உறவுகள் – பாகம் 05 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்

வீட்டிருக்குள் நான் நுழைந்தபோது அம்மா ஆர்வமாக சமையல்அறையில் இருந்து வந்தால். என் பின்னாடி எட்டிப்பார்த்தால். அவள் முகம் மாறியது. “சித்தப்பா எங்க தினா?”

ஓ இந்த எதிர்பார்ப்பு அவருக்குத்தானா? “சீக்கிரம் வந்துட்டியா ஆபிசில இருந்து?” நானும் காலேஜில் இருந்து வரும் நேரம் இல்லை இது. பொதுவாக லேட்டாகத்தான் வருவேன். நிச்சயம் என்னை எதிர்பார்த்திருக்க மாட்டாள் அம்மா. அதுவும் நான் மட்டும் தனியாக வருவேன் என்று நிச்சயம் எதிர்பார்த்திருக்க மாட்டாள்.

“அவர் யாரோ ப்ரெண்டை பார்க்க போயிருக்கார். வர 9 மணி ஆகும்னு சொல்லியனுப்பினார். ஹரிக்குட்டி கிளாஸ் போயிருக்காளா?”
“ம். காபி குடிக்கிறியா?”
“ம் ”அம்மா அடுப்படிக்கு போனாள். ஆபீசில் இருந்து வந்து நைட்டிக்கு மாறாமல் மாற்று சேலைக்கு மாறியிருந்தால். எங்கள் காதல் சிக்னலான சேலை.

என்னிடம் சரியாக முகம் குடுத்து அம்மா பேசாதது என்னவோப்போல இருந்தது. ஒருவேளை என்னை அவாய்ட் செய்ய நினைக்கிறாளோ? இப்போ தான் உரியவரிடம் ஒப்புதல் வாங்கிட்டேனே. எனக்கென்ன கவலை. வாசல் கதவை தாழ் போட்டேன். பூனைப்போல அடுப்படிக்கு போய் அம்மாவை பின்னாடியிருந்து கட்டிப்பிடித்தேன்.

அதிர்ச்சியாகிவிட்டால். அவள் உடம்பு நடுங்கியது நன்றாகத் தெரிந்தது. நன்றாக அவள் உடலோடு என் உடம்பை நெருக்கினேன். ஒரு கை அவள் சேலையின் கேப்பினுள் போய் என் ஆசை அம்மாவின் அழகு இடுப்பை வருடியது. இன்னொன்றை அவர் கொன்றை முலைகளின் மேல் செலுத்தினேன். அப்படியே ஒரு அமுக்கு. 10 நாள் ஆகிவிட்டது, அவளை அனைத்து. திருமணம் நிச்சயம் ஆனபின்னும் என்னுடனான உறவை கட் செய்யாமல் அவ்வப்போது படுத்தால். ஆனால் நிச்சயமாகி 25 நாட்களுக்குள் திருமணம் நடந்து விட்டது. அப்புறம் ஹனிமூன்.

“தினா…விடுப்பா…இதெல்லாம் இனிமே வேண்டாம்…”
“விளையாடுறியா? ”
“ப்ளீஸ் தினா புரிஞ்சிக்கோடா. நான் இப்போ அவர் பொண்டாட்டி. இதெல்லாம் தப்பு டா ”
“புதுக்கல்யாணம் பண்ணுறதுக்கு முன்னாடி நீ என் அப்பனுக்கு பொண்டாட்டி தான். அப்போ இதெல்லாம் தப்பில்லையா?”“கெஞ்சிக் கேக்குறேண்டா. அவருக்கு தெரிஞ்சா என் வாழ்க்கையே போயிடும்டா?”
“அவர கல்யாணம் பண்ணுறதுக்கு முன்னாடி நீ என்ன ஒண்ணும் இல்லாமலா இருந்த. அப்பா செத்ததுனால அவர் பார்த்த கம்பெனியிலேயே உனக்கு வேலையும் கிடைச்சுது. நமக்கு என்ன சொத்தா இல்ல? ”
“ப்ளீஸ் தினா வேண்டாம்டா ”

என் பிடியை விளக்கினேன். 2 அடி பின்னாடி வந்தேன். என்னை திரும்பிப்பார்த்தால் அம்மா.

