பூவும் புண்டையையும் – பாகம் 257 – தமிழ் காமக்கதைகள்

” மொதல்ல நான் பிரெஷ்ஷாகி வந்தர்றேன்மா.. ரொம்ப டர்ட்டியா இருக்கு.. !!” என புன்னகையுடன் சொல்லி விட்டுப் போய்.. சாவியை எடுத்து பூட்டைத் திறந்தாள் புவியாழினி..!!

” டைபர் வெச்சிருக்கியா.. ??” சசி பின்னாலிருந்து அவளை பார்த்துக் கொண்டு கேட்டான்.

” ம்.. ம்ம்.. !!” திரும்பி ”என் பிரெண்டு ஒருத்தியும் டேட்தான். அவளுக்கு ஓவர் பிளீடிங் ஆகும்.. !! இந்த டைம்ல அவ எப்பவுமே ஸ்டாக் வெச்சிருப்பா.. அவகிட்டேர்ந்து ஒன்னு வாங்கி வெச்சுகிட்டேன்.. !!”
பேசிக் கொண்டே வீட்டை திறந்து பேகை மட்டும் உள்ளே வீசி விட்டு.. பாத்ரூமில் போய் புகுந்து கொண்டாள்.சசி தன் வீட்டுக்குள் போன்ன். அவனுக்கும் களைப்பாகத்தான் இருந்தது. ஆனால் களைப்பைக் காட்டி படுத்து விட்டால்.. புவி வந்து காரணம் கேட்பாள். அதனால் அவன் தூங்கி எழுந்ததை போலவே காட்டிக் கொள்ள முடிவு செய்தான்.. ! உள்ளே போய் பெட்டை சுத்தமாக தட்டி விட்டு.. தலையணைகளை ஒழுங்கு படுத்தினான். நசீமாவின் அடையாளம் ஏதாவது இருக்கிறதா என தேடிப் பார்த்துக் கொண்டான். துடப்பத்தை எடுத்து அறையைக் கூட்டினான்.. !! அறை திருப்தியாக மாற.. டிவியை போட்டு விட்டு கால் நீட்டி உட்கார்ந்து.. கண்களை மூடிக் கொண்டான்.. !!

நசீமாவின் வாசம் இன்னும் அவனுடன் இருப்பதை போலிருந்தது. நசீமா எவ்வளவு அழகு.. என்ன ஒரு அம்சம் என்கிற உணர்வில்.. அவளை அனுபவித்து விட்ட ஒரு கர்வம் அவனுக்குள் தலை தூக்கியது..!! மீண்டும் ஒரு வாய்ப்பை ஏற்படுத்தி.. நசீமாவை அடித்து துவைக்க வேண்டும் என்று நினைத்துக் கொண்டான்.. !!

‘ப்ளிங்.. ‘ என்றது அவன் மொபைல். எடுத்துப் பார்த்தான். நசீமாவிடமிருந்து மெசேஜ் வந்திருந்தது.. !!

‘ஹாய் டியர்.. ! என்ன பண்றிங்க..?’

‘ ஹாய் மை ஸ்வீட்டி.. ! நான் ரிலாக்ஸா உக்காந்துருக்கேன் நீ..?’ எனக் கேட்டு ரிப்ளே செய்தான்.

‘ நல்லவேளை வீட்ல அம்மா இல்ல. வந்ததும் அவசரமா குளிச்சிட்டேன். புவி வந்துட்டாளா.. ?’‘ ம.. ம்ம். வந்துட்டா.. குளிக்கறா.. !’

‘ அவளுமா.. ?’

‘ஏய்.. சீ.. அவ டேட்டாகிட்டாப்பா..?’

‘ ஆங்.. அப்படியா.!’

‘ தேங்க்ஸ் செல்லம். நீ ரொம்ப அழகா இருந்த. உன்ன என்ஜாய் பண்ணது எனக்கு ரொம்ப ரொம்ப புடிச்சுது. !’

‘ ம்.. ம்ம்.. எனக்கும்தா.. நீங்க பண்ணது ரொம்ப புடிச்சுது.. !’

