பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 267 – தமிழ் காமக்கதைகள்

” சாயந்திரம் ஏன்மா அப்படி பண்ண.. ?”

” என்னடா குட்டி..? எப்படி பண்ணேன்.. ?”

” கவி முன்னாடி என்னை கிஸ்ஸடிச்சே இல்ல.. ?”

” ஓ.. ! ஆமா.. ! ஏன்..? ஏதாவது கேட்டாளா.. ?”

” அப்பறம் கேக்காம இருப்பாளா..?”

” என்ன கேட்டா.. ?” புவியின் மார்பில் கை வைத்து மெதுவாக தடவினான்.

” எல்லாம் முடிஞ்சுதான்னு கேட்டா.. ”

” நீ என்ன சொன்ன. ?”” அதெல்லாம் இல்ல.. சும்மா கிஸ்ஸு மட்டும்தான் சொல்லி சமாளிச்சேன். ஆனா அவ நம்பின மாதிரி தெரியல.. !!”

” சரி விடுடா..! உன் கழுத்துல தாலி கட்ட போறவன் நான்தானே..?”

” நா அத சொல்லலமா.. ! கல்யாணமே ஆனாலும் அவ முன்னாடி… அவன்னு இல்ல… யாரா இருந்தாலும் அடுத்தவங்க முன்னாடி.. இப்படி எல்லாம் பண்ணாத..ஓகேவா..? அது நமக்குத்தான் அசிங்கம்.. !!”

” ஓகேடா குட்டி.. !! சரி.. இப்ப என்ன பண்ணலாம்.. ?”

” இப்பல்லாம் ஒண்ணும் வேணாம்..! அவ திடீர் திடீர்னு இடைல முழிச்சிக்குவா. நான் போறேன். !”

” ம்கூம்.. அதுலாம் முடியாது..!!”

” போ அறுவு..! சொன்னா புரிஞ்சிக்கோ.! நீ கேட்டு நான் இல்லேம்பேனா..? ஆனா இப்ப வேண்டாம்..! கிஸ் மட்டும்தான்..!!”

” எனக்கு கிஸ் மட்டும் பத்தாதுடா அழகு.. ” மெதுவாக அவளைத் திருப்பி.. அவளது மார்பின் மேல் அவன் முகத்தை வைத்தான். மென்மையாக இருந்த அவளது ஆப்பிள்களின் மேல் முகத்தைப் புரட்டி முத்தம் கொடுத்தான்.

” அறுவு.. சொன்னா கேளுமா.. ! கவி இப்பல்லாம் முழுசா தூங்கறதே இல்ல. ! அடிக்கடி பாத்ரூம் போக எழுந்துக்குவா..” புவி சிணுங்கினாள்.

” அப்போ.. வேணாங்கறியா.. ??”” புரிஞ்சுக்கோ அறுவு.. ! ப்ளீஸ்.. !!”

” சரி.. லைட்டா.. ! நானும் பீலாகக் கூடாது இல்ல..?” அவள் நைட்டியின் ஜிப்பில் கை வைத்து சரக்கென கீழே இழுத்தான்.

” ம்.. ம்ம்.. !! கதவெல்லாம் அப்படியே தெறந்து கெடக்கு.. !!” எனச் சிணுங்கிக் கொண்டே போய் கதவை சும்மா சாத்திவிட்டு வந்து கட்டிலில் உட்கார்ந்தாள் புவி.. !!

” ஒரு நிமிசம்டா அழகு..! பாத்ரூம் போய் வாய் பிரெஷ் பண்ணிட்டு வந்தராறேன் ” சட்டையைக் கழற்றிக் கொண்டே சொன்னான் சசி.

” அது வேறயா..?” என்று சிரித்தாள் ”அனேகமாக கவிகிட்ட மாட்ட போறோம்னு நெனைக்கறேன்.. !!”

” விடு.. அவளை நான் பாத்துக்கறேன்.. !!” அவள் கன்னத்தில் ஒரு முத்தம் கொடுத்து விட்டு வெளியே போனான்.

பாத்ரூம் போய் சிறுநீர் கழித்து.. பேஸ்ட் போட்டு தேய்த்து வாயைக் கொப்பளித்தான். இரண்டு நிமிடங்கள் கழித்து வீட்டுக்குள் போனான். புவி டிவியைப் போட்டு விட்டு இன்னும் திறந்த நைட்டி ஜிப்புடன் உட்கார்ந்து கொண்டிருந்தாள்.. !!

