பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 261 – தமிழ் காமக்கதைகள்

பவ்யாவின் கழுத்துக்கு கீழே.. ப்ரா மட்டும் இருந்தது. உள் பாவாடைக்குள் அவள் ஜட்டி எதுவும் அணிந்திருக்கவில்லை. இடுப்பில் இருந்த அவளது உள் பாவாடையை அவிழ்த்து விட்ட சசியின் கைகள் அவளது கொழுத்த குண்டிகளை பிடித்து பிசைந்தது. மெத்தென இருந்த அவள் குண்டிச் சதையில் ‘பட்.. பட் ‘ டென அடித்து கசக்கினான்..!!

”ஹ்ஹாவ்வ்.. !!” என மெல்லச் சிணுங்கி அவனை இறுக்கினாள் பவ்யா. அவன் முகத்தை அக்குளில் இருந்து இழுத்து உதட்டில் அவள் உதட்டைப் புதைத்தாள். அவனை வெறியுடன் முத்தமிட்டாள்.. !!

சசி கைகளை மேலே கொண்டு வந்து அவளது பிரா கொக்கிகளையும் விடுவித்தான். அவள் ப்ராவும் அவளது உடலை விட்டு நழுவி கீழே சரிந்தது. சசி விலகி நின்றான். அவள் ப்ராவையும் உருவிப் போட்டு விட்டு அவன் முன் நிர்வாணமாக நின்றாள்.. !!பவ்யாவின் செழித்த மாங்கனிகள் இரண்டும் லேசாக சரிந்து ஆடிக் குலுங்கிக் கொண்டிருந்தது. அவள் கழுத்தில் இருந்து தொங்கிய தாலி அவள் முலைகள் மீது ஒய்யாரமாக அமர்ந்து கொண்டிருந்தது. அவளின் திடமான காம்புகள் இரண்டும் நன்றாக விறைத்து.. குழந்தையின் சுண்டு விரல்போல முன்னால் நீளமாக நீட்டிக் கொண்டிருந்தது. பெரியதாகப் படர்ந்த முலை வட்டம் பிரௌன் கலரில் விம்மிக் கொண்டிருக்க… அதனிடையே சிறு சிறு புள்ளிகள் தெண்பட்டதைப் பார்க்க படு கவர்ச்சியாக இருந்தது.. !! அவளின் தொப்பை வயிறும்.. ஆழமான தொப்புள் குழியும் கூட கவர்ச்சி மிகுந்தவைதான்..!! தூண் போன்ற.. பருத்த தொடைகள். அதனிடையில் மொசுமாசுவென முடியுடன் இருந்த அவளின் சொர்க்க புரி. !! அவன் பார்ப்பதை உணர்ந்து சட்டென கையை வைத்து தன் சொர்க்க புரியை மறைத்தாள்.. !! அவள் முகத்தில் வெட்கம் படர்ந்தது.. !!

” ஸாரி.. அங்க ஜோலி இல்லாததனால.. க்ளீன் பண்ணல.. !!”

” ம்.. ம்ம்.. !! அதான் செம மூடு வர மாதிரி இருக்கு.. !!”

அவள் கையை விலக்கி.. அவளது அந்தரங்க பயிரை மெதுவாக வருடினான். சில வினாடிகளுக்கு அவள் சிலிர்த்து நின்றாள். பின் அவன் கையை பிடித்து இழுத்து மேலே கொண்டு வந்தாள். தன் செழித்த முலை மீது வைத்து தடவினான்..!!

” இங்க விளையாடுங்க.. பிரெண்டு.. !!”” இது ஃபுட்பால் பிரெண்டு.. இங்க கையால விளையாட முடியாது. காலாலதான் விளையாடனும்..!!”

” ம்.. ம்ம்.. ! ச்சீய்.. ! போங்க பிரெண்டு.. ! எனக்கு என்ன அவ்ளோ பெருசாவா இருக்கு. ??”
வாய்க்குள் நாக்கைச் சூழற்றியபடி சிணுங்கினாள்.

” ச்ச.. அவ்ளோ பெருசா இல்லை..!! இவ்ளோ பெருசாதான் இருக்கு..!!”

