உணர்ச்சி – தமிழ் காமக்கதைகள்

கனகா வயது இருபத்தி ஐந்து.  அவளுக்கு கல்யாணமாகி மூன்று மாதங்களே ஆகிறது. கல்யாணமாகி மூன்றே மாதங்களில் அவளது கணவனுக்கு அமெரிக்காவுக்கு ஒரு வருடம் மேல் இருக்க அவன் அலுவளகம் கூறியது. அவளைக் கூட அழைத்து செல்ல முடியவில்லை. விசா கிடைக்காத நிலைமையில் அவளை இங்கேயே விட்டு சென்றார். அவள் சென்னையில் தன் மாமியார் வீட்டில் இருக்கிறாள்.

இவள் தன் மாமியார் வீட்டில் இருந்து தன் அத்தை வீட்டுக்கு வந்தாள். இவளுக்கு அவங்க அத்தை தான் எல்லாமே. அம்மா அப்பா என்று யாரும் அவளுக்கு இல்லை. அதனால் தன் அத்தை வீட்டிற்க்கு செல்ல நினைத்தாள். ஆறு மாதங்களாக தன் மாமியார் வீட்டிலே அடங்கிக் கிடந்தவளுக்கு இப்பொழுது தன் அத்தை வீடு சுகமா தெரிகிறது.அவள் பார்க்க அழகா இருப்பாள். அழகு ந அழகு அப்படி ஒரு அழகு. அவள் செக்ஸியாகவும் இருப்பாள். சும்மா இருந்தவளுக்கு மூன்று மாதம் காம சுகத்தைக் காட்டிவிட்டு அவள் கணவன் போனதால் அவளுக்கு கடந்த ஆறு மாதமாக செக்ஸ் உணர்வுகள் கொஞ்சம் அதிகரித்தே இருந்தது.

ஒவ்வொரு நாளும் போகப் போக அவளுக்கு தீயில் நிற்பதை போன்ற ஒரு உணர்ச்சி. அவள் காமத்தை அடக்கவும் முடியவில்லை. இப்படி இருக்கும் பொழுது தான் ஒரு வாரம் அவள் அத்தை வீட்டில் இருக்களாம் என்று யோசித்து தஞ்சாவூருக்கு புறப்பட்டாள்.

அத்தை அப்பாவின் உடன் பிறந்த தங்கை. சின்ன வயதிலிருந்தே கனகாவை தூக்கி வளர்த்தவர். இன்று காலை தான் தஞ்சாவூருக்கு வந்தடைந்தாள். அத்தைக்கு  வயது நாற்பது இருக்கும். அவளுடைய கணவன் ஒரு அரசு அலுவளகத்தில் பணிப் புரிபவர். அவர் காலை கிளம்பினால் இரவு ஏழு எட்டு மணி ஆகும் திரும்ப வருவதற்க்கு. அவர்களுக்கு ஒரே பையன். அவன் பெயர் ரமெஷ்

பயணம் செய்த களைப்பில் அன்று இரவு வீட்டை அடைந்ததும் படுத்துத் தூங்கி விட்டாள். காலையில் அவங்க அத்தை தட்டி எழுப்பினாள். இவளும் அவங்க அத்தையும் தான் வீட்டில் இருந்தனர். ரமெஷ் கல்லூரி இரண்டாம் வருடம் பயின்று வருகிறான்.

அன்று மாலை அத்தை ஒரு வீட்டில் பிறந்த நாள் விழாக் கொண்டாட அழத்ததால் அவங்க செல்ல இருந்தாள். கனகா நீயும் வரியா என்று அத்தை அவளை பார்த்து கேட்டாள். அவளும் சற்று சோர்வாக இருந்தது. அதுவும் இல்லாமல் அவளுக்கு அந்த வீட்டில் இருப்பவர்கள் யாரையும் தெரியாது. அதனால் அத்தை நீங்க மட்டும் போய் வாருங்கள் என்றாள்.அத்தையும் செரி நான் பக்கத்து வீட்டு ஆண்ட்டி கூட போறேன் என்றாள். செரி என்று அவள் கூறினாள். அவங்க கணவர் 8 மணிக்கு தான் வருவார். ரமெஷ் வெளியே போய் இருந்தான். அவன் சிறிது நேரத்தில் வந்துவிடுவான் என்று கூறி அவங்க கிளம்பினாங்க.

சிறிது நேரம் கழித்து கனகா குளிக்க சென்றாள். கதவுகளை பூட்டி சென்றாள். அவள் வீட்டில் யாரும் இல்லாதனால் அவள் துண்டை மட்டும் உடுத்தி சென்றாள். ரமெஷ் அந்த சமயம் பார்த்து வீட்டுக்கு வந்தான். அவன் கிட்ட இன்னொரு சாவி இருப்பதை அவள் அறிந்ததில்லை. இவன் ஒரு இரண்டு நிமிடம் கதவை தட்டி பார்த்தான். யாரும் கதவை திறக்காததுனால் அவன் கையில் இருந்த சாவியை வைத்து திறந்து வீட்டில் உட்கார்ந்து இருந்தான்.