‘உன்ன மறுபடி என்ஜாய் பண்ணனும் போல எனக்கு ரொம்ப ஆசையா இருக்கு.. !’

‘ நோ..! அது தப்பா போயிரும்.! அம்மா வந்துட்டாங்க.. நான் நைட் மெசேஜ் பண்றேன். ஓகேவா..?’

‘ ம்.. ம்ம். ஓகே டா.. செல்லம்..!’

‘ம்.. ம்ம்.. பை..! இந்த மெசேஜ்லாம் டிலேட் பண்ணிருவிங்க இல்ல..?’

‘ யெஸ்.. !’‘ ஏன்னா உங்க மொபைல புவி யூஸ் பண்ணுவா. பாத்துட்டான்னா நான் செத்தேன். மறக்காம உடனே டிலேட் பண்ணிருங்க.. பை.. !’

‘ லவ் யூ செல்லம்.. பை.. !’

‘ லவ் யூ. பை !’

சசி மெசேஜ்களை ஒருமுறை படித்துப் பார்த்த பின்.. நசீமாவுடன் பேசியதை எல்லாம் அழித்தான். குளித்து முடித்து விட்ட புவி.. நைட்டி போட்டுக் கொண்டு கூந்தலை துவட்டியபடி வந்தாள்.. !!

” டீ வெச்சிருக்கேன்.. !!” என்றாள். ”நேத்துலருந்தே எனக்கு வயித்து வலி.. அப்பவே தெரிஞ்சுருச்சு.. டேட்டாகிருவேன்னு..!”

அவனை விட்டு கொஞ்சம் தள்ளி நின்று கொண்டு.. டவலால் தலை முடியை உதறினாள். அவளது முடியிலிருந்து சிதறி வந்த ஈரத் துளிகள் அவன் மேல் பட்டு.. அவன் உடலை சிலிர்க்க வைத்தது.. !! அவள் நின்று கொண்டே கூந்தலை உதறி டவல் சுற்றிக் கொண்டு போய் டீ ஊற்றி எடுத்து வந்தாள்.. !! சசியின் பக்கத்தில் நெருக்கமாக உட்கார்ந்து கொண்டு குடித்தாள்.. !! புவியின் மெல்லிய இடையில் கை போட்டு அணைத்துக் கொண்டு டீயை உறிஞ்சினான் சசி.. !!

புவியின் ஈர உடலை அணைப்பது அவனுக்கு இதமாக இருந்தது. அவள் குளித்த வாசம் அவன் சுவாசத்தை இனிமையாக்கியது. புவியின் மார்பில் கை வைத்தான். அவள் மார்பு இப்போது இறுகி.. கிண்ணென இருந்தது. அவளின் இரண்டு மார்புகளையும் பிடித்துப் பார்த்தான்.

” என்ன பண்றமா ?” புவி அவன் செய்வது புரியாமல் கேட்டாள்.” என்னடா அழகு.. மூடா இருக்கியா.. ??” டீயை உறிஞ்சி விட்டு கேட்டான்.

” இல்லமா.. ஏன்.. ??”

” பாச்சி ரொம்ப இறுக்கமா இருக்கு.. கல்லு மாதிரி..??”

”ஹோ.. அதுவா.. பச்சை தண்ணில குளிச்சேன் இல்ல.. ? அதில்லாமா இந்த மாதிரி டேட் டைம்ல.. லைட்டா மூடும் இருக்கும்.. !!”

” அப்போ பெசைஞ்சு விட்டா நல்லாருக்குமா.. ??”

” ம்.. ம்ம்.. !!”

சசி இன்று வெளியே போகவில்லை. இரவு உணவுக்கு மட்டும் அக்கா வீட்டுக்கு போனால் போதும் என்று இருந்து விட்டான். அதை புவியும் கேட்டாள்.

” இன்னிக்கு பிரெண்ட்ஸ் மீட்டிங் இல்லையா அறுவு..?”

