புடிச்சு உருவு – பாகம் 05 – அம்மா காமக்கதைகள்

“சரிடா கண்ணா..இப்பசின்னதா அம்மா கூதிலே ஒரு சாம்பிள் ஓல் ஓத்துக்கோ..ஆனா ஓக்கஆரம்பிச்சப்புறம் இன்னும் வேணும் இன்னும் வேணும்ன்னு கேட்டு கம்பல் பண்ணக்கூடாது..அப்புறம் இன்னொரு முக்கியமான கண்டிஷன்

அம்மா புண்டேல தண்ணியப்பாய்ச்சக் கூடாது..அதெல்லாம் ராத்திரிக்குத்தான்..என்ன சரியா.. சரி..இப்பஅம்மா இப்படி இந்த டைனிங்க் டேபிளைப் புடிச்சுக்கிட்டு குனிஞ்சுநிக்கறேன்..நீ பின்னாலிருந்து அம்மாவோட விரிஞ்சிருக்கிற கூதிலே ஏறிஓலு”ந்னு சொல்லிட்டு பொடவையை மளமளன்னு குண்டிவரைக்கும் வழிச்சுவிட்டுக்கிட்டு வெள்ளைவெளேரென்னு மத்தளக்குண்டியைத் தூக்கிக்கிட்டுகுனிஞ்சு நின்னா..அடடா..மஞ்சுளாவின் கூதிதான் என்னமாய் விரிஞ்சுசெக்கசெவேல்ன்னு இதழ்விரித்துப் பொளந்திருந்துச்சு..குமார் ஆசையோடுகுனிந்து அம்மாவின் கூதியழை மெய்மறந்து பாத்தான். முந்திரிப்பருப்பாய்நீட்டிக்கொண்டிருந்த அம்மாவின் கிளிட்டைவிரலால் நெருடி விட்டதும், மஞ்சுளா..ஆஆ..ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்..ம்ம்ம்ன்னு குண்டியை நெளிச்சா.அம்மாவின்மத்தளக்குண்டி பளீரென்று ட்யூப்லைட் வெளிச்சத்தில் வெள்ளைப்பூசணிக்காய்போல்இருந்தன. பிளந்து வைத்த வெள்ளிரிபழம்போல வாய்பிளந்திருந்த மஞ்சுளாவின்கூதியைப் பார்த்ததும் குமாருக்கு குஞ்சு பீரங்கியாய் நட்டுக்கிட்டுபேண்ட்டைக் கிழிச்சுக்கிட்டு,”எங்கே நான் கொஞ்சம் பாக்கறேன்”ந்னுமுட்டிக்கிட்டிருந்துச்சு. இனியும் பொறுக்கமுடியாதுன்னு சர்னு ஜிப்பை உருவிஜட்டியைக் கிழிச்சுக்கிட்டு நின்ன தன்னோட கழுதப்பூலை வெளியே எடுத்து ஆன்னுவாய்பிளந்திருந்த அம்மாவின் புண்டைவெடிப்பில் சுன்னி நுனியை வச்சுத்தேய்ச்சான். “ஆஆ…ஸ்ஸ்ஸ்”ந்னு மஞ்சுளா குண்டைய நெளிச்சா..அவளுக்குபுண்டையரிப்பு ஏகமா ஆயிடுச்சு..ஒருவருஷம் ஓல் வாங்காத கூதியில்லையா..மகனோடகுண்டாந்தடியை உள்ளே வாங்கப் பொளந்து பொளந்து மூடிச்சு..குமாருக்கு மொத மொதஓக்கறதுனால சுன்னியை சரியா கூதி ஓட்டையிலே நொழைக்கத் தெரியலே..சுன்னியைஅம்மாவோட புண்டமேலேயே வச்சுக்கிட்டு மேலேயும் கீழேயும் பிரஷ்பண்ணிக்கிட்டிருந்தான்..மஞ்சுளாவுக்கு எப்படா மகன் சுன்னியை உள்ளேதிணிப்பான்னு இருந்திச்சு..