உறவுகள் – பாகம் 08 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்

யூனிபார்மோட ரூமுக்குள்ள போனவ வெறும் சிமீஸ், பாவடையோட வெளிய வந்து நேரா கக்கூசுக்குள் போவதை ஓரக்கண்ணால் பார்த்தபடியே ஷோபி அக்கா சமையலில் மும்மரமானாள். நான் பேன்ட் மட்டும் (உள்ளே ஜட்டியும் தான்)

அணிந்துக்கொண்டு (சட்டையையும் முண்டா பனியனையும் ராகவி ரூமிலேயே வைத்துவிட்டு) சமையலறைப்பக்கம் போய் ஷோபி அக்கா பின்னால் சத்தம் காட்டாது நின்றேன். மிக்சியில் எதையோ அரைத்துக்கொண்டிருந்தாள். என் வாசம் (ஆண் வாசம்) பட்டிருக்கும் போல….அதிர்ச்சியோடு திரும்பினாள். அவள் தடுமாற, அவள் வலது மார்பகம் (அதாங்க அவ முலை) என் நடு மார்பில் மொத, அவளை சமாளிக்க என் இடது கைக்கொண்டு அவள் இடது இடுப்பை பற்றினேன்.“ஏதாவது ஹெல்ப் வேணுமான்னு கேக்க வந்தேங்கா”

“இல்ல…பரவாயில்லத் தம்பி. நீங்க டி.வி. பாருங்க” எக்ஸ்ட்ராவாக அவள் நெற்றியில் வியர்வை. குரலில் அதிர்ச்சி+பதற்றம்.

நான் பிடித்த அவள் இடது இடுப்பில் நிறைய வேர்த்திருந்தது. என் உள்ளங்கையில் பிசுபிசுத்தாலும் அதை மோர்த்துப்பார்க்க வேண்டும் என்ற துடிப்பு அதிகமானது. நானும் கொல்லைப்பக்கம் போனேன். கக்கூஸ் வாசலில் எதிரே இருந்த துணி துவைக்கும் மேடையில் அமர்ந்து என் இடது உள்ளங்கையை மோந்து பார்த்தேன். என் ஆசை நாயகி ஷோபி அக்காவின் வியர்வை மணம் (ஆம்பளைங்க வியர்வை மட்டும் தாங்க நாறும். பெண்கள் வியர்வை நறுமணமே) என் நாசிகள் வழியே என் மூளையை அடைந்தது. என் காமப்பித்து இன்னமும் பெருக்கெடுத்தது.

ராகவி கக்கூசில் இருந்து வெளி வந்தாள். நான் உட்கார்ந்திருந்த துவைக்கும் கல் அருகில் இருந்த பைப்பில் தண்ணீரை திறந்துவிட்டு முகம் கை கால் கழுவினால்.

“ராகவி…அப்பாவோட கைலி எடுத்து மாமாவுக்கு குடு” உள்ளே இருந்து ஷோபி அக்கா. சரியான கள்ளி. எல்லாவற்றையும் கவனிக்கிறாள்.ராகவி எடுத்து வந்து கொடுத்த கைலியை கொல்லையில் நின்றே மாற்றினேன். பேன்ட்டையும் ஜட்டியையும் கழட்டி (கைலியை கட்டிக்கொண்டு தாங்க கழட்டுனேன்….தப்பா எடுத்துக்காதீங்க) ராகவியிடம் கொடுத்தேன். அவளது அறையில் வைத்துவிட்டு வந்தாள். கைலியை வலித்து கொஞ்சம் தொடை தெரிய கட்டிக்கொண்டு, கொல்லையில் இருந்த மரம் செடி கொடிகளை பார்வையிட்டேன். ராகவி ஓராக்கண்ணால் என் அழகை ரசித்துக்கொண்டே வந்தாள். அடிக்குட்டி….உனக்கு மட்டுமா சீன் காட்டுறேன். உன் அம்மாவுக்கும்தான்டி என்று நினைத்துக்கொண்டேன்.

சாப்பாடு ரெடி. ஷோபி அக்கா சமையலில் கில்லாடி. நல்லா ருசியா சமைப்பாள்.

டைனிங் டேபிளில் பரிமாறினாள். நான் கைலியை இறக்கி விடாமலேயே போய் உட்கார்ந்தேன். இடது கையால் ராகவியை இழுத்து அருகில் அணைத்தபடியே வலது கையால் சாதத்தை பிசைந்தேன்.

“உங்க கை ருசி யாருக்கும் வராதுக்கா….அம்மாவும் தான் சமைக்குதே…” – ஐசெல்லம் வைக்கலை. நெஜமாவே பீல் பண்ணி சொன்னேன்.
“உங்க புது அப்பாவுக்கு அம்மா சமையல் பிடிச்சிருக்கா…”- அக்கா கேட்டாள். நான் ஒருநிமிடம் சாப்பிடுவதை விட்டுவிட்டு அவளை உற்றுப்பார்த்தேன்.

