புடிச்சு உருவு – பாகம் 06 இறுதி – அம்மா காமக்கதைகள்

அவளும்..ஆஆ..ஆஆஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்..ம்ம்ம்ம்ம்ம்.ஸ்ஸ்ஸ்ன்ன்னுமுனகினா..ஆஹா ரெண்டுபேரும் அப்படியே கப்ளிங்க் போட்டபடி டேபிள்மேலேகவுந்துட்டாங்க..புஸ் புஸ்ன்னு ரெண்டுபேருக்கும் மூச்சு வாங்கிச்சு..

அந்தஏசி ரூமிலேயும் அவங்க ரெண்டுபேருக்கும் வேத்து வழிஞ்சு ஊத்திச்சு.
மஞ்சுளாவுக்குபெண்டுகழண்டு போயிருந்துச்சு..இடுப்பெல்லாம் விண் விண்ன்னு ஒரேவலி..தொடைரெண்டும் மரத்துப் போயிடுச்சு.. ரொம்ப நேரம் குனிஞ்சு நின்னுகுத்து வாங்கினதிலே குண்டியும் தொண்டியும் வலிச்சுது..”ராஜா..போதும்டா..பூலஉருவிக்கிட்டு எழுந்துக்கோடா மவனே..அம்மாவாலே முடியலே..”ந்னு கெஞ்சினா.குமாரும் தன்னோட பூலை அம்மா புண்டேலிருந்து உருவிக்கிட்டு எழுந்தான்.


பொலபொலன்னு அவ கூதிலிருந்து மிச்சமிருந்த கஞ்சி மொத்தமும் தரையில் சிந்திச்சு.மெல்ல இடுப்பைப் புடுச்சுக்கிட்டே தள்ளாடி எழுந்திருச்சா மஞ்சுளா.அவளுக்கு தலை கிறு கிறுன்னு வந்துடுச்சு..மகனை அப்படியே கைத்தாங்கலாப்புடிச்சுக்கிட்டு கட்டில்லே கொண்டுபோய் படுக்க வைக்கச்சொன்னா..அம்மாவைபடுக்கையில் படுக்க வைத்து விட்டு குமார் போய் தன் குஞ்சைக் கழுவிக்கொண்டான்..
மஞ்சுளாவுக்கு ஆயாசமாய் இருந்துச்சு..மத்தியானம் செஞ்சமுருங்கைக்காயுக்கு இவ்வளவு பவரா..பையன் என்னமாஓத்துப்புட்டான்..ஆமாம்..கிட்டத்தட்ட 45 நிமிஷம் ஓத்திருக்கான்..அய்யோஅம்மாடி புண்டைக்குள்ளே விண் விண்ணு வலிக்குது..இன்னும் ராத்திரிக்கு வேறஓப்பான்..எப்படி சமாளிக்கப் போறனோ..கடவுளே..நீதான் எம்புண்டை கிழியாமகாப்பாத்தணும்னு வேண்டிக்கிட்டா.ஆத்தாளும் மகனும் ஆவலுடன்எதிர்பார்த்த அந்த இரவு வந்துச்சு..மஞ்சுளா குளித்துமுடித்து மஞ்சள்பட்டுப்புடவையில் தேவதையாய் இருந்தாள்.
குமார் பட்டுவேஷ்டி கட்டிபுதுமாப்பிள்ளையாய் இருந்தான். கையில் பால் சொம்புடன் தலை நிறையமல்லிகைபூவுடன் தன் அருகே வந்து நின்ற தன் அன்னையை காமக்கண்ணுடன்பார்த்தான் குமார். மஞ்சுளாவும் வெட்கத்துடன் மகனுக்கு பால் டம்பளரை நீட்ட, அம்மா எனக்கு இந்தப் பால் வேண்டாம்..இந்தப் பால் தான் வேணும்ன்னு அவளுடையஇடது முலையைத் தொட்டுக்காட்டி கேட்டான் குமார்..சீ..மோசம் என்று பொய்யாய்சிணுங்கிய மஞ்சுளா அடுத்த நிமிஷம் மகனுக்கு தன் மல்கோவா முலைகளை தாராளமாககாட்டிக்கொண்டு நின்றாள். குமாரும் அம்மாவின் மொலைகளை ஜாக்கெட்டோடுசேர்த்துப் பிசைஞ்சு கசக்கி உருட்டி சாறு பிழிய, உஸ்ஸ்..என்னஅவசரம்..கொஞ்சம் இரு..