ஆனா அது உள்ளே போறமாதிரி தெரியல்லே..”என்னடாகண்ணு பண்ணிக்கிட்டிருக்கே..உள்ளே நொழைச்சு குத்துடா..அதான் அம்மா கூதியைநல்லாப் பொளந்து வச்சுக் காட்டுறேன் இல்லே..”ந்னு பின்னால திரும்பிப்பாத்துச்சொன்னா..அதுல்லம்மா..உம்புண்டைக்குள்ளே எப்படி நுழைக்கறதுன்னு தெரியலே..உள்ளேபோகமாட்டேங்குது”ந்னு குமார் சொன்னதும் தான் அவளுக்கு உரைத்தது..அடபையனுக்கு இன்னும் ஓத்துப் பழக்கமில்லே..இதான் மொதல் ஓல்..அதான் ஓட்டைதெரியாம தடவறான்னு”..உடனே குனிஞ்சு மகனின் குண்டாந்தடியைக் கையில் புடுச்சுசரியாக தன் கூதி ஓட்டையில் சொருகிக் கொண்டு,”இப்ப மெல்ல அடிச்சு ஏத்துடாகண்ணா..மெதுவா..மெதுவான்ன்”ந்னு சொன்னா..குமார் எக்குத்தப்பா புளுக்குன்னுகுண்டியை எக்கி அடிக்க..மஞ்சுளாவுக்கு அடிவயித்தில் சுளீரென்னுவலித்தது..புண்டைக்குள் மகனின் பூல் ஆப்படிச்ச மாதிரி மொத்தமும்நுழைஞ்சுடுச்சு..அவளுக்கு வலி உயிர் போயிடுச்சு..கண்களில் நீர்முட்டிக்கிட்டு வந்துடுச்சு.”என்னடா கண்ணு..மெதுவா மெதுவான்னு அம்மாசொன்னேன்னில்லே..இப்படியா சரக்குன்னு கத்தியை சொருவறமாதிரி சொருகுவே..அம்மாபுண்டைகிழிஞ்சே போச்சுபோ…”ந்னு பரிதாபமா சொன்னா..”சாரிம்மா..இனிமே மெதுவாசொருகறேன்..இப்ப என்ன செய்ய?”ந்னு குமார் கேட்டான்..”அப்படியே மெல்ல மெல்லஉன்பூலை உருவி மறுபடியும் மெதுவா சொருகு..பாத்து..பாத்து..மொத்த பூலையும்இழுக்காதே..பாதியை இழு..ம்ம்ம்ம்..அப்படித்தான்..இப்பசொருகு..ஆஆ..மெல்ல..மெல்ல..ஆங்க்..அப்படித்தான்..இப்ப கொஞ்சம் உருவி சொருவி அடி..மெதுவாமெதுவா..ஆங்க்..ஆங்க்..ஆங்க்..அப்படித்தான்..அப்படித்தான்..ஆஅ..அஸ்ஸ்ஸ்ஸ்….ம்ம்ம்ம்..சொகமாஇருக்குதா..எப்படி இருக்கு அம்மாவை ஓக்கறது..ஆஅ..ஆஅ..அப்படித்தான்..மெல்ல.ஆஅ..உருவி சொருவி சொருவி உருவி அடிடா என் ராஜா..”மஞ்சுளா மகனுக்கு ஓல்பாடம் நடத்தினா.குமார்அதில் பாஸ்மார்க் வாங்கினான். சொல்லித் தெரிவதில்லை மன்மதக்கலைன்னாங்க..சும்மாவா சொன்னாங்க…இங்க பாருங்க..மொத மொத ஓக்கறான் 16வயசுப்பையன்..அதுவும் பெத்த அம்மாவையே ஏறி ஏறி என்னமா ஓக்கறான் பாருங்க..ஆத்தாளும் மகனும் ஆனந்தமா ஓல் போட்டுக்கிட்டிருந்தாங்க..குமாருக்கு தன்னோடஅழகு அம்மாவை ஓக்கறோம்ங்கற நெனப்பே மஹா ஆனந்தமா இருந்திச்சு..