“என்னப்பா அப்படிப் பார்க்குறே?”
“ஞாபகம் இருக்காம்மா…..என் காலைப் பிடிச்சி……சுகம் குடுடா தினான்னு கதறுனியே….அன்னைக்கு ஆரம்பிச்சது தானே இதெல்லாம்….இப்போ என்னவோ இப்படிப் பேசுற?”
“ப்ளீஸ் புரிஞ்சிக்கோடா…அப்போ இருந்த சூழ்நிலை வேற தினா…”

அவள் கைகளைப் பிடித்து இழுத்தேன். அவள் உடலை இறுக்கி அனைத்து, உதடோடு உதடு வைத்தேன். ரொம்ப முரண்டு பிடித்தால். நான் விடவில்லை. என் கைகள் அவளை இறுக்கி அணைத்தது. எதிர்ப்புக்காட்டிக்கொண்டு இருந்த அவள் உடம்பு கொஞ்சம் கொஞ்சமாக அடங்கியது. அவளை அப்படியே தள்ளிக்கொண்டு அவள் பெட் ரூமிற்குப் போனேன்.

இதுவரை நாங்கள் சல்லாபம் செய்ததெல்லாம் மாடியில் என் ரூமில் தான். கீழே இதுவரை செய்ததில்லை. அதிலும் எனக்கு வேணுசாரோடு அவள் படுக்கும் படுக்கையில் வைத்து செய்ய வேண்டும் என்று ஆசையாய் இருந்தது. பெட் ரூம் கதவையும் சார்த்தி தாழிட்டேன்.நான் என் பிடியை தளர்த்தினேன். சடார் என்று என் காலில் விழுந்துவிட்டால். என் வலது காலின் அருகில் அவள் புடவை தலைப்பு இருந்தது. டக் என்று காலால் அதை மிதித்தேன். வீட்டில் சேலைக்கு சேப்டி பின் போடமாட்டாள் என்று தெரியும்.

“தினா இதெல்லாம் விட்டுடலாம்டா ப்ளீஸ் ”
“முதல்ல எழுந்திரி. இன்னைக்கு எனக்கு நீ கட்டாயம் வேணும். அதுக்கு அப்புறம் யோசிக்கலாம்.”
அம்மா எழ…அவள் மாராப்பு நழுவியது. தோளில் இருந்த சேலை கிழே விழுந்தது. ஒரு சினிமா வில்லனைப் போல நான் திடமாக நின்றேன்.

அவள் ஜாக்கெட்டின் முதல் கொக்கிமேல் கை வைத்தேன். என் கைகளை பற்றினால். முரட்டுத்தனமாக கொக்கியை இழுத்தேன். முதல் கொக்கி கழன்ட்டவுடன் அடுத்த இரண்டு படபட வென்று உதிர்ந்தது. மிச்சமிருந்த 2 கொக்கிகளையும் முரட்டுத்தனமாக இழுத்தே பிய்த்தேன்.

என் முரட்டுத்தனம் கண்டு அதிர்ந்தேவிட்டால் அம்மா. கண்களில் பொலபொல என்று கண்ணீர். அவளது இரு முலைக்காம்புகளையும் என் இரு கைகளால் பிடித்து திருவினேன்.