முகம் துடைத்துக் கொண்டு புவி பக்கத்தில் உட்கார்ந்தான். அவளை வளைத்து அணைத்து கன்னத்தில் மென்மையாக முத்தமிட்டான். ஒரு கையை நைட்டி ஜிப் வழியாக உள்ளே விட்டு.. புவியின் மென்மையான இளமைக் கானிகளைப் பிடித்து இதமாக பிசைந்தான்.!
” அழகு.. ”

” சொல்லுமா.. ??”

” எனக்கும் இப்போ கல்யாண ஆசை வந்துருச்சுன்னு நெனைக்கறன்டா.. !!”” ஹைய்யோ… நெஜம்மாவா அறுவு.. ??”

” ஆமாடா மயிலு.. !! ஆனா நீ இன்னும் படிக்கனுமே.. ??”

” சரி…அப்போ மொதல்ல கல்யாணம் பண்ணிக்கலாம் அறுவு.. அப்றமா வேணா நான் படிப்ப கண்டினியூ பண்ணிக்கறேன்.. !!”

” ம்கூம்.. ! அது நல்லாருக்காது.! நமக்கு எவ்வளவோ ஆசைகள் இருக்கத்தான் செய்யும்..! ஆனா அதுக்காகல்லாம்.. நடைமுறையை மாத்திக்க கூடாது..! நீ படிச்சு முடி..! அப்பறம்தான் கல்யாணம்.. !!”

” என்ன அறுவு இப்படி சொல்ற.. ??”

” நான் சொன்னா கேளுடா மயிலு.! மொதல்ல உன் படிப்பு. அப்றம்தான் நம்ம மேரேஜ்.. ! அதுக்கு முன்ன.. என்னை ரொம்ப காய விடாத..! அப்பப்ப.. என்ஜாய் பண்ணிட்டு இருந்தா எனக்கு இந்த பீலிங் ஓவரா வராது.. !!”

சொல்லும்போதே அவனுக்கு உறைத்தது. புவியுடன் இல்லாவிட்டாலும் இந்த இடைப்பட்ட நாட்களில் நசீமா.. பவ்யா என இரண்டு பேருடனும் உடலுறவு கொண்டாகி விட்டது. ஆனால் அவர்களுடன் உடலுறவு கொண்டது.. ஆசைக்காகவும் இச்சைக்காகவும்தான்.. ஆழமான காதலுடன் இல்லை.. !! அந்த வகையில்.. ஆழ் மனதின் ஏக்கங்களையும் தவிப்புகளையும் புவியால் மட்டுமே நிறைவு செய்ய முடியும் என்று தோன்றியது.. !!

” காண்டம் இருக்கா அறுவு.. ??” அவனைத் தழுவிக் கொண்டு கேட்டாள் புவி.

” ம்.. ம்ம்.. ! இருக்குடா குட்டி.. !!”” சரி.. இரு நான் கதவை தாழ் போட்டுட்டு வந்தர்றேன்..!!” எனச் சொல்லிவிட்டு அவன் உதட்டில் ஒரு முத்தத்தைக் கொடுத்த பின்.. ஒரு ஆழமான பெருமூச்சுடன் விலகி எழுந்து சென்றாள் புவியாழனி …. !!!!!

புவியாழினி கதவைத் தாழிட்டு விட்டு வந்தாள். சசியின் முன்பாக வந்து அவனுக்கு நெருக்கமாக நின்றாள். அவள் மார்பகம் அவனது முகத்துக்கு அருகில் மிக நெருக்கமாக இருந்தது. சசியின் முகத்தை நிமிர்த்தி.. அவனது உதடுகளில் தன் மெல்லிய உதடுகளைப் பதித்து.. மென்மையாக ஒரு முத்தம் கொடுத்தாள் புவி..!!

” நல்லா கிஸ் பண்ணுடி மயிலு.. !!”
வளைந்து நின்ற அவள் இடுப்பின் இரண்டு பக்கத்திலும் இரு கைகளையும் வைத்து மெல்லத் தடவினான்.

புவி மெல்லிய புன்னகையுடன் குனிந்து அவன் உதட்டில் அழுத்தி முத்தமிட்டாள். சசி தன் உதடுகளால் அவள் உதடுகளைக் கவ்வினான். சிணுங்கல் ஏதுமின்றி உதடுகளைச் சுவைக்க விட்டாள்..! சில நொடிகளில் மெதுவாக தன் நாக்கை நீட்டி அவன் உதடுகளைத் தடவினாள்..!! பின்.. தன் நாக்கை அவன் வாய்க்கள் நுழைத்து சுவைக்கக் கொடுத்தாள். அவளது நாக்கின் சுவையை ஆழமாக உறிஞ்சி.. சப்பிச் சுவைத்து விட்டதும்.. சட்டென மடங்கி அவன் மேல் சரிந்தாள் புவி..!!

