உறவுகள் – பாகம் 04 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்

தெரியாது சார் ”
“எப்படிடா பசு மாட்டையே பிடிச்சே….சும்மா தெரிஞ்சிக்கலாம்னு தான்….”
“அப்புறம் சொல்லுறேன் சார்”
“சரி விடு…..வாரத்துல எத்தனை வாட்டி பண்ணுவீங்க? எங்க? எப்போ? ”
“வாரத்துல 3-4 வாட்டி சார். ராத்திரி ஹரிகுட்டி தூங்குனத்துக்கு அப்புறம் கொல்லைக்கதவு வழியா பின்னாடி வந்து மாடிக்கு வருவா சார்.

ஜஸ்ட் 1 – 1.30 மணி நேரம் தான்.” அவள் புடவை கட்டிக்கொடுக்கும் சிக்னல் பற்றியும் சொன்னேன்.
“எத்தனை வருஷமா டா…”“காலேஜ் சேருரதுக்கு 1 மாசம் முன்னாடி ஆரம்பிச்சுது சார்..”
“அப்போ கிட்டத்தட்ட 2 வருஷத்துக்கு மேலே….நீ இப்போ மூணாவது வருஷம் ஆச்சே”
“ம் ”
“நான் கண்டு பிடிச்ச விஷயம் உன் அம்மாவுக்கு தெரியாது. நான் காட்டிக்கலை…”
“சார்…..இப்போ என்ன பண்ணப் போறீங்க…”
“ஒண்ணும் பண்ணப்போறதில்ல ….. சந்தோஷமா உன் அழகு அம்மா தேவிகாக்கூட குடும்பம் நடத்தப் போறேன்…அப்புறம்….”
“அப்புறம்….”
“என் ப்ளான் சொல்லுறேன்….நல்லாக் கேட்டுக்கோ…. உன் அம்மாவுக்கு செக்ஸ் மேல ரொம்ப ஆசை. உனக்குத்தான் நல்லாத் தெரியுமே. கொஞ்சம் கொஞ்சமா அவள உசுப்பேத்தி….த்ரீ சம்முக்கு சம்மதிக்க வெச்சிடுறேன்….”
“சார்….”
“ஏன்….உனக்கு பிடிக்கலையா? இல்லை என்னையும் ஆட்டத்துல சேத்துக்குறது பிடிக்கலையா?”
“சார் நான் இதெல்லாம் யோசிச்சதே இல்ல சார்…..கவுன்சிலிங்குக்காக சென்னை போனப்போ ஒரு ஹோட்டல்ல தங்குனோம் சார். டீசெண்ட் ஹோட்டல் தான். அன்னைக்கு நடு ராத்திரி எதோ தூக்கம் கலைஞ்சி எழுந்தேன் சார். பாத்ரூம் லயிட் எரிஞ்சிது. பக்கத்து படுக்கையில அம்மாவை காணோம். சரி பாத்ரூம் போயிருக்கும்னு நினைச்சேன். பாத்ரூம் கதவு தாழ்ப்பாழ் போடலை. சின்னதா திறந்து இருந்தது. உள்ள இருந்து எதோ முனகல் சத்தம். கொஞ்ச நேரம் சும்மா இருந்தேன். சத்தம் வந்துக்கிட்டே இருந்துச்சி. என்னன்னு பாக்கலாம்னு போய் பார்த்தேன்….அம்மா உடம்புல ஒட்டுத்துணி இல்லாம….தன் புண்டைக்குள்ள விரல விட்டு சுயஇன்பம் செய்துக்கிட்டு இருந்தா…..நான் மலைச்சு போய் நின்னுட்டேன். அவள் முடிக்கிற வரை என்னை கவனிக்கலை. அப்புறம் தான் கவனிச்சா…ரொம்ப அதிர்ச்சி ஆகிட்டா….நான் ஒண்ணும் சொல்லாம வந்து படுத்துட்டேன். கவுன்சிலிங் முடிஞ்சி ஊருக்கு வந்தும் 10-15 நாள் நாங்க எங்களுக்குள்ள ஒண்ணும் பேசிக்கல…..ஒரு கல்யாணத்துக்கு போயிட்டு நானும் அம்மாவும் மட்டும் ஊருக்கு திரும்பினோம். ஹரிதா பெரியம்மா வீட்டுக்கு அவங்களோட போயிட்டா…பஸ்ஸை விட்டு இறங்கும்போதே மழை. பஸ் ஸ்டாப்பில் இருந்து வீடு தூரம் தான் உங்களுக்கு தெரியுமே….வீடு வரும்போது ரெண்டு பேரும் தொப்பறையா நெனெஞ்சி இருந்தோம். அம்மா ட்ரெஸ் மாத்திட்டு வந்தா. புடவை கட்டி இருந்தா ஆனா…..ஜாக்கெட்/ப்ரா போடலை. எனக்கு தலையை தொவட்டி விடுறேன்னு சொன்னா…. என் மேல ரொம்ப ஓரசிக்கிட்டே தலையை துவட்டி விட்டா…அம்மா சரியா தலையை துவட்டிக்களை…..தலையை விரிச்சி போட்டுக்கிட்டு இருந்தா வேற….’விடும்மா நானே துவட்டிக்கிறேன்’ன்னு சொன்னேன். அவ கிட்ட இருந்து நகர்ந்தேன். ஓடி வந்து என்னைக் கட்டிக்கிட்டா….
‘தினா கண்ணு அம்மாவுக்கு ஹெல்ப் பண்ணுடா’.
‘என்ன ஹெல்பும்மா?’‘அம்மாவுக்கு தாங்க முடியல டா….ஹெல்ப் பண்ணுடா ‘
‘ஜுரம் அடிக்குதாம்மா…’
‘ஜுரம் மாதிரி தாண்டா…’
என்ன ரொம்ப இருக்கமா கட்டிப்பிடிச்சா…..என் முன்னாடி முட்டிப்போட்டு உக்காந்தா…..என் ஷார்ட்சை கழுட்டி….. எனக்கு ஒண்ணுமே புரியல சார். அவ என்னுதுல வாயை வெச்சி பண்ணுனப்போ நல்ல இருந்துச்சி……அப்புறம் அவளுக்கும் அதுமாதிரி பண்ண சொன்னா…..என் முன்னாடி புடவையையும் பாவாடையையும் கழுட்டிப் போட்டுட்டு நின்னா……எனக்கு எதுவும் யோசிக்க தோணலை…..அம்மா முலையை பார்த்தா யாருக்கு தான் சார் ஆசை வராது….அவ தொப்புள் வேற….இப்படித் தான் சார் ஆரம்பிச்சிசோம்….நீங்க சொல்லுற த்ரீ சம்மெல்லம் நான் யோசிச்சதே இல்ல சார் ”

