உறவுகள் – பாகம் 03 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்

ஷோபனா அக்காவின் அழகு, அவள் முகத்தில் தெரியும் ஏக்கம்….இதோ இந்த ராகவி குட்டியின் அழகு, அவள் காதல் பார்வை….என்னை கிறுகிறுக்க செய்தது.

“நீ உண்மையிலேயே என்னை லவ் பண்ணீனா ஒரு முத்தம் கொடு…”
தயங்கி தயங்கி – கிட்டத்தட்ட 5 நிமிடம் கழிச்சு என் இடது கன்னத்தில் முத்தம் கொடுத்தால்.
“என்ன இது ”
“நீங்க கேட்டீங்களே “
“இது குழந்தைகளுக்கு கொடுக்குறது. லவ்வருக்கு இல்ல ”
சடனாக அவளை இழுத்து அணைத்து அவள் உதடுகளைக் கவ்வினேன். அவள் மயங்கினால். அவள் உதடுகளை சப்பிக்கொண்டே…அவள் வாயிற்கும் வாய் விட்டேன். அவள் வாயில் ஒரு வித வாடை வந்தாலும் நன்றாகவே இருந்தது. என் அம்மாவின் வாய் நாற்றம் போல் இல்லை. குழந்தைகளின் வாயில் வரும் வாசனை போல இருந்தது. நாக்கை நன்றாக சப்பினேன். அவள் மொத்த உடம்பும் என் பிடியில்.என் ஒரு கை அவள் டாப்ஸை கீழிருந்து அணுகி உள்ளே சென்று சிம்மிஸ் மேலே அவர் சின்ன இடுப்பில் விளையாடியது. ஒரு கை அவளது சின்ன ஆனால் சதைப்பிடிப்பான சூத்தை கவ்விக்கொண்டு இருந்தது. அவள் கைகள் என்னை சுற்றி வளைத்து இருந்தன.

என் வாயை எடுத்தபோது அவள் மூச்சு வாங்கினாள். என் சுன்னி முழு எழுச்சியில் இருந்தது. ஷார்ட்சையும் ஜட்டியையும் கழட்டிப் போட்டேன். அவள் மிரள மிரள பார்த்தால்.
“தொட்டுப் பாரு ” அவள் பயந்தால். அவள் கையை பற்றி என் கோலின் மீது வைத்தேன். அவள் கைப்பட்டதும் ஏனோ என் அம்மாவின் நினைவு வந்தது.

“ராகவி ”
“மாமா ”
“முட்டிப் போடு ”
ஏன் என்று தெரியாமலேயே முட்டிப்போட்டால்….
“ஒருத்தனை உண்மையா லவ் பண்ணுற பொண்ணு செய்யவேண்டிய ஒன்னு சொல்லுறேன்….செய்வியா…”
“செய்வேன் மாமா….”
ஊம்புவது பற்றி விளக்கினேன்….முதலில் முகம் சுளித்தால்…..அழுதுவிடுவாள் போல இருந்தது. நீ என்னை உண்மையா லவ் பண்ணலைன்னா விட்டுடு என்றேன்…..வாயைத் திறந்தாள்…..அடடா…..சின்னக் குட்டி என்னமா செய்யுறா….எத்தனையோ முறை என் அம்மா எனக்கு செய்தது…..

அம்மா….இந்நேரம் வேணு சாருக்கு செய்துக்கொண்டு இருக்கிறாளோ என்னவோ…..ஹ்ம்ம்ம்ம்ம்

சும்மா சொல்லக்கூடாது….ராகவி கலக்கினால்…..பீச்சி அவள் முகம் முழுவதும் அடித்தேன்…..”ஒரு டிராப் விடாம நக்கி முழுங்கனும் “என்றேன்…..பயந்துக்கொண்டு செய்தால்.

கதவு தட்டப்பட்டது……”மாமா சாப்பிட கூப்பிடுது பாட்டி…”ரகுவின் குரல். 6வது படிக்கிறான். “வரோம்….நீ போ…”
——-

அவள் தோள்மீது கைப்போட்டு அணைத்துக்கொண்டே கீழே இறங்கினேன். பெரியம்மா முகத்தில் 1000 வாட்ஸ் பிரகாசம்.

