பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 264 – தமிழ் காமக்கதைகள்

” பிரெண்டு..”
கிறக்கமாக முனகினாள் பவ்யா.

” என்ன பிரெண்டு.. ??” அவள் முதுகில் உதடுகளை அழுத்தி ஈரம் செய்தான்.

” ஜூஸ் கலக்கின மாதிரிதான்.. !!”

” மொதல்ல.. நம்ம ஜூஸ கலக்கிரலாம் பிரெண்டு.. !!” அவன் உறுப்பை அவள் குண்டி பிளவில் வைத்து தேய்த்து.. உள்ளே அழுத்தினான்.

”ஹ்ம்ம்.. !!”பவ்யா தன் முழங்கைகளை ஸ்லாப் மீது ஊன்றிக் கொண்டு.. குண்டியை உயர்த்திக் காட்டினாள். சசி மெல்ல நிமிர்ந்தான். அவள் குண்டிகள் கொழுத்தவை என்பதால்.. குண்டிச் சதை பின்னால் அதிகமாக வீங்கி.. அவனுக்கு தடையாக இருந்தது. !

நேராக நின்ற சசி.. ஒரு கையால் அவள் குண்டியை விலக்கிப் பிடித்துக் கொண்டு.. இன்னொரு கையால் தன் உறுப்பை பிடித்து அவள் குண்டி புழையில் இடித்தான்.

” பிரெண்டு..”

” ஹ்ஹ்ம்ம்.. ?” முக்கினாள்.

” சூப்பர் சூத்து பிரெண்டு உங்களுது.. ?”

” ச்சீய்.. ம்ம்.. !!” எனச் சிணுங்கி விட்டு பின் மெல்லக் கேட்டாள்.
” சூத்து மட்டும்தானா பிரெண்டு..?”

” ச்ச..! உங்க புண்டை.. குண்டி.. மொலை எல்லாமே.. சூப்பர்தான் பிரெண்டு.. !!”

” ஹ்ஹ்ம்ம்..”

” நல்லா விரிச்சு வெய்ங்க பிரெண்டு.”

அவள் விரித்துக் கொடுத்தாள். அவன் சற்றே பின்னால் சரிந்து நின்று.. அவன் உறுப்பை பிடித்து அவள் புழை வாசலில் வைத்து அழுத்தினான். அவன் மொட்டு அவளது ஈரச் சதைகளை துளையிட்டுக் கொண்டு உள்ளே சென்றது. !” ஷ்ஷ்ஷ்.. ஹ்ஹ்ம்ம்.. ப்ப்ப்ரெண்ண்டுடு.. ” கிறக்கமாக முனகினாள் பவ்யா.

அவள் இடுப்பை இரண்டு கைகளிலும் பிடித்துக் கொண்டு அவன் உறுப்பின் ஆழம் முழுவதையும் அவளுக்குள் செலுத்தினான். அவள் வாட்டமாக தன் குண்டிகளை உயர்த்திக் காட்டினாள். சசி மெதுவாக இழுத்து இழுத்து இடிக்க ஆரம்பித்தான்..!!

பவ்யா இன்பமாக முனகினாள். சுகத்தில் நெளிந்தாள். குண்டியை முன்னும் பின்னும் அசைத்து.. அவன் உறுப்பை ஆழமாக உள் வாங்கினாள். சசி மெல்ல மெல்ல தன் வேகத்தை அதிகரித்தான்.அவனது ஆண்மை அவளுக்குள் சரசரவென போய்வரத் தொடங்கியது. அவளது முனகலும் அதிகமானது..!! அந்த மாதிரி சில நிமிடங்களுக்கு நீடிக்க.. சசி உச்சம் தொடுவதை உணர்ந்தான். அந்த நேரத்தில் வேகமாக அடித்து அவளுக்குள் ஆழமாகப் பீய்ச்சி அடித்தான். அவள் அலறியபடி அவனது உச்சத்தின் சீற்றத்தை தாங்கினாள்.. !!

அவன் உறுப்பு தளர்ந்து வெளியே வரும்வரை.. அவளது முதுகின் மேல் கவிழந்து படுத்து.. அவளின் கொழுத்த கனிகளை பிடித்து கசக்கிக் கொண்டிருந்தான் சசி.. !!
இருவருக்கும் மீண்டும் வியர்த்து ஒழுகிக் கொண்டிருந்தது..!!

