சுவாதி என் காதலி – பாகம் 148 – தமிழ் காமக்கதைகள்

அவள் சந்தோசத்தோடு வாங்கினாள் ,ஒ ரொம்ப அழகா இருக்கியாடா செல்லம் நீ குழந்தை இல்லடா ரெண்டு பேர சேத்து வைக்க வந்த குழந்தை உருவுல கடவுள்டா என்று சொல்ல மெல்ல அதன் கண்கள் துடிக்க ஒ சோ cute டேய் விக்கி இந்த தருணத்த எல்லாம் அனுபிவிக்காம எங்கடா இருக்க என்று சொன்ன உடன் மெல்ல சுவாதி மயக்கத்தோடு எழுந்து ஏன் குழந்தை ஏன் குழந்தை எங்க என்றாள் .

இந்த இருக்கு கொண்டு வரேண்டி பொறுடி பாருடா உங்க அம்மாவ இந்நேரம் வரைக்கும் நீ கியா கியான்னு அழுத அப்ப எல்லாம் எந்திரிக்காம உங்க அப்பன் பேர ஒரு தடவ தான் சொன்னேன் உடனே எந்திரிசுட்டா சரி உங்க அம்மா கிட்ட போயி நீயே கேளு யாரு பிடிக்கும்னு சொல்லி கிட்டே மெல்ல குழந்தையை அவள் மடியில் வைக்கவும் அந்த குழந்தை சுவாதியின் விரல்களை கப் என்று உடனே பிடித்து கொண்டது .சுவாதிக்கு ஒன்றும் சொல்ல வார்த்தை வர வில்லை ,அழுகை தான் வந்தது ,அன்று அவளுக்கு குழந்தை பிறந்தது அவளே மீண்டும் பிறந்தது போல் இருந்தது .அந்த பிஞ்சு உடலை முழுதுமாக தன் கைகளால் தொட்டு விட்டு மெல்ல அவள் குழந்தைக்கு அழுது கொண்டே முத்தம் கொடுத்தாள் .இனி மேல் எல்லாமே எனக்கு நீ தாண்டா இந்த உலகமே எனக்கு நீ தான் என்று சொல்லி அழுது கொண்டு இருந்தாள் .பின் வள்ளியும் ஒன்றும் சொல்லமால் சுவாதியின் தலையை தடவி கொடுத்தாள் .
சுவாதி அவள் விரல்களை பிடித்து கொண்டு தேங்க்ஸ் என்று அழுதாள் ,அழுகாதடி எனக்கு என்னைக்குமே நீயும் விக்கியும் சொந்தம் இல்ல அதுக்கு மேல தான் என்று அவள் தலையை தடவி கொண்டு இருந்தாள் ,அப்புறம் ஒரு அரை மணி நேரம் அந்த இடம் அமைதியாக இருந்தது ,வள்ளி சுவாதியிடம் எதுவும் கேட்க வேண்டாம் அவ குழந்தை பிறந்த சந்தோசத்துல இருக்கா அது மட்டும் இல்லாம அவ தான் எப்பவோ கத்தி ஒத்துகிட்டாலே அப்புறம் என்ன

சுவாதி தன் பக்கத்தில் குழந்தையை போட்டு படுக்க வைத்து அதை ரசித்து கொண்டு இருந்தாள் .அப்புறம் அவளாக அமைதியை உடைப்பது போல் யே எனக்கு ஒரு ஹெல்ப் பண்றியா என கேட்டாள் சுவாதி .சொல்லும்மா என்றாள் வள்ளி ,எனக்கு பிரசவ வலி வந்ததும் குழந்தை பிறந்ததும் அஞ்சலி அக்காவுக்கு தெரியாது நீ நான் சொல்ற நம்பருக்கு போன் பண்ணி விசயத்த சொல்றியா என்று அவள் நம்பர் கொடுக்கவள்ளி பேசி விட்டு வந்தாள் ,ம்ம் இப்பவே வராங்காலம்டி என்று சொன்னாள் ,சரி நீ கிளம்புடி மணி எத்தன என்று அங்கு இருந்த வாட்ச் பார்த்தவள் நைட் 10 மணி ஆச்சு நீயும் குழந்தை வச்சு இருக்க அதுனால கிளம்பு என்றாள் சுவாதி ,சரிடி நாங்க காலைல வரோம் என்று அவள் சொல்லி கொண்டு இருக்கும் போதே மணி குழந்தையோடு உள்ளே வந்தான் .குழந்தை எப்படி இருக்கு என்றான் ,நல்லா இருக்கு என்றால் வள்ளி ,சுவாதியை தூரமாக பார்த்து கங்கிராட்ஸ் சுவாதி என்றான் ,தேங்க்ஸ் என்றாள் ,