“என் புது அப்பா மேல ரொம்ப அக்கறையா அக்காவுக்கு” (அவரோட பழைய காதலி தானே ஷோபி அக்கா)

ஒரு மில்லி செகெண்ட் அவள் மிகவும் பரபரப்பானாள். பின் சுதாரித்துக்கொண்டு…”தேவிகா சித்தி நல்லா தானே சமைக்கும். அதான் கேட்டேன் தம்பி” எனக்கு எப்படி இவள் ப்ளாஷ்பாக் தெரியும் என்று நினைத்திருக்கலாம்.

“ஆயிரம் தேவிகா வந்தாலும் சமையல்னா ஷோபி தான்….ஷோபி அக்காத்தான்”அவள் வெட்கத்தில் தலை குனிந்தால். நான் அவ்வப்போது எதையாவது ராகவிக்கு ஊட்டிக்கொண்டே இருந்தேன். இடது கை அவள் தொடை, முதுகு, சூத்து என்று விளையாடிக்கொண்டே இருந்தது. அவள் அம்மாக்காரி கண்ணுக்கு தெரியாமலா போயிருக்கும்.

“இனிமே அப்பப்போ அக்கா செய்யுறதா ருசிபாக்க இங்க வந்துட வேண்டியது தான்”

“நீங்க எப்பவேனா வாங்களேன் மாமா….நீங்க எப்பவருவீங்கன்னு தான் நாங்க காத்திருக்கோம்” என் செல்லக் காதலி ராகவி …..

“என் செல்லக்குட்டி…..நீ சொல்லுற. உன் அம்மா ஒண்ணுமே சொல்லக்காணோமே…”

“உங்க பொண்டாட்டி சொன்னா என்ன மாமியார் சொன்னா என்ன தம்பி” – அக்கா

“அதானே” சொல்லிவிட்டு ராகவி ரொம்பவே வெட்கப்பட்டு தலை குனிந்தால்.

டைனிங் டேபிளில் சற்று தள்ளி ஒரு வாழை இலை இருந்தது. நான் ஒரு இலையில் சாப்பிட்டுக்கொண்டு இருந்தேன். “என்னக்கா ரெண்டு பேத்துல யாராவது விரதம் இருக்கீங்களா? ஒரு இலை தான் அங்க இருக்கு”

அக்கா வெட்கப்பட்டாள். ராகவி தான் பதில் சொன்னாள். “என்ன மாமா இது கூடவா தெரியாது. புருஷன் சாப்பிட்ட எச்சில் இலையில தானே பொண்டாட்டி சாப்பிடுவா?”

“ஏய்….(எனக்கே ஒரு மாதிரி இருந்தது)….பெரிய பொம்பளையாட்டம் பேசுற…”

“இதுக்கு முன்னாடி 4-5 தடவை உங்க எச்சில் தட்டுல சாப்டு இருக்கேன் மாமா. உங்களுக்குத்தான் தெரியாது. நீங்க உங்க லவ்வை என் கிட்ட சொல்லுறதுக்கு முன்னாடியே 1 தடவை சாப்பிட்டு இருக்கேன்….இல்லம்மா”

“இதெல்லாம் என்கிட்டே போயி கேட்டுக்கிட்டு…..இருங்க தம்பி மோர் எடுத்துக்கிட்டு வர்றேன்” வேகமாக + வெட்கமாக சமையலறைக்குள் ஓடினாள் அக்கா.

என் இடது கை ராகவியின் கால் முட்டி வரையே இருந்த பாவாடையின் உள்ளே கடமையை செய்துக்கொண்டு இருந்தது. அடிப்படியில் இருந்து அக்கா வருவதானால் முதலில் இதை பார்த்து விட்டே உள்ளே வரமுடியும். ராகவியின் தொடைகள், சூத்து (சூத்து ஓட்டையை நீவியபடி), கீழ் யோனிப்பகுதி என்று மெல்லியதாக வருடினேன். அவள் முலைகள் கல் போல ஆகியிருந்தது. கிட்டத்தட்ட என் முகத்திற்கு அருகே இருந்த அவள் முலைகளில் காம்புகள் விரித்து இருந்தது என்னை மேலும் வாட்டியது.