“ஹ்ம்ம்…இப்ப தான் உன் முறை பொண்ணு மேலே பாசம் வந்துச்சோ….”
“அவளை எப்பவுமே பிடிக்கும் பெரியம்மா….சின்ன பொண்ணாச்சேன்னு….”
“சரி சரி….இப்போ தான் அவர் பத்தாவது படிக்கிறாளே…..இன்னும் அவ சின்ன பொண்ணில்ல….”அக்கா முகத்தில் வெட்கம் கலந்த சந்தோசம். எங்கே நான் ராகவியை வேண்டாம் என்று சொல்லிவிடுவேனோ என்று எப்போதுமே அக்காவிற்கும் பெரியம்மவிர்க்கும் பயம் உண்டு. இன்று இருவருமே மகிழ்ச்சி.
“ஆமாம் பெரியம்மா…. இனிமே அடிக்கடி அக்கா வீட்டுக்கு போக வேண்டியது தான்….”என்று சொல்லி அக்காவைப் பார்த்தேன்….
“சந்தோசம் தம்பி” .என்றால்…

“காலேஜுல விடுவாங்களா அடிக்கட்டி லீவு போட ?” பெரியம்மா கேட்டால்…..
“அச்சிஸ்டண்ட் ஹெச்.ஓ.டியே உங்க தங்கச்சி கைக்குள்ள தானே பெரியம்மா ” என்று கண்ணடித்தேன்…..
“அப்புறம் என்ன கவலை விடு ”
புது தாலி ஜொலிக்க அம்மா மங்களகரமாக தென்பட்டாள். முகமெல்லாம் பூரிப்பு. ஹனிமூன் செமையா இருந்திருக்கும் போல. ஒரு பக்கம் ஏதோ இனம்தெரியாத பொறாமை என் மனதில் மூண்டது. என்னை விடவா வேணு சார் இவளை சந்தோஷப்படுத்தி இருப்பார்?

திங்கட்கிழமை காலேஜ் போகும்போது வேணு என்னையும் தன்னுடனே காரில் வரச்சொன்னார். வேணு சாரிடம் செகண்ட் ஹாண்ட் செலேரோ கார் இருந்தது. சொந்த வீடெல்லாம் இல்லை. எங்கள் வீட்டிலேயே வீட்டோடு மாப்பிள்ளையை செட்டில் ஆகிவிட்டார். வேணு சார் குடும்பம் அவ்வளவு வசதியும் கிடையாது. அவரைப் பொருத்தவரை என் அம்மவைக் கட்டிக்கொண்டது ஜாக்பாட் தான். சொத்து சுகமும் சுந்தரி சுகமும் கிடைக்குதே.

“ஈவினிங் நான் சிக்கிரமே கிளம்பிடுவேன் தினா. நீயும் என் கூட வந்திடு. உன் கூட கொஞ்சம் பேசணும்”
“சரிங்க சித்தப்பா”. இனியும் அவரை சார் என்றா கூப்பிட முடியும். அம்மா அவரை அப்பா என்று கூப்பிட சொன்னாள். ‘அது எப்படி தேவிகா…..நான் ஒண்ணும் அவங்க அப்பா இல்லையே…..சித்தப்பான்னு கூப்பிடட்டும் வீட்டுக்குள்ள. வெளியிடத்துல வேணும்னா அப்பன்னு கூப்பிடட்டும். டேய் தினா…காலேஜுல வழக்கம் போல சாருன்னே கூப்பிடு ‘ என்றார்.மாலை 3 மணிக்கெல்லாம் காலேஜ் விட்டு கிளம்பி விட்டோம். நேற்றுத்தானே ஹனிமூன் முடிந்து இரவு ஊர் திரும்பினார்கள். அதுக்குள்ளே சாருக்கு அவசரம் போல என்று நினைத்துக்கொண்டேன்.

