பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 262 – தமிழ் காமக்கதைகள்

வியர்த்த மேனியுடன் பவ்யாவின் மார்பில் இருந்து முகம் தூக்கினான் சசி. அவன் கழுத்து வழியாக ஒழுகிய வியர்வை.. அவள் முலைகளை நனைத்து குளிப்பாட்டியிருந்தது. இருவர் வியர்வையிலும் குளித்த அவள் முலை பழங்கள்.. பளபளப்பாக மின்னிக் கொண்டிருந்தது.. !!

அவளின் நாவல் பழக் காம்புகள் விறைப்புக் குறையாமல் திடமாக நின்றிருந்து. மெல்லிய கருப்பு நிற முலைக் கண்கள் உப்பி.. மேடாக தூக்கிக் கொண்டிருந்தது.. !!

முகத்தை உயர்த்திய சசி மீண்டும் அவள் முலைகளில் முகத்தைக் கவிழ்த்தான். அவள் முலைகளுக்கு தனித்தனியே முத்தம் கொடுத்தான். இரண்டு முலைக் காம்புகளையும் உதடுகளால் கவ்வி மெதுவாக சூப்பினான். . !!” ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்.. ” உச்சத்திற்குப் பின் உறிஞ்சப் படும் முலைக் காம்புகள் அவளை கிறங்க வைத்தது. மெல்லிய முனகலுடன் சசியை அணைத்து தடவினாள்.

வியர்வையில் குளித்த அவள் முலைகளை சிறிது நேரம் சுவைத்து விட்டு முகம் உயர்த்தி அவள் முகத்தைப் பார்த்தான்.!

அவனைத் தழுவியிருந்த பவ்யா இன்னும் இமைகளை மூடியிருந்தாள். அவள் மூச்சுக் காற்று சீராக வந்து கொண்டிருந்தது. அவள் முகம் எல்லாம் வியர்வை ஈரம்.! அவளது தலை முடி கண்ணாபின்னாவெனக் கலைந்து.. வியர்வை ஈரத்தில் அவள் முகத்தில் அப்பிக் கொண்டிருந்தது.. !!

அவன் உறுப்பு தளர்ந்து.. அவள் புண்டைக்குள் அமைதியாக ஓய்வெடுத்துக் கொண்டிருந்தது. அவன் இடுப்பை மெல்ல அசைத்ததில் அவள் புழைக்குள் இருந்து வழுக்கிக் கொண்டு வெளியே வந்தது.. !! மெதுவாக முகம் உயர்த்தி அவளது கூரான மூக்கில் தன் மூக்கை உரசினான் சசி.. !!

” பிரெண்டு.. ”

கண்களைத் திறந்து அவனைப் பார்த்தாள். அவளது உலர்ந்த இதழ்களில் புன்னகை படர்ந்தது.
” தேங்க் யூ பிரெண்டு.. !!” காதலாய் சொல்லி விட்டு அவன் முகத்தை தடவினாள்.

” ஓகேவா பிரெண்டு.. ??”

”செமையா பண்ணிங்க பிரெண்டு.. !!”அவள் உதட்டின் மேல் கவிழ்ந்தான். அவளது வெதுவெதுப்பான இதழ்களைக் கவ்விச் சுவைததான். அவள் வாய்க்குள் நாக்கை விட்டுச் சுழற்றி எடுத்தான். அவள் கன்னங்களிலும்.. கண்களிலும் முத்தமிட்டான்.! அவளும் பதில் முத்தம் கொடுத்தாள்..!!

பவ்யா மெல்ல நெளிந்தாள்.
” உடம்புலாம் ரொம்ப கசகசனு ஆகிருச்சு பிரெண்டு.. ”

” எழுந்துக்கவா.. ??”

” ம்.. ம்ம்.. !!”

சசி அவள் உதட்டில் முத்தமிட்ட பின் மேல் இருந்து உடலை பிரித்துக் கொண்டு எழுந்தான். அவள் தொடைகளை வரித்து வைக்க.. சோபாவில் அவள் தொடைகளுக்கு நடுவில்.. அவன் உறுப்புக்கு கீழே அவளின் அந்தரங்கத்தில் விளைந்திருந்த கருகரு மயிர்கள் நீர் பாய்ச்சியதை போல ஈரத்தில் நனைந்து சொதசொதவென காட்சியளித்தது.! உடலுறவுக்கு பின்னான அவளது அந்தரங்க பிளவின் கவர்ச்சி அவனை ஈர்க்க.. மெதுவாகக் குனிந்து உப்பிய பன் போலிருந்த அவள் அந்தரங்கத்தில் அழுத்தி முத்தமிட்டான். சட்டென சிலிர்த்து கையால் அவன் உதடுகளைத் தடுத்தாள்.. !!” ஷ்ஷ்ஷ்.. வேணாம் பிரெண்டு.. கசகசனு ரொம்ப பேடா இருக்கும்..!!”