சமயலறையில் இருந்து வந்த அக்கா ஒரு செக்கெண்ட் நின்றுவிட்டதையும் பின்னர் கண்டுக்கொள்ளாதது போல என் வலதுப்பக்கம் வந்து எனக்கு மோர் இட்டுவிட்டு டைனிங் டேபிளின் ஓரத்தில் தன் கட்டைவிரல் நகத்தால் கீறிக்கொண்டிருந்ததும், அவள் உணர்ச்சி வசமாக இருக்குறாள் என்பதை சொன்னது.நான் சாப்பிட்டு கைகழுவ கொல்லைப்புறம் போனேன். பின்னாடியே ராகவியும் வந்தாள். கைகழுவி ஈரத்தை தொடைக்க சுற்றும் முற்றும் பார்த்தேன். உள்ளே இருந்து அக்கா துண்டு கொண்டுவந்துக்கொண்டு இருந்தாள். நான் டக்கென்று ஈரக்கையை ராகவியின் பாவாடையில் (சூத்தை தொட்டு பிசைந்து) துடைத்துக்கொண்டேன். அக்கா வந்த வேகத்தில் வெட்கத்தில் அப்படியே சடன் ப்ரேக் போட்டு நின்றாள்.

“சரி நீங்க ரெண்டு பேரும் சாப்பிடுங்க….நான் பரிமாறுறேன்”

“வேண்டாம் மாமா/தம்பி” ஒரு சேர பசும் கன்னுக்குட்டியும் சொன்னிச்சிங்க.

“அதெல்லாம் கடையாது. நான் தான் பரிமாறுவேன்.” ராகவி கன்னத்தை கிள்ளிய படியே சொன்னேன். ரெண்டும் அமைதியாகிவிட்டன.

நான் சாப்பிட்ட எச்சில் இலையில் ராகவி. ட-வடிவில் அடுத்த இடத்தில் அக்கா. இருவருக்கும் நடுவில் நின்று பரிமாறுகிறேன் என்ற சாக்கில் நிறைய உரசினேன்.

சிம்மீஸ் மட்டும் மேலாடையாக போட்டு சாப்பிட்டுக்கொண்டிருந்த ராகவியின் அக்குளில் கை வைத்து….”இதெல்லாம் ஷேவ் பண்ணக்கூட நேரமில்லாம படிச்சிக்கிட்டு இருக்கியா? சுடிதார் அக்குள் முழுக்க வேர்வை” என்றேன். அக்காவும் தலை குனிந்தாள். அவள் ஜாக்கெட் அக்குளிலும் தானே ஈரம். ஹிஹிஹி. ரெண்டு குட்டிகளின் மாநிற முகமும் சிவந்தது. என் கைலி மடிப்பையும் மீறி தடித்து வீராப்பை நின்றான் தம்பி.
“தேவிகா சித்தி இப்போல்லாம் போன் பண்ணுறதே இல்ல தம்பி” சாப்பிட்டு முடித்து ஹாலில் அமர்ந்திருந்தோம். நானும் ராகவியும் பழையபடியே அந்த ஒன்றை சோபாவில். அக்கா தரையில் குத்துக்காலிட்டு.

“புது புருஷன் வந்தப்புறம் உன் சித்தி ஆளே மாறிடிச்சுக்கா”
“ஓ”
“புதுப் பொண்டாட்டி புருசன எப்படி கவனிச்சிகுவான்னு அம்மாவை பாத்து தான் தெரிஞ்சிக்கிட்டேன்”
“என்ன தம்பி நீங்க….” வெட்கபட்டாள் அக்கா
“இல்லக்கா….நானும் சின்ன வயசுல உங்களையும் மாமாவையும் பாத்திருக்கேன். அதை விட ரொம்ப அந்நியோன்யமா இருக்குதுங்கக்கா…”அக்கா குடும்பம் முன்பு டவுனில் எங்கள் வீட்டின் கீழ் பகுதியில் தான் குடியிருந்தது. அந்த வீட்டையும் அடுத்திருந்த எங்களுக்கு சொந்தமான இடங்களையும் வணிக வளாகமாக கட்டினார் என் அப்பா. அதற்கு முன்பு நாங்கள் டவுனில் தான் இருந்தோம். கீழ் வீடு 2 போர்ஷன்களாக இருக்கும். ஒரு போர்ஷனில் ஷோபி அக்கா குடும்பம். அவர்கள் போர்ஷன் ஒரு வரவேற்ப்பறை, அடுத்து ஒரு ரூம், அடுத்து சமையல் அறை. அவ்வளவு தான். வெளியே பாத்ரூம் லெட்ரின். பக்கத்து போர்ஷன் அப்பாவின் உறவினர் வைத்திருந்த துணிக் கடையின் குடோனில் மிஞ்சிய பொருட்களை வைக்க கொடுக்கப்பட்டு இருந்தது.

