும் படுத்துக்கொண்டாள். பஸ் கிளம்பியவுடன் நான் தூங்கிவிட்டேன்.

ஒரு இடத்தில் கேட்ட ஹாரன் சப்தத்தில் கண் விழித்தேன். மொபைலில் மணி பார்த்தேன். 3.30. இன்னமும் 4 மணி நேரமாவது ஆகும் சென்னையை அடைய. இரண்டு பக்கமும் தேவதைகள் தூங்கிக்கொண்டு இருந்தார்கள். லேசாக போர்வையை விளக்கி அக்காவை பார்த்தேன். எவ்வளவு அடக்க ஒடுக்கமாக, புடவையில் சின்ன கேப் கூட இல்லாமல் லட்சணமாக தூங்கிக்கொண்டு இருக்கிறாள். இந்த பத்தினி முந்தையை எப்படி தேவடியா முண்டையா ஆக்கப்போறேனோ என்று சின்ன கவலை என் மனதில் தோன்றியது.திரும்ப போர்வையை மூடி படுத்தேன். சட்டென்று தூக்கம் வரவில்லை. ஒரு ஐடியா தான் வந்தது. வெகு இயல்பாக புரண்டு அக்கா பக்கம் திரும்பி, அவள் மேல் ஒரு காலையும் கையையும் போட்டு தூங்க முயற்சித்தேன். என் காலும் கையும் பட்டது தான் தாமதம், அக்கா முழித்திருக்க வேண்டும். அவள் மூச்சி சீராக இல்லை என்பது அவள் மார்பின் மேல் போட்டிருக்கும் என் கை மூலம் அறிந்தேன். நான் என் மூச்சை சீராக வைத்துக்கொள்ள பட்ட பாடு இருக்கே. யோகாவெல்லாம் கத்துக்கிட்டது நல்லதா போச்சு. கத்துக்கிட்ட மொத்த வித்தையையும் இறக்கி தூங்குவது போல் பாசாங்கு செய்து…..அப்படியே தூங்கியும் போனேன்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil sex story sister""tamil amma magan sex story com""2016 sex stories"என்னிடம் மயங்கிய மாமியார்"kudumba sex"வாட்ச்மேன் அம்மா செக்ஸ் கதை"தமிழ் காம கதை""tamil kama akka"குடும்ப கற்பழிப்பு காம கதைகள்"mamanar marumagal otha kathai in tamil font"தமிழ் செக்ஸ் காதை அக்காtamil kamakadhaihal"amma magan kathaigal"tamil actars sex kamakadaitamildirtystoryஆச்சாரமான குடும்பம் பாகம் 1,2,3,4,5,6,7,8,9,10,11,12"tamil actress sex stories"புன்டை"shruti hassan sex story""jothika sex stories in tamil"Ammapundaisexstory"செக்ஸ் கதை"ஓல்சுகம்"tamil amma magan stories"நிருதி காமக்கதை"sex tamil kathai"Tamil little bath sis sex sori tamil"kamakathakikaltamil new""akka thambi kamakathaikal""tamil sex incest stories""jothika sex stories"புரபசரை ஓத்தநடிகைகள்"hot tamil sex stories"xosspi amma vervi vasam"tamil incest kamakathaikal""அம்மா மகன் தகாதஉறவு""tamil stories""tamil kama veri"xossip அன்னி"telugu sex stories xossip""tamil stories anni""trisha hot sex""tamil kamakathai"Akkavin thozhi kamakathaiதமிழ்காம.அம்மாகதைகள்"tamil rape sex""dirty tamil sex stories"akka thambi sex oolsugam"tamil kamakathaikal rape"tamikamaveri"incest stories in tamil""tamil sex tamil sex""tamil aunty ool kathaigal""tamil kudumba kamakathaikal""tamil incest sex stories""tamil sex story village""tamil hot videos"malar ol kathai tamil"latest tamil sex story"அண்ணன் மனைவி மான்சி"tamil wife sex story""tamil akka thambi uravu kathaigal""desibees amma tamil""tamil actress kamakathai new""tamil amma sex store"முலையை"free sex stories in tamil"தங்கச்சி xossip"tamil lesbian stories""akkavai otha kathai in tamil font""shruti hassan kamakathaikal""hot tamil story""tamil memes latest""tamil incent sex stories""தமிழ் செக்ஸ் கதை"என் அக்கா என் சுன்னியை மேலே ஆசை"tamil love sex stories""annan thangai sex stories"அக்க ஓக்க"sex xossip""xossip sex""trisha sex story tamil"tamilsexstoreகாமக்கதைகள் மாமி"akka pundai kathai""anni tamil kathai"tamil anne pundai aripu storyen purusan kamakathai"tamil incest stories""thamil sex sthores""zomato sex video"காம செக்ஸ் கதைகள்"mamiyar kamakathai""www tamil hot stories"டீச்சரின் மூத்திரம் குடிக்கும் லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்kamakathai