“ஹ்ம்ம்ம்ம் செம கதை டா…ஆனாலும் நீ படிப்புளையும் நல்லா படிக்கிறியே…உன்னை பாராட்டியே ஆகணும் ”
“….”
“உன் அம்மா மட்டும் தானா இல்ல வேற யாராவது ஆண்ட்டியுமா? ”
“ஐயோ சார்…..அம்மாவுக்கு நான் வேற எந்த ஆண்டியை நான் பார்த்தாலும் பிடிக்காது சார்… அது மட்டும் இல்லாம…என் முறைப்பொண்ணு ராகவியை நான் லவ் பண்ணுறேன் சார்….”
சார் சிரித்தார்.
“உனக்கு ஒன்னு தெரியுமா தினா?”
“என்ன சார்….”“நான் உன் பெரியம்மா ஊரு ஆளுதான் ”
“தெரியும் சார்…”
“உன் அக்கா ஷோபனாவுக்கு ஏன் அவசர அவசரமா கல்யாணம் பண்ணுனாங்கன்னு தெரியுமா? ”
“அவரசரமாவா….தெரியாது சார். நான் அப்போ 4 வயசுப் பையன்”
“அவ ஒருத்தனை லவ் பண்ணுனா…விஷயம் வீட்டுக்கு தெரிஞ்சு….அவசர அவசரமா வரன் பாத்து கல்யாணம் செய்து வெச்சாங்க….”
“ஒ எனக்கு தெரியாது சார். ”
“அவ காதல் கைகூடி இருந்தா……நீ எனக்கு மாப்பிள்ளையா ஆகி இருப்பே….”
“சார்…..”என்ன இன்னைக்கு அதிர்ச்சிக்கு மேல் அதிர்ச்சியா குடுக்குறார்?
“ஆமான்டா…..நான் தான் அந்த காதலன்….”
இப்போ புரியுது…..அம்மா கல்யாணத்துக்கு வந்திருந்த ஷோபனா அக்கா ஏன் என்னவோ மாதிரி இருந்தான்னு. பெரியம்மா மூஞ்சி கூட சரியில்லை. ஆனா….பெரியம்மா கில்லாடி. பின்னாடி சுதாரிச்சிக்கிட்டு எல்லா வேலையையும் எடுத்துப்போட்டு செய்தாள்.

“மூணு நாளா ஷோபனா இங்கத்தான் இருந்தாப் போல இருக்கு ”
“ஆமாம் சார். நேத்து சாயந்திரம் தான் அக்கா கிளம்பிச்சி ”
“தினா…”
“சார் ”
“உனக்கு வேற எந்த ஆண்டி மேலையும் கண்ணில்லையா? ”
“சார்……..”
“சும்மா சொல்லுடா….”“அப்படியெல்லம் இல்லை சார்….”
“உன் அக்கா ஷோபனா மேல? ” ஐயோ…என்ன இது இந்த மனுஷன் என் மனசுல இருக்குறத எல்லாம் படிக்கிறாரு?
“சார்…”
“அவ பேச்சை எடுத்த உடனே உன் கண்ணு மின்னுச்சி டா….”
“வந்து……நான் ராகவிய சின்சியரா லவ் பண்ணுறேன் சார்….”
“அதை யாருடாக் கேட்டா….. ஷோபியை பிடிச்சிருக்கா இல்லையா? ” – ஓ ஷோபனா அக்கா உங்களுக்கு ஷோபியா?
“வந்து சார்….”
“புரிஞ்சிடிச்சி டா தினா…..கவலைய விடு. முதல்ல உன் அம்மா கூட த்ரீ சம். அப்புறம் உன் அக்காக்கூட த்ரீ சம்”
எனக்கு மலைப்பா இருந்தது. என்ன மனுஷன் ரொம்ப சர்வ சாதாரணமா சொல்லுறார்?
“என்னடா அப்படிப் பாக்குற….அவ புருஷன் சவுதியில….பாவம் காஞ்சிப்போயி கெடப்பா….ஈசியா மடக்கிடலாம். காஞ்சிப்போன உன் அம்மா பெத்த புள்ளையையே வெச்சிக்கலையா?”

