பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 265 – தமிழ் காமக்கதைகள்

” போதும் பிரெண்டு.. !! இன்னிக்கு செமையா ட்ரீட் வச்சுட்டிங்க பிரெண்டு.. !!”

அவள் இடது கையை தளர்வாக இருந்த அவன் உறுப்பின் மேல் வைத்தாள்.
” இன்னும் ட்ரீட் முடியலை பிரெண்டு..!!”

அவன் ஜூஸை பருகியபடி அவள் இடுப்பில் இருந்த டவலை விரலால் பிடித்து மெதுவாக உருவினான். டவல் அவள் இடுப்பை விட்டு நழுவி கீழே விழுந்தது.

காடு போல மண்டிக் கிடந்த அவளது பெண்மையின் அந்தரங்க முடி பளிச்சென தெரிந்தது.. !! அவன் விரலை வைத்து மெதுவாக அவளது பெண்மைக் காட்டை வருடினான். அவளும் ஜூஸை பருகியபடியே அவன் உறுப்பை வருடி.. மெதுவாக அசைத்தாள். அவள் கையின் அசைவில் மீண்டும் சசியின் உறுப்பு உயிர்த்தெழ ஆரம்பித்தது.. !!

” நல்லா ரசித்து பண்றிங்க பிரெண்டு.. ஒண்ணொண்ணத்தையும்.. !!” மெல்லக் குனிந்து சசியின் உறுப்பை முத்தமிட்ட பின் சொன்னாள் பவ்யா.” ஏன் பிரெண்டு.. ? ராமு இப்படி எல்லாம் பண்ண மாட்டானா.. ??”

” அவருனு இல்லை பிரெண்டு..! எனக்கு தெரிஞ்சு.. ஹஸ்பண்ட் அண்ட் ஒய்ப்புக்குள்ள செக்ஸ ரசிச்சு பண்றவங்க வெரி ரேர்..!! கடமை முன்னால வந்துட்டா.. காமம் அடி பட்டு போகுது பிரெண்டு..!! அதனாலதான் கள்ளக் காதல் எல்லாம் இவ்வளவு ஸ்ட்ராங்காகவும்.. ப்ரீயாவும் இருக்கு.. !!”

” அப்படியா சொல்றீங்க.. ??”

” ஆமா பிரெண்டு.. !! சொல்லுவாங்க இல்ல ஒரு பழமொழி.. கிளி மாதிரி ஒரு பொண்டாட்டி இருந்தாலும் கொரங்கு மாதிரி ஒரு கீப் வெச்சிருப்பாங்கனு.. ? அது இதனாலதான். கள்ளக் காதல்ல மட்டும்தான் மனசும்.. உடம்பும்.. செக்ஸ்க்காக ஏங்கி என்ஜாய் பண்ணுது பிரெண்டு.. !!”

” இது உங்க அனுபவமா பிரெண்டு..?”

” ஆமா பிரெண்டு..!! இதே அவரு தொட்டா இந்த மாதிரி கிளர்ச்சியோ.. செக்ஸ் ஃபீலோ என் உடம்புல வரதில்ல தெரியுமா..??”

” ஹோ.. !!”

பேசிக் கொண்டே இருவரும் ஜூஸைப் பருகி முடித்திருந்தனர். சசி மீண்டும் சரிந்து நீட்டிப் படுத்தான். அவன் கை அவள் தொடைகளுக்கு நடுவில் இருந்து.. கழுத்துவரை ஏறி இறங்கி தடவிக் கொண்டிருந்தது.. ! அவள் கை அவன் உறுப்பு.. தொடை.. தொடை இடுக்கு.. விதைப் பை.. அவன் வயிறு.. நெஞ்சு என ஆசையாக தடவியது.. !!ஒரு அரைமணி நேர உரையாடலுக்குப் பின்.. பவ்யா சசியின் இடுப்புக்கு கீழே முகம் கவிழ்ந்தாள். மிதமான விறைப்பில் இருந்த சசியின் உறுப்பை முத்தமிட்டாள். நாக்கைச் சுழற்றி அதன் மொட்டை நக்கி விட்டு அப்படியே வாய்க்குள் விட்டு.. சுவைக்க ஆரம்பித்தாள் ….. !!!!!