இரு கைகளிலும் அந்த கலசஙகளை பிடித்து மெதுவாக பிசைந்தான்.. !!
பவ்யாவின் நெஞ்சில் கணத்து தொங்கிக் கொண்டிருந்த இரு மாங்கனிகளில் ஒன்றை கவ்விக் கொண்டான் சசி. அவளது முலைச் சதை அவன் வாயை நிறைக்க முடியாமல் பிதுங்கி வெளியே வழிந்தது. தடிமனாக விடைத்து நின்ற காம்பை உள்ளே தள்ளி.. அவள் முலைச் சதையை ந்க்கியபடி அவன் சுவைக்கத் தொடங்கினான். உணர்ச்சிக் கொந்தளிப்பில் தவித்தபடி.. அவன் முகத்தை தன் இரு முலைக் குன்றுகளுக்கும் இடையில் அழுத்திப் புதைத்தாள் பவ்யா..!! ஒன்றைச் சுவைத்தபடி மற்றதைக் கசக்கினான். நீட்டிக் கொண்டிருந்த காம்பை உருட்டி.. திருகி இழுத்தான்..! அவன் சில நொடிகளுக்கு விடாமல் அவளின் ஒரு முலையை மட்டுமே சுவைத்துக் கொண்டிருந்தான். ஆனால் அவளது இன்னொரு முலையும் அவன் வாயை நிறைக்கத் தவித்தது. அவன் வாயில் இருந்த முலைய் பிடுங்கிக் கொண்டு அடுத்த முலையை அவன் வாயில் திணித்தாள். அந்த காம்பு இன்னும் தடித்திருந்தது..!! அவளின் இரு முலைகளையும்.. பத்தைப் பிழிவதைப் போல பிழிந்து பிழிந்து சுவைத்தான். காம்புகளை இழுத்து இழுத்து சூப்பினான். அவள் முலை முகட்டில் வாயை பொருத்தி ‘உப்’ பென ஊதினான்..!!” க்க்கும்ம்.. ஷ்ஷ்ஷ்.. ப்ப்பிரெண்ட்டு.. !!” எனக் கிறக்கமாக முனகிக் கொண்டு அவனை இறுக்கினாள். அவன் தலைக் கேசத்துக்குள் விரல்களை விட்டு இறுக்கிப் பிடித்தாள். அவளது விரல் நகம் பதியும்படி அவன் முடிக்குள் அழுத்தி… சொரிந்து விட்டாள்.. !!

சசியின் விரல்கள் அவள் தொடைகளுக்கு நடுவில் விளைந்து நின்ற மர்ம தேசத்து ரோமப் பயிர்களை மெதுவாக வருடி விட்டுக் கொண்டிருந்தது. பின் மெதுவாக கீழே இறங்கியது. அவளின் உப்பிய அந்தரங்க பிளவி ஈரம் கசிந்து சொதசொதவென இருந்தது. அவன் விரல்களா மெதுவாக அந்த ஈர உதடுகளை வருடியது. அவள் தொடைகளை அகட்டி நின்றாள். முதலில் அவன் நடு விரல் மெதுவாக அவளது யோனியின் ஈர உதடுகளைப் பிளந்து கொண்டு உள்ளே போனது.!!

” ஹ்ஹ்ஹாஸ்ஸ்ஸ்.. ஸ்ஸஸ்ஸ்ஸிஸி… !!” தொடைகளை நெறித்தபடி அவன் தலையை அழுத்தினாள்.

அவன் விரல் ஆழமாய் உள்ளே செல்ல.. மீண்டும் தொடைகளை அகட்டி.. புண்டையை விரித்துக் காட்டினாள். சசியின் விரல்.. ஆழமாக உள்ளே சென்று வந்து.. மீண்டும் சென்றது..! அவள் துடித்தாள். அவள் தொடைகள் மெல்ல நடுங்கின. அவளது பெண்மைச் சுரங்கத்தின் ஆழத்துக்கு ஒற்றை விரல் பற்றாது என உணர்ந்து.. மீண்டும் இரண்டு விரல்களை இணைத்து.. மூன்று விரல்களாக உள்ளே விட்டுக் குடைந்தான்.. !!

