பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 260 – தமிழ் காமக்கதைகள்

உடம்பை விட்டு விலகாமல் இருந்த சட்டையை உருவிப் போட்டான் சசி.. !! தன் உறுப்பின் முனையை மட்டும் சப்பும் பவ்யாவின் தலையைத் தடவியபட… கால்களை அகட்டி வைத்து நின்றான்..! அவனது கிளர்ச்சி அதிகமானது..! பவ்யா அவன் உறுபபின் மொட்டை நாக்கால் தடவித் தடவிச் சுவைத்தாள்.

வெளியே எடுத்து உறுப்பின் முனையில் இருந்த ஓட்டைக்கு அளவாக உதடுகளைப் பொறுத்தி சர்ரென உறிஞ்சினாள். அவன் உயிரையே உறுப்பு வழியாக உறிஞ்சி எடுப்பதைப் போலிருந்தது.. !!

” ஆஹ்ஹ்..ம்ம்ம்ம்.. !!” என முனகிக் கொண்டு அவள் தலையை அழுத்திப் பிடித்தான்.உறுப்பைச் சுவைத்து அவனை துடிக்க வைத்தபடி.. மெதுவாக நிமிர்ந்து பார்த்தாள். அவன் உறுப்பின் முனையால் தன் உதடுகளுக்கு லிப்ஸ்டிக் அடித்துக் கொண்டு கிக்காகக் கேட்டாள்.

” ஓகேவா பிரெண்டு.. ??”

” ஹ்ஹா.. ம்ம்ம்ம்.. ஓகே பிரெண்டு.. !!”

” நீங்கள்ளாம் என்னை கண்டுக்காமயே விட்டுட்டிங்க பிரெண்டு.. !!”

” ஸாரி பிரெண்டு..!! இனிமே கண்டுக்கறேன்.. !!”

” இப்படிச் சொல்லிட்டு என்னை கண்டுக்காம விட்டிங்க… அப்பறம் பாருங்க.. !!” எனச் சொல்லி விட்டு அவன் உறுப்பை மீண்டும் வாய்க்குள் திணித்துக் கொண்டாள்.

” ஓஓஹ்ஹ்ஹ்.. ஸ்ஸ்ஸ்.. !!” அவள் தலை முடியை கோதியபடி முனகினான்.இந்த முறை முழுசாக உள்ளே விட்டு தலையை ஆட்டி ஆட்டி சுவைத்தாள். அவளிடம் வேகம் கூடியது. பின்னால் கைகளை விட்டு அவன் குண்டிகளை இறுக்கிப் பிடித்துக் கொண்டாள்.. !!
அவள் கூந்தலை பிடித்து மேலே தூக்கிப் பிடித்தபடி அவள் வாயில் மெதுவாக இடிக்க ஆரம்பித்தான் சசி. அவள் வாயில் இருந்து எச்சில் ஒழுகியது. சில நிமிடங்களுக்கு பிறகு அவன் உறுப்பை வெளியே எடுத்தாள். அப்படியே அவன் விறைக் கொட்டைகளை முத்தமிட்டாள். வாயில் போட்டு கொஞ்சமாக சப்பினாள்.. ! அவன் உறுப்பு அவள் முகமெங்கும் உருண்டு உருண்டு விளையாடியது.. !!

மெதுவாக அவன் உறுப்பை விட்டு எழுந்து நின்றாள். அவள் முகம் சிவந்திருந்தது. !!
” பெட்ரூம் போய்டலாம் பிரெண்டு.. !!”

” ரொம்ப நல்லா விளையாடறீங்க பிரெண்டு.. ”

அவள் இடுப்பை இரண்டு கைகளிலும் பிடித்தான். இறுக்கிப் பிசைந்தான். பளபளத்து மின்னிக் கொண்டிருந்த அவள் உதடுகளில் அவன் உதடுகளைப் பொருத்தினான். அவள் அவனை இறுக்க.. அவளின் கீழ் இதழைக் கவ்வினான். மெல்லக் கடித்துச் சுவைத்தான். அவள் நாக்கை நீட்டி அவன் உதடுகளை தடவினாள். அவனும் நாக்கை நீட்ட.. இருவரின் நாக்கும் ஒன்றையொன்று கொஞ்சிக் கொண்டது..! அவளே தன் நாக்கை அவன் வாய்க்குள் அனுப்பி வைத்தாள். காம மணம் வீசிய அவள் நாக்கை கவ்விச் சுவைத்தான் சசி.. !! இருவருக்கும் மூச்சு முட்டி.. முகம் விலக்கினார்கள்..!!” வேக்காடுனு சொல்லிட்டு வெறும் சேலையை மட்டும் அவுத்தா எப்படி.. ??” ஜாக்கெட்டுக்குள் காம்புகள் புடைக்க விம்மிக் கொண்டு நின்றிருந்த அவள் முலைகளை பிடித்து பிசைந்தான்.

அவன் தோள்களை அழுத்தினாள்.
” ஏன்.. எல்லாத்தையும் நாங்களேதான் அவுக்கனுமாக்கும்..??”

” ஓஹ்ஹ்.. அப்படி ஒண்ணு இருக்கோ.. ??” துருத்திக் கொண்டிருந்த காம்பை கட்டை விரலால் அழுத்தினான்.