மாமா வெளிநாட்டில் இருந்து வரும்போதெல்லாம் அக்கா புது பொலிவோடு இருப்பாள். பெரும்பாலும் மாமா மே மாசத்தில் தான் வருவார். அந்த சமயம் குழந்தைகளை எங்கள் பெரியம்மா (ஷோபி அக்காவின் அம்மா) வீட்டில் விட்டு விடுவார்கள். என் தங்கையையும் தான். நான் பெரும்பாலும் போக மாட்டேன். அங்கே ப்ளாக் அண்ட் வைட் டி.வி. தான். நான் வீட்டிலேயே இருந்து கலர் டி.வி.யில் படங்கள் பார்க்க இருந்துவிடுவேன். என் அம்மாவும் அப்பாவும் வேலைக்கு போவதால் நான் மட்டும் தான் (மாடி) வீட்டில். டிவியை நல்ல வால்யுமில் வைத்து விடுவேன். ஆனால் கவனமெல்லாம் கீழ் வீட்டில் தான்.

என் நினைவிற்கு தெரிந்து (7-8 வயதில் இருந்தே) என் கனவுக்கன்னி என் ஷோபி அக்காத்தான். அவள் நடப்பது, சமைப்பது, தண்ணீர் கொண்டு வருவது என்று எல்லாமே அழகு தான்.அது போக ஒரு கிளுகிளுப்பும் உண்டு. மாமா லீவிற்கு வரும்போது, அக்காவிற்கும் மாமாவிற்கும் தூது போல என்னைத்தான் வைத்திருப்பார்கள். மேட்னி ஷோ போகிறார்கள் என்றால் என்னையும் அழைத்து போவார்கள். தியேட்டரில் ஓர சீட்டில் என்னை அமரவைத்து, அடுத்த சீட்டில் அக்கா, அடுத்து மாமா. அக்காவை அந்த தடவு தடவுவார். அக்கா மாமா தோள்களில் சாய்ந்திருப்பார். இருவரும் படத்தை கவனிக்கவே மாட்டார்கள். நானும் தான்….ஹிஹிஹி.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil amma kama kathai""tamanna sex stories""தமிழ் ஆபச படங்கள்"tamil kiramathu kathaikal"tamil new sexstory"முலைகள்"tamil amma ool kathaigal""tamil desi stories""akka sex stores""செக்ஸ் கதை""kama kathaikal""tamil amma magan ool kathaigal""தமிழ் காமக் கதைகள்"சித்தி மகள்கள் அண்ணன் காமக்கதைகள்அக்கா அண்ணி சித்தி அத்தை புண்டையில்"xossip telugu sex stories""brother sister sex story"storevillagesexசெக்ஸ்டீச்சர் பசங்க காமக்கதைகள்Ariviyal teacher sex padam kamakathai tamilபுண்டை மேட்டை.. நன்றாக கசக்கினேன்..!ஹேமா மாமி"மாமி கதைகள்"நண்பன் தங்கச்சி காமக்கதைகள்"xossip regional stories""அம்மாவின் முலை"perundhu kamakathaikaltamil incest dirty storiesமகன்"tamil nadigai sex story""teacher sex stories""sithi kamakathaikal tamil""tamil lesbian stories""exbii adult""tamil erotic sex stories""samantha sex stories in tamil""thrisha sex com""தமிழ்காம கதைகள்"முஸ்லீம் அம்மாவின் வேர்வை நாத்தம்முலைகளை வாயில் வைத்து உறிஞ்சி"2016 sex stories""new sex stories"கவிதாயினி sex stories"tamil amma magan sex story""amma magan ool""tamil story sex"அப்பா மகள் காமக்கதை"tamil actress hot sex stories""amma kamakathaikal in tamil font""annan thangai sex stories""akka thampi sex story"தம்பி பிஞ்சு செக்ஸ் கதை"www.tamil sex stories.com"வயசு தங்கச்சிMUDHALALI AMMA KAMAKADHAIமாமியாருடன் சல்லாபம்Tamil sex stories in ஆச்சாரமான குடும்பம்விரைவு பேருந்து ஆண்ட்டி காமக்கதைகள் xossip "hot tamil aunty""amma kamakathai""nayantara nude""tamil sex kavithai""tamil actress sex stories xossip"tamil koottu kamakathaikalஅம்மாவுடன் ஆஸ்திரேலியா டூர் xossip"tamil actress sex stories"மீன்"erotic stories tamil"மச்சினி காமக்கதைகள் latest"anni tamil sex stories""tamik sex"meen vilihal tamil sex story part 5"அம்மா மகன் தகாதஉறவு"அண்ணன் தங்கை காம கதை"kamakathakikal tamil""tamil aunty sex store""tamil lesbian sex story""amma magan kama kathai""amma sex tamil story""தமிழ் செக்சு வீடியோ"நண்பனின் காதலி செக்ஸ் கதை"tamil free sex stories"