வண்டி டவுனை நோக்கி போகாமல் பை-பாசில் திரும்பியது. எங்கள் வீடு டவுனின் மறுபக்கம். ஏன் இந்தப்பக்கம் போகிறார் என்று யோசித்தேன். புறநகர்ப் பகுதியில் ஒரு பஸ் ஸ்டாப்பில் வண்டியை நிறுத்தினார்.
“வா…” பஸ்ஸ்டாப்பில் போய் உட்க்கார்ந்தார். அந்த பகுதியிலே ஈ காக்கை இல்லை.
” சொல்லுங்க சார்…..சித்தப்பா…”
என்னை ஊடுருவுவது போல பார்த்தால்.

“நேரடியா விஷயத்துக்கு வரேன் தினா…..நீ விர்ஜின் பையனா?”
“சா….சித்தப்பா…”
“சாருன்னு வாயில வந்தா சாருன்னே கூப்பிடு ”
“…….”
“சொல்லுப்பா….”
“இல்ல சார்….”
“என்ன இல்ல….”
“விர்ஜின் இல்ல….”
“ஹ்ம்ம்…..யார் உன் பார்ட்னெர்…?”
“அதெல்லாம் உங்களுக்கு எதுக்கு சார்? ”
“எனக்கு சம்பந்தம் இல்லாததா இருந்தா….நான் ஏன் உன்கிட்ட இதெல்லாம் கேட்கப்போறேன்?”
“புரியல சார் ”
“உன் பார்ட்னர் யாருன்னு தெரியும் தினா….”
அதிர்ச்சியில் அவரைப்பார்த்தேன். அம்மா சொல்லிவிட்டாளா? சொல்லியிருந்தால் ஏன் ஏதோ உண்மையை தோண்டி எடுக்கப்போவது போல விசாரிக்கணும்?ஒரு நக்கல் சிரிப்பு சிரித்தார்.

“நீயா சொல்லுறியா…..நான் சொல்லவா?”
“…….”

ஒரு சிகரெட்டை பற்றவைத்தார். எனக்கும் ஒன்று கொடுத்தார். வேண்டாம் என்று சைகை செய்தேன்.
“அப்பா முன்னாடி தான் மகன் சிகிரெட் பிடிக்க கூடாது……..சகலை முன்னாடி சகலை சிகிரெட் பிடிக்கலாம்”
“சார்…..” என்ன குழப்புறார்?
“அக்கா தங்கச்சிய கட்டிக்கிட்டாத்தான் சகலையா? ஒரே பொண்ணோட ரெண்டு புருஷங்களும் சகலை மாதிரி தானே….”
நான் எச்சில் முழுங்கினேன்.
“நீ எனக்கு மட்டுமா சகலை….உன் அப்பனுக்கும் தான் சகலை” என்று நக்கலாக சிரித்தார்
நான் தலை குனிந்து இருந்தேன்.

“உன் அம்மா தேவிகாவை உனக்கு ரொம்பப் பிடிக்குமா?”
அவரை நிமிர்ந்து பார்க்காமலேயே “ம்” என்றேன்.
“அவளுக்கும் உன்னை ரொம்ப ரொம்ப பிடிக்கும் போல தினா..”
“……”
“நான் உங்க உறவை கண்டு பிடிச்ச விஷயம் நம்ம ரெண்டு பேருக்குள்ள மட்டும் இருக்கட்டும்….யாருக்கும் தெரியக்கூடாது….”
“ம் ”“முக்கியமா உன் அம்மா தேவிகாவுக்கு ”
நான் ஆச்சர்யமாக தலையை தூக்கிப் பார்த்தேன். அப்போ அம்மா இவரிடம் சொல்லவில்லையா? பின் எப்படித் தெரியும்?
“என்னடா அப்படி பாக்குற? எனக்கு எப்படித் தெரியும்ன்னா?”
“ம் “என்று தலையை ஆட்டினேன்.
“இரு ” அவர் செல்போனை நோண்டினார். என்னிடம் நீட்டினார். வீடியோ. அம்மாவின் மேல் வேணு சார் இயங்கிக்கொண்டு இருக்கிறார். இருவரும் நிர்வாணமாக இருக்க வேண்டும். படுக்கைக்கு வெகு அருகில் வைத்து எடுக்கப்பட்டதால் இருவர் முகம் தான் தெரிந்தது. அம்மா கண்ணை மூடி தன்னை அற்பணித்துக் கொண்டு இருந்தால். முனகல் சத்தம். எதோ சொல்கிறாள்….அவள் முனைகளில் எதோ வார்த்தை வருகிறது….