அப்பொழுது கனகா ஒரு துண்டை தன் மார்பிலிருந்து முட்டி வரை அள்வு கட்டிக் கொண்டு வெளியே வந்தாள். அவள் மார்புகள் கொஞ்சம் வெளியே தெரிந்தது. ரமெஷ் அவளை அப்படி பார்த்ததும் அவன் சுண்ணி தூகியது. இவளுக்கோ ஒன்றும் புரியவில்லை. உடனே தன் ரூமுக்குள் போய் கதவை சாத்திவிட்டாள்.

அவள் உடைகளை அணிந்து வெளியே வந்தாள். ரமெஷ் தலை குனிந்தவாறு இருந்தான். இவள் அவன் பக்கத்தில் உள்ள நார்காளியில் உட்கார்ந்தாள். இருவரும் எதுவும் பேசாமல் இருந்தார்கள். சிறிது நேரம் கழித்து கனகா நீ எப்போ வந்த ரமெஷ் என்று கேட்டாள். நான் வந்து பத்து நிமிடம் ஆகுது என்றான். சாரி நான் தெரியாதனமா உங்களை அப்படி பார்த்து விட்டேன் என்றான். கனகா பரவா இல்லை டா அப்படி நு சொல்லி இருவரும் இயல்பான நிலைக்கு திரும்பினார்கள்.

ஆனால் இவன் மனதுக்கு அவளை ஓத்தால் நல்லா இருக்கும் என்ற எண்ணம் இருந்தது. அது அவன் வயது அப்படி. அது மட்டும் இல்லை, யாராக இருந்தாலும் அவளை அப்படி பார்த்த பிறகு ஓக்கனும் தான் தோனும். இவன் அன்று இவளை நினைத்து கையடித்திருக்கிறான். ஆசை இன்னும் அடங்கவில்லை. அவனுக்கு இவளை ஓக்க வேண்டும் என்ற எண்ணம் தான் இருந்ததுஅவளுக்கும் அதே எண்ணம் ஓடிக் கொண்டிருந்தது. ஆனால் இருவரும் வெளிக் காட்டவில்லை. அவங்க எப்பொழுதும் போலவே பேசிக் கொண்டிருந்தார்கள். ஒரு நாள் வந்தது அவர்கள் இருவரும் செக்ஸ்யை வெளிப்படுத்த. அன்று இவன் எப்பொழுதும் போல் வெளியே நண்பர்களை பார்க்க செல்வதாக கிளம்பினான். இவன் அம்மாவும் அப்பாவும் வெளியே ஷாப்பிங்க் செல்வதாக சொல்லி அவங்களும் கிளம்பினார்கள். இவன் அவங்க கிளம்பிய பின் வீட்டிற்க்கு வந்தான்

மெதுவாக அவன் தோளில் கை வைத்தாள். ரமேஷ் திகைத்துப் போனான். என்னடா இவள் கல்யாணம் ஆனவ தானே, என் மேல் ஏன் கையை போடுகிறாள் என்று யோசித்தான் ரமெஷ்.

அவனது சுண்ணி லுங்கியைத் தள்ளிக் கொண்டு நின்றது. ஆனாலும் அவன் மனதில் ஒரு சந்தேகம். அம்மாவும் அப்பாவுமிடம் இவங்க சொல்லிடுவாங்களோ என்று. இவனது சுண்ணி தூக்குவதை அவள் கண்டாள்.

அதைக் கவனித்த அவள் “நான் உன்னிடம் செக்ஸ் வெச்சுகனும் போல் இருக்கு. யாரிடமும் நம்ம சொல்ல வேண்டாம்” என்று சொல்லிக் கொண்டே அவனது சுண்ணியை லுங்கியுடன் சேர்த்துப் பிடித்தாள்

அவன் ரொம்ப மூடானான். அவளை முதலில் முகத்தில் முத்தமிட்டான். கண்ணத்தில் தொடங்கி நெற்றியிலும், வாயிலுமாக முத்தமிட தொடங்கினான். அவள் ரொம்ப சூடானாள். அவன் லுங்கியை அகற்றினாள். அவன் எழுந்து அவளை நோக்கி வாயில் முத்தமிட்டு, அவள் மார்புகளை நன்றாக பிசைய தொடங்கினான். அவள் மார்புகள் புடவையில் கசித்ததினால் அவள் புடவையும் சேர்ந்து கசிந்தது.