இருவரும் சிறிதுநேரம் பேசிக்கொண்டு இருந்தோம். அவர் பேச்சு முழுக்க ஹனிமூனில் அவர் கண்டும் ஓத்தும் மகிழ்ந்த என் அம்மாவின் அழகையும் உடம்பையும் பற்றியே இருந்தது.“டவுண்ணுல உன்னை ஆட்டோ எத்தி விடுறேன். நீ வீட்டுக்குப்போ. தேவிகா கேட்டா…சித்தப்பா ஒரு ப்ரெண்டை பார்க்க போயிருக்காரு….9 மணிக்குத்தான் வருவாரு. வரும்போது ஹரித்தாவை டியுஷன்ல இருந்து கூட்டிக்கிட்டி வர்றேன்னு சொன்னாருன்னு சொல்லு. 2-3 மணிநேர கேப்பு தர்றேன். போய் தேவிகா கூட ஜாலியா இரு….பாவம் உன் தம்பி ரொம்ப எங்குரான் ”

அவரை நன்றியோடு பார்த்தேன். எவ்வளவு பெரிய மனசு. எனக்கும் என் தம்பிப்பயலுக்கும் என் அழகு அம்மா தேவிகா ரொம்பவே தேவையாக இருந்தால்.

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


காம சித்தப்பா"tamil new amma magan kamakathai""akka thambi tamil kamakathaikal"தமிழ் அம்மா மகன் காமக்கதைகள்"tamil kallakathal kamakathai""அண்ணி காம கதை""tamil new kamakathaigal"அக்க தம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ் காதைநண்பனின் காதலி செக்ஸ் கதை"tamil sex stories in tamil font"regionalxossip"amma magal kamakathai"மீன் விழிகள் – பாகம் 02"tamil sex kadaigal""tamil kamakathai"வேலைக்காரி காம கதைகள்"samantha sex stories""மாமனார் மருமகள் காமக்கதை"tamilStorysextamil"அம்மா மகன் திருமணம்""kama kadhaigal""அம்மா மகன் காம கதை""akka thambi kathaigal in tamil""xxx stories in tamil"மனைவி பாஸ் பார்டி காம கதைகள்"latest tamil sex stories""tamil actor kamakathai""amma ool"Vithavai anni kama "sex stories hot""sex storues"uncle kamakathi in tamமுஸ்லிம் பர்தா காமகதை"அம்மாவின் xossip""amma magan sex tamil story""அப்பா மகள்"Tamil xossip sex stories"tamil sithi sex stories"அண்ணன் மனைவி மான்சிமுதலாளி அம்மா காம வெறி கதை"அண்ணியின் பாவாடை"Tamil kamaveri aanju pasanga Oru amma"tamil kamakathaikal akka thambi in tamil""குடும்ப காமக்கதைகள்"tamilkamaveri"tamil nadigai sex kathai""tamil free sex""sex story new""tamil latest sex story"Kamakathaigalஅம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்tamil kamakadhaihalஒ ஓழ்"anni sex"www.sextamilTrisha kuthee ollu kadai "amma magan otha kathai tamil"நிருதி காமக்கதைகள்"tamil sex stories with photos""fucking stories"tamilkamakathaaikal"sex tamil story""akka thambi kama kathai""nayanthara biodata""tamilsex story"kuliyal kamakadhaikal"amma sex""incest xossip"மாங்கனி செக்ஸ்வீடியோ"தமிழ் நடிகைகளின் ஓல்கதைகள்"கவா்சி டீச்சா் காம கதைகள்niruthi kamakathaigalபெரிய முலை"sex tips tamil""tamil actress kamakathaikal in tamil language with photos""teacher sex stories"நீண்டநாள் ஆசை – பாகம் 06,07,08,09,10 – தமிழ் காமக்கதைகள்"tamil thangai kamakathaikal"செக்ஸ் தமிழ்நாடு"amma pundai story tamil font""akka thambi kamakathaikal tamil"அக்கா ஓழ்புண்டை"தமிழ் ஆபச படங்கள்"காமக்கதை"xossip tamil"பூவும் புண்டையையும் - பாகம் 78 - காமக்கதைகள்