கழுத்தில் தொங்கிய தாலியுடன்.. உடம்பில் வேறு உடைகள் எதுவும் இல்லாமல்.. சசியின் தொடைகளுக்கு நடுவில் முகம் கவிழ்ந்து.. அவனது நீண்டு விறைத்த பாலுறுப்பை.. ஆர்வமாக வாய்க்குள் விட்டு.. சூப்பிச் சூப்பி சுவைத்துக் கொண்டிருந்தாள் பவ்யா.. !!

சசியின் ஆண்மை கிறங்கியிருந்தது. அவள் தலையில் தன் இரு கைகளையும் வைத்து மெதுவாக கோதி விட்டுக் கொண்டிருந்தான்..! அவளது அழகான இதழ்கள் அவன் உறுப்பின் மீது சருக்கு மரம் விளையாடுவதை கிறக்க்துடன் பார்த்து ரசித்துக் கொண்டிருந்தான்.. !!

” ஸ்ஸ்ஸ்… ம்ம்ம்ம்.. பிரெண்டு.. !!” சசி முனக.. மெதுவாக தலையை மட்டும் நிமிர்த்தி அவனைப் பார்த்தாள். அவள் கண்களில் மெல்லிய வெட்கம் தெரிந்தது.!

” ஹ்ம்ம்..??”

” ஹ்ஹா.. ஹ்ம்ம்.. செமையா பண்றிங்க பிரெண்டு..! உங்க லிப்ஸோட விளையாட்டு அற்புதம்.. !!”

அவள் மெல்லிய புன்னகையைக் காட்டி விட்டு.. மீண்டும் முகம் கவிழ்ந்து தலையை ஆட்டி ஆட்டி.. அவன் உறுப்பை உறிய ஆரம்பித்தாள்.. !! அவள் நாக்கு அவனது உறுப்பின் மொட்டுப் பகுதியை சுழன்று தடவி.. உறிஞ்சி சுவைத்த்து.. !! சசி அவள் தலையை மெதுவாக. தடவியபடியே.. அவனது இடுப்பையும் அவ்வப்போது உயர்த்தி.. அவள் வாய்க்குள் தன் உறுப்பை முழுசாக தள்ளனான்..!! அவளும்.. அவன் உறுப்பின் முனையை தொண்டைவரை விட்டு எடுத்தாள்.. !!பவ்யா.. காமக் கல்லூரியில்.. பாடம் சொல்லிக் கொடுக்கும் ஒரு காம தேவதை.. !! அவளிடம் கற்றுக் கொள்ள அவனுக்கு இன்னும் நிறைய பாடங்கள் இருக்கின்றன என்று தோன்றியது… !! சிறிது நேரம் எச்சில் வழிய அவன் உறுப்பைச் சுவைத்தவள்.. வாயை விலக்கிக் கொண்டாள். அவன் உறுப்பை கையில் பிடித்து அசைத்துக் கொண்டே.. அவனது விறைக் கொட்டைகள்.. தொடைகள்.. தொடை இடுக்கு எல்லாம் முத்தம் கொடுத்தாள்..!! பின் மெதுவாக அவன் தொப்புள் மீது முத்தமிட்டாள். அவன் சிலிர்த்து.. அவள் முகத்தை பிடிக்க.. அவனது தொப்புளை நாக்கால் தடவி கோலமிட்டாள். அவனது தொப்புளிலும்.. நெஞ்சிலும் படர்ந்திருந்த ரோமங்களை விரலால் வருடினாள். அவன் மார்க் காம்பை.. முத்தமிட்டு.. மெல்லச் சப்பினாள். சசி அலறுவதைக் கேட்டு ரசித்து சிரித்தாள்.. !!

” என்ன பிரெண்டு.. இப்படி கூச்சப் படறிங்க.. ??” என்று சசியின் காம்புகளை விட்டபின் கேட்டாள் பவ்யா..!

” அந்த அளவுக்கு எனக்கு பழக்கம் இல்லை பிரெண்டு..!!”

” புடிச்சுதா.. ??”

” ரொம்ப புடிச்சுது.. !!”