அவன் சுண்ணியை அவன் போட்டிருந்த ஜட்டியில் இருந்து அவள் வெளியே எடுத்தாள். வேகமாக ஆட்டத் தொடங்கினாள். ஆட்டிய சிறீய நிமிடத்திலே அவன் விந்தணுக்கள் வெளியே வந்தது. அவள் புடவையில் முழுவதுமாக ஆனது.செரி புடவையை மாற்றலாம் என்று அவள் கருதினாள். நீயும் உள்ளே என்னுடன் வா என்று ரமெஷை அழைத்தாள். அவனும் அவள் பின்னாடியே போனான். அவள் ரூமுக்குல் சென்றவுடன் தன் முண்டானையை கழற்றினாள்.

அவள் மார்புகளை ஜாக்கெட்டில் பார்த்த உடன் அவன் சுண்ணி மீண்டும் தூக்கிட்டு நின்றது. அவன் அவள் அருகே சென்றான். அவள் ஜாக்கெட்டின் ஹூக்குகளை ஒன்றொன்றாக கழற்றினான்.

அவள் உதடுகளை கடித்து நின்றாள். அவள் உணர்ச்சி பொங்க ஆரம்பிட்டது. அவள் முகத்தில் ஒரு புன்னகை இருந்தது. அவள் இன்னிக்கு தன் புண்டைக்கு ஒரு சுகம் கிடைக்க போகுது என்று.

அவள் ஜாக்கெட்டை திறந்து அவள் ப்ராவை பார்த்தான். அவள் மார்புகள் சிறிதளவு இப்போ வெளியே தெரிய ஆரம்பிட்டது. அவன் அதை முத்தமிட்டான். அவன் நிர்வாணமாக அவள் முன்னாடி நின்றான். அவள் அவன் பூலை திரும்பவும் தொட்டாள்……

அவன் அவளை கட்டி அணைத்தான். அவள் முதுகுகளில் அவன் விரல்கள் விளையாட தொடங்கின. அவளது விரல்களும் தான். அவள் சூத்தை அவன் இருக்க பிடித்தான். அவன் உடம்பு ஒரு மாதிரி கூசியது. இது தான் முதல் முறை என்பதால் அவனுக்கு ஒரே விறைப்பு.

அவள் அவன் தோள்கலிலும் கழுத்திலும் அவள் உதடுகள் உராச தொடங்கியது. அவள் ரொம்பவே சூடானாள். பின்பு அவன் அவள் ப்ராவின் ஹூக்குகளை அவளை கட்டி அணைத்தவாறே கழற்றினான். அவளை விட்டு மெல்ல நகர்ந்தான் அவள் ப்ராவை இழுத்துக் கொண்டு. அவள் வெள்ளை மார்புகளை இப்பொழுது முழுவதுமாக தெரிந்தது.

அவன் மிகுந்த மகிழ்சியில் இருந்தான். அவள் மார்புகள் அட்டகாசமா இருந்தது. அவள் முலை காம்புகள் மெல்லிய காவி நிறத்தை கொண்டது. அவன் கைகள் விறைத்துக் கொண்டே அவள் மார்புகளை பிடித்தது. அவள் அவன் தோளை அழுத்தினாள். இவன் இன்னும் அழுத்தமாக அவள் மார்புகளை கசக்கினான். அவள் முலை காம்புகள் சுருங்கி நீட்ட தொடங்கியது.அவள் இரு மார்புகளையும் பிசைந்து முத்தமிட்டும் இஉந்தான். அவள் முலை காம்புகளை சப்பி சப்பி இழுத்தான். அவளது முலை காம்புகளில் இவன் நாக்கை வைத்து சுழற்றினான். அவள் தன்னையே மயங்கியப்படி நின்றாள். இவன் இப்படி எல்லாம் என் மூடை கிளப்புவான் என்று முன்பே எனக்கு தெரியாமல் போயிற்றே என்று ஒரு எண்ணம் இருந்தது.

அவளை படுக்கையில் படுக்க வைத்தான். அவள் இபொழுது வெரும் பாவாடையுடன் படுத்திருக்கிறாள். அவன் அவள் மார்புகளை சப்பிக் கொண்டே இருந்தான். அவள் வயற்றில் கையை வைத்து தடவவும் செய்தான். பின்பு அவள் பாவாடை கயிற்றை கழட்டினான். அவள் மார்புகளை சப்பி முடித்த பிறகு, அவள் பாவாடையை மெல்ல கழற்றினான்.

அவள் புண்டை மெடுவாக தெரிய தொடங்கியது. அவன் அவள் பாவாடையை முழுவதுமாக இப்போ நீக்கிவிட்டான். அவள் புண்டையின் முடிகள் இவன் கண்ணை கவர்ந்தது. இவன் அதை நோக்கி இவன் முகம் நகர்ந்தது. அவள் புண்டையின் இவன் முத்தம் இட ஆரம்பிட்டான். அவள் உணர்ச்சியை கட்டுப்படுத்த முடியாத அளவிற்க்கு இருந்தது.