“வலிக்கிறது தினா…முடியல…விடுடா…”
“என்ன ஊம்புறேன்னு சொல்லு விடுறேன்” அழுத்தி திருவினேன்.
“ஐயோ….செயிறேன்பா விடு..”
“அப்படி வா வழிக்கு…” காம்புகளை விட்டேன். என் இடது கையால் அம்மாவின் பின்னந்தலையில் இருந்த அடர்த்தியான அவள் கூந்தலை கொத்தாக பிடித்தேன். ஜடை போட்டிருந்தாள். எனக்கு சவுகரியமாக போய் விட்டது. பிடித்து என் முகத்தின் அருகே அவள் தலையை இழுத்து மீன்டும் ஒரு லிப் கிஸ். அழுத்தினாலும் பயத்தில் உடல் நடுங்கியதாலும் அவள் மூக்கில் இருந்து நீர் ஒழுகியது. அதை நக்கினேன். “ச்சி”என்றால்.

————முதல் ரவுண்டில் காட்டிய வெறுப்பை இரண்டாவது ரவுண்டில் காட்டவில்லை. இன்னமும் சொல்லப்போனால் முன்பு எப்போதும் காட்டிடாத ஈடுபாட்டை காட்டினால்.

இருவரும் கலைத்து துவண்டபோது மணி 8. இரவு சாப்பாடு செய்ய எழுந்து உடை மாற்றினால். மென்மையாக அணைத்து சொன்னேன்…..”சாரி செல்ல அம்மா….இன்னைக்கு ரொம்ப முரட்டுத்தனமா நடந்துக்கிட்டேன்….. ஆனா உன்னை விட்டுட்டு என்னால இருக்க முடியாது…..ஏன்னா ஐ லவ் யு ”

நான் எதிர்பார்க்கவில்லை. அவள் என் உதட்டோடு உதடு பதித்தாள்.
அன்று காலேஜை கட் அடித்து விட்டு (சித்தப்பாவிடம் சொல்லிவிட்டுத்தான்) ஷோபனா அக்கா வீட்டிற்கு சென்றேன். காலை 10.30. அக்கா கொல்லையில் துவைத்த துணிகளை காயப்போட்டுக்கொண்டு இருந்தால். கொஞ்சம் சாயம் போன நைட்டி போட்டிருந்தால். உள்ளே ஏதும் போடவில்லை என்பது அவள் அங்க அசைவில் புரிந்தது.

நான் ஏற்கனவே சொல்லியிருக்கிறேன் அல்லவா….ஷோபனா அக்கா அசப்பில் நடிகை சிநேகாவைப் போல இருப்பால். கண்கள், மூக்கு, உதடுகள் எல்லாமே சிநேகா தான். நிறம் உட்பட.

அவளை நினைக்கும்போதெல்லாம் எனக்கு கிக் ஏறும். எனக்கு சினேகாவை ரொம்ப பிடிக்கும். ஷோபனா அக்காவை அதை விடப் பிடிக்கும். அவள் மகள் + என் முறைப்பெண் ராகவி அப்படியே அம்மாவை உரித்து இருப்பவள். ராகவியை ரொம்ப ரொம்பப் பிடிக்கும்.வீட்டில் யாரும் இல்லை. அக்கா மட்டும் தான். முக மலர்ச்சியோடு வரவேற்றாள். அவள் மீதிருந்து வந்த அந்த வேர்வை வாசனை (நோட் த பாயிண்ட் – வேர்வை நாற்றம் அல்ல, வேர்வை வாசனை) என்னை என்னமோ செய்தது. காமக்கண்கள் கொண்டு பார்க்கப்படும் பெண்ணின் உடல் துர்நாற்றம் கூட கிக் கொடுக்கும்!

“என்னக்கா பிசியா. நான் வந்து தொந்தரவு கொடுத்துட்டேனோ?”
“ஐயோ இல்ல தம்பி. நீங்க வீட்டு மாப்பிள்ளை. நீங்க வந்தது எவ்வளவு சந்தோசம் தெரியுமா. உள்ள வாங்க தம்பி”

அடி அக்கா….உன்னை அவுத்து அழகு பார்த்து ஐட்டம் ஆக்கணும்னு நினைக்கிற எனக்கு இவ்வளவு மரியாதை கொடுக்குறியேடி…….