” ஆஹ்ஹஹ்ஹ்.. ப்பிரெண்ட்டு..! ஆஆங்ங்க்க்.. !” அவள் குரல் மெல்லிய அதிர்வுடன் வெளிப்பட்டது. ”போதும் பிரெண்டு உள்ள விட்டு பண்ணுங்க.. !!”சசி அவள் முலைகளில் இருந்த முகத்தை வில்க்கினான். அவள் புண்டைக்குள் குடைந்தபடியே உணர்ச்சியில் தவிக்கும் அவள் முகத்தைப் பார்த்தான்.. !!

” சூப்பர் லேடி.. பிரெண்டு நீங்க.. ”

” ஹ்ம்ம்.. !!” அவனை விலக்கி சோபாவுக்குச் சென்று சரிந்தாள்.
” வாங்க பிரெண்டு.. !!”

சசியின் உறுப்பின் முனையில் இருந்தும் நீர் கசிந்து கொண்டிருந்தது. மெதுவாக அவள் பக்கத்தில் சென்றான். அவளது உடல் மொத்தத்தையும் சோபாவில் சரித்து மல்லாந்து படுத்தாள். ஒரு காலை தரையில் வைத்து.. இன்னொரு காலை உயர்த்தி அவளுக்கு மேல் சோபாவில் ஊன்றினாள்..! விரிந்த அவளது கவட்டைகளுக்கு இடையில் சரிந்தான் சசி..! அவன் தொடைகளால் அவள் தொடைகளை நெம்பி விரித்தான்..! அவன் உறுப்பின் மொட்டை அவளது சிவந்த புண்டை பிளவில் வைத்து மெதுவாக அழுத்தினான். ஈரத்தில் வழுக்கிக் கொண்டு அவன் உறுப்பு அவளுக்குள் புதைந்தது.. !!

” ஹ்ஹ்ம்ம்ம்ம்..!!”
கிறக்கத்தில் முனகியபடி அவன் முதுகை வளைத்து இறுக்கினாள் பவ்யா. அவள் இடுப்பு உயர.. இமைகள் சொருகிக் கொண்டது.!!

அவளுக்குள் தன் ஆண்மைத் தண்டை முழுதாக இறக்கினான் சசி. இடுப்பை அசைத்து.. பின் வெளியே இழுத்து.. மீண்டும் உள்ளே செலுத்தினான்.. !! பிளந்து கொண்டிருந்த அவள் உதட்டில் அவன் உதட்டைப் பொருத்தி முத்தமிட்டான் .! அவள் உதடுகள் அவன் உதடுகளைக் கவ்விக் கொண்டன.. !!

”பிரெண்டு.. ”

” ஹ்ம்ம்.. ??” அரைக் கண் திறந்து அவனைப் பார்த்தாள்.

” டைட்டா இருக்க மாதிரி இருக்கு பிரெண்டு.. !”” ம்ம்ம்ம்..! யூஸ் இல்ல பிரெண்டு.. !!” மெல்லச் சிரித்தாள். தன் முகத்தை உயர்த்தி அவன் உதட்டில் முத்தமிட்டாள்.
” ரீ ஓபனிங் நல்லாருக்கா ?”

” ஹ்ம்ம்.. சூப்பரா இருக்கு..! பிரெஷ் பீஸ் மாதிரி.. !!”

” நல்லா ஸ்ட்ராங்கா.. வெச்சு பண்ணுங்க பிரெண்டு.. !!”

அவன் அழுத்தி இறக்கி.. அவள் மூககை உரசினான்.
” இவ்வளவு போதுமா பிரெண்டு.. ??”

” இன்னும் நல்லா.. ஸ்ட்ராங்கா.. வித் ஸ்பீட்.. !!”

அவள் இடுப்புக்கு இரண்டு பக்கத்திலும் கைகளை ஊன்றிக் கொண்டு மெதுவாக இயங்க ஆரம்பித்தான் சசி.. !!

”ம்ம்ம்.. ஆங்ங்க்க்.. !! வேணும்னே ஸ்லோவா பண்றீங்க பிரெண்டு.. ??”

இடுப்பை மேலே தூக்கி அவன் உறுப்பில் இடித்தபடி சிரித்தாள் பவாயா.. !!

” அப்படி பண்ண சுகமா இருக்கு பிரெண்டு.. !! மணிக்கணக்கா உங்கு வச்சு… நல்லா செய்யனும் பிரெண்டு.. !!” இடுப்பை தூக்கி நச்சென அடித்தான்.