” இல்லடா. அக்கா வீட்டுக்கு நைட் சாப்பிட போனா போதும்.. !”” அப்போ என்கூடதான் இருப்ப இல்ல.. ?”

” ம்.. ம்ம்.. !! இருக்கேன்..!!”

டீ குடித்த பின்.. டம்ளர்களை எடுத்துப் போய் கழுவி வைத்து விட்டு வந்தாள் புவி. சசி கட்டிலில் படுத்து அவளை தன் மேல் இழுத்து சாய்த்துக் கொண்டான். சசியிடம் பேசுவதென்றால் புவியின் வாய்க்கு ஓய்வே இருக்காது..!! இதுதான் என்றில்லாமல் பலதும் பேசுவாள்.. !! இப்போதும் அப்படித்தான்.. அவன் மார்பை தடவிக் கொண்டே பல கதைகளை பேசினாள். !!

சசிக்கு பெரிய அளவில் மூடு இல்லையென்றாலும் புவியின் மார்பகங்களை அவள் நைட்டிக்குள்ளிருந்து பிதுக்கி வெளியே எடுத்தான். கல்லு போல இறுக்கமாகவே இருந்த அவளின் ஆப்பிள் முலைகளை மென்மையாக பிசைந்தான். அவன் முகத்தை அவள் மார்பில் வைத்து.. வாசம் பிடித்துக் கொண்டே முத்தம் கொடுத்தான். விடைத்து நின்ற புவியின் குட்டிக் காம்புகளை நாக்கால் தடவி.. உதடுகளால் கவ்விச் சப்பினான்.. !! புவி அவனைத் தழுவியபடி.. தன் மார்பகங்களை அவனுக்கு ஆர்வமாக சுவைக்கக் கொடுத்துக் கொண்டிருந்த போது.. அவர்கள் வீட்டின் முன் ஒரு ஆட்டோ வந்து நிற்கும் சத்தம் கேட்டது.. !! அம்மா வரும் நேரம் என்பதால் புவி நைட்டியின் ஜிப்பை ஏற்றிவிட்டு எழுந்து போய் வெளியே பார்த்தாள்.. !! கவிதாயினியும் அவள் அம்மாவும் ஆட்டோவில் இருந்து இறங்கினார்கள்.. !!

” கவி வந்துட்டா.. !!”
புவி உள்ளே ஓடி வந்து சொன்னாள்.சசியும் எழுந்து வெளியே போனான்.. !!

” ஹாய்டா மாமு.. !!”
வயிற்றைத் தள்ளிக் கொண்டு முன்னால் வந்தாள் கவி.. !! அவள் வயிறு பெரிய பானை போல வீங்கியிருந்தது. அவளை அப்படி பார்ப்பதே.. என்னவோ போல் இருந்தது..!!

” ஹாய்டி மச்சி.. என்ன திடுதிப்னு வந்துருக்க.. ??”

” டேட் டைம்டா எனக்கு.. !!”

” உனக்குமா.. ??”

” ஆமாடா.. இது லாஸ்ட் மந்த்.. எப்ப வேணா எனக்கு வலி வரும்..! இப்பவே அப்பப்போ பொய் வலி வந்திட்டிருக்கு.. ! ஆமா அது என்ன உனக்குமா.. ? அப்ப வேற யாருக்குடா டேட் டைமு.. ??”

” இது அந்த டேட் இல்ல. புவியும் டேட்டாகிட்டேனா.. நான் அந்த மாதிரி நினைச்சிட்டேன். !!”

புவியின் அம்மா ஆட்டோவுக்கு வாடகை கொடுத்து விட்டு பக்கத்தில் வந்தாள். சசி பேச்சை மாற்றினான்.

” நீ மட்டும் வந்துருக்க.. அவரு வரலையா.. கவி.. ??”” ம்கூம்.. அவருக்கு கொஞ்சம் ஒர்க் பிசி.. எங்கம்மாவை வர வெச்சு.. என்னை அனுப்பிட்டார்..!”

” சரி.. நட..! நின்னுட்டு பேச உனக்கு கஷ்டமா இருக்கும்..!!”