” பின்றீங்க பிரெண்டு.. !!” என முனகினாள் பவ்யா.

அவள் மேல் இருந்து நிமிர்ந்து விலகினான். அவளது பரந்த முதுகை தடவினான்.
” சூப்பர் குதிரை பிரெண்டு நீங்க..? உங்கள எப்படி வேணா.. ஓட்டலாம். !!”

அவள் திரும்பி.. அவனை நெஞ்சில் அணைத்து அவனது உதடுகளை உறிஞ்சினாள். பின் விலகினாள்.” நீங்க போய் உக்காருங்க..! நான் ஜூஸ் கொண்டு வரேன்..!!”

சசி திரும்பி மெதுவாக சோபாவை நோக்கி நடந்தான். மீண்டும் பாத்ரூம் சென்று வந்து நிர்வாணமாகவே சோபாவில் மல்லாந்து படுத்துக் கொண்டு டிவியைப் பார்த்தான்.. !!

தன் நண்பன் வீட்டுக்கு வந்து அவன் மனைவியை ஆசை தீ ஓத்து விட்டு.. அவன் வீட்டு சோபாவிலேயே இப்படி நிர்வாணமாக படுத்துக் கிடப்பது உண்மையில் தான்தானா..? என்கிற வியப்பு அவனுக்குள் எழுந்தபோது.. அவமானப் பட்டு சினந்த அவனது மனது கர்வத்துடன் கொக்கரித்து.. !!

‘ஹ்ஹா.. கன்னிப் பெண்ணாக இருந்த என் காதலியை நீ கன்னி கழித்து அனுபவித்த போது நான் எவ்வளவு காயப் பட்டிருப்பேன்..?? அப்போது சில்லு சில்லாக உடைந்து போன என் இதயத்தை ஒட்ட வைக்க நான் எவ்வளவு பாடு பட்டிருப்பேன்.. ?? இன்று மீண்டும் ஒட்டிக் கொண்டு.. நீ கன்னி கழித்தவளையே.. நான் காதலியாக ஏற்றுக் கொண்டது என் தனிப்பட்ட காரணங்களுக்காக.. ஆனால்.. வன்மத்தில்.. நீ அனுபவித்தவள் என் காதலியாகும் போது.. உன் மனைவியை நான் அனுபவிப்பதில் எந்த பாவமும் எனக்கில்லை.. ! தர்ம நியாயங்களுக்கும் வேலை இல்லை. ! இந்த நம்பிக்கை துரோகத்தையும்.. நய வஞ்சகத்தையும் முதலில் அரங்கேற்றியவன் நீ.. ! அதன் பின்தான் நான்.. !’சசியின் மனம் கொக்கரித்துக் கொண்டிருந்தபோது.. கையில் ஏந்திய கண்ணாடி டம்ளர்களுடன் அரை நிர்வாணத்துடன் அவனை நோக்கி வந்தாள் பவ்யா..! அவன் கழற்றி போட்ட டவலை எடுத்து இப்போது அவள் இடுப்பில் சுற்றிக் கட்டியிருந்தாள். அவள் இடுப்பில் இருந்து முழங்கால்வரை டவல் மறைத்திருக்க.. அவளது கொழுத்த முலைகள் இரண்டும் மெதுவாக ஆடிக் குலுங்கி.. அதிர்ந்து கொண்டிருந்தது. அவன் பார்வை அவளது செழிப்பான முலை மீது அழுத்தமாக ஊன்றியிருக்க.. மெல்லிய புன்னகையுடன் அவன் பக்கத்தில் வந்து.. அவனது இடுப்பருகே அவனை உரசிக் கொண்டு உட்கார்ந்தாள்.. !!

” என்ன பிரெண்டு.. அப்படி பாக்குறிங்க.. ??” சின்னப் புன்னகையுடன் கேட்டாள்.

” இது.. கொஞ்சம் கூட நல்லால்லை பிரெண்டு..”

” எது.. ?” அவளுக்கு தெரிந்திருந்தது. அவள் முகத்தில் மெலிதான வெட்கம் பூத்தது.

” சுத்தமா எனக்கு புடிக்கலை.. நீங்க பண்றது..!!”