” ஹ்ஹாம்ம்.. !!” கிறக்கமாய் சிரித்தாள்.

அவன் முகத்தை கீழே இறக்கினான். ஜாக்கெட்டுக்கு மேல் விடைப்பாய் நீட்டிக் கொண்டிருந்த அவளது முலைக் காம்பை கவ்வினான். அவள் முலையை முன்னால் தள்ளிக் கொடுத்தாள். அவள் காம்பைக் கவ்விப் பிடித்து நறுக்கென கடித்தான்.!

” ஆஹ்ஹ்.. ஸ்ஸ்ஸ்ஹாஹா.. !!” சட்டென அவன் பிடறி மயிரை இறுக்கினாள். ”மெல்ல பிரெண்டு..!!”

” அவ்வளவு வெறி ஏத்துது பிரெண்டு.. ” மீண்டும் சப்பினான்.அவளின் இரண்டு கணத்த முலைகளையும் மாற்றி மாற்றி ஜாக்கட்டுடன் சுவைத்தான். அவன் சிலிர்த்துக் கொண்டு அவனை இறுக்கினாள்.. !! மெதுவாக முகம் உயர்த்தி அவள் ஜாக்கெட் கொக்கிகளை விடுவித்தான். உள்ளே அவள் போட்டிருந்த ப்ராவால் அவள் முலைகளை அடக்கி வைக்க முடியாமல் ஓரங்களில் வழிய விட்டுக் கொண்டிருந்தது.. !! அவள் ஜாக்கெட்டைக் கழற்ற கைகளை மேலே தூக்கியபோது அவள் அக்குளைப் பார்த்த சசிக்கு செம கிக் ஏறிரது.. !! பவ்யா அக்குளில் கொஞ்சம் அடர்த்தியான முடி வைத்திருந்தாள். கருகருவென இருந்த அவள் அக்குள் முடியிலிருந்து பவுடர் மணம் கலந்த அவள் வியர்வை வாசம் வீசியது.. !! அவள் ஜாக்கெட்டைக் கழற்றி முடிக்கும் முன்.. அவளது அக்குளில் மூக்கை நுழைத்து வாசம் பிடித்தான். அவள் வாசணையில் கிறங்கி அழுத்தி முத்தமிட்டான். பிராவுடன் அவள் முலைகளை கசக்கிப் பிழிந்தான்..!!உடம்பை விட்டு ஜாக்கெட்டை உறுவிப் போட்ட பவ்யா.. சட்டென அவனை இறுக்கி அணைத்துக் கொண்டாள். மெல்லச் சிணுங்கியபடி அவன் காதில் முத்தமிட்டாள்.. !! சசி அவள் அக்குள் முடிகளை பற்களால் கவ்வி இழுத்தான். நாக்கை நீட்டி முடிகளுக்குள் விட்டு சுழற்றினான்..!! அப்படியே அவள் இடுப்புக்கு கையை இறக்கி.. அவள் உள்பாவாடையின் நாடா முடிச்சை கையால் தடவி.. கண்டு பிடித்து சரக்கென இழுத்தான். அவள் பாவாடை நழுவிக் கீழே போனது ….. !!!!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


tamil ciththi muthaliravu kamakathakikalஅம்மாவின் ஓட்டையில்"tamil amma kamakathai""tamil mami sex stories"Actresssexstoriesadult"akka kamam tamil"பூவும் புண்டையையும் - பாகம் 78 - காமக்கதைகள்"kamakathaikal in tamil"சமந்தா hot காமபடம்"kama kathai"Tamil sex stories குளிக்க..........செக்ஸ்கதை"tamil ponnu sex""அக்காவை படுக்க வை"xossip அன்னி"tamil kamakaghaikal""hot tamil story""kolunthan kamakathaikal""anni sex kathai""அம்மா மகன் காம கதை""akka thambi kamakathaikal""trisha bathroom videos""thamil sex sthores""tamil amma magan kamam""brother and sister sex stories""www tamil pundai com""incest sex stories in tamil"வைஷ்ணவி தங்கை காமக்கதை"கற்பழிப்பு கதைகள்""tamil kama akka"sexsroriestamil"அப்பா மகள்""kamakathaigal in tamil""tamil hot story""தமிழ் காமக்கதை""அம்மா முலை""tamil actress sexy stories"மனைவியின் புண்டையை சப்பினான்"telugu sex storyes""xossip tamil sex stories""amma pundai tamil story""samantha sex story tamil"vathiyar tamil kathai sex"tamil actress new sex stories""www.tamil kamakathaigal.com""tamil kamakaghaikal""tamil actress sex stories xossip""akka thambi sex kathai tamil""மனைவி செக்ஸ் கதைகள்""செக்ஷ் வீடியோ""tamil kamakathaikal akka thambi amma""tamil xxx story"மகளை ஓத்த கதைtamil minisex story"tamil kamaver""tamil actress kamakathaikal with photos""புண்டை கதை"அண்ணியின் தோழி காம கதை"tamil amma new sex stories""tamil amma magan sex story""kamaveri in tamil""kudumba sex"kamakadaigal"tamil kamakathaikal velaikari"மலையாளி ஆண்ட்டி KUNDY SEX STORIES புண்டைபடம்sextipstamilமான்சி கதைகள்vanga padukalam tamil stroy"காமவெறி கதைகள்""tami sex story"