சரி வாங்க நம்ம கிளம்பலாம் என்றாள் வள்ளி ,சரி என்று கதவு வரை போனவன் சுவாதி நான் இந்த இடத்துல வச்சு கேக்குறேன்னு தப்பா நினைக்காத இத கேக்காட்டி எனக்கு தலைய வெடிச்சுடும் போல இருக்கு விக்கி உன்னைய விருப்பம் இல்லாம தானே கற்பளிச்னா என்றான் மணி ,எங்க ஏங்க போயி இப்படி ஒரு கேள்வி கேக்குறிங்க என்று வள்ளி அவனை திட்ட

சுவாதி அதற்குள் யோசித்தாள் ,இதற்கு ஒரு முற்றுபுள்ளி வச்சே ஆகணும் என்று நினைத்து கொண்டு இட்ஸ் ஓகே வள்ளி நான் சொல்லிக்கிறேன் மணி விக்கியும் நானும் லவ் பண்றோம் ,ரொம்ப டீப்பா லவ் பண்றோம் ,எங்க லவ்வுக்கு கிடைச்ச பரிசு தான் இவன் என்று குழந்தையை காட்டி சொல்லி விட்டு இதலாம் மறக்காம உங்க பிரண்டு டேவிட் கிட்ட கண்டிப்பா சொல்றிங்க அண்ட் கூடவெ இன்னொரு விசயத்தையும் சொல்றிங்க நான் ஒன்னும் இப்ப அவருக்கு சொந்தமானவ இல்ல வந்து வீட்டு முன்னாடி அசிங்க அசிங்காமா வைய

என்னைய அசிங்கமா திட்டுறதுக்கு ஒரே ஆளுக்கு தான் உரிமை இருக்கு அது விக்கி மட்டும் தான் என்று அவள் சொல்லி முடிக்க

சூப்பர்டி என்று கை தட்டினாள் வள்ளி ,நல்லா செருப்பால அடிச்ச மாதிரி சொன்ன என்றாள் வள்ளி ,யே நான் உன் புருசண்டி என்றான் மணி ,ஐயோ நான் உங்கள சொல்லல உங்க பிரண்ட சொன்னேன் சரி வாங்க போவோம் என்று மணியை கூப்பிட்டு கொண்டு அவர்கள் கிளம்பினார்கள் .சுவாதி தன் குழந்தையை பார்த்து ரசித்து சந்தோஷத்தில் சிரித்து கொண்டு இருந்தாள்.

பின் வள்ளியும் மணியும் ஆஸ்பத்திரி விட்டு சென்ற பின் அப்பா ஒரு வழியா மணி கிட்ட இருந்தும் டேவிட் கிட்ட இருந்தும் தப்பிச்சாச்சு இனி மேல் டேவிட் எந்த தொந்தரவும் பண்ண மாட்டான் ,இருந்தாலும் டேவிட்க்கு விஷயம் தெரிஞ்சதுங்கிறது விக்கிக்கு தெரிஞ்சா என்ன என்ன கெட்ட வார்த்தைல திட்ட போறனோ சரி எது எப்படியோ என் குழந்தை வெளி வந்துருச்சு எனக்குன்னு ஒரு சொந்தம் பந்தம் உறவு உயிர் உலகம் எல்லாமே நீ தாண்டா கண்ணு என்று தன் குழந்தையின் பிஞ்சு விரல்களை பிடித்து கொண்டு அதனுடன் கண்களாலே பேசி கொண்டு இருந்தாள் ,கண்களில் கண்ணீர் வந்து கொண்டே இருந்தது ,
பின் டாகடர் வந்து சுவாதி குழந்தைய கொஞ்சுனது போதும் சீக்கிரமே பால் கொடு இல்லாட்டி ரொம்ப அழுக போறான் என்றார் ,பின் சுவாதி கஷ்டப்பட்டு எந்திரிக்க நர்ஸ் இங்க வாங்க ஹெல்ப் பண்ணுங்க சுவாதிக்கு என்றவுடன் நர்ஸ் இருவர் வந்து அவளை மெல்ல தூக்கி விட்டனர் ,பின் சுவாதி போட்டு இருந்த ட்றேசை மெல்ல விலக்கி விட்டு தன் குழநதையை மெல்ல மார்போடு அழுத்த அந்த பிஞ்சு உடனே அவள் முலை காம்புகளை பசியில் கவ்வி கொண்டது.