அதுவும் உண்மைதான். உடலுறவில் வெளிப்பட்ட மோசமான வாடை மூக்கைத் துளைத்துக் கொண்டுதான் இருந்தது.. !! அவள் பெண்ணுறுப்பை மறைத்த கை மீது முத்தம் கொடுத்த பின்.. விலகி எழுந்து உட்கார்ந்தான். அவனது தொடை இடுக்கில் வியர்வை ஊறி நசநசக்க.. தண்ணீர் தனியாக வழிந்து ஓடிக் கொண்டிருந்தது..!

” ரொம்ப வேத்துருச்சு பிரெண்டு..! செம வெயில்.. ! பட்டையைக் கிளபபுது.. ! வீட்டை விட்டே வெளிய போக முடியாது போலருக்கு.. !!”

”ஏன் போறிங்க.. ? ஈவினிங்வரை வீட்டுக்குள்ளயே இருங்க..! வெயில் தாளட்டும்.. அப்றம் போலாம்.. !!” எனச் சிரித்தாள்.

” ஆஹா.. !!” அவனும் சிரித்தான்.

பவ்யா சோபாவில் கை ஊன்றி மெதுவாக எழுந்து அமர்ந்தாள். அவனுக்கு விடவும் அவள் உடம்பில் இருந்து வியர்வை கொட்டிக் கொண்டிருந்தது. சோபாவை விட்டு எழுந்து.. கூந்தலை அள்ளி முடிந்து கொண்டை போட்டுக் கொண்டு.. அப்படியே நிர்வாணமாக நடந்து பாத்ரூம் போனாள். ! சில நிமிடங்கள் கழித்து முலைகளையும் தொடைகளயும் மறைக்கும் அளவுக்கு ஒரு பெரிய டவல் கட்டிக் கொண்டு.. உடம்பெல்லாம் ஈரமாக வெளியே வந்தாள்.. !!

” நான் குளிச்சிட்டேன்ப்பா.. ! நீங்களும் போய் குளிச்சிக்கோங்க.. ! குளிச்சாதான் நல்லாருக்கு.. !!”சசி எழுந்தான். அவள் மார்பில் இருந்த டவலை பிடித்து இழுத்தான். டவல் அவள் மார்பில் இருந்து நழுவி வந்தது. ! அவள் லேசாக சிணுங்கிக் கொண்டு பின்னால் நகர்ந்தாள். அவள் முலைகள் ஆடிக் குலுங்கியது. கழுவிய அவளது பொன்னுடலில்.. கருகருவென வளர்ந்திருந்த அந்தரங்க முடி.. படு கவர்ச்சியாக இருந்தது. அதை சட்டென கையால் மறைத்தாள். டவலை மட்டும் உருவிக் கொண்டு சொன்னான்.. !!

” இது எதுக்கு பிரெண்டு.. தேவை இல்லாம.. ?”

” இல்ல பிரெண்டு.. ! கீழ க்ளீன் பண்ணாம.. உங்க முன்னாடி அப்படியே வரதுக்கு ஒரு மாதிரியா இருக்கு.. !!”

” கைய எடுங்க பிரெண்டு..! உண்மையாவே மயிரோடதான்.. உங்க கூதி ரொம்ப அழகா.. செக்ஸியா இருக்கு.. !!”

என கிசுகிசுப்பாக சொல்லில்க் கொண்டே.. மெதுவாக கை நீட்டி அவள் பெண்மை ரோமத்தை வருடினான்.!

சிலிர்த்துக் கொண்டு மெல்ல விலகிப் போனாள் பவ்யா.
” குளிச்சிட்டு வாங்க பிரெண்டு..! ஜூஸ் கலக்கறேன்.. ! வெயிலுக்கு நல்லா சில்லுனு குடிக்கலாம்.. !!’