வெளியே எடுத்துப் போடறேன்..நல்லா கசக்கிக்கோ..ந்னுமஞ்சுளா சொல்லிட்டு ஜாக்கெட் ப்ராவுக்கு விடுதலை கொடுத்தாள்..
செதுக்கிவச்சசெப்புச்சிலையாட்டம் அவளோட ஆப்பிள் முலைகள் கும்முன்னு தூக்கிக்கிட்டுநிக்க, குமாருக்கு பூள் குபீர்ன்னு தூக்கிக்கிச்சு. அப்படியே அள்ளி அணைத்துதன் அம்மாவை படுக்கையில் சாய்த்து இதழோடு இதழ் வச்சுக் கொஞ்சிக்கிட்டேபொடவையை உருவி எறிஞ்சான். இப்ப மஞ்சுளா வெறும் பெட்டிக்கோட்டுடன் இருக்க, அதையும் கழற்றிக் கடாசினான். ஆச்சு..தன் அழகு அம்மாவை காத்தாலிருந்துரெண்டு மூணுதடவை அம்மணமாகப் பார்த்திருந்தாலும், இப்போது புதுமணப்பெண்கோலத்தில் அம்மணமாகப் பார்ப்பது அவனைப்பித்தனாக்கியது. மல்லாக்கப் படுத்துமகனுக்கு வெறியேற்றிய மஞ்சுள மகனின் கஜக்கோலைப் புடுச்சு ஒரு ஆட்டுஆட்டி,”இது தூங்க்குதா இல்லை முழிச்சுக்கிட்டிருக்கான்னு“கேட்டா..ஆனால்அதுவோ..”உள்ளேன் ஐயா”ந்னு 90 டிகிரியில் நின்னுக்கிட்டு ஆட்டம் போட்டுச்சு.அதான பாத்தேன்..என்னடா இன்னும் பையனோட கஜக்கோல் எந்திரிக்கலையேன்னு..”ந்னுசொல்லிட்டு படக்குன்னு தொடையை விரிச்சு வச்சுக்கிட்டு,“வந்து ஏறுடாகண்ணு,,அம்மாவாலே தாங்க முடியலேன்னு” ஏக்கமா கூப்பிட்டா..அதுக்காகவேகாத்திருந்தமாதிரி குமார் அவ மேல பாய, கச்சிதமா அவன் கஜக்கோல் அம்மாவோடபுண்டைக்குழியிலே புளுக்குன்னு போயிடுச்சு.. அவ்வளவுதான்..அம்மாவோடதொடைரெண்டையும் தோளில் போட்டுக்கிட்டு குண்டியை எம்பி எம்பி எக்கி எக்கிஇடிச்சு இடிச்சு ஓத்தான் குமார். மகன் தன்னை ரசிச்சுப் பாத்துக்கிட்டேஓக்கறதை மஞ்சுளாவும் ரசிச்சா..ரெண்டுபேரும் ஒருத்தரை யொருத்தர் பார்த்துசிரிச்சுக்கிட்டே ஓல் ஓத்துக்கிட்டிருந்தாங்க..மகன் குத்தறதுக்கு ஏதுவா தன்குண்டியை எக்கி எக்கிக் கொடுத்து அம்சமா ஓல் வாங்கினா மஞ்சுளா. குமார்இப்ப நிறுத்தி நிதானமா அம்மாவை அணு அணுவா ரசிச்சுக்கிட்டே குனிஞ்சு அவமொலையிலே பால் குடிச்சுக்கிட்டே இடுப்பை எக்கிப் புடிச்சுக்கிட்டே ஆனந்தமாஓத்துக்கிட்டிருந்தான்..மஞ்சுளாவுக்குத் தெரியும்..மகன் இன்னிக்கு விடியவிடிய ஓக்கப் போறான்..முருங்கைக்காய் நல்லா வேலை செய்யுதுன்னு..நிம்மதியாகூதியை விரிச்சுக்கிட்டு கைரெண்டையும் தலைக்குக்கீழே வச்சுக்கிட்டு காலைபப்பரப்ப்பேன்னு பரத்திக்கிட்டு மகன் ஓக்கறத கண்மூடி ரசிச்சா. குமாரும் தன்குஞ்சு ஏன் இன்னிக்கு இப்படி முறுக்கிக்கிட்டு விரைச்சுக்கிட்டுநிக்குது..ஓக்க ஓக்க அடங்காம இன்னும் முறுக்கிக்கிட்டு நிக்குதுன்னு காரணம்புரியாம முழிச்சுக்கிட்டே ஓத்தான்..”என்னடா கண்ணு..அம்மா செஞ்சுபோட்டமுருங்கைக்காய் விருந்து நல்லா வேலை செய்யுதா?சுன்னி அடங்காமநட்டுக்கிட்டு நிக்குதா..? இப்பப் புரியுதா நான் ஏன் உனக்கு முருங்கைக்காய்விருந்து வச்சேன்னு”ந்னு மஞ்சுளா கேட்டாள்..”அய்யோ அம்மா..சுன்னி கடப்பாரைகணக்கா நீட்டிக்கிட்டே போகுதும்மா..ஓக்க ஓக்க வெறி அதிகமாயிட்டேபோகுதும்மா..இன்னிக்குப் பூரா ஓத்தாலும் சுன்னி அடங்காது போலிருக்குன்னு” குமார் சொல்ல,