மஞ்சுளாவுக்குமகனோட கஜக்கோல் தன்புண்டையரிப்பை தீத்துக்கிட்டிருக்கறது ஆனந்தமாஇருந்திச்சு. ஆஹ மொத்தத்திலே ஆத்தாளும் மகனும் அம்சமா ஓல்போட்டுக்கிட்டிருந்தாங்க… மொதல்ல சின்ன ஓல்ன்னு கண்டஷனோட ஆரம்பிச்ச அந்தஓலாட்டம் போகப் போக பெரிய ஓலாயிடுச்சு..ஆமா ரெண்டுபேருக்கும் கண்ட்ரோல்போயி வெறி புடிச்ச மாதிரி மஞ்சுளா கூதியக் காட்ட, குமார் கும் கும்ன்னுகுண்டியை எக்கி எக்கி இடிச்சு அம்மாவோட கூதியை சகதியாக்கிட்டிருந்தான்.மஞ்சுளாவோட கூதி சளக் சளக், புளக் புளக்க்கு ந்னு சப்தம் போட்டுச்சு.குமாரோட புடுக்கு அம்மாவோட குண்டிலே மோதி தொப் தொப் தப் தப்ன்னு அடிக்கமஞ்சுளாவுக்கு சொகமோ சொகமா இருந்துச்சு..மகன் எக்கி எக்கி இடிக்க, அம்மாவும் வாகாக குண்டியை எக்கி எக்கிக் கொடுக்க, அட அட அந்தக் காட்சியைஎழுத்தில் வடிக்க முடியாது நண்பர்களே..வீடியோவில்தான் பார்த்துரசிக்கவேண்டும்..இருந்தாலும் முடிந்தவரை விவரிக்கறேன். மஞ்சுளாவுக்கு தன்அடங்காத கூதியரிப்பை அடக்கிய மகனை ஆரத்தழுவிமுத்தமிடவேண்டும்போலிருந்துச்சு..
மகனுக்கோ..அம்மாவை அப்படியேமல்லாக்கப் போட்டு மாங்கு மாங்குன்னு அவ கூதியைப் பாத்துக்கிட்டேஓக்கணும்போலிருந்துச்சு.. ஆனா அம்மா ராத்திரிக்குத்தான் அப்படி ஓக்கக்கொடுப்பா..இப்ப இதுவே போதும்..அட அட அட..புண்டைசுகம்.புண்டைசுகம்ன்னுசொல்லறாங்களே..அது இதுதானா..அதுவும் அம்மாவோட புண்டை சுகம்..என்னமா இருக்குசுன்னிக்கு..குமார் சொல்லமுடியாத இன்பத்தில் நீந்திக்கிட்டிருந்தான்..தன்அழகு அம்மாவை..குஷ்புபோல் இருக்கும் ஆசை அம்மாவை, தன் நண்பர்களெல்லாம்ஓக்கத் துடிக்கும் அப்சரஸ் அம்மாவை ஓப்பது அவனால் நம்பமுடியாத அதிசயமாய்இருந்துச்சு..ஆனாலும் உண்மை. இதோ அவனோட சுன்னி அம்மாவோட கொழகொழவழவழக்கூதிலே புளக் புளக், சலக சளக்குன்னு போயிட்டு போயிட்டுவருதே..சுன்னிக்குத்தான் என்ன இன்பம் என்ன இன்பம்..அம்மாவோடகொழகொழக்கூதிக்குள்ளே குளு குளுன்னு வழுக்கிக்கிட்டு போகும்போது ..அய்யோ..ஆண்டவனே..ஓல் சுகத்தை எங்கே கொண்டுபோய் வச்சிருக்கே..ந்னுகத்தணும்போலிருந்துச்சு ரெண்டுபேருக்கும்.