அவளை இழுத்து அணைத்தான். அவள் முதுகை இறுக்கி அவள் உதட்டில் முத்தமிட்டான். அவள் முகத்தில் இருந்து பிரெஷ்னேஸ் ஆயில் மணம் வீசியது. உடலில் குளித்த.சோப்பு மணம்.. !! அவள் வாசணையை உள் வாங்கியபடி அவளது இதழை உறிஞ்சிச் சுவைத்த பின் பாத்ரூம் போனான் சசி.! உள்ளே போய் உடம்பின் உஷ்ணம் குறைய.. ஒரு குளியல் போட்டான். இடுப்பில் டவல் சுற்றியபடி வெளியே வந்தான்.. !!பவ்யா கிச்சனில் இருந்தாள். அவனுக்கு முதுகைக் காட்டிக் கொண்டு நின்றிருந்தாள். கொழுகொழுவென இருந்த அவளின் பின்னழகு அபாரமாக இருந்தது. பரந்த முதுகும்… இரண்டு பக்கத்திலும் டயர் மடிப்பு கொண்ட இடுப்பும்.. குபுக்கென வீங்கி.. கும்மென புடைத்துக் கொண்டிருந்த அவளது பூசணிக்காய் புட்டங்களும் அவன் உறுப்பை மீண்டும் உசுப்பியது..!! மெதுவாக நடந்து அவளிடம் போனான். அவனைத் திரும்பிப் பார்த்த பவ்யா சிரித்தாள்.. !!

” என்னைச் சொல்லிட்டு நீங்க மட்டும் என்ன பண்ணிருக்கிங்களாம்.. ??”

” என்ன பண்ணிருக்கேன்.. !!” பின்னால் போய் அவளைக் கட்டிப்பிடித்தான்.

” டவல் கட்டிருக்கீங்க.. !!” அவள் எழுமிச்சம் பழத்தை பிழிந்து ஜூஸ் போட்டுக் கொண்டிருந்தாள்.

” பிடிக்கலையா.. ??”

” ம்கூம்…!!”அவன் இடுப்பில் இருந்த டவலை உருவி அவள் தோளில் போட்டான்.
” இப்ப ஓகேவா.. ??”

” ஹ்ம்ம்.. !! டபுள் ஓகே.. !!”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"actress sex stories tamil"முஸ்லிம் பர்தா காமகதை"incest tamil stories""tamil love sex stories""akka thambi otha kathaigal in tamil font"அம்மா அண்ணி அக்கா தங்கை"tamil sex stories in pdf""காமக் கதைகள்"நானும் நண்பனின் அம்மாவுடன் செக்ஸ்காமக்கதைகள்குடும்ப தகாத உறவு காமக்கதைகள்"tamil sex kadhai""tamil actor sex"tamil vathiyar kamaveri kathaikal/archives/tag/%E0%AE%AA%E0%AF%81%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AF%88புதுசு புண்டை"அம்மா புண்டை""jyothika sex stories"தமிழ் முஸ்லிம் செக்ஸ் கதைகள்"tamil kama kadaigal"என் தலையை தன் புண்டையோடு வைத்து தேய்த்தாள்.ஓழ்சுகம்"tamil kamakathaigal""sex tamil stories""akka thambi sex story tamil""tamilsex story""hot xossip"மீனா ஓல் கதைகள்"xossip story"பொம்மலாட்டம் பாகம் 1- மான்சி கதைகள்xossip அண்ணி"குடும்ப காமக்கதைகள்"காம தீபாவளி கதைகள்"tamil sex stories in pdf"காமக்கதைகள் மாமி"akkavin kamaveri"மாமி காதல் கதைகள்"samantha sex story tamil""sex kathai in tamil"அம்மா மகன் காமக்கதைகள்செக்ஸ்newtamilsex"tamil muslim kamakathaikal"கவா்சி டீச்சா் காம கதைகள்"amma magan otha kathai tamil"tamil sex stories com"akka thambi tamil sex stories"trishasexமுஸ்லீம் இன்செஸ்ட் குடும்பம் தமிழ் sex story2"tamil sex stries""tami sex stories""tamil sex stories lesbian""xossip telugu sex stories""sex stories hot"கிராமத்து காம கதைகள்"tamil stories""sex kathaikal tamil"tamilactresssex"தமிழ்காம கதைகள் புதியது""sex story new"பால் கட்டு தமிழ் kama kathaigalஓழ்சுகம்.காம்"tamil sex storiea""incest xossip""tamil kaama veri"velaikari karpam kamakathai"trisha tamil kamakathaikal"tamil regionalsex stories"tamill sex"Tamil xossip story"tamil actress kathaigal"மார்பகம்மாமியாரின் முனகல் சத்தம்xossip.com/ஏன் ஏக்கம்"tamil scandals"/"tamil palana stories"