கலகலன்னு சிரிச்சா மஞ்சுளா..
ஆஹா அங்கே விடிய விடியஅம்மாவும் மகனும் ஓலாட்டம் போட்டனர். தினமும் போட்டனர். வேளைதவறாமல்போட்டனர். மஞ்சுளாவோட புருஷன் வர்றவரைக்கும் அவங்களோட ஓலாட்டம்நடந்துச்சு..அதுக்கப்பறம் அவனுக்கு அபுதாபியிலே குவார்டர்ஸ் கெடச்சுப்போயிகுடும்பத்தோட அபுதாபிக்கு போயிட்டாங்க..குமாருக்கு அம்மாவை ஓக்க வாரத்திலேஒருதடவையோ..இல்லை ரெண்டுதடவையோதான் சான்ஸ் கெடைக்குது..

இருந்தாலும் அவங்கவாழ்க்கை சந்தோஷமாப் போயிட்டிருக்கு..

-END-

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


தமிழ்செக்ஸ்"xossip regional/"anni kamakadhaihalAriviyal teacher sex padam kamakathai tamilen manaiviyin kamaveri kamakathaikalAmmaoolsexஅக்கா.குளிக்கும்.செக்ஸ்/archives/tag/sex-story/page/25"anbe mansi xossip""samantha sex story tamil"அண்ணி மூத்திரம் குடிக்கும் கொழுந்தன் செக்ஸ கதை"indian actress sex stories""tamil dirtystories"tamil sex kathai"1 மாத கரு கலைப்பது எப்படி""அம்மா mulai""tamil sister stories"tamil.kamakathaikalமான்சிக்காக காம கதை"tamil sex storyes"MUDHALALI AMMA KAMAKADHAI"thamil sex sthores"tamilstories"amma magan kama kathai"oolkathai"telugu sex stroies"kamakkathai"amma magan sex kathai tamil"tamil koottu kamakathaikalஅப்பா மகள் காமக்கதை"sex stories in tamil language""actress tamil kamakathaikal"tamilStorysextamilபால்"kamakathai tamil actress""tamil ool kathaikal""fucking stories in tamil""tamil incest sex stories"தங்கையின் தொடைபுண்டையை"gangbang sex stories""hot sex stories in tamil"தமிழ் முஸ்லிம் காமக்கதை"amma magan kathaigal tamil""tamil akka thambi sex kathai""tamil kama kathigal""tamil actress kamakathai new"Tamilsexcomstoryகுடும்ப செக்ஸ் கதைகள்"akka mulai kathai""தமிழ் புண்டை""tamil incest sex stories""tamil family sex"கார் ஓட்டலாமா காமக்கதைஓழ்"tamil kamakathai"குடும்ப கற்பழிப்பு காம கதைகள்"அம்மா மகன் கதைகள்"kavitha kamakkathaikalஎன் பேர் ஜமுனா. வயசு 44. எங்க வீட்டில் 3வது பெண்.xossip அண்ணி"tamil sex storys""tamil actress kamakathai""sex tips tamil"அம்மா பால் குழந்தை காம கதை"stories hot tamil""nude nayantara"ஷாலினி ஓழ்சுகம்Xossip fund"tamil kama kathai"Kaatukul group kamakathaikalமான்சிக்காக காம கதை"sex xossip"அக்கா ஓழ்"tamil sex storys"செக்ஸ்கதை"tamil akka thambi kathaigal"புண்டைபடம்மதி அக்கா பாகம் 5annisexstorytamil"hot actress memes""tamil sexstories"xossip.com/ஏன் ஏக்கம்"lesbian sex stories in tamil""romantic love story in tamil""tamil kamakaghaikal"காமக்கதை"tamil teacher sex story""akka sex story""tamil ponnu sex""tamil amma maganai otha kathai""puthiya kamakathaikal"சரிங்க மேடம் காமக்கதை"akka thambi sex story tamil""shruti hassan kamakathaikal"காம தீபாவளி"www tamil hot stories"