“என்ன சொல்லி முனகுறான்னு கேக்குதா?”
“சரியா புரியல சார் ”
திரும்ப ப்ளே செய்தார்….உற்று கவனித்தேன். படத்தை பார்க்காமல் ஆடியோவை மட்டும் கவனித்தேன். ‘தினா….தினாக்குட்டி’ என்று முனகுகிறாள். தலைக்குனிந்தேன்.என் தோளில் கையைப்போட்டு என் அருகில் அமர்ந்தார். “பரவாயில்ல விடு தினா….எப்படிப்பார்த்தாலும் அவ சகெண்ட் ஹாண்ட் தான்னு தெரிஞ்சி தானே கல்யாணம் பண்ணுனேன். இவ தேர்ட் (மூன்றாவது) ஹாண்ட். பரவாயில்ல. வெளிய எவன் கூடவும் போகாம….நாலு செவுத்துக்குள்ள தானே….ஆமா இந்த விஷயம் ஹரித்தாவுக்கு தெரியுமா?”

1 thought on “உறவுகள் – பாகம் 03 – குடும்ப செக்ஸ் கதைகள்”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


சூத்துஇன்று aunty sex videos"anni sex story""actress hot memes"கலா டீச்சர் தமிழ் காமக்கதைகள்"anbe mansi""amma magan sex stories""tamilsex stores"நண்பனின் காதலி செக்ஸ் கதை"tamil sex stories mobi""tamil akka thambi kamakathaikal""tamil new sex stories""அம்மா காமக்கதைகள்""tamil sex incest stories""tamil cuckold""tamanna sex story""xossip tamil sex stories""xossip english"Tamilsexcomstory"tamil sex story pdf"குடும்ப செக்ஸ்சுவாதி எப்போதும் என் காதலி – 1பொங்கல் லீவு பஸ் காம கதை"anni sex stories in tamil""tamil new amma magan sex stories"நான் மாமியை ஓக்க படமெடுக்கும் மாமாtamilStorysextamil"tamil memes latest""anbe mansi"Tamil new hot sexy stories in tamilsex stories in tamil"akka pundai kathai in tamil""tamil mamiyar kathaigal"அம்மா காமக்கதைகள்"தகாத உடலுறவுக் கதைகள்""new amma magan tamil kamakathaikal""tamil new incest stories""tamil nadigai kathaigal"xosspi"tamil sex kathai""tamil actress hot stories"Priya bhavani pussy story tamil"tamil heroine kamakathaikal"கூதிக்குள்"www tamil new sex com""tamil kama kadai""sex tips in tamil"ஒ ஓழ்"kamaveri kathai"உறவுகள்"akka ool kathai""anni tamil kathai""tamil kamakathaikal manaivi""new sex kathai"மாங்கனி செக்ஸ்வீடியோமருமகள் ஓல்கதைexbii"incest xossip""tamil muslim sex stories"கவா்சி டீச்சா் காம கதைகள்"தமிழ் செக்ஸ் கதை"Actresssexstoriesadult"sithi kamakathaikal"Tamil Amma mag an sex stories in english"தமிழ்நடிகை படம்"sex.tamil"pundai stories""muslim sex story"தமிழ் கூதிஅரிப்பு காம கதைகள்"hot sex tamil stories""அம்மா புண்டை"கட்டிலில் அம்மாவும் அக்காவும் என்னுடன் "tamil sex amma magan story""tamil ool kathaikal""sex tamil stories""tamil sex story""aunties sex stories""tenoric 25""family sex stories in tamil""tamil actress kushboo kamakathaikal""zomato sex video""tamil actress sexstory""brother and sister sex stories"