” ஆஆஆ.. வாயே வலிக்குதுமா.. !!”

” எனக்கு நல்லா மூடா இருக்கு மயிலு.. ”

” ம்.. ம்ம்..!! என்ஜாய் பண்ணிக்கோம்மா.. !!” இடுப்பை அவன் மீது சரித்தபடி… அவன் முகத்தின் மேல் தன் முகத்தை வைத்துக் கொண்டு கிறக்கமாகச் சொன்னாள் புவி.. !அவள் முகத்தைப் பார்த்துக் கொண்டே அவள் இடுப்பை இறுக்கிப் பிடித்து இழுத்து.. முகத்தை கீழே சரித்து.. அவள் கழுத்தில் முத்தமிட்டான். அங்கிருந்து மென்மையாக முத்தமிட்டபடி.. முகத்தை இன்னும் இறக்கி.. அவளது மார்பில் தன் முகத்தை வைத்தான் சசி.. !!

” லைட்ட ஆப் பண்ணிடலாமா அறுவு.. ??” புவி அவன் தோள்களில் தனது கைகளை வைத்து தடவியபடி கேட்டாள்.

” ம்கூம்.. ! எரியட்டும்.. !!”
அவன் மூச்சை ஆழமாக இழுத்து அவள் மார்பு வாசணையில் கிறங்கினான். அவன் கைகளை மெதுவாக.. அவளுக்குப் பின்னால் விட்டு அவளின் அளவான குண்டிக் கோளங்களை பிடித்து பிசைந்தான்..!!

” அறுவு..” தன் மார்பில் அணைந்த சசியின் கன்னத்தை ஒரு கையால் வருடியபடி மெதுவாக அழைத்தாள் புவி.

” சொல்லுடா குட்டி..?”

” உனக்கு அவ்ளோ ஃபீலிங் ஆகிப் போச்சா..?”

” ம்.. ம்ம்.. !!”

” எனக்கும்தான்.. அடிக்கடி ரொம்ப ஏக்கமா இருக்கும்..! டெய்லி உன்கூடவே சாப்பிடனும்.. உன் மேல கை கால் போட்டுட்டு.. உன்ன இறுக்கமா கட்டிப் புடிச்சிட்டு தூங்கனும்னு.. !!” என்று அவன் தலை முடியை விரல்களால் அலைந்த படி மெல்லிய குரலில் சொன்னாள்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


கவா்சி டீச்சா் காம கதைகள்"www tamilactresssex com"பேய் காமக்கதைகள்"akka sex stores""new sex kathai""akka thambi story""tamil rape kamakathaigal""tamil insest stories""tamil actress sex"Ammaoolsex"akka thambi tamil sex stories""tamil sex srories"குடும்ப தகாத உறவு காமக்கதைகள்"www.tamil sex story""tamil amma magan sex story""tamil sex stories 2017"உறவுகள்"samantha sex story""akka ool kathai"uncle kamakathi in tam"tamilsex stori""tamil athai otha kathai"மருமகள் காமவெறி செக்ஸ் கனத"relation sex story""mamiyar kathaigal in tamil""tamil amma kamakathaikal"Akkapurusansexstory"kamakathaikal rape""anni kamakathikal""erotic stories tamil""kama kathaikal""tamil kama kathai""sex ki story"akkatamilsexkadhai"regional xossip""சித்தி கதை"பேருந்து.தமிழ்.செக்ஜ்.விடியோ"new sex kathai""xossip tamil story""mamiyar marumagan otha kathai in tamil"வாத்தியார் காம கதைகள்"amma kamakathaikal""fuck stories""tamil kamakadaigal""tamil insect stories"சுவாதி எப்போதும் என் காதலி – 1உறவுகள் – பாகம் 34– குடும்ப காமக்கதைகள்"அண்ணி காமக்கதைகள்""tamil sex stories and videos""tamil sex sites"actresssexகாமக்கதைபட்டிகாட்டு அந்தப்புரம்xosspiசித்தி மகள் அபிதா"tamil desibees"tamil corona kamakathaikal"love stories in tamil""www tamil sex story in""tamil actar sex""tamil kama kathaigal new""amma magan sex kathai tamil"KADALKADAISEXSTORYபால் கட்டு தமிழ் kama kathaigalen manaiviyin kamaveri kamakathaikalமன்னிப்புகாம சித்தப்பா"incest kathai"kamakadhaiiyer mami tamil real sex kama tamil kathaikal"tamil actress hot video""amma maga tamil kamakathai"வாத்தியார் காம கதைகள்"மான்சி கதைகள்""tamil adult stories""amma magan kamakathai in tamil language""kamakathaikal amma magan tamil""tamil actress hot sex stories"