” ம்.. ம்ம்.. !! என்ன பண்ணா புடிக்குமாம்.. ??”

” இப்படிலாம் பண்ணா எனக்கு சுத்தமா புடிக்காது பிரெண்டு..! அவுருங்க மொதல்ல.. !!”

” உங்களுக்கு எது புடிக்கலையோ அதை நீங்கதான் அவுத்துக்னும் பிரெண்டு.. ” எனச் சொல்லி விட்டு அவனிடம் ஜூஸ் டம்ளரை நீட்டினாள்.

மெதுவாக எழுந்து.. சரிந்த நிலையிலேயே கால் நீட்டி உட்கார்ந்து கொண்டு ஜூஸை வாங்கினான் சசி. மெதுவாக உதடுகளில் பொருத்தி உறிஞ்சினான்.. !! எழுமிச்சை ஜூஸ்.. வெயிலுக்கு இதமாக.. மணமாக அவன் தொண்டைக்குள் இறங்கியது.. !!

” சுகர் போதுமா பிரெண்டு.. ??”ஒரு கால் கீழே இருக்க.. இன்னொரு காலை சோபாவில் மடக்கி வைத்து.. அவனைப் பார்த்து உட்கார்ந்தபடி கேட்டாள்.
கலைந்த அவளது தலை முடி.. கற்றையாக வந்து.. அவள் முகத்தில் விழுந்து புரண்டு கொண்டிருந்தது.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"xossip tamil"பூவும் புண்டையையும்"akka sex stories"காம தீபாவளி விழா 1 to 16 குரூப் காம கதை"தமிழ் நடிகைகளின் ஓல்கதைகள்""tamil love stories""manaivi ool kathaigal"நிருதியும் காமகதைகளும்"amma magan olu tamil stories"பொங்கல் லீவு பஸ் காம கதை"tamil sex amma story"முஸ்லீம் அம்மாவின் வேர்வை நாத்தம்"tamil amma kamakathai""stories tamil"சுவாதி ஓல் கதை"karpalipu kamakathaikal""kamakathaikal tamil"வாங்க படுக்கலாம் – பாகம் 09"stories hot in tamil""indian tamil sex stories""akka pundai tamil stories""amma magan tamil stories"ஆண்களின் சுன்னிகள் பெண்களின் புது புண்டைகளை ஓக்கும் கதைகள்மருமகள் ஓல்கதை"actress sex stories tamil"vanga padukalam tamil stroy"sridivya sex""sister sex story tamil""pundai stories"நிருதி காமக்கதைகள்Hema மாமி"tamil scandals""akka story tamil""tamil hot aunty story"tamilkamaveryசமந்தா hot காமபடம்அம்மாவை கூட்டி கொடுத்த அக்கா"actress sex stories xossip""xossip security error""nayanthara nude""tamil nadigai kathaigal"சித்தி. காமக் கதை கள்"gangbang sex stories"பெரிய முலை"தமிழ்காம கதைகள் புதியது""tamil heroines hot""tamil sexstory""tamil sexy stories""tamil new sex"mamiyartamilsexstory"new sex story""tamil xossip"புண்டைபடம்"kaama kathaigal""tamil kaama kathaikal""telugu sex stories xossip""nayanthara sex story tamil"tamil kamakadhaihalஅஞ்சு பசங்க பாகம் 2akkatamilsexkadhaiகொரில்லா செக்க்ஷ்/archives/tag/sex-story/page/25"www tamil pundai com""anni kamakathai""amma kamakathai""oru tamil sex stories""tamil stories adult"விந்து புண்டைxssoip"tamil actress tamil sex stories"நிருதி காதல் காமக்கதை"tamil incest sex stories""akka thambi tamil sex stories""hot kamakathaikal""amma pundai stories"xxossip"தங்கச்சி பாவாடையை xossip "tamil kaamakathai"Tamilkamaverinewsexstory"amma magan kathaigal tamil""tamil hot aunty story""rape kamakathaikal""tamil sex stories akka thambi""tamil amma kamakathaikal""tamil new hot sex stories""tamil xxx story""tamil kamakathi"Tamil kamaveri aanju pasanga Oru ammaமனைவியின் புண்டையை சப்பினான்முலையை"www.tamil sex stories"