அவள் முகத்தை இழுத்து உதடுகளைக் கவ்வினான். அவன் வயிற்றின் மேல் ஏறி உட்கார்ந்து கொண்டு அவன் வாயுடன் தன் வாயைக் கலக்க விட்டாள். சசியின் வாய் அவள் வாயுடன் கலந்திருக்க.. அவன் கைகள் அவளது கொழு கொழு இடுப்பு மடிப்பை பிடித்து பிசைந்தது. அவள் மெதுவாக கீழே நகர்ந்து.. தனது கொழுத்த குண்டிகளால் அவனது விறைத்த உறுப்பை அழுத்தினாள். சசி கைகளை பின்னால் கொண்டு போய் அவள் குண்டிகளை தூக்கி பிடித்தான். அவளும் மெதுவாக இடுப்பை உயர்த்தி.. அவன் உறுப்புக்கு நேராக அவளது பெண்மைப் பிளவை வைத்தாள்.. !!

” உள்ள விடுங்க பிரெண்டு…!!”சோபாவில் அவனுக்கு இரண்டு பக்கத்திலும் கால்களை ஊன்றிக் கொண்டு.. கிறக்கமாக முனகினாள் பவ்யா.!

சசி மெதுவாக இடுப்பை உயர்த்தி… அவனது உறுப்பை அவள் உறுப்பில் செலுத்தினான். தடை இல்லாமல் நேராகப் போய் முழுவதும் அவளுக்குள் சொருகிக் கொண்டது. !!

” ஷ்ஷ்ஷ்.. ஹ்ஹம்ம்.. !!” என முகத்தில் காமம் வழிய சிணுங்கிவிட்டு.. உதடுகளைக் கடித்துக் கொண்டு மெதுவாக தன் குண்டிகளை தூக்கி அசைக்கத் துவங்கினாள் பவ்யா..!!

சசி தொடைகளை விரித்து.. அடியில் சிக்கிய விதைப் பைகளை வெளியே எடுத்து விட்ட பின்.. அவள் குண்டியிலிருந்த கைகளை.. இடுப்பு வழியாக நகர்த்தி வந்து அவளது குலுங்கும் பால் குடங்களில் விளையாட விட்டான்..!!

” பிரெண்டு உங்களுக்கு ஒண்ணு தெரியுமா.. ??” சசியின் நெஞ்சில் கைகளை வைத்தபடி மெதுவாக இயங்கிக் கொண்டே கேட்டாள் பவ்யா.

” ஒண்ணில்லை பிரெண்டு..! எனக்கு ரெண்டு தெரியுது..!! ரெண்டும் செம குண்டு.. !!” அவள் மாங்கனிகளொ பிசைந்தபடி சொன்னான்.

” ஹ்ம்ம்.. ச்சீய்…! நான் இதை கேக்கலை பிரெண்டு..!!”

” சொல்லுங்க பிரெண்டு.. ??”

” உங்க பிரெண்டுக்கு பொண்ணு பாத்து.. கல்யாணம் முடிவு பண்ணியாச்சு தெரியுமா.. ??”

” என்ன சொல்றிங்க பிரெண்டு..? என் பிரெண்ட்ஸ்ல என்னை தவிற எல்லாருமே கல்யாணமானவங்கதான.. ??”” ஹ்ஹாஹ்.. அதில்ல பிரெண்டு..! அப்ப.. அந்த கஞ்சா குடிக்கி.. பிரகாஷ் உங்களுக்கு பிரெண்டு இல்லியா..?”

” ஹ்ஹோ.. அவன்னை சொல்றிங்களா.. ? அவனுக்கு கல்யாணமா. ? எனக்கு தெரியலையே..! எப்ப.. ??”

” அது எனக்கு தெரியாது. இவருதான் போன்ல யாருக்கோ சொல்லிட்டிருந்தாரு.. பிரகாஷ்க்கு முடிவாகிருச்சுனு..! ஆனா உங்க பிரெண்ட்ஸா யாரையுமே பொண்ணு பாக்க கூப்பிடலேனு சொல்லிட்டிருந்தாரு.. !!”

” ஹ்ஹோ.. ம்ம்ம்ம்.. ! நான் பசங்களை எடைல பாக்கல. அதனாலதான் எனக்கு எதுவும் தெரியல.. !!”