சசி அவர்கள் வீட்டுக்குப் போனான். கவி புடவையிலிருந்து நைட்டிக்கு மாறினாள். அவளைப் பார்த்தவுடன் சசிக்கும் களைப்பு நீங்கி விட்டது. அவளுடன் உற்சாகமாக பேசத் தொடங்கினான். அவர்கள் பேச்சு நீண்ட நேரம் தொடர்ந்தது..!! கவி இருந்ததால் சசி அவன் அக்கா வீட்டுக்கும் சாப்பிட போகவில்லை. போன் செய்து கவி வந்திருப்பதை சொல்லி விட்டு புவி வீட்டிலேயே சாப்பிட்டான்.. !! இரவு பதினொரு மணிவரை பேசிக் கொண்டிருந்த பின்தான்.. சசி எழுந்து.. ”குட்நைட்.. ” சொல்லி விட்டு தன் வீட்டுக்கு தூங்கப் போனான்.. !!

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"tamil latest hot stories""குடும்ப காமக்கதைகள்""tamil hot actress""new hot tamil sex stories"தமிழ் முஸ்லிம் செக்ஸ் கதைகள்"sex story in tamil""tamil amma magan sex story com"/archives/tag/%E0%AE%85%E0%AE%A3%E0%AF%8D%E0%AE%A3%E0%AE%A9%E0%AF%8D-%E0%AE%A4%E0%AE%99%E0%AF%8D%E0%AE%95%E0%AF%88"காமக் கதைகள்""akka kamakathaikal in tamil font""tsmil sex"தமழ் டிச்சார் செக்ஸ் கதை 2020"mami kathaigal"tamilammamagansexstorynewமுஸ்லீம் அம்மாவின் வேர்வை நாத்தம்அம்மாவை கூட்டி கொடுத்த அக்காtamil corona sex story in tamil"tamil sex stor""tamil hot story com""telugu sex stories xossip"Tamildesistories.in"akka sex stories in tamil""mamanar marumagal kamakathaigal"குடும்ப ஓழ்மீன் விழிகள் பாகம் 8 site:26ds3.ru"tamil actress kamakathaikal"tamil.sex"incest stories in tamil""amma magan kathaigal in tamil""அம்மா mulai""tamil actress hot sex""nayanathara nude"மன்னிப்புதமிழ்செக்ஸ்.கம்புன்டை"tamil mami stories""மாமனார் மருமகள் காமக்கதை""மாமனார் மருமகள் ஒல்""tamil sex storues""kolunthan kamakathaikal""new tamil sex stories""tamil amma magan kamam"அண்ணியின் தோழி ஓல்வைஷ்ணவி தங்கை காமக்கதைஎனது தங்கையின் புண்டைக்குள்ளேநண்பரின் குடிகார மாமா தமிழ் செக்ஸ் ஸ்டோரிஸ்மச்சினி காமக்கதைகள்"tamil stories adult"டீச்சரின் மூத்திரம் குடிக்கும் லெஸ்பியன் செக்ஸ் கதைகள்Tamilsex"மாமியார் புண்டை""tamil kamakathaikal"மாமனாரின் மெகா செக்ஸ் கதைகள்Ammavai okkum pichaikaran tamil sex kathaikalநிருதி தமிழ் காமக்கதைகள்kamakkathaiகுடிகார மாமா சுன்னி கதை"akka thambi kamam"kamakathigaltamilsexstoriesrape aunty"sex story incest""kudumba sex"tamilses"dirty tamil stories""tamil sister stories""அக்கா காம கதை""kaama kadhai"செம டீல் டாடி – பாகம் 01 – தமிழ் குடும்ப காமக்கதைகள்"tamilsex stori"மதி அக்கா பாகம் 5"real tamil sex stories""tamil nadigai sex story""மனைவி செக்ஸ் கதைகள்""samantha sex stories""kamakathikal tamil""actress stories xossip""tamil sex stiries"அக்கா.குளிக்கும்.செக்ஸ்