மகன் ஓக்க ஓக்கமஞ்சுளாவுக்கு கண்கள் சொருகிக்கொண்டு அரைமயக்கத்தில் டேபிளில் கவுந்துபடுத்துக்கொண்டு,”க்க்கும்..க்க்கும்..க்கும்..ஸ்ஸ்ஸ்ஸ்..ஆஅங்க்க்கும் ..க்கும்”என்று இன்பவேதனையில் முனகிக்கொண்டிருந்தாள். குமாரோபல்லைக் கடிச்சுக்கிட்டு, கண்ணை மூடிக்கிட்டு அம்மாவோட குண்டியை ரெண்டுகையிலும் புடுச்சுக்கிட்டு இடுப்பை எக்கி எக்கி அம்மா புண்டையில்ஓத்துக்கிட்டிருந்தான்.சளக் சளக்..சளக்.சளக்.புளக்..புளக்..புளக்..சள்க்புளக்..சளக் புளக்.ந்னு தாளகதியோட அவனோட பூள் உள்ளே வெளியே ஆட்டம்போட்டுக்கிட்டிருந்துச்சு..”குத்துடா கண்ணா..குத்துடா..நிறுத்தாம குத்துடாஎன் ராஜா..குத்துடா..என் தங்கமே..அம்மாவை ஓக்கற என் சிங்கமே..ஓலுடா என்சின்னப் புருஷா..ஓலுடா நான் பெத்த புருஷா”ந்னு மஞ்சுளா மகனைக் கொஞ்சக்கொஞ்ச குமாருக்கு பூள் வெறி அதிகமாகி இன்னும் வேகமாக உருவி சொருவி சொருவிஉருவி ஓத்தான்ள

“அய்யோ….ஆ..ஆஅ..அய்யோ..ம்ம்ம்ம்.. க்க்கும்… ங்கா..க்க்கும்..”என்று மஞ்சுளா அடிதாங்காமல் முனகினாள்..குமார் ஓத்த ஓலில்டைனிங்க் டேபிள் ஹாலின் வலது மூலையிலிருந்து இடது மூலைக்கு நகர்ந்துவிட்டது..டேபிள் நகர நக்ர மஞ்சுளாவும் குண்டியைத் தூக்கிக்கொண்டு ஓல்வாங்கியபடி நகர்ந்தாள்..அம்மாவின் கூதியில் ஓத்துக் கொண்டே குமாரும்நகர்ந்தான்..எதோ நடமாடும் ஓல்பஜனையாக இருந்துச்சு அவங்க ஓக்கறது.“டேய்கண்ணா.போதும்டா..அம்மாவால தாங்கமுடியல..இடுப்பெல்லாம் வலிக்குதுடா..”ந்னுமஞ்சுளா கெஞ்சினா..ஆனாலும் குமார் பூலை உருவறதாயில்லே..
அவம்பாட்டுக்குமாங்கு மாங்குன்னு அம்மாவோட புண்டேல இடிச்சுக்கிட்டே இருந்தான். மொசைக்தரையில் டைனிங்க் டேபிள் இடிதாங்காமல் வழுக்கிக்கொண்டு போனது..திரும்பவும்இடது மூலையிலிருந்து வலது மூலைக்கு வந்து விட்டது டேபிள்..இன்னமும் குமார்மஞ்சுளாவை குமுறிக் கொண்டிருந்தான்..அவ இப்போ கத்தறத விட்டுட்டு.. என்னமோபண்ணிக்கோன்னு..கூதியை விரிச்சுக்கிட்டு கும் கும்னு ஓல்வாங்கிக்கிட்டா..ஆனா தொடர்ந்து ஒவ்வொரு குத்துக்கும்..க்க்க்கும்..ங்க்க்கும்..ஸ்ஸ்ஸ்..ஆஅ..ந்னு மொனகினா..