” ஆங்ங்க்க்.. !! செஞ்சிக்கோங்க பிரெண்டு.. !!”

தன் உறுப்பை அவளுக்குள் ஆழமாகச் செலுத்தி.. அவள் முகத்தில் தோன்றி மறையும் உணர்ச்சிகளை ரசித்துக் கொண்டே.. அவளைப் புணர்ந்தான் சசி.. !! பவ்யாவின் மன்மத உறுப்பு அதிகளவில் ஊற்றெடுத்து அவனது உறுப்பைக் குளிப்பாட்டியது.. !! அவள் மேல் இயங்கிக் கொண்டே.. அவளது முகத்திலும்.. கழுத்திலும்.. மார்பிலுமாக முத்தமிட்டான் சசி.. !! அவன் இயங்கும் வேகத்துக்கு ஏற்ப அதிர்ந்து குலுங்கும் அவளது உருண்ட முலைகளைக் கவ்வி.. கடித்தான். அவளது விரல் நகம் பதிய.. அவன் முதுகில் கீறினாள்..!!பவ்யாவின் ஆவேசம்.. சசியையும் முரட்டுத்தனமாக செயல்பட வைத்தது. ஆனால் அவளுக்கு அந்த முரட்டுத்தனம்தான் மிகவும் பிடித்திருந்தது.. !!

உணர்ச்சிகளின் கொந்தளிப்பில் சசி உச்சம் அடைந்து அவள் பெண்மைக்குள் நிறைந்தபோது.. இருவரது உடம்புகளும் வியர்வை மழையில் குளித்துக் கொண்டிருந்தது …. !!!!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"அம்மா ஓல்""akka thambi story""tamil sex stories actress"velaikari karpam kamakathai"tamil fuck story""tamil rape sex story"நந்து செக்ஸ் வீடியோ"rape sex story"/archives/2787"tamil kallakathal kamakathai"kamaverikathaikal"tamil amma sex stories com""tamil sex stores""akka thambi otha kathai in tamil"கள்ள ஓழ்கதைகள்"tamil kamakadhaigal"Tamil mom lespin story"mamiyar kamakathai""tamil acter sex story"ஒழ்கதைகள்"actress xossip"செக்ஸ்காமவெறிTamil sex stoties சித்தியை குண்டியில்"zomato sex video""amma tamil story"குடும்ப கற்பழிப்பு காம கதைகள்அக்கா காமக்கதைகள் "tamil nadikaikal kamakathaikal""kamakathikal tamil"கட்டிலில் அம்மாவும் அக்காவும் என்னுடன் "tamil nadigai sex""tamil hot stories new""tamil kamakaghaikal"Ariviyal teacher sex padam kamakathai tamilxsossip"appa magal sex"tamil+sex"kamakathaikal tamil amma magan""tamil village sex stories""xossip sex""tamil amma magan pundai kathaigal""tamil daily sex story""amma magan kamakathaikal""kama kadhaigal"Newsextamilteacher "exbii story"tamil new hot sex stories"tamil muslim kamakathaikal"சித்தி மகள்கள் அண்ணன் காமக்கதைகள்"sexstory tamil""தங்கச்சி புண்டை"/archives/2787"tamil mamiyar kathaigal"velaikari karpam kamakathai"akka thampi kamakathaikal tamil""tamil erotic stories"அன்று நல்ல மழை. மின்னல் பளிச் பளிச் என்று மின்னியது. எங்கள் வீடு மிகவும் சிறியது. ஒரு ஹால். ஹாலின் இடதுபுறம், சமையலறை. அதை ஒட்டியே பாத்ரூம், நடிகளின் சுண்ணி"tamil wife sex stories""tamil actress kathaigal""kamakathaikal tamil anni""tamil incest kamakathaikal"முலைப்பால் xosip கதைகள்டீச்சர்கள் தொடர் காமகதைகள்"thangaiyudan kamakathai"அம்மாவை கூட்டி கொடுத்த அக்காமனைவி பாஸ் பார்டி காம கதைகள்"amma magan sex kamakathaikal""akka thampi kamakathaikal tamil"காமக்கதை"tamil sex store""tamil police sex stories""tamilsex storys""mamiyar sex stories""அம்மா xossip""amma magan kama kathai""shruti hassan kamakathaikal""tamil kaamaveri""actress sex stories tamil"