அது பால் உறியும் போது சுவாதிக்கு வலி வந்தாலும் அதையும் மீறி ஒரு சுகம் ஏற்ப்பட்டது ,இதற்கு தான் பெண்ணாகவே பிறந்தோம் என்பது போல் உணர்ந்தாள் ,இந்த அழகான தாய்மை உணர்வுக்கு முன் பணம் காதல் செக்ஸ் எல்லாமே சும்மா என்று நினைத்தாள் ,எனக்கு இது போதும் என் குழந்தை போதும் என் வாழ்க்கைக்கு என்று நினைத்தாள் .பால் குடிக்க வைத்த பின் குழந்தை தூங்க ஆரம்பித்தது ,அதை பக்கத்தில் படுக்க வைத்து தட்டி கொடுத்தாள் .அப்புறம் அஞ்சலி வந்தாள் ,ஹே சாரிடி அவர ட்ரையின் ஏத்தி விட்டு வரதுக்கு லேட் ஆகிடுச்சு என்று சொல்லி விட்டு குழந்தையை பார்த்தாள் ,ஹ செல்லம் என்று சொல்லி கொண்டே குழந்தையை தன் கையில் சிறிது நேரம் வைத்து விட்டு எந்நேரம்டி பிறந்தான் என கேட்டாள் அஞ்சலி ,நான் 9.30 க்கு முழிச்சேன் என் பிரண்டு இவன் 8.45க்கு எல்லாம் பிறந்த்துட்டாத சொன்னா என்றாள் சுவாதி ,ம்ம் நல்ல நேரத்துல தான் பிறந்து இருக்கான் என்றாள் அஞ்சலி ,அவன் எந்த நேரத்துல பிறந்தா என்ன அக்கா அவன் பிறந்ததே எனக்கு நல்ல நேரம் தான் அக்கா இன்னும் சொல்ல போனா இவன் தான் இனி மேல் என்னோட எல்லா நல்ல நேரமும் என்றாள் சுவாதி ,

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil kamakkathaikal"அண்ணி"tamil sex actress""tamil aunty story""tamil fucking""tamil teacher student sex stories""trisha sex story"Literotica போடுதமிழ் அன்ட்டிxoosipxossp"incest kathai""incest tamil""telugu sex stories xossip""akka kamakathaikal in tamil font""tamil sex stories actress"வாத்தியார் காம கதைகள்"tamil latest kamaveri kathaigal""regina cassandra sex"tamil vathiyar kamaveri kathaikal"akka pundai kathai""sex stories in english"Tamil kudu back incest kamaKathaikal"rape kamakathaikal"மகளை ஓத்த கதை"xxx stories tamil""tamil police kamakathaikal""www trisha sex"தங்கச்சி xossipமனைவி பஸ் காம கதைxossip.com/ஏன் ஏக்கம்"fuck stories"முஸ்லிம் ஓழ் கதை"tamil kama akka""samantha sex story tamil"vathiyar teacher sex tamil kathai"அம்மா காமக்கதைகள்"Kamaveri xossip "incest sexstories""amma sex stories in tamil""hot tamil sex story""akka thambi sex tamil story""amma magan kamakathai""tamil kamam com""inba kathaigal""amma magan thagatha uravu kathai tamil"குடும்ப தகாத உறவு காமக்கதைகள்மீனா காம படம்ஒல்"tamil sex atories""tamil amma sex stories com""tamil actor sex"en purusan kamakathai"tamil fucking""amma kama kathai""tamil sex rape stories""amma magan okkum kathai""akka thambi kamakathaikal tamil""sister sex story"மீனா காம படம்"aunty sex stories in tamil""tamil family sex"karpalipu kamakathai"amma pundai tamil story"அக்கா.குளிக்கும்.செக்ஸ்"சாய் பல்லவி"storevillagesex"tamil hot""tamil sex book""new telugu sex stories com""tamil lesbian stories"சின்ன பையனும் Sex நடிகையும் ஓழ்சுகம்