ஒருவழியா நாயடிபேயடி ஓல் ஓத்தபின்னாடி குமாருக்கு சுன்னி உப்பிப் பருத்து விந்து வரஆரம்பிச்சுது..அப்பத்தான் அவனுக்கு அம்மா சொன்ன கண்டிஷன் ஞாபகத்துக்குவந்துச்சு…அப்படியே குனிஞ்சு அம்மாவோட மொலையைக் கசக்கிக்கிட்டேமெதுவா,”அம்மா எனக்கு வரமாதிரி இருக்கு..உள்ளே பீச்சவா..வெளியேபீச்சவா”ந்னு கேட்டான்..மகனோட அசுர குத்துல இடுப்பொடிஞ்சு போயிருந்தமஞ்சுளாவுக்கு கஞ்சித்தண்ணியை எங்க விட்டாலும் ஒண்ணுதான்னு வெறுப்பாயிருந்துச்சு..இத்தனை நேரம் அவன் ஓத்த ஓலில் அவளுக்கு ரெண்டுதடவைகஞ்சி வந்து தொடையெல்லாம் வழிஞ்சு ஈரமாயிடுச்சு..அதனால பேசாம இருந்தா..மவுனம் சம்மதம்ன்னு நெனச்சுக்கிட்டு குமார் எக்கி எக்கி இடிச்சு தன்னோடவிந்தை மொதல் மொதலா அம்மாவோட கூதிக்குள்ளே பீச்சியடிச்சான்..சர் சர் சர்சர்ன்னு ஒரு அரைடம்பளர் அளவுக்கு விந்து பீச்சியடிச்சு..மஞ்சுளாவோடபுண்டைக்குழியெல்லாம் நெரம்பி வழிஞ்சு தொடைவழியா வழிஞ்சி ஓடிச்சு..ஆஅ..அ.ஆஅ.அ,ம்ம்ம்ம்ம்ம்ம்ன்னு சொல்லிட்டே குமார் அம்மா முதுகுமேலபடுத்துக்கிட்டு மொலையப் பிசைஞ்சுகிட்டே பூலை இன்னும் வேகவேகமாஆட்ட..மஞ்சுளாவுக்கும் மூணாந்தடவையா கஞ்சி வந்துடுச்சு..

Leave a Comment

error: Content is protected !!
Skip to toolbar


"amma pundai kathai""anni sex stories in tamil""actress sex stories tamil""actress sex story"முலைப்பால் செக்ஸ் கதைகள்"tamil serial actress sex stories"அம்மாவின். காம. கிராமம்tamilsexstoreமாமி சூத்தையும் நக்கும் கதை"akka thambi sex story""sex novels in tamil"நண்பனின் அம்மா காமக்கதைகள் "tamil kudumba kathai"தங்கையும் வருங்கால அண்ணி புண்டையில்"tamil akka kathai""tamil actor sex"அம்மா மகன் காமக்கதைகள்டேய் akka xossip/archives/tag/sex-story/page/25"kamakathaiklaltamil tamil"நடிகை பானு காம"sex atories"நண்பர்கள் காமக்கதை"tanil sex stories""tamil sex amma story"சீரியல் நடிகை சமீரா முலையில் செக்ஸ் வீடியோ"jothika sex""latest tamil sex stories""mamanar marumagal kamakathai"tamilstories"www.tamil sex stories.com""தகாத உறவு கதைகள்""amma tamil story""www tamilactresssex com""tamil pundai stories"/archives/tag/poovum"amma ool kathaigal"நமிதா செக்ஸ்"tamil actar sex""tamil sex kathikal""sithi kamakathai in tamil"Tamilakkasexstories"சுய இன்பம்"Swathi Kamakathaikalமழை பால் காம கதை மகள் காமக்கதைள்"தமிழ் செக்ஸ் கதை""anni tamil story""tamil storys"கூதிஅரிப்புtamil searil actres cockold memes fb.com"அக்கா தம்பி கதைகள்""tamil amma magan sex stories"/archives/tag/%E0%AE%AE%E0%AE%A9%E0%AF%88%E0%AE%B5%E0%AE%BF-%E0%AE%85%E0%AE%AE%E0%AF%8D%E0%AE%AE%E0%AE%BEActresssexstoriesadult"akka thambi sex""indian actress sex stories""tamil x story books""sex storu"மஞ்சுவின் மெல்லிய உதடுகள் சசியின் பற்களுக்கிடையில் சிக்கி வதை பட்டது. அவன் அதை கடித்து சுவைத்தான். அவள் உதடுகள் வலித்தன. அந்த வலியில் முகத்தை லேசாக சுருக்கினாள்."new amma magan tamil kamakathaikal""incest stories in tamil"tamil incest dirty stories"tamil kama kathikal"Tamil sex stories குளிக்க.........."tamil actress hot sex stories"அரேபிய காமக்கதைLiterotica ஓழ் சுகம்ஒல்"mami pundai kathaigal""அண்ணி காம கதைகள்""tamil nadigai kathaigal""tamil kamakathaikal new"kamakathaikal/archives/2787"nayanatara nude""sex kathaikal tamil""tamil nadigai sex story""akka sex story""tamil insest stories""tamil amma magan stories""xossip regional tamil""taml sex stories"