காப்பி போட்டு கொடுத்தாள். “இதோ…குளிச்சிட்டு வந்துடுறேன் தம்பி…..”

என் சின்னத்தம்பி விறைத்து நின்றான். என் காமக் கிழத்தி….என்னோடு ஒரு நாள் இல்லை ஒரு நாள் படுத்து சுகம் தரவுள்ள என் வருங்கால மாமியார் குளிக்கப் போகிறாள்.

அழகான மாமியார்கள் கிடைக்காதவர்கள் சபிக்கப்பட்டவர்கள். பொண்டாட்டி மேலே உள்ள உரிமை மாமியார் மீதும் வேண்டும் என்று நினைப்பவன் நான்.

என்ன பண்ணலாம். குளிக்கும் போது எட்டிப்பார்க்கலாமா? குளித்து முடித்து வரும்போது குறும்பு பண்ணலாமா? குறும்பு செய்தால் இவளால் என்னை என்ன செய்ய முடியும்? யாரிடம் சொல்ல முடியும்? மாமாவிடமா? மாட்டாள். சொன்னால் இவளைத் தான் சந்தேகப்படுவார். நிறையா சந்தேகப்படுவார். இவளுக்குத் தான் சங்கடம். பெரியம்மா (இவளது அம்மா) கிட்ட சொல்வாளா?

வருங்கால மாப்பிள்ளையை பகைத்துக்கொள்ள மாட்டாள். தைரியம் இருக்காது.

அக்கா வீட்டு குளியலறை பின் பக்கம் வாழை மரங்கள் உண்டு. எப்போதும் கொசு மொய்க்கும். சோ, குளிக்கும் போது வேண்டாம் (இன்று). குளித்து விட்டு வரட்டும்.நான் எதிர் பார்த்தது போலவே…பாவாடையை மார்பில் கட்டிக்கொண்டு, புடவையால் தோள்களில் போர்த்திக்கொண்டு குளியலறையில் இருந்து வெளிப்பட்டால். ஒன்று அடுப்படியில் சேலை மாற்றவேண்டும்…அல்லது அவள் அறைக்கு சென்று மாற்றவேண்டும். அறைக்கு போக ஹால் பக்கம் வந்தே ஆக வேண்டும். எஸ். வந்தால்.

“அக்கா உங்க ஏரியாவுல கேபிளுக்கு எவ்வளவு வாங்குறான்” பேச்சு கொடுத்தேன். நின்று பதில் சொல்லித்தானே ஆகவேண்டும்! ராஜதந்திரத்தில் நான் எப்பவும் பர்ஸ்ட் மார்க் தான்.

“150 ரூபா தம்பி”

“ஸ்போர்ட்ஸ் சேனல் ஒண்ணு கூட உருப்படி இல்லக்கா…” என் கண்கள் வேண்டுமென்றே அவளை மேலும் கீழும் பார்த்தது. உடல் கூசி இருக்கும் போல. என் பத்தினி அக்கா சங்கடப்பட்டாள். இருந்தாலும் மரியாதைக்கு நின்று பேசினால்.

“இங்க கேபிள் சரியில்ல தம்பி” என்றால்

“அக்கா….”

“சொல்லுங்க தம்பி” தோல் மேல் இருந்த துணிகளை சரி செய்துக்கொண்டாள்.

“ராகவி குட்டி எப்படி படிக்கிறா?”