அவன் அவள் புண்டையை விரித்து தன் நாக்கை வைத்தான். நக்கினான். அவள் ஹ்ம்ம்ம்ம் ஹ்ம்ம்ம்ம்ம் ஹ்ம்ம்ம்ம் என முனுங்களை ஆரம்பிட்டாள். அவள் தொடையையும் கால்களையும் முத்தமிட்டான். அவளை மேலும் சூடாக்க, அவள் மார்புகளில் இவன் பூலை தேய்த்தான்.

பின்பு அவள் வாய்யில் வைத்து அவளை ஊம்ப சொன்னான். அவளும் சப்பத் தொடங்கினாள். அவன் அவள் மார்புகளை மீண்டும் கசக்க தொடங்கினான். பின்பு கீழே சென்று அவள் புண்டையின் ஓட்டையில் இவன் விரல்களை விட்டு விட்டு எடுத்தான். அவள் புண்டையில் இருந்து நீர் கசிந்தது. இவன் தன் பூலை உள்ளே செலுத்தி ஓக்க தொடங்கினான்.அவள் காமத்தை கொஞ்சம் குறைக்க செய்தான். இருவரும் அன்று வெகு நிம்மதி ஆனார்கள். பின்பு இருவரும் அடிக்கடி தங்கள் செக்ஸ் உணர்ச்சியை பகிர்ந்துக் கொண்டார்கள்

1 thought on “உணர்ச்சி – தமிழ் காமக்கதைகள்”

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


குடும்ப ஓல் திருவிழாசிறுவன் ஓழ்கதைடிடி குண்டி xossip "akka kamakathaikal in tamil font""tamil nadigai kathaigal""tamil sex story new""regional xossip""amma magan sex"newhotsexstorytamil"xossip tamil stories""jothika sex stories""tamil xossip stories""sex story in english"மன்னிப்புபுண்டைபடம்பொம்மலாட்டம் பாகம் 1- மான்சி கதைகள்"sai pallavi hot"akkakathai"adult stories tamil""tamil sex amma magan story""tamil erotic sex stories"பட்டிகாட்டு அந்தப்புரம்பக்கத்து வீடு ஆண்ட்டி காம கதைTamil sex story hot niruthi"tamil sexy story"tamilactresssex"tamil sex tamil sex"tamil+sextamilnewsexstories"tamil muslim kamakathaikal""kamam tamil kathai""actress xossip"நண்பர்கள் காமக்கதைஎன் தலையை தன் புண்டையோடு வைத்து தேய்த்தாள்./archives/tag/%E0%AE%B9%E0%AF%8B%E0%AE%9F%E0%AF%8D%E0%AE%9F%E0%AE%B2%E0%AF%8D-%E0%AE%9A%E0%AF%86%E0%AE%95%E0%AF%8D%E0%AE%B8%E0%AF%8Dvithavai mamiyar kamakathai"தமிழ் காம""new hot tamil sex stories""tamil koothi story"Tamil sex story chithi முதலிரவு அறைக்குள் நுழைந்த"aunty sex story in tamil""trisha hot sex""www tamil sex store""sai pallavi sexy""amma tamil story""akkavai otha kathai""akka pundai story""tamil amma new sex stories"மாயக்கண்ணன் மாமனார் காமக்கதைஓழ் ஓழ் தகாத ஓழ் கதைகள்"amma magal kamakathai"tamilactresssexstory"memes images in tamil"பாவ மன்னிப்பு – பாகம் 06 – தமிழ் காமக்கதைகள்"காதல் கதை"tamilstoriesxosip"அண்ணியின் பாவாடை""incest tamil""தகாத உடலுறவுக் கதைகள்"– பாகம் 32 – மான்சி தொடர் கதைகள் ... திருமதி கிரிஜா : பாகம் 23 : தமிழ் காமக்கதைகள் ...ரயிலில் ஓல் கதை"ஓழ் கதை""tamil sex website"காவேரி ஆச்சி காம கதைஅக்க தம்பி பிஞ்சு பருத்த செக்ஸ் காதைAkkapurusansexstoryநடிகளின் சுண்ணி"புணடை கதைகள்"அண்ணி காமம்"nadigai kamakathaikal"sex stories in tamilஅம்மா"tamil actar sex""teacher student sex stories"தமிழ் முஸ்லிம் காமக்கதைகாமக்கதைகள் மாமிGramathu kama kathaiஓழ் ஓழ் தகாத ஓழ் கதைகள்"அக்கா தம்பி கதைகள்""namitha pramod sex"கலா டீச்சர் தமிழ் காமக்கதைகள்அம்மாவின் முந்தானை – பாகம் 05 – தகாத உறவு கதைகள்"incest sex stories"