” எனக்கும் டீடெய்ல்ஸ் தெரியாது. கல்யாணம் முடிவாகிருச்சுனு மட்டும் தெரியும்.. !!”

அவளது யோனியிலிருந்து ஒழுகிய புழை நீரில் அவன் உறுப்பு.. கொட்டைகள்.. தொடைகள் எல்லாம் நனைந்தது. அவள் தூக்கி அடிக்கும் போது ‘ப்ளச்.. ச்ளப்..!’ சத்தம் வந்து கொண்டிருந்தது..!!

” பிரெண்டு.. ” மெதுவாக அசைந்தபடி எதையோ கேக்க தயங்குவதை போல ஆரம்பித்தாள் பவ்யா.

” சொல்லுங்க பிரெண்டு…??”

” கேக்கறேனு தப்பா நினைச்சிக்காதிங்க.. உங்களுக்கெல்லாம் அந்த ஐடியாவே இல்லையா பிரெண்டு.. ??”

சசி புனனகைத்தான்.
” எனக்குத்தான்.. இவ்வளவு அழகான.. கேர்ள் பிரெண்ட்ஸ் எல்லாம் இருக்காங்களே.. அப்பறம் என்ன பிரெண்டு.. ??”” இது நிரந்தரம் இல்லை பிரெண்டு..! ஆமா என்ன சொன்னிங்க..? அழகான கேர்ள் பிரெண்ட்ஸ் எல்லாம்.. ? அப்படின்னா.. வேற ஆளும் இருக்காங்களா பிரெண்டு உங்களுக்கு.. ??”

” ஹ்ஹாஹ்.. !!” சிரித்தான் ”இருந்தா தப்பா பிரெண்டு…??”

” ச்ச.. நான் அப்படி கேக்கலை…. ” அவள் முகம் ஒரு மாதிரி ஆனது.

” இருந்தாங்க பிரெண்டு.. ! பட் இப்ப அப்படி யாரும் இல்லை..!!” அவளை சமாதானம் செய்ய பொய் சொனனான்.

” சரி.. அது உங்க பர்ஸ்னல்..! இருந்தா ஒண்ணும் தப்பில்ல..! ஆனா பிரெண்டு.. நீங்களும் கல்யாணம் பண்ணி.. குழந்தை குட்டி எல்லாம் பெத்துட்டு வாழனும் இல்ல பிரெண்டு..??”

” நிச்சயமா நடக்கும் பிரெண்டு..!”

” எப்போ.. ??”

” சீக்கிரம்.. !! இப்போதைக்கு அவ்வளவுதான் சொல்ல முடியும்.. !!” அவன் சொல்லிக் கொண்டிருக்கும் போதே அவள் கண்கள் கிறக்கத்தில் சொருகியது. அவளது புழையிலிருந்து சொலசொலவென நீர் அருவி பொழியத் துவங்கியது..!

விறைத்த முலைக் காம்புகளுடன் மேலும் கீழுமாக இயங்கிக் கொண்டிருந்த பவ்யா.. வேகமாக இயங்கி உச்சம் எட்டினாள். சட்டென குனிந்து அவன் உதடுகளைக் கவ்விக் கொண்டு சுவைத்தாள். அவள் உடம்பு சிலிர்த்து.. நடுங்கி.. பின் அமைதியானது. தொடர்ந்து அவள் குண்டிகளும் சில நொடிகள் அசைந்த பின்.. அப்படியே அழுந்தி உட்கார்ந்தது..! சசியின் உறுப்பு முழுசாக உள்ளே போய் அவளின் ஆழம் தொட்டிருந்தது.. !!

சசிக்கு இன்னும் உச்சம் எட்டவில்லை. ஆனால் இன்னும் சில நொடிகள் அவள் இயங்கத்தை நிறுத்தாமல் தொடர்ந்திருந்தால்.. அவனும் உச்சம் தொட்டிருப்பான். ! அவள் அமைதியாக அவன் மேல் அமர்ந்திருக்க.. அவளது கொழகொழ புழைக்குள் இருந்த அவன் உறுப்பு உள்ளே துடித்தது..!!” ஹ்ஹ்ஹாஹ்.. ம்ம்ம்ம்…!” என அனத்தி.. பின் அவன் மார்பில் சரிந்தாள். ”எனக்கு அவ்வளவுதான் பிரெண்டு.. !!”