“படிக்கிறா தம்பி. தினம் டியுஷன் முடிச்சி வந்து ரொம்ப நேரம் படிக்கிறா….ஆனாலும் பரிச்ச மார்க்குங்க தான் சரியில்ல ”

“அவ மார்க்க வெச்சி என்ன பண்ண போறா…..என்னைக்கு இருந்தாலும் இந்த மாமனுக்கு பொண்டாட்டியா சேவை செய்யத்தானே போறா….”அக்கா முகத்தில் வெட்கத்துடன் “ஆமாம் தம்பி. அவளுக்கு அப்பப்போ உங்க ஞாபகம் வந்துடும்”

“எனக்கு எப்பவும் அவ ஞாபகமும்………” கொஞ்சம் கேப் விட்டு அக்காவின் மார்புக் கனிகளில் கண்களை ஊடுருவி….” உங்க ஞாபகமும் தான்கா”
அக்கா நெளிந்தாள். “ராகவி அப்படியே உங்க சாயல் இல்லையா. அதான்….உங்கள மாதிரி தானே அவர் பிற்காலத்துல இருப்பா…… அதான்….அவளை நெனச்சி……(பெரு மூச்சி விட்டுக்கொண்டே)….உங்களை நெனச்சிப்பேன்”

அக்கா முகம் சிவந்துவிட்டது. எதுவும் பேச முடியவில்லை. இடத்தை விட்டு போகவும் முடியவில்லை. அவள் அவஸ்த்தையை ரசித்தேன்.

“ராகவி எத்தனை மணிக்குக்கா வருவா?…நச்சுன்னு அவளுக்கு லிப் கிஸ் குடுக்கணும் போல இருக்கு…..”

அக்கா எச்சில் முழிங்கிக்கொண்டே….”ஸ்கூல்ல இருந்து வர 4 ஆகிடும் தம்பி….5 மணிக்கு டியுஷன் போவா…”

“அக்கா….”

“சொல்லுங்க தம்பி….” வியர்த்திருந்தது அவள் முகம் எங்கும். ரசித்தேன்.

1 thought on “உறவுகள் – பாகம் 05 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


dirtytamil.com/archives/2780"tamil xossip stories""tamil heroine sex"மனைவியை கதைகள்vanga padukalam tamil stroy"tamil hot""amma kamakathaikal""tamil athai otha kathai""tamil family sex story"Annisexநிருதி நண்பன் மனைவி sex stories"sri divya kamakathaikal"tamil amma magal kamam"anni tamil kathai"kamakkathai"xossip regional tamil""tamil new hot sex stories""18+ tamil memes"new hot stories in tamilஅண்ணி/archives/tag/sex-story/page/25"tamil actress hot video"ஓல்சுகம்அக்கா sex.முலைதொடை வலிக்குது காம"ashwagandha powder benefits in hindi""tamil incest sex stories""incest tamil stories""tamil fuck stories""trisha sex story tamil""tamil sex stories latest""அண்ணி கதை""sex tips tamil"காமக்கதை"kamakathaikal amma magan tamil""tamil actress sex stories in english""hot actress memes"vanga padukalam tamil stroy"amma kathaigal in tamil""tamil story""tamil sexstori""tamil sex.stories"சித்தி மகள் அபிதாநடிகைபுண்டை"tamil kaamakathai""tamil kamakathaikal rape""tamil sex stories anni""புண்டை படங்கள்"Mamanar marumagal natitha kamaஅப்பாவின் நண்பர் காம கதைஓழ்சுகம்.காம்ஓழ்கதை"sex story english"காமmansi sex stories in tamilAnnisex"akka thambi otha kathai in tamil"மழை பால் காம கதை"tamil free sex""amma magan sex story tamil""tamil sex kathikal"kamakkathai"akkavai otha kathai"tamil corona sex story in tamilமருமகள் காமவெறி செக்ஸ் கனதAmma magan sex kamakathaikal tamil"xossip story"வாட்ச்மேன் அம்மா செக்ஸ் கதைகாம கதைகள் உரையாடல்ஓள்சுகம் காமகதைSex tamil kathikal"tamil kamaveri"vathiyar tamil kathai sex"nayanthara biodata"மகனின் தொடையில் கை தடவUma athai kama kathai"aunty ool kathaigal"nayantharanude"incest xossip""tamil kamakathaikal rape"பாவ மன்னிப்பு – பாகம் 06 – தமிழ் காமக்கதைகள்"tamil periyamma kamakathaikal"