” ம்.. ம்ம்…!!” அவள் முதுகைத் தடவினான்.

அவளது கொழுத்த கனிகள் அவன் நெஞ்சில் நசுங்கி.. சைடில் பிதுங்கி வழிந்து கொண்டிருந்தது.

” உங்களுக்கு இன்னும் வரலையா பிரெண்டு.. ??”

” ஆமா.. பிரெண்டு.. !!”

” நீங்க பண்றிங்களா.. ??”

” ம்.. ம்ம்.. !!”

சில நொடிகளுக்கு பின் அவன் மார்பில் இருந்து முகம் தூக்கினாள். அவன் உதட்டில் முத்தமிட்டு மெதுவாக விலகி எழுந்தாள்.

1 thought on “பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 265 – தமிழ் காமக்கதைகள்”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil dirty story""tamil akka thambi kamakathaikal"மஞ்சுவின் மெல்லிய உதடுகள் சசியின் பற்களுக்கிடையில் சிக்கி வதை பட்டது. அவன் அதை கடித்து சுவைத்தான். அவள் உதடுகள் வலித்தன. அந்த வலியில் முகத்தை லேசாக சுருக்கினாள்.புண்டைபடம்Annan thangai olsugam kamakathai"tamil aunty sex store"ஆச்சாரமான குடும்பம் – பாகம்14"akka sex stores"அண்ணி"tamil sex kathikal""அம்மா கதைகள்"விரைவு பேருந்து ஆண்ட்டி காமக்கதைகள் xossip "www.tamil sex stories.com""brahmin sex"குடும்ப கும்மிசெக்ஸ் தமிழ்நாடு"indian sex stories tamil""tamil akka kathai"தொடை வலிக்குது காம"tamil stories anni""tamil thangai kamakathaikal""tamil love story video""tamil actress kathaigal""தமிழ் செக்சு வீடியோ""manaivi ool kathaigal"பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 100 – தமிழ் காம கதைகள்"tamil actress hot sex stories"tamil ciththi muthaliravu kamakathakikal"tamil kama kadaigal""adult tamil sex stories"தமிழ் முஸ்லிம் செக்ஸ் கதைகள்"rape kamakathai""telugu sex stroies"tamilsexstoriesrape aunty"hot stories"ஓழ் ஓழ் தகாத ஓழ் கதைகள்"tamil hot stories""sex stories hot""tamil kama stories""அம்மா மகன் காம கதைகள்""tamil rape kamakathaigal""tamil kaamakathai""தமிழ் காமகதைகள்""akka thambi ool kathaigal"heronie sex kathaikal in tamilசிறுவன் ஓழ்கதை"tamil sexy stories""புணடை கதைகள்""tanil sex""sex story in english"மருமகள் ஓல்கதைதமிழ் குடும்ப குரூப் காமக்கதைகள்குண்டிகளை கையால்Tamilsexcomstoryஅம்மாவின் காம. வாழ்கை"tamil sex story new"/archives/tag/%E0%AE%95%E0%AE%BF%E0%AE%B0%E0%AE%BE%E0%AE%AE-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8D"tamil new kamakathaikal""www.tamil sex story.com""tamil kamakadaigal""hot tamil stories""kolunthan kathaigal""tamil x storys""gangbang stories""sex stories tamil""www amma magan tamil kamakathai com"அண்ணண் அண்ணி காமகதைகள்உறவுகள்"nayantara boobs"நடிகை நயன்தாரா புண்டையில் பூல்Trisha kuthee ollu kadai tamil kiramathu kathaikal"amma paiyan kamakathaikal""tamil 18+ memes"பிராவோடு பிரியா"sex estore""tamil amma kama""tamil sex website""amma sex stories""tamil amma magan uravu kathaigal""kerala sex story""best tamil sex stories"மனைவி அத்தை ஓல்Trisha kuthee ollu kadai "actress sex stories in tamil""tamil kamam com""xossip story""tamil sex stories blog""tamil pundai""regina cassandra sex""tamil sex kadhaigal"